Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 17 FirstFirst 1 2 3 4 12 ... LastLast
Results 11 to 20 of 161

Thread: Sbn........ห้อยเป๋า

mAy's Avatar
    mAy is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

RE: SBN........ห้อยเป๋า

สีนี้เอาใจเจ้บันค้า...55555

0/5

แง่มๆ แอบเชยนี่นา มาคุยกันที่นี่แร้น แหะๆ

มายกมือสูงๆ ว่ามีครบตามที่คุณพี่บันต้องการเลยจ้า

คุณรุ่นพี่ทำส่งนอกอยู่ อันนี้เป็นอันที่คุณพี่เค้าแจกงานแต่ง
    เด๋วจะลองไปอ้อนดูน้า เผื่อได้ทั้งแบบ ได้ทั้งของ ราคาน่ารัก

ของมีลิขสิทธิ์น้าอันนี้ น่ารักมากมาย

สนใจแนวๆ นี้บอกนะคะ ป้ายชื่อเป็นหนัง stamp 8)
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

shopaholicme's Avatar
    shopaholicme is offline Trusted Member
    0/5

คุณพี่โกโก้ชนะเลิศศศศศศศศ
    มี serial number ด้วยดีม๊า อิอิ

ปล, เอาแบบว่าใครอยากได้สีไหนก็สั่งงงงงเนอะ
    - -Happy New Year ...... ขอให้มีความสุขกันนะคะ--
    เมื่อโดนโกงในการซื้อขายทางอินเตอร์เน็ต ทำอย่างไร? มีวิธีค่ะ < < คลิ๊กๆๆค่ะ

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    0/5

เจ๋งไปเลยคุณโกโก้ แบบหนังก็เก๋ดี
    ส่วน serial number เอาเป็นวันเดือนปีที่สมัครเข้าเวบนี้ดีมั้ยคะ??
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

0/5

ทำความเข้าใจจิ๊ดนึงน้า ไม่ได้เอาแบบนี้เป๊ะๆ นะคะ
    เด๋วจะลองให้คุณพี่เธอออกแบบให้เข้ากับ sbn ดู

จะได้เป็นลิขสิทธิ์ของเวปเราเวปเดียวงัย อิอิ ไม่มีขายที่อื่น
    รายได้หักค่าใช้จ่ายจะได้ส่งให้คุณแอ๊นท์ช่วยค่าเวปเนอะ

ถ้าเหลือเยอะกว่านั้นก็ทำบุญร่วมกันดีมั้ยคะ

สั่งเยอะๆ น่าจะถูกล่ะมั้ง แหะๆ ไม่ทราบราคาเหมือนกันแฮะ ops:

ปล. ส่วนตัวเลข เอาเป็นวันที่จะขายดีกว่าป่าว เป็นที่ระลึกทุกคนจะได้เหมือนๆ กัน
    (แล้วก็จะได้ทำง่ายๆ ด้วยอ่า ทำตัวเลขของใครของมันจะเป็น custom made อ่ะ ลำบากกว่ามั้ง)
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

shopaholicme's Avatar
    shopaholicme is offline Trusted Member
    0/5

ต่อไปนี้ไปเดินโฉบไหนจาได้ไม่ต้องเดาสุ่ม อิอิ

เวลาเจอก็ขอแอบสบตา 1 ปิ๊ง ให้รู้ว่าบ้านเดียวกัน อิอิ
    - -Happy New Year ...... ขอให้มีความสุขกันนะคะ--
    เมื่อโดนโกงในการซื้อขายทางอินเตอร์เน็ต ทำอย่างไร? มีวิธีค่ะ < < คลิ๊กๆๆค่ะ

0/5

ขอเสนอหน่อยนึงค่ะ

วัสดุที่เอามาใช้ควรจะมีภูมิต้านทานด้วยนะคะ
    ไม่เอาแบบเจอน้ำ เจอเหงื่อ ก็หมดสภาพ
    (แบบ cowhide) ม่ายอาว
    ที่สำมะคัญคือ ทนไม้ทนมือค่ะ

แล้วก็อยากให้ถอด-ใส่ สะดวกหน่อย
    เพราะคงต้องยักย้ายส่ายสะโพกไปที่น้องเป๋าหลายใบ

เน้นสุดๆ เลยค่ะ เรื่องน้ำหนัก
    ลำพังน้องเป๋าเอง บางใบก็เหลือรับแล้ว
    ยังมีสัมภาระน้องๆ กระเป๋าโดเรมอนอีก
    ถ้ามีอะไรหนักๆ มาห้อยอีก
    คงต้องสมัครสมาชิกนวดแผนโบราณเพิ่มด้วยแน่เลย

ยังไงก็ขอชูมือจองอันนึงค่ะ

0/5

อยากได้มากๆๆๆๆๆๆๆ

ช่วยไรไม่ได้แต่ขอเป็นกำลังใจให้คนที่คิดช่วยทำเพื่อชาว sbn ค่ะ

kunmuay's Avatar
    kunmuay is offline Trusted Member
    0/5

ชอบ Tag อันใหญ่หน่อยเหมือนของคุณเมย์ทำอะค่ะ แต่ชอบมีตุ้งติ้งเหมือนของพี่โก้อะค่ะ...

ถ้าเอามาผสมกันคือ เอาพู่หรือติ้งๆออกแล้วเอา Tag ของใหญ่หน่อยแบบคุณเมยื แล้วทีนี้เลือกได้ว่าจะเอา Tag+ตุ้งติ้ง หรือ Tag+พู่ ดีปะค่ะ คงเก๋อะ คือหมวยคิดว่าถ้า Tag ใหญ่แล้วมีทั้งติ้งทั้งพู่จะรกอะค่ะ และเอาเนื้อผ้าแนวที่พี่โก้โก้โพสอะค่ะ เหมือนคล้ายๆไหมหรือกำมะหยี่นี่แหละหมวยดูไม่ออก หมวยว่าน่ารักมากมาย ใส่แบบพี่โกโก้ จะสวยมั๊ยอะค่ะ..

แง่มๆ ยังไงก็สั่งจองไว้ก่อน 1 อันงับ... ขอสีชมพูงับ

kunmuay's Avatar
    kunmuay is offline Trusted Member
    0/5

คุณ shopaholicme ถ้าเจออย่าสบตาอย่างเดียวได้มัย อยากให้เข้ามาทักได้เลยค่ะ.. แฮ่ๆ

Page 2 of 17 FirstFirst 1 2 3 4 12 ... LastLast

Comments from Facebook