Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 30 of 30

Thread: +++++ ขึ้นเขียงมาแล้วค่ะ หนูตัดแขนออกไปแล้วววววว ++++

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    โอ้โห เรียวแบบแตกต่างมากเลยค่ะ สนใจอยากทำบ้างอะคะ ใช้เวลาในการทำนานไหมค่ะคุณหมอ และอีกอย่างสนใจมาก ก็คือทำหน้าเรียว หนึ่งอยากได้ข้อมูลนิดหนึงนะคะ รบกวนคุณหมอด้วย ขอบคุณค่ะ

valentino is offline Banned
    Blog Entries
    2
    0/5
    เริ่ดมากมาก เหมือนเสกได้เลยค่ะคุณหมอ^^

Mayu's Avatar
    Mayu is offline Trusted Member
    0/5
    *0* จุดประกายที่สุดเลยค่ะ
    ขอบคุณนะคะคุณหมอ ^ ^

0/5
    เรียวขึ้นเห็นๆเลยค่ะ

เห็นแล้วน้ำลายไหลๆๆๆ

อยากทำ อยากทำค่ะ

ช่วยบอกเล่าลายละเอียดให้ฟังด้วยได้มั้ยค่ะ

ทำที่ใหน ราคาเท่าไหร่ ทำนานมั้ย เจ็บเปล่าค่ะ

ปล. อยากเห็นหน้าเรียวๆด้วยค่ะ

นะคร๊า นะ นะ นะ ช่วยบอกหน่อยอยากทำ

0/5
    หวัดดีค่ะทำที่ ของขัวญคลีนิครึเป่ลาค่ะพอดีเหนรูปโฆษณาอะค่ะ อยากทราบราคาค่าทำเท่าไหร่ค๊ะพอดีสนใจอะค่ะ

0/5
    อยากทำมั่งเหมือนกันค่ะ

infenity888 Guest
    น่าสนใจมากเรยค่ะ!!! ว่าแต่ว่า....มีทำต้นขาบ้างไหมค่ะ
    ใครเปนกูรูเกี่ยวกับต้นขาและสะโพก ขอคำปรึกษาด่วนค่ะ??~

0/5

อยากกกกกก

อยากทำจังค่ะ
    ช่วยบอกเล่าลายละเอียดให้ฟังได้มั้ยค่ะ

ทำที่ไหน ราคาเท่าไหร่ เจ็บรึเปล่าค่ะ
    เพื่อนไปทำหน้าเรียวที่ อิมเมจินี่ มาเสียค่าเสียหายหลายตังมากค่ะ

ยังไงชาวยแนะนำ pm มาบอกหน่อยนะค่ะ

ขอบคุณมากๆๆๆๆค่ะ
    แตกต่างความคิด แต่อย่าแตกแยก....รักประเทศไทยที่ซู๊ดดดดดดดดด

0/5
    เห็นผลจิงๆด้วย ทำที่ไหนคะ ราคาเท่าไหร่ คุณหมอชื่ออะไร เจ็บมากมั้ยคะ ต้องนอน รพ.มั้ยคะ

0/5
    ขอแชร์นะคะ เราเข้าโปรแกรมที่เรียกว่า TRA ออกแบบรูปร่างได้จิงๆ ไม่ต้องอดอาหาร ไม่เจ็บตัวด้วยค่ะ เห็นผลจิงๆ และก้อไม่โยโย่ ทานได้ตามต้องการค่ะ

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3

Comments from Facebook