Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 33

Thread: แนะนำโรงแรมสวยๆ ใกล้ๆ คิคิ

bua_benjakamol's Avatar
    bua_benjakamol is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

แนะนำโรงแรมสวยๆ ใกล้ๆ คิคิ

แนะนำโรงแรมสวยๆใกล้ๆคะ แถวๆพระราม5 เด็ก(ที่แก่แล้ว)พาไปเมื่อวาน เสียดายไม่ได้เอากล้องถ่ายรูปติดไปด้วย เลยต้องยืมรูปจากเว็บ
    แค่อยากหาไรแปลกๆใส่ชีวิตแค่น้านนนเอง คิคิ

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ครับ ขอนำรูปมาลงใหม่ เนื่องจากที่มีอยู่เดิมหายไป เพื่อให้กระทู้นี้ สามารถโชว์รูปที่หน้าเวบได้ ครับ
    ขอบคุณภาพจากลิงก์
    http://www.bananastate.com/uploadnew/showroom2/thumbnail/banana-17-7676.jpgครับ
    ขออภัยครับ หากรูปที่เรานำมาไม่เหมาะสม และขอชวนเจ้าของกระทู้เข้ามาแก้ไขได้ครับ

เตียงคะ

ทีวี

จากุชชี่ (เขียนผิดขออภัยคะ) เพิ่งเคยครั้งแรกในชีวิต รู้สึกเหมือนหมูอยู่ในหม้อน้ำเดือดไงไม่รู้ ฮ่าๆ

ที่อาบน้ำด้านนอก แบบโอเพ่น

.
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    เห็นชื่อโรงแรมล่ะพอรู้มั้ยอ่าาา ว่ามันเป็นโรงแรมประเภทไหน

อย่าต่อว่ากันนะ เรื่องเซ็กส์เป็นเรื่องธรรมชาติ......... พอดีพี่เค้าเจอในเว็บก็เลยลองดูกันซะหน่อย ใกล้ด้วย ไม่ต้องไปไกล ห้องแบบสปา เปิดประตูไปก็นึกว่าอยู่รีสอร์ทแล้วววอ้ะ คราวหน้าว่าจะไปค้างคืน คิคิ
    ก็แค่อยากหาอะไรแปลกๆแหวกแนวใ่ส่ชีวิตอ่ะจ้าาา ชีวิตรักจะได้ไม่จำเจนะจ๊ะ

ห้องแบบอื่นๆที่น่าสนใจ คิคิ ตอนแรกว่าจะไปห้อง boxing กรั่กๆ

เผื่ออยากเปลี่ยนบรรยากาศวันวาเลนไทน์
    ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับโรงแรมนี้นะคะ
    http://www.bananastate.com/th

٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶ mynameisgift ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶

ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครสักคน
    ...คนๆนั้นจะรักเราตอบ
    แต่ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครหลายคน
    ..เชื่อเถอะว่า จะไม่มีใครรักเราจริงเลย
    แม่แต้คนเดียว

0/5
    ปูเสื่อไว้ก่อนเลย ท่าจะยาวแฮะกระทู้นี้
    When you have eliminated the impossible, whatever remains, however improbable, must be the truth

Sherlock Holmes

clumsylady's Avatar
    clumsylady is offline Trusted Member
    0/5
    มาปูเสื่อต่อจากหมอไบรท์อ่ะ ..รอพวกเจ๊ๆๆ มาเห็นก่อนเถอะ
    ท่าจะยาว

wckook's Avatar
    wckook is offline Trusted Member
    0/5
    ฮ่า..ฮ่า..
    ขอบคุณที่แนะนำนะคะ

0/5
    แปลกดีค่ะ
    แม่ค้าอยู่ต่างจังหวัด ไม่สะดวกนัดดูสินค้า สินค้าทุกชิ้นแท้มั่นใจได้,ไม่รับคืนสินค้า,จัดส่งemsให้ฟรีค่ะ ,(ธ.กรุงเทพ 291 074 6821 ,ธ.กรุงไทย 361 006 0743,ธ.กสิกร 705 282 6114,ธ.ทหารไทย 429 213 1655 ) ชื่อบ/ช สารภี แซอ๋อ โอนเข้าบัญชีไหน กรุณาแจ้งด้วยนะค่ะ
    สนใจติดต่อสอบถาม โทร 080-3807714 หรือ PM โบว์ค่ะ ขอบคุณSBNสำหรับพื้นที่ดีดีด้วยค่ะ

bua_benjakamol is offline Trusted Member
    0/5
    แว้กกกก
    คิดอยู่นานสองนานนะเนี่ย ก่อนจะโพสต์
    ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶ mynameisgift ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶

ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครสักคน
    แต่ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครหลายคน
    ..เชื่อเถอะว่า จะไม่มีใครรักเราจริงเลย

0/5
    บันฯว่า คุณเจ้าของกระทู้ต้องชอบ
    "กล้วย"
    เหมือนบันแน่ ๆๆ

ผ่านทุกวันเลยล่ะ รร เนี่ย เพราะอยู่บริเวณ รร ลูกคนเล็ก

กระทู้นี่ รับรอง ยาว...................

ขอเบาะนิ่ม ๆ โซฟานุ่ม ๆ พร้อมกับ กระทิงแดงด้วยจ้า 555 โด๊ป ๆๆ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

0/5
    Quote Originally Posted by bandalee View Post
    บันฯว่า คุณเจ้าของกระทู้ต้องชอบ
    "กล้วย"
    เหมือนบันแน่ ๆๆ

ผ่านทุกวันเลยล่ะ รร เนี่ย เพราะอยู่บริเวณ รร ลูกคนเล็ก

กระทู้นี่ รับรอง ยาว...................

ขอเบาะนิ่ม ๆ โซฟานุ่ม ๆ พร้อมกับ กระทิงแดงด้วยจ้า 555 โด๊ป ๆๆ
    ชอบกล้วยเหมือนคุณบันรึป่าว คงต้องรอรูปจากมีตติ้งก่อนน๊ะ จะได้พิสูจจจจจน์ว่าเหมือนหรือไม่เหมือน คิคิ
    กิ๊ฟก็เพิ่งเคยไปแถวนั้นหนแรก โรงแรมเยอะมั่กๆ เด็ก(ที่แก่แล้ว) ก็ชี้ใหญ่ ตื่นตาตื่นใจ เหมือนไปดรีมเวิล์ดไงไม่รู้ - -"

philosophy_y's Avatar
    philosophy_y is offline Trusted Member
    0/5

Wowwwwww

80 Wowwwwwwww น่าสนใจ ^^
    แต่แฟนอยู่ไกลถึงเมกา ถ้าแอบไปหวังโดนตื้บแน่ๆเยย
    แต่ เอ๊ะ??????? จะไปคนเดียวทำไมล่ะเรา
    T-T มึนๆงงๆ แล้วก็แอบไปเศร้าคนเดียวต่อ ฮือ........
    please, put it in the simpler words.

nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member
    0/5
    จองห้อง Boxing หลังคลอดจะคืนสังเวียน กร๊าก!!!!!
    แหล่งแพร่เชื้อความสุข

Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook