Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 7 of 7

Thread: >>>>> เพื่อนๆคนไหนที่ทานยาหรือวิตามินที่ช่วยลดน้ำหนักอยู่บ้างไหมคะ

Warning Points:
    0/5

>>>>> เพื่อนๆคนไหนที่ทานยาหรือวิตามินที่ช่วยลดน้ำหนักอยู่บ้างไหมคะ

ตอนนี้มีปัญหาเรื่องน้ำหนัก ตรงสะโพก ต้นแขน ต้นขา ..ชักอลังขึ้นเรื่อยๆ เริ่มสยองตัวเอง
    มีใครทานตัวไหนอยู่บ้างแล้วผลเป็นยังไง มารายงานกันหน่อยนะคะ
    shop never stop,shop till u drop

0/5

Smile

อยากรู้เหมือนกันค่ะ

รอเก็บข้อมูลค่ะ

เพราะตอนนี้รู้สึกจะ อืด เหมือนกันค่ะ

JuNeJuNe's Avatar
    JuNeJuNe is offline Trusted Member
    0/5

เด๋ววันอังคารนี้จะลองกินยาที่เพื่อนจูนแนะนำมาอ่ะค่ะ

เห็นว่าลดได้ แถมบำรุงผิวด้วย

ถ้ายังไงจะลองรายงานให้ละกันนะคะ

ส่วนตัวตอนนี้ขึ้นมา 55 แล้วค่า (-_-')

devilyee's Avatar
    devilyee is offline Trusted Member
    0/5
    เคยลองกินของ DHC อะค่ะ
    แต่ไม่ได้ผลอะไรนะ รู้สึกเหมือนกินยาถ่ายมากกว่า

0/5
    เคยกินของ เวปเลดี้บอยค่ะ เป็นยาที่ชื่อ เวทลอสสปีดอัพ สกัดจากถั่ว และก็ตอนนี้ทานสมุนไพรซื้อจาก อตก ประมาณ สองร้อยบาทค่ะ ทานดีนะค่ะ ตอนเช้าทำธุรระเป็นเวลาตลอดแล้วก็รู้สึกดีมากๆ ยังไงก็ลองดูนะค่ะ ไม่มีผลต่อการนอนค่ะ ไม่เหนื่อยด้วยอาจจะท้องโครกครากนิดหน่อย ค่ะ หวังว่าคงจะช่วยได้ไม่มากก็น้อยนะค่ะ

looknooinsky is offline Trusted Member
    0/5
    ลองทานแคปซุลดีท๊อกซ์อ่ะค่ะ ไม่ได้ช่วยลดเยอะ แ่ต่ช่วยเรื่องขับของเสียดีนะคะ

0/5
    เคยกินของ DHC น่ะค่ะ กินคู่กันสองตัวน่ะค่ะ
    ชื่อไรน้าาา?!? ลืมง่ะ แป่วววว
    คือไปอ่านรีวิวคนอื่นๆเค้าก็ลดกันหลายกิโลนะคะ เลยไปซื้อมาลองมั่ง แหะๆ
    พอกินแล้วมันรู้สึกอิ่มเร็วน่ะค่ะ กินข้าวได้น้อยลง ไม่รู้สึกอยากอาหารเลยค่ะ
    สรุป กินได้อาทิตย์เดียวก็ขี้เกียจกิน เลยไม่เห็นผลเท่าไร แฮะๆ

Comments from Facebook