Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: Clearance Sale!!!! Dior + H2O plus + Revlon + Nars + Clinique + Kose + Sisley + Laneign + ETC.ทั้งขนาดปกติและไซส์จิ๋วๆค่ะ ส่งฟรีทุกรายการ!!! มี USED MAC Concealer & MTI Matte Foundation คุมมันสุดๆ แถมใช้น้อยเว่อร์ ด้วยค่ะ!!

Warning Points:
    0/5

Thumbs up Clearance Sale!!!! Dior + H2O plus + Revlon + Nars + Clinique + Kose + Sisley + Laneign + ETC.ทั้งขนาดปกติและไซส์จิ๋วๆค่ะ ส่งฟรีทุกรายการ!!! มี USED MAC Concealer & MTI Matte Foundation คุมมันสุดๆ แถมใช้น้อยเว่อร์ ด้วยค่ะ!!

เครื่องสำอาง ไซส์จริง และ Tester มากมาย จ้า.....โปรโมชั่นจัดเต็ม!!!! ทั้งส่งฟรี + ของแถมมากมาย!!!! สินค้าพร้อมส่งทุกชิ้น ของแท้หมดร้านค่ะ!!!!!

โปรโมชั่นต่อที่ 1 !!!!!!!

• สินค้าทุกชิ้นลดราคา 3% ทุกชิ้นค่ะ!!!!!!!

โปรโมชั่นต่อที่ 2!!!!!!!

• ส่งฟรี ลงทะเบียน ทุกรายการค่ะ!!!!!!!!! ซื้อเยอะซื้อน้อย ก็ส่งฟรีค่ะ!!!!!
    • โอนเงินภายใน 3 ชั่วโมงหลังจากแจ้ง CF รับเพิ่ม ของแถม ฟรี ค่ะ!!!!!

*********ขอสงวนสิทธิ์งดเลือก หรือต่อรองของแถมนะคะ จำกัดลูกค้าท่านละ 1 ชิ้นค่ะ!!!! *********

สินค้าทุกชิ้น เป็นของแท้ค่ะ แม่ค้ายินดีจ่ายคืน 10 เท่า หากสินค้าไม่ใช่ของแท้........

แม่ค้าเป็นคนชอบแต่งหน้า และ บำรุงผิว มากๆๆๆ ดังนั้น แม่ค้าจะไม่นิยมใช้ของปลอมโดยเด็ดขาด แม่ค้ากลัวหน้าพัง ดังนั้น make sure ได้ว่า จะไม่มีของปลอมแน่นอนค่ะ

สินค้าที่ลงขายนี้ส่วนใหญ่ แม่ค้าและพี่สาวแม่ค้า หิ้วเข้ามาเองค่ะ พี่สาวแม่ค้าเป็นแอร์มีบิน ญี่ปุ่น-อเมริกา เดือนละ 4-5 เที่ยว ส่วนแม่ค้า เรียนหนังสืออยู่ที่อังกฤษ (แต่เพิ่งปิดเทอม เลยหิ้วของกลับมาเยอะเป็นพิเศษ )

บางชิ้นเป็นตัวที่แม่ค้าซื้อมาจากเคาเตอร์เมืองไทยบ้างและต่างประเทศบ้างค่ะ แต่อยากส่งต่อ......ใช้ไม่ทัน -o-"

ถ้าชิ้นไหน พร้อมกล่อง แม่ค้าจะถ่ายรูปกล่องไว้ด้วยนะคะ

ทุกชิ้นพร้อมส่ง วันรุ่งขึ้นหลังจากได้รับเงินโอนเรียบร้อยแล้ว

CF แล้วของด CC นะคะ แม่ค้าเสียใจนะ อย่ารังแกแม่ค้าเลยค่ะ.........PLEASE

ขอสงวนสิทธิ์ให้คนที่ CF ก่อนและชำระเงินคนแรกสุดได้รับสินค้าไปค่ะ

แม่ค้า มีบัญชี SCB, KBANK, TMB และ กรุงศรีอยุธยา เปิดบัญชีใน กทม. ค่ะ

******หลังจาก CF กับแม่ค้าแล้วรบกวนโอนเงินภายใน 1 วัน (24 ชม.) ด้วยนะคะ มิฉะนั้นแม่ค้าจำเป็นต้องให้ผู้ที่ CF ต่อเป็นผู้ได้สิทธิ์ได้สินค้าไปนะคะ******

ค่าจัดส่งเหมาๆ ค่ะ เหมาไปเลย กี่ชิ้น ก็ราคาเดียว ส่ง แบบลงทะเบียน บ้านละ 30 บาท / EMS บ้านละ 40 บาท

ได้โปรดอย่าต่อค่าส่งเลยค่ะ ถ้าราคาสินค้าลดได้ แม่ค้าจะลดให้เองค่ะ แม่ค้าใจดีมากกกกกกกก

สินค้าทุกชิ้นไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ (ยกเว้นถ้าเป็นความผิดพลาดจากแม่ค้าเอง)

*************************************************************************************

สั่งซื้อ ติดต่อ สอบถาม แม่ค้าได้ ที่ 081-9184060

E-mail : ning_ono55@yahoo.com หรือ ning_ono@yahoo.co.uk

Tel, Whatsapp, SMS 0819184060

LINE : ningono55

*************************************************************************************

1. (NEW) Christian Dior DiorSkin Nude Tan Healthy Glow Enhancing Powder with Kabuki Brush ---- บรอนเซอร์สุดหรูของ ดิออร์ สี #001 Aurora แป้งบรอนเซอร์ multitone เนื้อละเอียด มาในแพคเกจหรูพร้อมแปรงคาบูกิ ให้ลุคเป็นธรรมชาติ ราคาเคาเตอร์ 2280 บาท ขอขายที่ 1680 บาท

2. (NEW) H2O+ Hydrating Treatment Soin Hydratant ----- เติมน้ำให้กับผิว เจลมอยซ์เจอไรเซอร์ ให้ความชุ่มชิ้นให้กับผิว ลดการปรากฏของริ้วรอยและให้ผิวกระชับ เหมาะสำหรับคนผิวขาดน้ำ คนหน้ามันไม่ได้หมายความว่าใบหน้าไม่ขาดน้ำนะคะ ให้ลองสังเกตที่ผิวดีว่าผิวหน้าลอกไหม๊ ถ้าลอก...นั่นแหล่ะ คือผิวขาดน้ำ ราคาเคาเตอร์ข้างกล่อง 1880 บาท ขอขายที่ 1450 บาท อันนี้แม่ค้าสอยมาจากเคาเตอร์โรบินสัน พระราม9 เมื่อพฤหัส (22/11/2555) ที่แล้วค่ะ

3. (NEW) H2O+ - Waterwhite AdvancedTM Brightening Hydrator Lotion SPF 30 สินค้าพร้อมกล่องค่ะ ----- ฉีกกฎความหมองคล้ำของสาวเอเชีย ด้วยไบรท์เทนนิ่งเพื่อผิวกระจ่างใส ที่พร้อมดูแลและปกป้องผิวคุณในเวลาเดียวกัน ดูแลผิวให้กระจ่าง สว่างใสแบบผิวสุขภาพดี พร้อมปกป้องผิวจากแสงแดดได้อย่างมั่นใจตลอดวัน ด้วย Waterwhite AdvancedTM Brightening Hydrator Lotion SPF 30 ผลิตภัณฑ์กลุ่ม Whitening ที่เหมาะกับสาวเอเชีย ด้วยเนื้อครีมบางเบา ซึมซาบง่าย ไม่อุดตันรูขุมขน ราคาเคาเตอร์ข้างกล่อง 2480 บาท ขอขายที่ 1990 บาท อันนี้แม่ค้าสอยมาจากเคาเตอร์โรบินสัน พระราม9 เมื่อพฤหัส (22/11/2555) ที่แล้วค่ะ

4. (NEW) H2O+ (Tester) จิ๋วๆ มีสินค้าพร้อมส่งดังนี้จ้า...

เบอร์ 1. H2O+ Sea Mineral Mud Mask (8 ml.) ----- มาส์กตัวดังสุดๆจาก H2O+ ช่วยขจัดสิ่งสกปรกที่ตกค้างจากการล้างหน้าด้วยขั้นตอนปกติ (แม่ค้าลองใช้แล้วติดใจ ถึงขนาดไปตามล่าซื้อไซส์ปกติมาใช้ค่ะ >< ตัวนี้ blogger ทั้งหลายต่างลงคะแนนให้ 10 เต็ม 10 เลยนะคะ!!!) ราคาไซส์เต็ม 1590 บาท ขอขายที่ 120 บาท
    วิธีใช้ ใช้พอกหลังล้างหน้า แล้วทิ้งไว้ 10-15นาที จากนั้นล้างออกด้วยน้ำสะอาด (มาส์กเพียงอาทิตย์ละครั้งก็พอนะคะ)

เบอร์ 2. H2O+ Bio Boost Illuminating Serum (5 ml.) ----- ผลิตภัณฑ์ที่ผสานพลังแห่งการฟื้นบำรุงผิวแห้งกร้าน - ขาดความชุ่มชื่น ดูแลล้ำลึก เพื่อคืนความสดใสชุ่มฉ่ำให้กับผิว ปกติ 8 ml. อยู่ที่ 600 บาท!! ขอขายที่ 200 บาท

เบอร์ 3. H2O+ Sea Results Eye Mender Plus (4 ml.) ----- ครีมบำรุงผิวรอบดวงตาที่ช่วยลดเลือนริ้วรอย ด้วย Marine Micropatch TechnologyTM และ Arnica extract พร้อม SepiliftTM ช่วยลดรอยหมองคล้ำ รอยบวมของถุงใต้ตา พร้อมช่วยกระชับผิวรอบดวงตา ปรับสภาพผิวเพิ่มความแข็งแรง คืนความยืดหยุ่น ทำให้ผิวรอบดวงตาดูนุ่มนวลขึ้น เพื่อป้องกันการเกิดริ้วรอยในอนาคต ขนาด 15 ml. ราคา 2,680 บาทขอขายที่ 250 บาท

โปรโมชั่น!!!! ซื้อ H2O+ ขนาด Tester ครบทั้ง 3 ชิ้น ปกติราคา 570 บาท แม่ค้าใจดี ลดให้ เหลือเพียง 530 บาท!!!!! (ใช้ดีจริงๆนะ เซ็ตนี้!!!)

5. (NEW) Estee Lauder Double Wear Zero-Smudge Lengthening Mascara สี 01 black (Tester) ขนาด 2.8 ml. ---- มาสคาร่าเทพๆจาก เอสเต้ ขนตาเด้ง งาม หนา เข้ม ยาว ทั้งวัน เวิร์ค คอนเฟิร์ม ค่ะ (แม่ค้าใช้มาหลายแท่งแล้วค่ะ ><) ขอขายที่ 180 บาท

6. (NEW) Clinique Cream Sharper for Eye เบอร์ 101 Black Diamond ---- อายไลน์เนอร์แบบแท่ง เนื้อครีม หรือ (หลายๆท่าน เรียกว่า) เนื้อ crayon ขนาดไซส์ปกติ 11 ซม. กันน้ำ ไม่ไหลเปรอะเปื้อน พร้อมมอยเจอไรซ์เซอร์ช่วยบำรุงดวงตา เนื้อดินสอนุ่ม เขียนง่ายมากๆ สีดำออกเงินๆมีกลิตเตอร์วิ๊งๆด้วย น่ารักมากๆๆ (แม่ค้าแอบเก็บไว้ใช้เองแท่งนึงด้วย ) ราคาเคาเตอร์ 750 บาท ขอขายที่ 280 บาท (พร้อมส่ง 5 แท่ง) คงเหลือ 2 แท่งค่ะ

Swatch สีดำให้ดูชัดๆค่ะ

7. (NEW) Sleek Pout Paint สี Pinkini ราคา 380 บาท

8. (NEW) Lipstick by Revlon ฮิตที่สุดในเวลานี้ สีติดทนนาน แถมยังสีสด เม็ดสี อัดแน่น ติดทนนานนนนนน

แท่งที่ 1 Revlon Colorburst Lip Butter เบอร์ 075 Lollipop ขอขายที่ SOLD OUT บาท
    แท่งที่ 2 Revlon Colorburst Lip Butter เบอร์ 055 Cupcake ขอขายที่ 270 ลดเหลือ 255 บาท
    แท่งที่ 3 Revlon Colorburst Lip Butter เบอร์ 015 Tutti Frutti (สีสุดฮิต) ขอขายที่ 270 SOLD บาท ======= แม่ค้าหามาให้เพิ่มค่ะ!!!!!
    แท่งที่ 4 Revlon Renewist Lip Color SPF 15 เบอร์ 080 Lush Peony ลิปพร้อมมอยเจอไรซ์เซอร์ป้องกันปากแห้ง ขอขายที่ 170 บาท
    แท่งที่ 5 Revlon Super Lustrous Lipstick Creme เบอร์ 660 Berry Haute ลิปเนื้อครีม เม็ดสีแน่น สีสดมากๆ ขอขายที่ 170 บาท

แท่งที่ 6 Revlon Colorburst Lip Butter เบอร์ 025 Peach Parfait ขอขายที่ 270 ลดเหลือ 255 บาท
    แท่งที่ 7 Revlon Super Lustrous Lipstick Pearl เบอร์ 413 Twinkled Pink ลิปเนื้อ pearl เม็ดสีแน่น สีสดมากๆขอขายที่ SOLD OUT บาท
    แท่งที่ 8 Revlon Super Lustrous Lipstick Matte เบอร์ 005 Strawberry Suede ลิปเนื้อแมท เม็ดสีแน่น สีสดติดทนนานมากๆขอขายที่ SOLD OUT บาท
    แท่งที่ 9 Revlon Renewist Lip Color SPF 15 เบอร์ 230 Succulent Peach ลิปพร้อมมอยเจอไรซ์เซอร์ป้องกันปากแห้ง ขอขายที่ SOLD OUT บาท
    แท่งที่ 10 Revlon Super Lustrous Lipstick Matte เบอร์ 013 Smoked Peach ลิปเนื้อแมท เม็ดสีแน่น สีสดติดทนนานมากๆขอขายที่ SOLD OUT บาท

(credit Jeban ค่ะ)

แท่งที่ 11 Revlon Superlustrous Lipstick Pearl เบอร์ 616 Wink for Pink ลิปเม็ดสีแน่น สีสดมากๆขอขายที่ 170 บาท (พร้อมส่ง 2 แท่ง)

9. (NEW) NARS ILLUMINATOR ---- ขนาดไซส์ปกติ (30 ml.) มีกล่องครบ จาก เคาเตอร์ไทยและหิ้วค่ะ ราคาเคาเตอร์ 1200 บาท ขอขายที่ 680 บาท
    พร้อมส่ง 2 สี ค่ะ ------- สี SUPER ORGASM (พร้อมมส่ง 1 หลอด) SOLD OUT
    สี COPACABANA ( พร้อมส่ง 2 หลอด)
    คงเหลือ 1 หลอด ค่ะ

10 (NEW) Nars Gentle Oil Eye Makeup Remover (Tester) ขนาด 7 ml. ----- เมคอัพ รีมูฟเวอร์สูตรอ่อนโยนสำหรับดวงตา ปราศจากน้ำมันสำหรับล้างเครื่องสำอางติดทน นานในบริเวณรอบดวงตา รวมทั้งมาสคาร่ากันน้ำ อายไลเนอร์ และอายแชโดว์สีแน่น อ่อนโยนต่อดวงตา ไม่แสบค่ะ >< ขอขายที่ 180 บาท (พร้อมส่ง 2 ขวด)

11. (NEW) Shiseido Perfect Whip Foam 120g. ----- โฟมล้างหน้าโด่งดังสุดๆ ล้างหน้าได้หมดจด ฟองเยอะแถมนุ่มมากๆค่ะ ล้างแล้วเคลิ้มมมมมม นุ่ม มว๊ากกกกกก ของแท้พันล้าน%!! แบกมาด้วยตัวเองจาก Drug Store @ ญี่ปุ่นค่ะ!!! ขอขายที่ 240 บาท (พร้อมส่ง 7 หลอด) cf 1 ชิ้นค่ะ

12. (NEW) Sisley All Day All Year Essential Day Care (Tester) ขนาด 4 ml. ---- ผลิตภัณฑ์อาหารบำรุงผิว ยอดนิยม สูตรเข้มข้นจาก SISLEY เหมาะสำหรับผิวที่ต้องการบำรุงเพื่อผิวให้มีสุขภาพดี ด้วยส่วนผสมสูตรพิเศษจากธรรมชาติ ที่มีประโยชน์ต่อการบำรุงผิว เพิ่มระดับน้ำหล่อเลี้ยงผิวให้คงความชุ่มชื่น ผิวเนียนเรียบ กระจ่างใส และแลดูอ่อนเยาว์ จนสังเกตุได้ ภายใน 2-3 สัปดาห์ เหมาะสำหรับทุกสภาพผิว ใช้ได้แม้แต่ผิวบอบบาง และยังมีสารที่ช่วงป้องกัน UV ปกป้องผิวจากแสงแดด ได้อีกด้วย ราคาเคาเตอร์ 50 ml. 11200 บาท (4 ml. ราคา 950 บาท)ขอขายที่ 190 บาท (พร้อมส่ง 7 ชิ้น)

13. (NEW) Sisley Facial Mask with Linden Blossom Sensitive Skin (Tester) ขนาด 4 ml. ---- มาส์กบำรุงผิวหน้าเข้มข้น เนื้อเนียนละเอียด ช่วยเติมเต็มความชุ่มชื้น สำหรับผิวแห้ง บอบบาง พร้อมปลอบประโลมผิวให้ผ่อนคลายจากมลภาวะต่างๆ ให้ผิวเรียบเนียน สดใส แลดูสุขภาพดี วิธีใช้ ทาลงบนผิวหน้าหลังจากที่ล้างหน้าให้สะอาดแล้ว ทิ้งไว้ 10 นาที แล้วล้างออกด้วยน้ำอุ่น ใช้สัปดาห์ละ 2 ครั้ง ขอขายที่ 100 บาท (พร้อมส่ง 2 ชิ้น)

14. (NEW) Sisley Restorative Facial Cream with Shea Butter All Skin Types (Tester) ขนาด 10 ml. ---- ครีมนางพยาบาลตัวดังค่า.....ทาครีมลงให้ทั่วบริเวณใบหน้า นวดเบาๆให้ครีมซึมลงสู่ผิว ใช้เป็นประจำทุกวัน เช้า – เย็น เหมาะสำหรับทุกสภาพผิว ราคาเคาเตอร์ 50 ml. 5200 บาท (10 ml. ราคา 1040 บาท) ขอขายที่ 300 บาท (พร้อมส่ง 2 ชิ้น) คงเหลือ 1 หลอดค่ะ

15. (NEW) Sisley Phyto-Blanc Lightening Cleansing Milk with Botanical Extracts (Tester) ขนาด 30 ml. ---- น้ำนมทำความสะอาดเครื่องสำอาง สิ่งสกปรกและความมันส่วนเกินบนผิวหน้าได้อย่างหมดจด ราคาเคาเตอร์ 200 ml. 4500 บาท (30 ml. ราคา 675 บาท) ขอขายที่ 200 บาท (พร้อมส่ง 2 ชิ้น) cf 1 ชิ้นค่ะ

16. (NEW) Sisley Black Rose Cream Mask Instant Youth Smoothing, Plumping, Brightening (Tester) ขนาด 10 ml. ---- ใหม่ล่าสุด และเป็น Best Seller ในตอนนี้เลยจ้า ครีมมาสก์เนื้อละมุน บำรุงผิวล้ำลึก สูตรสำเร็จเพื่อปรนเปรอผิวสู่ความอิ่มเอิบและอ่อนเยาว์... ทันใจ ด้วยคุณค่าทรงพลังจากแบล็คโรส 3 ปฏิบัติการ ภายใน 15 นาที พลิกฟื้นผิวหม่นโรยรา สู่ความสดใส
    1. ต่อต้านริ้วรอย และเติมเต็มน้ำหล่อเลี้ยงผิวให้เรียนเนียน อิ่ม กระชับอย่างแท้จริงจากภายในด้วย คุณค่าสารสกัดจากแบล็คโรส และส่วนผสมเลื่องชื่อเพื่อการต่อต้านริ้วรอย เอกลักษณ์ซิสเล่ย์
    2. ฟื้นคืนประกายผิว เรืองรองเต็มเปลี่ยมชีวิตชีวา ด้วย คุณค่าสกัดจากพืชอันอุดมธาติสำคัญและอะมิโนแอซิดที่จำเป็นต่อการรักษาสมดุล สุขภาพผิวภายใน ปรับโทนสีผิวให้กระจ่างใสขึ้น
    3. บำรุงความชุมชื่น ปรับผิวเนียนนุ่ม และซ่อมแซมสภาพผิว เตรียมผิวให้พร้อมรับมือกับนานาสภาวะที่บั่นทอนในทุก ๆ วัน เมื่อใช้ในยามเช้า และช่วยประโลมผิวให้ผ่อนคลาย แสนสบาย เมื่อใช้ยามค่ำคืน
    ราคาเคาเตอร์ 60 ml. 4900 บาท (10 ml. ราคา 817 บาท) ขอขายที่ 250 บาท (พร้อมส่ง 2 ชิ้น)

17. (NEW) Laneige Water Sleeping Pack EX (Tester) ขนาด 20 ml. (รูปเบอร์ 1) ---- ขอขายที่ 250 บาท (พร้อมส่ง 2 ชิ้น) คงเหลือ 1 ชิ้นค่ะ
    18. (NEW) Laneige White plus Renew Purifying Mask (Tester) ขนาด 10 g. (รูปเบอร์ 2) ---- ขอขายที่ 180 บาท (พร้อมส่ง 2 ชิ้น) คงเหลือ 1 ชิ้นค่ะ

โปรโมชั่น!!!! ซื้อ Laneige ครบทั้ง 2 ชิ้น ปกติราคา 430 บาท แม่ค้าใจดี ลดให้ เหลือเพียง 400 บาท!!!!! (จำนวนจำกัดมีเพียง 2 เซ็ตเท่านั้น!!!!!) คงเหลือ 1 เซ็ตจ้าาาา

19. (NEW) Kose Seikisho Perfect Clear Gel Facial Purifying Scrub (Tester) ขนาด 10 ml. ---- เจลสครับขัดผิวหน้า เผยผิวหน้าขาวสะอาดใส ภายใน 2-3 นาที แค่ใช้ปลายนิ้วนวดบนใบหน้า เพื่อชำระล้างสิ่งสกปรกที่อยู่บนใบหน้า วิธีใช้ หลังล้างหน้า เช็ดหน้าให้แห้ง แต้ม KOSE Seikisho Perfect Clear gel บางๆ บนผิวหน้าแล้วเกลี่ยให้ทั่ว เว้นรอบดวงตาและริมฝีปาก ทิ้งไว้ 30 วินาที และนวดเบาๆ อีกครั้ง จากนั้นค่อยขัดถูเจลออกโดยใช้นิ้วนวดเบาๆ เพื่อเป็นการกระตุ้นการไหลเวียนของเลือดบนใบหน้า จะช่วยให้ผิวหน้าดูมีสุขภาพยิ่งขึ้น เมื่อถูออกจนหมดแล้ว ล้างออกด้วยน้ำสะอาด ควรใช้สัปดาห์ละ 2-3 ครั้ง ขอขายที่ 100 บาท

20. (NEW) The Face Shop White Tree Snow Hydra Advance Emulsion ขนาด 120 ml. (ไซส์จริงจ้า) ---- ด้วยคุณค่าสกัดจากต้นไม้ในฤดูหนาว และน้ำแร่บริสุทธิ์ ช่วยให้ผิวขาวใสดุจหิมะและช่วยเพิ่มพลังสู่ผิว ให้มีสุขภาพดี ผ่อนคลายผิวในยามอ่อนล้า ด้วยสูตรอ่อนโยนแต่ให้ประสิทธิภาพสูงในเรื่องขาวใสผุดผ่อง (ขาวจริงอะไรจริงค่ะ แม่ค้าใช้อยู่ตอนนี้เป็นขวดที่ 3 แล้วค่ะ ใช้มาตั้งแต่ 2-3 ปีที่แล้ว ขวดนึงใช้ได้นานมากๆๆๆ คุ้มสุดๆ) ขอขายที่ 500 บาท (แถมTester จิ๋วๆ 2 ขวดให้ตามภาพเลยนะคะ ^^ )

21. (NEW) Skinfood Fresh Apple Sparking Pore Kit (Gift Set) ---- ใหม่ล่าสุด เซ็ตบำรุงผิวขนาดทดลอง Fresh Apple ด้วยส่วนผสมหลักจากแอปเปิ้ลเขียวซึ่งชาวฟิจิใช้ทาที่ผิวหน้าเผื่อลดขนาดของ รูขุมขน และช่วยขจัดความมันส่วนเกิน และนอกจากนี้ยังมีส่วนผสมจากโซดา ช่วยเพิ่มความสดชื่น และคงความอ่อนนุ่มให้แก่ผิวหน้า ให้ผิวหน้าแข็งแรงขึ้นและสุขภาพดีขึ้น มี 4 ชิ้นประกอบไปด้วย

- Skin Food Fresh Apple Sparkling Pore Toner
    - Skin Food Fresh Apple Sparkling Pore Emulsion
    - Skin Food Fresh Apple Sparkling Pore Cream
    - Skin Food Fresh Apple Sparkling Pore Serum
    เหมาะมากสำหรับท่านที่ต้องการทดลองใช้ว่าจะถูกกับผิวเราไหม จะแพ้รึป่าว ซื้อเซตนี้คุ้มมากเลยค่ะ เพราะได้ครบเซตเลย ทั้ง โทนเนอร์ อิมัลชั้น เซรั่ม และครีม (ปริมาณ 10 ml*4)
    วิธีใช้ : Toner >> Emulsion >> Serum >> Cream
    ขอขายที่ 200 บาท

22. (NEW) Lotree Rosa Davurica Eye Shadow ---- Eye Shadow จาก Lotree สีเขียวอมฟ้า ขอขายที่ 100 บาท

23. (NEW) Mistine AquaClear Cleansing Water (100 ml.) ---- นวัตกรรมล่าสุดจากญี่ปุ่นในการทำความสะอาดเครื่องสำอางโดยไม่ต้องใช้โฟมและไม่ต้องใช้ออยล์ผลิตภัณฑ์เช็ดเครื่องสำอาง และทำความสะอาดผิวหน้าสูตรน้ำ ไร้ความมันและไม่เหนอะหนะ ปราศจากส่วนผสมของน้ำมัน และน้ำหอม สะอาด สะดวก รวดเร็วในขั้นตอนเดียวด้วยเทคโนโลยี Make Over Clear ทำให้สามารถยึดเกาะเครื่องสำอาง ลุ่นละอองที่ตกค้างบนใบหน้าให้ออกจากผิวหน้า ได้อย่างหมดจดสามารถเช็ดทำความสะอาดได้ทั่วใบหน้า แม้กระทั่งผิวรอบดวงตาและริมฝีปาก ขอขายที่ 130 บาท

24. (NEW) NIVEA Sun Whithening Immediate Collagen & DNA Protect SPF 50 PA+++ 5 in 1 NON-STCKY (20 ml.) สำหรับผิวหน้า ---- นวัตกรรมล่าสุดจากนีเวีย ซัน ครีมป้องกันแสงแดด สำหรับผิวหน้า สูตรน้ำนม ซึมเร็วเว่อร์ๆ ไม่เหนียวเหนอะหนะ ปราศจากน้ำมัน เพราะมีขนาดอนุภาคเล็กลงถึง 8 เท่า!!!!! แถมยังช่วยบำรุงผิวหน้าไม่ให้คล้ำเสียจากแดด เผยผิวกระจ่างใส ด้วยส่วนผสมจาก collagen & DNA สูตรนี้ไม่ต้องรอ20นาที ทาปุ๊บสามารถวิ่งออหจากบ้านได้ปั๊บค่ะ สะดวกมากๆสำหรับผู้ที่เร่งรีบหรือไม่มีเวลามาก ^^ ราคาที่ขายทั่วไปอยู่ที่ 159 บาท แม่ค้าลดสุดตัว ต่ำกว่าราคาทุน!!! ขอขายเพียง 130 บาทเท่านั้น!!! (พร้อมส่ง 9 ชิ้น!!!) -----> ของใหม่นะคะ รายได้ทั้งหมดมอบให้กองสวัสดิการของทหารค่ะ (ช่วยๆกันอุดหนุนสินค้าจากรั้วของชาติด้วยนะคะ ^^)

25. (NEW) UK Garnier Hair Colour (สี 7.54 Intend Copper แดงที่สุดในโทนนี้) ---- น้ำยาเปลี่ยนสีผมจาก Garnier ตัวนี้เป็นสีใหม่ล่าสุดใน UK เลยนะคะ กลิ่นไม่ฉุน หอมมากๆ ไม่ทำให้ผมเสียด้วยค่ะ แถมสีติดทนนานด้วย!!! (อันนี้แม่ค้าก็ไม่เข้าใจค่ะ ว่าส่วนผสมของ Garnier ใน UK ต่างอะไรกับของบ้านเรา แต่ของที่อังกฤษ ไม่ว่าสีผมจะเข้มมากน้อยแค่ไหนสีก็ติดค่ะ แม่ค้ามีผมสีน้ำตาลเข้มพอทำสีนี้ปั๊บกลายเป็นผมสีแดงโดยที่ไม่ต้องกัดสีผมก่อน)
    Trick & Tip เมื่อทำการย้อมผมเสร็จแล้ว ควรล้างสีออกด้วยน้ำอุ่นนะคะ และควรล้างจนกว่าสีจะหลุดออกจากผม (สังเกตได้จากน้ำค่ะ ถ้าน้ำเป็นสีใสๆ แสดงว่าสะอาดแล้ว ห้ามใช้แชมพูล้างด้วยค่ะ ควรใช้ครีมนวดผมค่อยๆนวดให้สีออกค่ะ) ขอขายที่ 380 บาท

26. (NEW) SPARSHA body firm up gel (250 ml.) ขนาดปกติ ---- สำหรับท่านใดที่เป็นเมมเบอร์ของสปาช่า หรือผู้ที่อยากจะลด หรือยกกระชับสัดส่วนของตัวเอง แม่ค้าอยากจะให้ลองเจลกระชับ (ตัวที่ว่าโด่งดังสุดๆ)คุณภาพหรูเลิศ ในราคาสบายกระเป๋า......เจลขวดนี้ แม่ค้าซื้อมาใช้เองค่ะ แต่ใช้ไม่ทัน เพราะซื้อมาเยอะเกิน (แพ้ลูกตื้อเซลล์) สินค้าขวดนี้เป็นของใหม่นะคะ ยังไม่เคยเปิดเลย แม้กระทั่งกล่อง

ชัดๆค่ะว่าเพิ่งผลิต เป็นของใหม่ ล้าน% ค่ะ ^ ^

วิธีใช้ นวด ตบ ตี หรือ คลึงเนื้อเจลเบาๆในส่วนที่ต้องการลดและกระชับสัดส่วน หรือผิวเปลือกส้ม ภายหลังจากการอาบน้ำ เมื่อเนื้อเจลซึมเข้าสู่ร่างกายแล้ว จะรู้สึกร้อนๆ (แต่ไม่ถึงขนาดทำให้ผิวไหม้นะคะ แค่ร้อนวูบๆวาบๆ เพราะไขมันถูกเบิร์นไปอะค่ะ) วันละ2 ครั้ง เช้า-เย็น แม่ค้าจ่ายขวดนี้ไป 2 ขวดหมื่นกว่าบาท ตก ขวดละ 5000 กว่าๆ แต่.....ขอขายที่ 2000 บาท ******แถม ส่งฟรี ลงทะเบียนไปเลยค่ะ >< ******

[CENTER]***************USED*****************

1. (USED) MAC Studio Sculpt Concealer ++ NW25 (เหลือมากกว่า 93 %) ---- สีเบอร์ NW25 สำหรับผิวขาวจนถึงสีผิวปานกลางนะคะ ประมาณ NC 25-30 Concealer ตัวนี้แม่ค้านำมาปิดรอยแพนด้าที่ตาค่ะ กลบแพนด้ามิดชิดดีค่ะ แถมไม่ตกร่องตกรอยสมรภูมิอายุด้วยค่ะ Concealer ของ MAC ทุกคนทราบถึงความสามารถในการปกปิดขั้นสุดยอดกันอยู่แล้วเนอะ ^^ เป็นตัว A MUST HAVE ของสาวๆค่ะ แม่ค้าซื้อที่เคาเตอร์ MAC เจ้าประจำ @ โรบินสัน พระราม9 เมื่อเดือนที่แล้วค่ะ (ตัวนี้สีเข้มไปหน่อยสำหรับแม่ค้าอะค่ะ ปาดแล้วคล้ำกว่าเดิมหน่อยนึง –o- ตอนซื้อคำนวณพลาดค่ะ แม่ค้าผิว NC 15 ใช้รองพื้น MAC NC 20, Sisley 0+, Armani #3, Revlon Buff หรือ Shell, Estee Lauder Double wear #1) แม่ค้าซื้อมาราคาเต็ม 790 บาท ขอส่งต่อที่ 520 บาท (ตัวนี้ไม่มีกล่องนะคะ มือไว ทิ้งเร็ว -o-“)

2. (USED) MTI Matte Foundation ++ C3 (เหลือมากกว่า 98-99% บัฟด้วยแปรงวนรอบตลับ1-2รอบค่ะ) ---- สีเบอร์ C3 สำหรับผิวขาวจนถึงสีผิวขาวปานกลางนะคะ ประมาณ NC 15-25 รองพื้นเนื้อครีมแมตมากกกกกกค่ะ แบบทาปุ๊บเกือบจะแห้งในทันที (ใช้แปรงหรือฟองน้ำชุบน้ำพอหมาดค่อยๆบัฟๆ ไม่ก็วนๆก่อนโบกลงบนหน้าค่ะ) คุมมันอยู่ค่ะ เครื่องสำอางแบรนด์ไทยๆย่อมเข้าใจปัญหาของคนไทยด้วยกันเป็นอย่างดีค่ะ รับรองเอาอยู่!!! แถมทำให้ผิวหน้าดูเป็นหน้าเราจริงๆ ไม่หลอก และดูสุขภาพดีด้วยย เป็นตัว A MUST HAVE ของสาวๆผิวมันค่ะ แม่ค้าสั่งจากเว็บMTI และเพิ่งได้ของ+ทดลองใช้เมื่อเช้านี้ค่ะ (07/12/55) แม่ค้าขอส่งต่อเพราะแม่ค้าถนัดใช้รองพื้นแบบน้ำกับครีมมากกว่ามาเป็นตลับค่ะ (แม่ค้าผิว NC 15 ใช้รองพื้น MAC NC 20, Sisley 0+, Armani #3, Revlon Buff หรือ Shell, Estee Lauder Double wear #1) แม่ค้าซื้อมาราคาเต็ม 295 บาท ขอส่งต่อที่ 180 บาท (ลองซื้อไปใช้ทดลองแบรนด์ไทยกันดูบ้างค่ะ ราคาไม่แพง แถมคุณภาพสุดเริ่ดนะคะ how to บางอันของคุณแพรรี่พาย ยังใช้ MTI เลย เฟิร์มค่ะของยี่ห้อนี้เค้าดีจริง แถมถูกเว่อร์อีกต่างหาก) พร้อมกล่องนะคะ

3. (USED) MUA Lip Gloss (เหลือมากกว่า 70 %) ---- สีเบอร์ Shade 1 ถ้าดูจากหลอดจะเป็นสีม่วง แต่จริงๆแล้ว พอปาดที่ปากจะเป็นสีชมพูวาวๆ มีกลิตเตอร์วิ๊งๆ ดูสวยมากๆค่ะ แถมกลิ่นหอมคล้ายๆ vanilla เลยค่ะ กลอสตัวนี้ชุ่มชื้นมากๆ ไม่ทำให้ปากแตกด้วย สุดๆ ขอส่งต่อที่ 130 บาท (ตัวนี้แม่ค้าซื้อเองที่อังกฤษค่ะ รับรองว่าของแท้ พันล้าน % )

4. (USED) Majolica Eyes Reset Gel (เหลือมากกว่า 80 % ปาดไปไม่กี่หนค่ะ) ---- เป็น Mascara Remover ไม่ว่า Mascara ของคุณจะกันน้ำ หลุดยาก ขั้นเทพชั้นเซียนแค่ไหน เจ้าตัวนี้ก็สามารถค่ะ แต่บีบเนื้อเจลจึ๋งเดียวแล้วนวดๆถูๆเบาๆที่ขนตา มาสคาร่าก็จะหลุดออกมาอย่างง่ายดาย ขอส่งต่อที่ 200 บาท

สนใจชิ้นไหนสอบถามแม่ค้าได้เลยนะคะ แม่ค้ายินดีตลอด 24 ชม. จ้า...........

แม่ค้าขอฝากกระทู้ส่งต่อกระเป๋ามือ2 สภาพเริ่ดๆ ใช้น้อยมาก!!!! (ใช้ประมาณ2ชม.เองค่ะ เป็นกระเป๋าหนัง คุณภาพของหนังและลวดลายคล้าย LV EPI ค่ะ ลองเข้าไปดูกันได้นะคะ) ซื้อเองใช้เองจ้า
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=271407

ขอบขอบคุณพื้นดีๆ sbn ด้วยค่ะ ><

รายการ สินค้าที่ SOLD OUT แล้ว

NEW

1. Revlon Colorburst Lip Butter เบอร์ 015 Tutti Frutti 2 แท่ง
    2. Sisley Ecological Compound 15 ml. 3 ขวด
    3. Sisley Restorative Facial Cream with Shea Butter All Skin Types 10 ml 1 หลอด
    4. Christian Dior DIORSKIN FOREVER COMPACT FLAWLESS PERFECTION FUSION WEAR Refill (Tester) สีขาว 010 1 ชิ้น
    5. Clinique Cream Sharper for Eye เบอร์ 101 Black Diamond 4 ชิ้น
    6. Laniegn Water Sleeping Pack EX (Tester) 20 ml. 2 ชิ้น
    7. Laniegn White plus Renew Purifying Mask (Tester) ขนาด 10 g. 1 ชิ้น
    8. Nars Illuminator Super Orgasm 30 ml. 1 หลอด
    9. Nars Illuminator Copacabana 30 ml. 1 หลอด
    10. Revlon Colorburst Lip Butter เบอร์ 075 Lollipop 1 แท่ง
    11. Laneige Water Bank Essence 15 ml. 2 ชิ้น
    12. Sisley Sisleya Eye & Lip Contour Cream 2 ml. 2 ชิ้น
    13. Revlon Super Lustrous Lipstick Matte เบอร์ 013 Smoked Peach 1 แท่ง
    14. Revlon Super Lustrous Lipstick Matte เบอร์ 005 Strawberry Suede 1 แท่ง
    15. Revlon Super Lustrous Lipstick Pearl เบอร์ 413 Twinkled Pink 1 แท่ง
    16. Revlon Renewist Lip Color SPF 15 เบอร์ 230 Succulent Peach 1 แท่ง
    17. La Prairie White Caviar Illuminating Eye Serum 1 ชิ้น
    18. Shiseido Perfect Whip Foam 3 ชิ้น

USED

1. (USED) Revlon Colorburst Lipstick # 075 Peach (เหลือมากกว่า 90 % ปาดไป 2-3 หน) 1 แท่ง
    2. (USED) Up Store Lipstick สี Baby (เหลือมากกว่า 80 %) 1 แท่ง
    3. (USED) Make Up Forever HD Foundation เบอร์ 117 Marble (เหลือมากกว่า 80 %) 1 ชิ้น
    4. (USED) Burberry Fresh Glow Luminous Fluid Base 30 ml. (เหลือมากกว่า 98 %) 1
    5. (USED) Estee Lauder Double Wear Light Stay-in-Peach SPF10/PA ++ เบอร์ intensity 1.5 (เหลือมากกว่า 70 %)

Warning Points:
    0/5

Re: Clearance Sale!!!! Dior + H2O plus + Revlon + Nars + Clinique + Kose + Sisley + Laneign + ETC.ทั้งขนาดปกติและไซส์จิ๋วๆค่ะ ส่งฟรีทุกรายการ!!! มี USED MAC Concealer & MTI Matte Foundation คุมมันสุดๆ แถมใช้น้อยเว่อร์ ด้วยค่ะ!!

เป็นลิปที่สีสวยมากๆและเป็นสไตล์ที่น่ารักสุดๆ สมัคร slotxo แบบนี้ก็น่าซื้อมากๆเลยนะคะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->