Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 20 of 20

Thread: ชอบดูดวงกันมั้ยคะ

Warning Points:
    0/5

RE: ชอบดูดวงกันมั้ยคะ

ไปได้ค่ะ ว่างๆ ชวนไปดูกันได้เลยคะ

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    0/5

ชอบดูเหมือนกันค่ะ เพราะเป็นคนชอบพิสูจน์
    แต่นิสัยเสียอย่างคือ พ่อหมอ/แม่หมอ ทายว่าอะไรมา จะจำได้ไม่กี่วันแล้วก็ลืมไป
    เลยไม่สามารถบอกได้ว่าแม่นหรือไม่ :roll:

ล่าสุด...ไปดูแถวซอยอารีย์ พี่สาวเป็นคนแนะนำมา เธอบอกว่าแม่นนักแม่นหนา
    ก็แม่นจริงๆค่ะ เพราะที่พ่อหมอกล่าวว่าทั้งหมด มันคือพื้นฐานดวง ที่คนธรรมดาทั่วไปต้องเจอ 8O
    แต่ก็ไม่ได้ลบลู่ กล่าวร้ายอะไรนะคะ อย่างที่บอกตอนต้นว่า เป็นคนชอบพิสูจน์อยู่แล้ว :wink:

ใครมีที่ไหนว่าแม่น บอกกันบ้างนะ จะตามไปพิสูจน์ เอ๊ย ไปดูค่ะ :wink:

ปล.PG เดี๋ยวจะแอบเอาข้อความนี้ไปฟ้องคุณแฟนแกนะ หน๊อย เนื้อคู่ชาวต่างชาติ...
    แล้วที่มีอยู่เนี่ย ชาติไหนยะ ถ้าไม่ใช่ชาติไทย :lol:
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

0/5

ชอบทุกหมอ..ยกเว้นหมอฟันธง ไม่เคยตรงเลย.. :lol:

0/5

เห็นด้วยกะคุณ lemon หมอฟันธงไม่เห็นแม่นเลย

เป้ดูมาจนตอนนี้มีหมอคู่ใจอยู่ 2 คน แบบว่า มีอะไรโทรหาแก ดูมันเดี๋ยวนั้นเลย แล้วไม่ดูหมออื่นแล้วค่ะ

DiorAddict's Avatar
    DiorAddict is offline Trusted Member
    0/5

ชอบดูค่ะ แต่ที่เจอแม่นๆมาก้อมีไม่เยอะ ส่วนมากคุณแม่เขาเอาดวงไปดูให้มากกว่าอ่ะคะ เพราะตัวเองไม่ได้อยู่เมืองไทยเลย แต่ที่แม่นสุดๆคือบอกว่าจะได้ทำงานที่ไหน แม่นจริงๆ ทิศทางนี่เป๊ะๆๆๆๆอ่ะคะ

แต่ที่ดูๆของตัวเอง เป็นเว็บไซต์อ่ะคะ ดูกะคนนึงแบบออนไลน์อ่ะคะ เข้าไป chat กะเขาเราไม่ต้องบอกเลยว่าเรามาด้วยเรื่องอะไร เขาตอบให้เองหมดเลยว่ามาด้วยเรื่องนี้ๆๆๆๆ ฟ้าแบบงงเลยว่ารู้ได้ไง ไม่ได้บอกอะไรสักคำ แต่แม่นมากค่ะ คนนี้สุดๆ แต่หาตัวยากมากๆๆๆ เจอเขาออนไลน์เหมือนเจอเพชร
    大野さん大好きです!!!!

嵐 かっこい!!!
    I LOVE ARASHI

0/5

มีใครอยากลองหมอดูตา
    ทิพย์บ้าง โห....เหมือนตาเห็น จะบอกว่าถ้าใครความลับเยอะอย่าพาคนข้างตัวที่ไม่
    อยากให้รู้ไปด้วย เดี๋ยวจาหาว่าไม่เตือนนะจ๊ะ เค้าดูครั้งละ 200 บาทเองด้วยแล้วก็
    วันพระไม่รับดู ยังงัยลองโทรนัดดูนะคะ เค้าชื่อคุณต้น 0812782043
    อยู่ซอยจรัญ 13

0/5

ทิพย์บ้าง โห....เหมือนตาเห็น จะบอกว่าถ้าใครความลับเยอะอย่าพาคนข้างตัวที่ไม่
    อยากให้รู้ไปด้วย เดี๋ยวจาหาว่าไม่เตือนนะจ๊ะ เค้าดูครั้งละ 200 บาทเองด้วยแล้วก็
    วันพระไม่รับดู ยังงัยลองโทรนัดดูนะคะ เค้าชื่อคุณต้น 0812782043

0/5

0/5

ผมศึกษาเรื่องนี้อยู่คับ ตัวผมเองดูไพ่ยิปซีให้เพื่อนๆ เพื่อนๆก้อบอกว่าตรงนะ แอบเข้าข้างตัวเอง
    คามความคิดเห็นของผมแล้ว การดูดวงไม่ควรดูเกิน 2 ครั้ง ต่อ 6 เดือน ตามที่หลายๆคนเคยได้ยินว่า ดูดวงบ่อยๆ แล้วดวงจะช้ำ ดวงจะเปลี่ยน เราว่ามันไม่เกี่ยวหรอกคับ ตัวคุณเองนั้นแหละที่ทำให้ดวงเปลี่ยน เนื่องจากคุณดูหลายที่ หลายคำพูดจากหมอดู ทำให้คุณสับสนไปเอง ไม่รู้จะเชื่อจากเจ้าไหนเลยทำให้ดวงเปลี่ยน ไม่รู้เพื่อนๆเคยดูไพ่ยิปซีที่สยามหรือป่าว เราว่าตรงที่สุดในโลกที่เคยดูมา เค้าชื่อ พี่แพ๊ท เป็นผู้หญิง เปิดร้านขายอุปกรณ์เกี่ยวกับหมอน ผ้าปูเตียง ตรงเซ็นเตอร์พอร์ท แต่ตอนนี้เค้าไม่อยู่แล้วนะคับ เค้าย้ายไปทำงานที่เมกาแล้ว อยากจะบอกว่าใครที่เคยดูกับพี่แพท นี่โชคดีมากๆ เลย เพราะเค้าอยากที่จะช่วยคนมีปัญหาจิงๆ ไม่ได้หวังเงิน เพราะเค้าเป็นค่าดูไม่กี่ร้อย แล้วเค้าก้อเป็นคนแนะนำผมเรื่องไพ่ยิปซีนี้ด้วย ทำให้ทุกวันนี้มีความสามารถพิเศษอีก 1 อย่าง
    Ps.ยังไงก้อ แนะนำไม่ให้ดูดวงบ่อยๆนะคับ จะทำให้เราสับสนในชีวิต

som's Avatar
    som is offline Trusted Member
    0/5

ชอบมากกกกค่ะ ก่อนจะทำอะไรหรือวางแผนมีลูกต้องไปดูดวงก่อนค่ะ ชอบเป็นชีวิตจิตใจค่ะ
    ...I LoVe LV...

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook