Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ปลอกคอแมวไฮโซ นำเข้าจากญี่ปุ่น ของขวัญเพื่อแมวที่คุณรักค่าาา ^^...

Warning Points:
    0/5

Exclamation ปลอกคอแมวไฮโซ นำเข้าจากญี่ปุ่น ของขวัญเพื่อแมวที่คุณรักค่าาา ^^...

ปรับราคาลงค่ะ เนื่องจากค่าเงินญี่ปุ่นตกค่ะ

ส่งแบบ EMS ทุกรายการค่ะ

ของแพงหน่อยนะค่ะ โดนทั้งค่าส่งและภาษีที่โหดร้าย ขอความกรุณาต่อรองราคาเลยนะค่ะ T-T ของที่นำเข้ามาจากญี่ปุ่นคุณภาพดีทุกชิ้นแน่นอนค่ะ หายห่วงได้เลย รับรองว่าอยู่ทนอยู่นาน คุ้มแน่นอนค่ะ

- ปลอกคอแมวนำเข้าจากญี่ปุ่น ผ้าญี่ปุ่น กระดิ่งสวยมากๆ เสียงหวานๆกว่ากระดิ่งทั่วไปแน่นอนค่ะ ของมีคุณภาพเริ่ดจริงๆ ถ้าน้องเหมียวใส่แล้วออกอารมณ์แบบว่าเหมียวญี่ปุ่นมากๆ แนะนำมากๆค่ะ แค่ค่ากระดิ่งก็เห็นเดือนเห็นดาวแล้ว ติดอันดับ 3 สินค้าสัตว์ขายดีด้วยจ้า มีสามสี ของจริงสวยกว่าในรูปแน่นอนค่ะ ไฮโซตามราคาเลยค่ะ 650 บาท/ชิ้น (ขนาด 14-26 × 0.9cm)

((( สีแดง )))

((( สีฟ้า )))

((( สีชมพู )))

- ปลอกคอแมวนำเข้าจากญี่ปุ่น เป็นปลอกคอแบบนิรภัย ถ้าปลอกคอน้องเหมียวเกิดไปเกี่ยวกับบอะไรก็สามารถหลุดได้ค่ะ แต่ไม่ได้หลุดออกง่ายๆนะค่ะ น้องเหมียวต้องใช้แรงพอสมควรเลยค่ะ เป็นการป้องกันน้องเหมียวซนม่องเท่งจากการแขวนคอตัวเองด้วยนะค่ะ เหมาะสำหรับน้องเหมียวที่ปล่อยให้อยู่นอกบ้านมากๆค่ะ มีป้ายชื่อด้วยนะค่ะ ป้ายชื่อน่ารักมากๆ สามารถใส่ชื่อกับเบอร์โทรไว้ให้น้องเหมียวได้ด้วย เผื่อน้องหลง ถ้าเกิดน้องเหมียวไปทำปลอกคอร่วงไว้ที่ไหน ก็สามารถทำให้คนที่เก็บปลอกคอส่งคืนเจ้าของได้ด้วยค่ะ ขอขาย 350 บาท/ชิ้น มีสามสีค่าา (ขนาด 18-29 × 1.0cm)

(((สีฟ้าอ่อน)))

(((สีน้ำเงิน)))

(((สีน้ำเงินเข้ม ตัวลายพระจันทร์กับดาวจะสะท้อนแสงไฟที่สาดมาตอนกลางคืนนะค่ะ สามารถทำให้รถที่ขับมาเห็นน้องเหมียวได้ค่ะ)))

- ปลอกคอแมวนำเข้าจากญี่ปุ่น ลาย Chupa Chups ของลิขสิทธิ์นะค่ะ ของจริงน่ารักเกินบรรยายมากๆเลย แบบว่าแอ๊บสุดๆ มีห้อยป้ายด้วยนะค่ะ จะเขียนชื่อด้วยปากกาเขียนบนพลาสติกด้านหลังป้าย Chupa Chups ก็ได้ค่ะ รับรองอินดี้แน่นอนค่ะ ขอขาย 380 บาท มีแค่สองสีนะค่ะ ของจริงสวยกว่าในรูปมากนะค่ะ ถ้าซื้อไปเป็นของขวัญให้แมวแฟนนี้แบบว่าแฟนรักตายเลยอ่ะจ่ะ (ขนาด 23-28 × 1.0cm)
    (((สีฟ้า)))

(((สีเหลือง)))

Last edited by goldfish_reflection; 03-04-2013 at 06:02 PM.

Warning Points:
    0/5

Re: ปลอกคอแมวไฮโซ นำเข้าจากญี่ปุ่น ของขวัญเพื่อแมวที่คุณรักค่าาา ^^...

เหมือนคอสุนัขที่เหมือนที่ญี่ปุ่นเลยค่ะ น่ารักมากๆ
    slotxo

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->