Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 12 of 12

Thread: +*+*อยากได้คำแนะนำค่ะ(ชุดที่เหมาะไปสอบป.โท)+*+*

bsakuna's Avatar
    bsakuna is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

ชุดไปสอบ ป.โท

ชุดที่ใส่ไปควรจะเป็นกระโปรง แนว ๆ ที่ทุกท่านแนะนำมาน่ะคะ

เสนอแนะว่าไม่ควรนุ่งกางเกงนะคะ

Warning Points:
    0/5

ชุดที่ใส่แล้วมั่นใจค่ะ

เพิ่งไปสัมภาษณ์เรียนต่อมาเหมือนกันค่ะ พอดีว่าไปสอบต่อที่คณะเดิมตอนเรียนตรี รู้จักกับอาจารย์แล้วเลยไม่ค่อยเกร็งเท่าไหร่ แต่ก็แต่งตัวที่เรียบร้อยค่ะ ใส่เสื้อคาร์ดิแกน กระโปรงสีสุภาพ รองเท้าคัชชู แล้วก็แต่งหน้าแค่บางๆค่ะ ไม่มากไป ไม่น้อยไป ถ้าผมยาวก็ไดร์ให้เรียบร้อยค่ะ

โชคดีนะคะ ตอบคำถามแบบมั่นใจค่ะ เป็นตัวของตัวเอง อย่าเสแสร้งปั้นคำตอบให้สวยงาม อาจารย์เค้าดูออก ว่าแกล้งปั้นคำตอบ หรือ เป็นคำตอบจากใจจริงๆ ยิ้มสู้ ตาเป็นประกายแจ่มใสค่ะ โชคดีนะคะ

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook