Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 11 to 20 of 33

Thread: แนะนำโรงแรมสวยๆ ใกล้ๆ คิคิ

Warning Points:
    0/5
    เข้าไปดูในบอร์ด เค้าถามว่าห้องไหนอ่างใหญ่ๆ

555+
    sea:sand:sun=ME^__^

SuperMonkey's Avatar
    SuperMonkey is offline Trusted Member
    0/5
    วะวะวะวะวะว๊าววววววว จะไปห้อง Starwar!!! อิอิ

ratkatu's Avatar
    ratkatu is offline Trusted Member
    0/5

Talking

เง้อ....ขับผ่านบ่อยๆค่ะ เห็นจากถนนใหญ่ถามคุณแฟนหลายทีมันคือไรอะ 5555+ ได้คำตอบแระ
    AcHTuNg BiSSiGeR HuNd!!!!!

bua_benjakamol's Avatar
    bua_benjakamol is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by SuperMonkey View Post
    วะวะวะวะวะว๊าววววววว จะไปห้อง Starwar!!! อิอิ
    ไปแล้วมาบอกมั่งนะคะ ว่าห้องสวยแค่ไหน
    ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶ mynameisgift ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶

ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครสักคน
    ...คนๆนั้นจะรักเราตอบ
    แต่ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครหลายคน
    ..เชื่อเถอะว่า จะไม่มีใครรักเราจริงเลย
    แม่แต้คนเดียว

bua_benjakamol's Avatar
    bua_benjakamol is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by ratkatu View Post
    เง้อ....ขับผ่านบ่อยๆค่ะ เห็นจากถนนใหญ่ถามคุณแฟนหลายทีมันคือไรอะ 5555+ ได้คำตอบแระ

มันคือ fashion hotel คะ (ศัพท์สุภาพ) คิคิ
    ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶ mynameisgift ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶

ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครสักคน
    ...คนๆนั้นจะรักเราตอบ
    แต่ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครหลายคน
    ..เชื่อเถอะว่า จะไม่มีใครรักเราจริงเลย
    แม่แต้คนเดียว

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member
    0/5
    หูยยยยยยย

ต้องมีเวทีมวยด้วยเหรอ......

แต่เค้าตกแต่งสวยแปลกดีนะคะ

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    woh.... LOVE HOTEL...

Quote Originally Posted by bandalee View Post
    บันฯว่า คุณเจ้าของกระทู้ต้องชอบ

"กล้วย"
    เหมือนบันแน่ ๆๆ

ผ่านทุกวันเลยล่ะ รร เนี่ย เพราะอยู่บริเวณ รร ลูกคนเล็ก

กระทู้นี่ รับรอง ยาว...................

ขอเบาะนิ่ม ๆ โซฟานุ่ม ๆ พร้อมกับ กระทิงแดงด้วยจ้า 555 โด๊ป ๆๆ
    แหม แหม แหม... ชื่อโรงแรมนี่ต้องโดนใจเจ๊บันมากๆ ถึงกับโด๊ปกระทิงแดงเตรียมพร้อมขึ้นสังเวียนเลยนะคะเจ๊...

เอ... เลิฟโฮเต็ลนี่อยู่ใกล้ๆ โรงเรียนเลยเหรอเนี่ย... โห...
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

0/5
    Quote Originally Posted by Meesook View Post
    woh.... LOVE HOTEL...

แหม แหม แหม... ชื่อโรงแรมนี่ต้องโดนใจเจ๊บันมากๆ ถึงกับโด๊ปกระทิงแดงเตรียมพร้อมขึ้นสังเวียนเลยนะคะเจ๊...

เอ... เลิฟโฮเต็ลนี่อยู่ใกล้ๆ โรงเรียนเลยเหรอเนี่ย... โห...
    รร อยู่ใกล้ ๆ แถวนั้นจ๊ะ แต่คนละเส้นทาง
    [SIGPIC][/SIGPIC]

linaja's Avatar
    linaja is offline Trusted Member
    0/5
    น่าสนใจอย่างแร่งงงง

แต่... เค้ามีบริการจัดหาแฟนให้ด้วยมั้ย จะได้ใช้บริการครบวงจรมันเลย อิอิ
    เรียนรู้คน ด้วยตัวเราเอง ไม่ใช่จากปากคนอื่น

ปากคนห้ามได้ ความคิดคนห้ามไม่ได้

N'Bungkee
    "Rest In Peace My Dearest"

0/5
    Quote Originally Posted by bandalee View Post
    บันฯว่า คุณเจ้าของกระทู้ต้องชอบ

"กล้วย"
    เหมือนบันแน่ ๆๆ

ผ่านทุกวันเลยล่ะ รร เนี่ย เพราะอยู่บริเวณ รร ลูกคนเล็ก

กระทู้นี่ รับรอง ยาว...................

ขอเบาะนิ่ม ๆ โซฟานุ่ม ๆ พร้อมกับ กระทิงแดงด้วยจ้า 555 โด๊ป ๆๆ

ไปพร้อมกับกิ๊ก คนไหนดีค๊า

ปล เป็นโรงแรมที่น่าสนใจทีเดียว โดยเฉพาะห้องboxing

Page 2 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook