Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 13 of 13

Thread: *********ช่วยตัดสินใจทีค่ะ จะเอาอย่างไหนก่อนดีระหว่างหน้าสวยกับหุ่นดีค่ะ*************

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ขอหน้าสวยไว้ก่อน หุ่นดีจะตามมาเพราะอยากสวยไปหมด ถ้าหุ่นดีหน้าไม่สวยเดี๋ยวต้องพึ่งมีดหมอ แบบสวยแปลกที่คุณนีน่าเคยโพสไว้แล้วกลัวค่ะ

0/5
    เราเลือก หน้าสวยค่ะ ถ้ามีตังค์จำกัดจะทำศัลยกรรม อิอิ (ขนาดเป็นหมอสกิน) เพราะเหมือนศัลยกรรมทำแล้วมันเห็นเลยอ่ะ (เห็นอั้ม before-After แล้วเกิดแรงบันดาลใจ) แต่ต้องเอาที่เข้ากะหน้านะคะ คือต้องไม่มากไป ทำนิดหน่อยเอาพอได้กำลังใจ ทำซักอวัยวะนึงไรเงี๊ยะ ไม่เอาแบบที่พี่นีน่าเคยมาโชว์ โฮ่ว น่ากัว

ปล. เคยไปเติมคางมา 3 วันแรกไม่ไหวจะเคลียร์ค่ะ เหมือนกะเทยเรยยย แฟนบอกว่า มองหน้าแล้วรู้สึกเหมือนกำลังนอกใจแฟนอยู่ แบบ เหมือนมาเที่ยวกะกิ๊ก เพราะหน้าไม่เหมือนเดิม แป่ววววว แต่แฟนบอกก็ดีค่ะ ตื่นเต้นดี อ่าววววว ตอนนี้เข้าที่ดีแล้วค่ะ ยุบกำลังสวย แต่แฟนบอก อีแก่กลับมาแล้ววว แป่วววว

ส่วนผอม ถ้าผ่าตัดทำสวยมา ผอมชัวร์ค่ะ เพราะต้องนอนพักนาน คงออกมาร่อนหาอะไรเข้าปากไม่ได้

Blog Entries
    9
    0/5
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook