Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 7 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 61

Thread: BeAuty SeCret MeeTing Volume II.

Warning Points:
    0/5
    สำหรับงานมืตติ้งครั้งที่สองนี้ Theam คือ My beauty secret. ซึ่งก้อคืออยากให้สาวๆทุกคนที่จะมาร่วมงานให้ช่วยเอาเครื่องสำอางค์ หรือเคล้ดลับความงามของตัวเอง(ใครไม่มีไม่เป็นไหร) ตั้งแต่ "หัวจรดเท้า" เอาแบบที่ว่า "ในชีวิตนี้ชั้นขาดเธอไม่ได้ต้องใช้ตลอดไป" อย่างนั้นเลยนะ คงจะมีกันคนละไม่เกิน ห้าชิ้นมั้งและเอามารีวิวให้เพื่อนๆดู

และจะมีน้องแจนมาโชว์เทคนิคการติดขนตาปลอม การกรีดอายไลนเนอร์อีกด้วยจ้ะ หรือว่าใครมีอะไรที่อยากจะให้เพิ่มเติมก้อลองเสนอมาได้นะจ้ะ

วันอาทิตย์ที่ 20 กันยายาน 2009 แต่ว่ายังไม่ได้กำหนด "เวลาและสถาณที่เพราะต้องดูจำนวนคนก่อน" และเหมือนเดิมขอจำนวน 20 คนเป็นต้นไปนะจ้ะสาวๆ เอ้าเข้ามาช่วยกันลงชื่อและโหวต เวลา สถาณที่ด้วย

1. พี่นีน่า srichardon
    2. น้องเดีย nadiatown
    3. น้องแจน jannilicious
    4. น้องนิค nickbee
    5. น้องทินี meesook
    6. น้องตั๋น hippo 2517
    7. น้องโอ๊ต oatty
    8.น้องน๊อต keroro
    9. น้องแอน annannantz
    10. น้องเมย์ maycury
    11. คุณแมว catdojo
    12. น้องหมวย
    13. คุณนุ้ย carabambina
    14. คุณนุ๊ก none_nook
    15.คุณ aeh
    16. Meesook
    17. Meesook
    18. Kaithy
    19. kaithy

AnnAnnAntz's Avatar
    AnnAnnAntz is offline Trusted Member
    0/5
    ไปร่วม..แต่ไม่มีอะไรโชว์จะผิดมั๊ยคะ ???

0/5
    Quote Originally Posted by AnnAnnAntz View Post
    ไปร่วม..แต่ไม่มีอะไรโชว์จะผิดมั๊ยคะ ???
    ไม่ผิดและไปได้จ้า "แต่จะผิดมากถ้าไม่ไป" หุๆๆ

AnnAnnAntz's Avatar
    AnnAnnAntz is offline Trusted Member
    0/5
    หุหุหุ..
    งั้นมาร่วมลงชื่อไปด้วย..

จะทำตัวให้เป็นประโยชน์ต่อห้องBS เด๋วเป็นตากล้องให้ละกันนะค๊าาา

0/5
    งั้นตั๋น ขอติดสินบนตากล้องก่อนเลยดีก่ามั๊ย
    ชอบทานอะไรแถวๆนครปฐมมั๊ยค๊ะ ตากล้องคนงาม

Jannilicious's Avatar
    Jannilicious is offline Trusted Member
    0/5
    เอาภาพบรรยากาศ Meeting ครั้งที่แล้วมาฝากกันค่ะ

BEAUTY SECRET MEETING VOL.I
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=228568

สนุกมาก ๆ และของรางวัล เพียบ ๆๆ เลยค่ะ
    เข้ามาลงชื่อ และโหวต วัน เวลา สถานที่ กันนะค๊า

ส่วนแจนคิดว่า สถานที่เดิมก็ดีนะคะ สะดวกทุกคน และก็ไม่แพงมากด้วย

แต่ยังมีอีกที่มาเสนอค่ะ
    Kuppa Cafe & Restarant อยู่สุขุมวิท 16 ค่ะ
    เค้ามีพื้นที่ชั้นบน จัดได้แบบส่วนตัวด้วยค่ะ
    ลองเข้าไปดูภาพสถานที่ได้ตามรีวิวนี้ค๊า
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=288033

เดี๋ยวแจนจะสอบถามเรื่องราคาแล้วมาแจ้งอีกครั้งค่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by AnnAnnAntz View Post
    หุหุหุ..
    งั้นมาร่วมลงชื่อไปด้วย..
    จะทำตัวให้เป็นประโยชน์ต่อห้องBS เด๋วเป็นตากล้องให้ละกันนะค๊าาา
    รับปากแล้วห้ามกลับคำนะจ้ะน้องแอน เวลาถ่ายรูปแล้วช่วย รีทัช ให้พี่ผอมๆหน้าผ่องๆด้วยละกัน ฮ่าๆๆ

Quote Originally Posted by hippo2517 View Post
    งั้นตั๋น ขอติดสินบนตากล้องก่อนเลยดีก่ามั๊ย
    ชอบทานอะไรแถวๆนครปฐมมั๊ยค๊ะ ตากล้องคนงาม
    พี่ชอบข้าวหลามกับส้มโอกับขนมไทยๆ กับอะไรอีกเยอะแยะเลยนะตั๋น แค่บอกให้รู้เฉยๆนะ ฮี่ๆๆ

Quote Originally Posted by Jannilicious View Post
    เอาภาพบรรยากาศ Meeting ครั้งที่แล้วมาฝากกันค่ะ

BEAUTY SECRET MEETING VOL.I
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=228568

สนุกมาก ๆ และของรางวัล เพียบ ๆๆ เลยค่ะ
    เข้ามาลงชื่อ และโหวต วัน เวลา สถานที่ กันนะค๊า

ส่วนแจนคิดว่า สถานที่เดิมก็ดีนะคะ สะดวกทุกคน และก็ไม่แพงมากด้วย

แต่ยังมีอีกที่มาเสนอค่ะ
    Kuppa Cafe & Restarant อยู่สุขุมวิท 16 ค่ะ
    เค้ามีพื้นที่ชั้นบน จัดได้แบบส่วนตัวด้วยค่ะ
    ลองเข้าไปดูภาพสถานที่ได้ตามรีวิวนี้ค๊า
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=288033

เดี๋ยวแจนจะสอบถามเรื่องราคาแล้วมาแจ้งอีกครั้งค่ะ
    แต้งกิ้วน้องแจนจ้า มาอีกหนึ่งสถาณทีให้เลือกแล้ว "คัปป้า" น่าสนนะใกล้บ้านพี่ด้วย

wannit's Avatar
    wannit is offline Trusted Member
    0/5
    กรี๊ดดด หนูตาเล็ก อยากกรีด eye liner เก่งๆ อ่ะ อยากเป็นเด็กญี่ปุ่น

nickbee is offline Trusted Member
    0/5
    ถึงจะโดนบังคับไป แต่ยังไงใจก็ยากไปฮะ 555+

catdojo's Avatar
    catdojo is offline Trusted Member
    0/5
    อยากไปอ่ะ แต่ไม่รู้จักใครในนี้เลย ขอถามหน่อยว่า ถ้าไปแล้วจะเหวอไหมคะ

Page 1 of 7 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook