Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 22

Thread: ทรงผมดารา ทรงไหนเริ่ดสุดๆ

bouquet1234's Avatar
    bouquet1234 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ทรงผมดารา ทรงไหนเริ่ดสุดๆ
    ดูดาราออกงานด้วยชุดหรูเริ่ดอลังการกันมาแล้ว
    ทรงผมดารา ทรงไหนเริ่ดสุดๆ
    มาแอบดูทรงผมดารากันบ้างดีกว่า ว่า ทำทรงไหนแล้วจะเริ่ดได้ใจ
    ดูแบบเพลินตา เพลินใจ ชอบทรงไหนก็ลองเอาไปแบบทำตามกันดูนะจ๊ะ
    credit : women.mthai.com
    ชมพู่ อารยา
    เริ่มกันที่สาวชมพู่ เข้ามาในงานมีแต่คนชมว่าสวย
    ก็ดูซิ หน้าเริ่ด ผมหรูซะขนาดนั้น
    เรียกว่ากินขาดไปเลย
    แพนเค้ก เขมนิจ จามิกรณ์
    สาวแพนเค้ก มาแบบชุดสบายๆ
    ทรงก็เลยไม่เซตอะไรมากอย่างที่เห็น ชิวๆค่ะ
    น้ำชา
    เสื้อผ้าหน้าผม มาแบบเต็มสตรีมค่ะ
    นาเดีย
    ทรงผมแบบเรียบง่ายๆ เก็บผมไปด้านหลังหมดเลย แต่ก็น่ารักดีนะ
    น้องดิว
    เอ็มมี่
    ทรงนี้ทำแล้วเซ็กซี่จริงๆ
    ปัดไปด้านเดียวกันให้หมดโชว์ผิวขาวเนียนแบบเต็มๆ
    แพม
    ออย ศรุตา
    ทรงผมอาจ จะธรรมดา แต่อย่างอื่นไม่ธรรมดานะค๊า..
    ทรงนี้ก็ง่ายๆ ออกงานก็ดูดีอยู่
    ปัดข้างอีกแล้ว แต่ก็ยังเซ็กซี่อยู่ดี ทรงนี้ผ่าน!!
    นัท มีเรีย
    เก็บผมไว้ ด้านหลังเรียบร้อย
    สงสัยจะ รู้ว่าได้รางวัล อิอิ..

น้อง ฉัตร
    ลุคแบบคุณ นู๊ คุณหนู
    น่ารักดี ค่ะ ผิวสวยขาวใสขนาดนี้กินขาดไปเลย
    น้องตรี นันทรัตน์
    ทรงนี้ก็น่รักดีนะ มัดผมแล้วปัดไปด้านข้าง
    น้องมีน นางเอกปลาบู่ทอง
    ทรงนี้ก็เหมาะกับไปออกงานราตรีดีค่ะ
    เบลล์ เกิร์ลลี่ เบอร์รี่
    ทรงนี้ก็ ไปกองอยู่ข้างเดียว
    ไม่รู้ อะไร ดีนะว่าหน้าสวยช่วยชีวิตไว้
    โฟร์ ศกลรัตน์
    ทรงนี้ผม มันฟูไปไหมค่ะ
    เกือบสวย แหละ อีกนิดนึง..
    เห็นทรงนี้แล้วนึกถึงนกหัวขวาน....
    เพื่อนๆคิดว่าทรงไหนเริ่ดสุดกันค่ะ?? ถ้าผิดห้องขออภัย มา ณ ที่นี้

SecretAdmier's Avatar
    SecretAdmier is offline Trusted Member
    0/5
    สำหรับหวาน..หวานชอบทรงเรียบๆแต่คลาสสิค ของคุณนัท มีเรียค่ะ

เวลาไปงาน หวานทำทรงนี้อย่างบ่อยเลย.. ^^

แสกกลาง ถักเปีย..ดูคลาสสิค ผสม แอ๊บแบ๊วหน่อยๆๆ อิอิ ชอบคุ่ะ ^___^

ouiouina's Avatar
    ouiouina is offline Trusted Member
    0/5
    ว่ามั้ย น้องแพนเค้ก ชอบทาปากสีนี้ (พิงค์ บาร์บี้)
    แต่เป็นสีที่เราทาแล้วดับสนิท
    เห็นชีทา แล้วน่ารักดี ชอบ อยากทาบ้าง
    ซื้อมาหลายยี่ห้อทั้ง mac shu bobbibrown
    ก้อยังไม่สามารถ เฮ้อ......

สรุป คือ บางครั้งสิ่งที่เราชอบ..... อาจไม่เหมาะกับเรา
    ยิ่งทรงผม ต้องดูรูปหน้าตัวเองก่อนเป็นอันดับแรก

0/5
    ขอบคุณที่เอามาให้ชมนะคะ มีไอเดียดีๆทำผมด้วย^__^

0/5
    เราชอบทรงผมของแอนทองคะ จะรวบหรือปล่อยก็สวยได้ทุกงาน
    โดยเฉพาะแบบรวบเก็บหมดนี่ชอบมาก เพราะพี่เค้าเป็นคนโครงหน้าสวยมาก เรียกว่ายิ่งเปิดยิ่งสวย
    จริงๆแล้ว ดาราทำทรงนี้เยอะนะเวลาไปงาน แต่ไม่รู้สึกมีเสน่ห์ชวนมองเท่าเวลาที่พี่เค้าทำ เรามองไม่เบื่อเลย><

jaew_waw's Avatar
    jaew_waw is offline Trusted Member
    0/5
    ชมพู่ เริดมากค๊า

Cassycat is offline Trusted Member
    0/5
    ชมพู่ สวยมากๆๆ
    ชอบสีปากมากๆเลยอะคะ
    ใครพอจะทราบมั่งว่าสีอะไร >.<

brabus_rocket is offline Trusted Member
    0/5
    ชอบชมพู่มากที่สุดค่ะ เบลล์ก็น่ารัก^^

3D_Za's Avatar
    3D_Za is offline Trusted Member
    0/5
    สวยๆทั้งนั้นเลยครับ น่าจะมีทรงผมของผู้ชายบ้างจัง

story2lady's Avatar
    story2lady is offline Trusted Member
    0/5
    สวยๆทุกทรงเลย

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook