สมุดHarrods พวงกุญแจทีมชาติอังกฤษ ธงชาติอังกฤษ ฟรีค่าส่งค่ะ

ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียนทุกรายการค่ะ หากต้องการให้จัดส่งแบบEMS คิดเพิ่ม20บาทค่ะ
**(สีของสินค้าอาจจะมีผิดเพี้ยนไปจากในภาพบ้างนะคะ)

สมุด Harrods : BUILDING NOTE BOOK
 ลดเหลือ 350บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มี 2 เล่มนะคะ

สมุด Harrods : MINI NOTE BOOK & PEN BLACK
 ลดเหลือ 500บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มีเล่มเดียวเท่านั้นนะคะ

พวงกุญแจ Harrods : HOUSES OF PARLIAMENT KEYRING
 ลดเหลือ 400บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)

ของที่ระลึกประเทศอังกฤษ :

Fabric Flag Bunting
 ขาย 250บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มี 2 อันนะคะ

TEAM GB KEYRING (ของที่ระลึก LONDON 2012 Olympic Games)
 ขาย 250บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มีอันเดียวเท่านั้นนะคะ

เข็มกลัดฟุตบอลทีมชาติอังกฤษ ENG CREST PIN
 ขาย 100บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มี 13 อันนะคะ

เข็มกลัดฟุตบอลทีมชาติอังกฤษ ENG TWIN PIN
 ขาย 100บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มี 6 อันนะคะ

เข็มกลัดฟุตบอลทีมชาติอังกฤษ ENG KIT PIN
 มี 2 อันนะคะ

พวงกุญแจฟุตบอลทีมชาติอังกฤษ ENG CREST KEY
 ขาย 150บาทค่ะ (ฟรีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน)
 มี 6 อันนะคะ

สนใจสอบถาม :
nnpshe@yahoo.com
โทร.089-6621442 (แนน) **กรุณาอย่าโทรตอนกลางคืนนะคะ**

***กรุณาติดต่อทางโทรศัพท์/E-mailเท่านั้นนะคะ PMไม่ได้เช็คเลยค่ะ***