Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 20

Thread: ชอบดูดวงกันมั้ยคะ

Warning Points:
    0/5

ชอบดูดวงกันมั้ยคะ

พึ่งไปดูดวงมาดูแล้วไม่ค่อยดี เคยมีบางคนบอกว่าถ้าดูแล้วไม่ดีให้ไปดูที่อื่นต่อดูจนกว่าหมอดูจะบอกว่าดี555 เพื่อนเราบางคนนะที่ไหนบอกว่าแม่นไม่ว่าจะไกลหรือลำบากยังไงก้อไปได้บ้ามาก เพื่อนๆเคยมีประสบการการดูดวงกันมั่งมั้ยคะ หรือมีที่ไหนที่ว่าแม่นๆมั่งป่าว(ที่ไหนก้อบอกว่าแม่น เราอ่ะงงมากเลยไปแต่ที่ๆเค้าบอกแม่นไหงดูออกมาไม่เหมือนกัน)

0/5

RE: ชอบดูดวงกันมั้ยคะ

ชอบเหมือนกันนะ แต่ไปแบบขำๆนะ แนวว่าเพื่อนๆชวนกันไป
    แต่ส่วนใหญ่ก็ไปใกล้ๆอ่ะคะ

สำหรับเราแล้ว วัดว่าแม่นไม่แม่นสำหรับเรา ต้องให้เค้าดูเรื่องความรัก

ถ้าพูดเรื่องนี้ของเราถูก รับรองคะว่าหมอคนนั้นแม่นจริงๆ

เพราะที่เจอร้อยละ 90 บอกผิดหมดเลย

เดี๋ยวนี้เวลาไปดูเพื่อนจะให้เราดูคนแรก ถ้าหมอดูท่านนั้นๆ บอกเรื่องความรักเราถูก

เพื่อนจะดูต่อ แต่ถ้าไม่ใช่แล้วละก็ พวกมันก็ไม่ดูหล่ะ

0/5

เราใช้บริการประจำ แถวตรง รถไฟฟ้าใต้ดินบางซื่ออ่ะ แต่ครั้งหนึ่ง 1000 กว่าบาทนะ แต่ดูได้ตลอดชีวิต มีคนมาดูเยอะมากๆต้องจองคิวเลยล่ะ

อีกทีก้อราคาทั่วๆไป ตรง วัดหัวลำโพงอ่ะจ๊ะ ที่ข้างหน้าจะมีขายพวดหรีดเยอะๆๆๆๆๆๆ แต่ต้องดูกับลูกชายเจ้าของร้านนะถึงจะแม่น

kunmuay's Avatar
    kunmuay is offline Trusted Member
    0/5

ไม่เคยดูเลยจ๊ะ กลัวหมอทักอะ

honeyp's Avatar
    honeyp is offline Trusted Member
    0/5

ไม่เคยดูค่ะ กลัวถูกทักเหมือนคุณหมวยอ่ะ :lol:

0/5

เอ๊ะไปดูแถวโรงแรมเอเชีย เปนไพ่ยิปซีอ่ะ ก้อแม่นอยู่ทีเดียวเชียวล่ะ รู้สึกจะครั้งละ100
    แต่เค้าว่าไม่ควรจะดูไพ่เกิน1ครั้งภายในสามเดือนอ่ะ.....หรือป่าวอ่า
    Lookin 4: Chanel
    Grand Shopping Tote in Light Beige/White
    Kelly (any color)
    10" Classic Flap (any color, except black)

0/5

ชอบดูสุดๆๆๆ เลยค่ะ ไม่มีอะไรก็ยังดูค่ะ
    แต่เดี๋ยวนี้ลดลงเยอะแล้วค่ะ กลัวว่าดวงจะช้ำค่ะ

0/5

ส่วนตัวไม่ได้ชอบดูเป็นพิเศษค่ะ ส่วนใหญ่จะติดสอยห้อยตามเพื่อนไป (แรกๆไม่กะดู แต่ไหนๆไปแล้วก็นะ ตามน้ำค่ะ ตามมาสองทีล่ะ แฮะๆ)

ล่าสุดที่กลับไทยไป เพื่อนชวนไปดูหมอคนนึงมา เพื่อนโทรนัดว่าเจอกันที่ไหนอ่ะค่ะ หมอเค้าไม่ได้อยู่เป็นหลักแหล่ง คนนี้นับว่าแม่นเลยอ่ะค่ะ

ตอนแรกนั่งฟังของเพื่อนก็ว่าตรงแฮะ พอถึงตราเรา (ดูเป็นคนสุดท้าย เพราะมัวแต่กล้าๆกลัวๆแบบคุณหมวยอ่ะค่ะ) เราไปนั่งปุ๊บ เค้าดูมือ ยังไม่ได้บอกอะไรค่ะ หมอเค้าก็ทักว่า ดวงคนนี้อยู่ต่างประเทศนานนี่
    แบบบ้านที่สองอยู่ต่างประเทศเลย (แฮะๆ เค้าบอกด้วยว่าเนื้อคู่เป็นต่างชาติง่ะ แต่ยังไม่เห็นเจอเลย อิอิ)

อีกเรื่องที่ตรง (แต่น่าจะมีโชคเยอะกว่านี้หน่อย) คือ เค้าบอกแบบนี้เลยค่ะ วันที่ 16 ธันวา จะมีโชค ให้ซื้อล็อตเตอรี่ ในชีวิตไม่เคยซื้อเลยอ่ะคะ แต่ก็จดเอาไว้เลยค่ะ อยากรู้ว่าจะตรงไหม แล้วก็ไปซื้อล็อตเตอรี่ตามที่หมอบอก เพื่อนทุกคนฝากความหวังมาก เพราะงวดนั้น สิบเจ็ดล้านยูโรค่ะ

ปรากฎว่า ถูก จริงๆด้วยค่ะ

แต่ไม่ใช่ สิบเจ็ดล้านยูโรค่ะ ได้มาแปดยูโรหน่ะค่ะ ลงทุนค่าล็อตเตอรี่ไปสองยูโร เท่ากะได้มาหก แฮะๆ แต่ก็ดีกว่าเสียเปล่าแหละเนอะ :lol:

0/5

แต่ก่อนก็ดูบ้างนะค่ะ แต่ตอนนี้ไม่ดูเลย แบบว่าเอ้ไปดูแล้วหมอทักว่าที่คบอยู่ไม่ใช่เนื้อคู่ค่ะ คือคบกันมา8ปีแล้วกำลังจะแต่งงานพอเจอแบบนี้นะกลับบ้านมากอดกันร้องไห้ใหญ่เลย ก็เลยสัญญากันว่าไม่ว่าอาไรจะเกิดขึ้นเราจะไม่ไปดูดวงกันอีกแล้ว :twisted:
    [SIGPIC][/SIGPIC]

0/5

nangfah-งั้นวันหลังไปด้วยกันนะคะจะได้เอาไปทดสอบบ้าง55
    SS-นั่นแน่แปลว่าชอบดูเหมือนกันใช่ม๊า
    kunmuay, honeyp-กลัวทักให้หยุดซื้อเป๋าหรอค้า
    Nongmoobin-อันนี้ไม่รู้เหมือนกันรู้แต่ถ้าบอกไม่ดีไม่ยอมเลิกดูอ่ะ
    Puppe-แฮะๆพวกเดียวกัน
    PG-ยังไงก้อน่าจะถือว่าแม่นนะคะเนี่ย ที่ไหนเอ่ย aeh-เหมือนกันลยค่ะเลยยอมไม่ได้ต้องเปลี่ยนหมอ เราก้อดูหนุกๆแต่ถ้าไม่ดีก้อเครียดเหมือนกัน

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook