Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 32

Thread: <<<<< ทายซิว่ามีรุ่นอะไรบ้าง ตอบถูกมีรางวัลนะจ๊ะ >>>>

mAy's Avatar
    mAy is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

<<<<< ทายซิว่ามีรุ่นอะไรบ้าง ตอบถูกมีรางวัลนะจ๊ะ >>>>

แอ๊นขอเพิ่มเติมเนื้อหาในกระทู้คุณเมย์นิดนะค้า

เนื่องด้วยว่าตอนนี้บอร์ดพวกเราไม่รองรับแฟลชอ้ะค่า ดังนั้นตอนนี้จึงแปะเกมส์ไว้ที่หน้าแรกของเวบไซต์ก่อนค่ะ http://www.siambrandname.com เลื่อนลงมาแล้วจะเห็นเกมน่าร๊ากกกโดยคุณเมย์ค่า หรือ ไปชมกันที่ลิงค์นี้ก้อได้จ้า
    http://www.systemsboard.net/flash/siambrandgame2.swf

(ส่วนเรื่องการรองรับไฟล์ของบอร์ด น้องโปรแกรมเมอใจดีของพวกเรา บอกว่าเดี๋ยวจะพยายามอัพเกรดเวบบอร์ดพวกเราให้เดิ้นสุดๆแบบว่าเอาไฟล์วิดิโอมาแปะได้ รองรับfileแบบต่างๆมากมาย เอาให้เก๋เริ่ดกันเต็มที่เรย แต่ก็ต้องรอกันนิดนุง เอาเป็นว่าตอนนี้เล่นกันจากหน้าเวบไปก่อนเน้อ)

อ้ะต่อไปเป็นข้อความดั้งเดิม ของคุณเมย์จ้า
    v
    v
    v
    v

กราบสวัสดีเพื่อนๆชาวสยามแบรนด์เนมกันถ้วนหน้านะคะ

ก่อนอื่นเลยเมต้องขอบพระคุณ คุณแอ้นท์ มากๆค่ะ เพราะ คุณแอ้นท์ กรุณาเอื้อเฟื้อพื้นที่ในเวบบอร์ดให้เพื่อนๆได้เล่นเกมกันค่ะ

ส่วนอันนี้เป็นเกมที่เมแอบว่างเลยหายเฮดไปทำขึ้นมาให้เพื่อนๆได้เล่นกันสนุกๆค้า

ขออนุญาตใส่กติกาเล็กๆนะคะ

แบบที่ 1 เพื่อนๆที่อยากเล่นๆๆๆ ไม่คิดมากไม่ชิงรางวัล ก็เห็นรุ่นที่ผุบๆโผล่ๆ ก็สามารถโพสต์เล่นๆเอามันส์ได้เลยนะคะ

แบบที่ 2 อันนี้เริ่มโหดเล็กๆนะคะ เนื่องจากเมแอบทำตั้ง 2 อาทิตย์แน่ะค่ะ :cry: ...คือว่าอันนี้จะมีรางวัลให้ด้วยค่ะ สำหรับท่านที่ตอบครบหมดเลย หรือท่านที่ตอบใกล้เคียงมากที่สุดนะคะ...

1. ระบุชื่อแบรนด์ ชื่อรุ่น และสี (กรณีที่เป็นรุ่นเดียวกันแต่หลายสีนะคะ)

2. รบกวนส่งคำตอบทาง PM ไปที่ น้องเด่น Denmark หรือ คุณโก้ Cocoa หรือ เม mAy ก็ได้นะคะ ตามแต่สะดวกเลยค่ะ....ขอเป็นการส่งเพียง 1 ครั้งต่อ 1 userนะคะ

3. เนื่องจากบางรุ่นแอบยากมากมาย...อิอิอิ....เลยขอเป็นกำหนดที่สิ้นเดือน ม.ค. นี้นะคะ

4. (added by Ant) แอ๊นขอเพิ่มกฏข้อสี่นะค้า ว่าถ้าใครที่ร่วมแข่งขันส่งคำตอบไปที่PMแล้วรบกวนมารายงานตัวในกระทู้นี้ด้วยจ้ะว่าส่งการบ้านแร้น เพื่อนๆจะได้ทราบว่ามีใครมาร่วมสนุกกันบ้าง อีกทั้งยังเป็นการเช็คชื่อกันหน่อย ว่าใครบ้างน้อ จะให้ความร่วมมือมาเล่นเกมสนุกๆที่คุณเมย์อุตส่าไปทำมาตั้งนานเพื่อพวกเรา ตอบได้ครบไม่ครบไม่เป็นไรค่ะ พวกเราเน้นโชว์สปิริตเนาะ อิอิ

ส่วนรางวัลของผู้ชนะ มี 2 รางวัลค่ะ...โดยผู้ที่ชนะที่ 1 สามารถเลือกได้ก่อนค่ะ

1. Celine Teddy Bear Limited Edition ค่ะ

2. Romeo Gigli Coin Purse ค่ะ (Romeo Gigli เป็นหนึ่งในดีไซน์เนอร์ที่เคยออกแบบรุ่น Centenaire Limited Edition ให้กับ LV ค่ะ)

กติกาอื่นๆเพิ่มเติมยังนึงไม่ออกค่ะ...แหะๆๆๆ...เดี๋ยวคุณน้องเด่น กะคุณโก้จะมาช่วยโพสต์กติกาเพิ่มนะคะ

ขอเรียนเชิญเพื่อนๆเล่นกันเยอะๆน้าค้า :wink: :P :lol:

kunmuay's Avatar
    kunmuay is offline Trusted Member
    0/5

RE: << แฟนพันธุ์แท้ สยามแบรนด์เนมค่ะ >> มามะๆๆ มาเล่นกันน้าค้า

ลงชื่อคนแรก อิอิ

0/5

RE: << แฟนพันธุ์แท้ สยามแบรนด์เนมค่ะ >> มามะๆๆ มาเล่นกันน้าค้า

กติกามีอยู่ว่า

คนชนะเลิศต้องยก Teddy Bear ให้โกโก้ค่า ฮ่าๆๆๆๆ
    เล่นกันเลยนะคะเพื่อนๆ ยากโค่ดค่ะ รับประกัน
    อ่อๆ อย่ามัวกังวลเทียบ size กระเป๋ามากนะคะ
    เด๋วจะพลาดหลายใบ

พร้อมแล้วนะพวกเรา ก้าวไปสู่สนามสุดยอดแฟน SBN กันเถอะ!!!
    (ทำเสียงให้เหมือนเวลาดูทีวี champion หน่อยนะคะ แหะๆ)
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

0/5

5555 ขอเล่นด้วยค่า และหากเกิดฟลุ้คได้รางวัลหมี ขอยกให้คุณโกโก้ค่า :lol:

JanzA's Avatar
    JanzA is offline Trusted Member
    0/5

มึนพะย่ะค่ะ 8O
    ไปนั่งจ้องแป๊บเดียว ต้องงัดยาหม่องมาดมกันเลย :lol:
    ช่วงนี้่ไม่ค่อยได้ล็อคอินนะคะ ตอบ pm ช้าหน่อยน้า

paleypay's Avatar
    paleypay is offline Trusted Member
    0/5

:roll: :roll: :roll: :roll: :roll:
    โอ้ยยย คุงเมล์ทำไปด้ายไงอะ เป้แค่ดูยังงงเยย
    ไปโกยเพื่อนอีก 10 คนมาช่วยกันดู ดีก่า อิอิ

0/5

แจ้งข่าวจากโปรแกรมเมอร์นะครับ

ตอนนี้ตัวบอร์ดเองยังไม่สามารถ โพสไฟล์พวกเฟลช ได้นะครับ เพราะฉะนั้น คงต้องรบกวนให้สมาชิกไปเล่นเกมที่หน้าแรกเว็บก่อนนะครับ

0/5

เมย์จ๋า.................ทำไมแกล้งคนแก่ล่ะ...............อยากเล่นด้วย แต่แค่มอง 5 นาที ตาลาย เดินส่ายไปส่ายมา :?

แต่เห็นของรางวัล แล้วอยากได้.........เลื่อนข้อความมาเจอใครชนะให้โกโก้.......อันนี่เจ๊ยอมไม่ได้

โกโก้ มาแบ่งกันใช้นะ 555555555555 :lol:
    [SIGPIC][/SIGPIC]

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5

อ่าวๆๆๆ พี่โก้เอาน้องหมีไปแร้ว มันก็เหลือ coin purse ให้ผมอ่าจิ คิคิ

เดี๋ยวใครส่ง pm มาตอบที่ผม ผมจะเอามารวมๆ ส่งไปตอบที่พี่โก้เอง กร๊ากกกกก

ส่วนพี่โก้ก็ทำแบบเดียวกันก็ได้นะครับ รับรองเราสองคนชนะแน่ คริคริคริ :lol: (เริ่มวางแผนชั่วร้าย หุหุ)

ผมว่า ผมจับมือกับพี่บันฯ ไปเอายาดม ยาลม ยาหม่อง มาเร่ขายดีกว่า หารายได้ คิคิ รับรองคนเหมาเรียบบบบบบบ

ละลานตามักมัก สู้ๆ นะครับ :wink:

mAy's Avatar
    mAy is offline Trusted Member
    0/5

RE: <<<<< ทายซิว่ามีรุ่นอะไรบ้าง ตอบถูกมีรางวัลนะจ๊ะ >>>>

ต้ายตาย...กกต. ทั้ง 2 ท่าน เป็นกลางอย่างแรงน้าค้าเนี่ยยยยย ทีแรกเมตั้งใจว่าจาตั้งกติกาแบบตอบให้ครบหมดเลยค่ะ ปรากฏว่า ท่านกกต.โต้และท่านกกต.เด่น ปรามเอาไว้ค้า

เพื่อนๆช่วยเมเล่นเยอะๆหน่อยน้าค้า โพสต์เล่นๆก็ยังดีค้า...ถึงจาโพสต์เล่นๆแต่เยอะ เดี๋ยวจาหารางวัลมาเพิ่มค้า...5555 โน้มน้าวววสุดฤทธิ์....คือเรื่องของเรื่องแบบว่าทำตามเหลือกอ้า 8O 8O 8O 8O

ถ้าโหดไปนิด จามีแถมคำใบ้ด้วยดีไหมคะ

คุณหมวยคะ >> สู้ๆๆๆ...
    คุณ Puppe คะ >> แอบมีเซ่นน้าค้า...5555
    คุณ Janza ขา >> ถ้างานนี้ชนะนะคะมีแถมเซียงเพียวอิ้วเพิ่มให้ด้วยค้า
    คุณเป้คะ >> เกณฑ์มาเยอะๆเลยค้า
    เจ้บันขา >> เดี๋ยวนู่เอาไฮเป้กให้เจ้วันที่ 3 กพ. นะคะ...อิอิอิ...ดูไปดูมา แอบคิดถึงโฆษณา "แค่เต้นแค่เนี้ย...ถึงขนาดต้องใช้ยาดมกันแล้วหรอ"

Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook