Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 30

Thread: +++++ ขึ้นเขียงมาแล้วค่ะ หนูตัดแขนออกไปแล้วววววว ++++

clumsylady's Avatar
    clumsylady is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    เห็นแล้วอยากไปทำบ้างจังเลย ตัวไม่ใหญ่ แต่แขนล่ำมากๆ ลดมาหลายวิธีไม่ได้ผลซะที
    หมอเคทมีรายละเอียดค่าเสียหาย ข้อควรระวัง ข้อควรรู้ ฯลฯ มั๊ยค่ะ รบกวน pm ให้ด้วยค่า

0/5
    Quote Originally Posted by AnnAnnAntz View Post
    เอ่อ..พี่นีน่าคะ
    น่าจะสวนกระแสทองแพงนะพี่
    ทองแพงเค้าขายกัน
    แต่สาวๆห้องBS .... ทองแพงเราเอามาร้อยบนหน้า Hisoโพดโพด 555+
    เจ๊ลองคนแรกเลยนะเดี๋ยวหนูจะรอชม
    ใช้ซี่ พอไม่มีเงินจะกินข้าวก้แบกหน้าไปขายได้งัยล่ะ อิๆๆ

Quote Originally Posted by jinjujung View Post
    แขนเรียวแล้ว ขยันโชว์หน่อยนะคะ อยากทำมั่งจัง ทำที่ไหน ช่วยแนะนำด้วยได้ไหมคะ อยากเห็นหน้าเรียวของคุณจังเลยค่ะ เอามาโชว์หน่อยได้ไหมคะ
    พี่ก็อยากเห็นหน้าด้วยจ้า

Quote Originally Posted by Jannilicious View Post
    ว้าววว แขนเล็กลงเห็น ๆ เลยค่ะ นึกว่าไปออกกำลังกายมา เพราะดูไม่ย้วยด้วยอะค่ะ
    เริ่ดมากกกเลย แจนก็มีปัญหาแขนใหญ่มาก ๆ เหมือนกัน เป็นอะไรที่ลงยากมากด้วย
    ขำคุณเคทจังค่ะ มี ปล. ลืมวางป้ายชื่อด้วย อิอิอิ
    ดีออกนู๋ แขนใหญ่ขาใหญ่ เดินเข้าซอยนักเลงไม่กล้าแซวเพราะว่าเป็น "ขาใหญ่"

Quote Originally Posted by clumsylady View Post
    เห็นแล้วอยากไปทำบ้างจังเลย ตัวไม่ใหญ่ แต่แขนล่ำมากๆ ลดมาหลายวิธีไม่ได้ผลซะที
    หมอเคทมีรายละเอียดค่าเสียหาย ข้อควรระวัง ข้อควรรู้ ฯลฯ มั๊ยค่ะ รบกวน pm ให้ด้วยค่า
    หายเงียบไปนานเลยนะนู๋เมย์

Kathy P's Avatar
    Kathy P is offline Trusted Member
    0/5
    เห็นความเปลี่ยนแปลงชัดเจนมากๆเลยค่ะ เดี๋ยวถ้าเริ่มมีปีก จะขอไปทำบ้างนะคะ
    แต่สนใจหน้าเรียวเล็กมากก่า เพราะตอนนี้หน้าบานมากๆเลยค่ะ อิอิ
    ปล. อยากดูรีวิวหน้าด้วยอ่ะ อยากทราบจริงๆค่ะ
    รบกวนPMมาบอกเคทหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ ^^

0/5
    มันสุดยอดมากเลยค่ะ
    ออยเรียกคุณแม่มาดู ท่านสนใจจะไปทำบ้าง แนะนำหนูหน่อย คุณแม่อยากตัดแขนออกบ้างค่าา

0/5
    Quote Originally Posted by Jannilicious View Post
    ว้าววว แขนเล็กลงเห็น ๆ เลยค่ะ นึกว่าไปออกกำลังกายมา เพราะดูไม่ย้วยด้วยอะค่ะ
    เริ่ดมากกกเลย แจนก็มีปัญหาแขนใหญ่มาก ๆ เหมือนกัน เป็นอะไรที่ลงยากมากด้วย
    ขำคุณเคทจังค่ะ มี ปล. ลืมวางป้ายชื่อด้วย อิอิอิ
    แจนเราไปทำกันมั่งดีมั๊ยค๊ะ ไม่งั้นทุกวันนี้เดินๆอยู่เหมือนกระพือปีกงัยก็ไม่รู้ค่

ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ

0/5
    กำลังจะไปทำที่แขนเหมือนกัน เครียดมาก กลัวเจ็บ กลัวๆๆๆๆ

แต่ตัดสินใจแล้ว

คนทำ มาแล้วชาวยบอกได้มั้ยคะ ว่า ดิฉันจะไม่เป็นไร และ จะไป เจ็บมากนัก

กลัว ... แต่ใจสู้.. แถมดิฉันเฟิมทั้งตัวเพราะออกกำลังกาย อาทิดละ สี่วัน
    ทานแต่อาหารที่ดี
    เป็นคนแขนเฟิมมาก แต่เนื้อที่ต้นแขนหลังไม่ไปไหนเลย...

ถ้าเอาออกไปได้ คงมีกำลังใจ ออกกำลังมากกว่านี้ ...

ณรวี มี โปรโมชั่นแขน สามหมื่น ... เลยทำ ค่ะ

KaritDesign's Avatar
    KaritDesign is offline Trusted Member
    0/5
    โอ้วแม่เจ้า มันเปลี่ยนไปมากเลยค่ะคุณเคท คุ้มค่าทำมากๆเลย ทำเสร็จแขนเรียวสวยเลยค่ะ อยากเห็นหน้าเรียวด้วยค่ะ รีวิวนะคะ นะๆ

kunmuay's Avatar
    kunmuay is offline Trusted Member
    0/5
    กรี๊ดดดดดดดดดด

เห็นแล้วอยากทำจริงๆเลย อิจฉาๆ แขนหมวยก็ใหญ๋ แต่ใหญ่ทั้งตัวไม่รู้จะทำส่วนไหนก่อน T T

Wiarathis's Avatar
    Wiarathis is offline Trusted Member
    0/5
    แค่เห็นหัวข้อกระทู้ก็ต้องเข้ามาดูแล้วค่ะ
    ตั้งได้หวาดเสียวมากๆค่ะ 5555
    แขนเรียวขึ้นมากๆเลยนะคะ เห็นแบชัดเจนกันสุดๆเลยค่ะ

0/5
    โอ้โห สุดยอดมากๆค่ะ
    เห็นถึงความแตกต่างอย่างชัดเจน
    อยากไปทำบ้างจัง +_+!

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook