Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: Huskiie : ใครคอการเมือง และ รักชาติ เชิญทางนี้งับ...

Warning Points:
    0/5
    (อ่านจบแล้วลบได้)

ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

authentic_only's Avatar
    authentic_only is offline Trusted Member
    0/5
    แล้วไหนอ่ะคะ ไม่เห็นมีข้อความเลย

ขออนุญาตแปะลิ้งค์ที่่อ่านเจอแล้วกันค่ะ เอาขำๆ นะ ถ้าเห็นไม่สมควรยังงัย ลบได้เลยนะคะ
    http://tinny.ob.tc/-View.php?N=67

ขอบคุณค่ะ

Tukta Janes's Avatar
    Tukta Janes is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by authentic_only View Post
    แล้วไหนอ่ะคะ ไม่เห็นมีข้อความเลย

ขออนุญาตแปะลิ้งค์ที่่อ่านเจอแล้วกันค่ะ เอาขำๆ นะ ถ้าเห็นไม่สมควรยังงัย ลบได้เลยนะคะ
    http://tinny.ob.tc/-View.php?N=67

ขอบคุณค่ะ
    ไปอ่านมาแล้วค่ะ สุดยอด ขำตรงที่เจ๊แกเถียงกับแท๊กซี่นี่แหละ ถ้าเป็นเราไม่กล้าอ่ะ กลัวมันคว้าปืนมายิงเอา

Blog Entries
    9
    0/5
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ

Comments from Facebook