Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 17 1 2 3 11 ... LastLast
Results 1 to 10 of 170

Thread: สุดประทับใจงาน Meeting.03

Warning Points:
    0/5

สุดประทับใจงาน Meeting.03

มีทติ้งครั้งที่ 3...........สุดประทับใจทุก ๆ เรื่อง

ขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกคนนะค่ะ ที่มาร่วมงานปาร์ตี้กัน งานนี้จะสนุกไม่ได้เลยถ้าไม่มีพวกเพื่อน ๆ
    ขอบคุณ pong - จัดหาสถานที่
    ขอบคุณ แจน จิ๊บ เก๋ - ป้ายชื่อ ฉลากจับรางวัล display ตกแต่ง
    ขอบคุณ ตากล้อง รับเชิญ ท่าน 3 ท่าน
    ขอบคุณ AAA - ที่ดูแลเรื่องบัญชี รายรับ-รายจ่าย และของชำร่วย
    ขอบคุณ รร.เซนจูรี่ - ที่ดูแลพวกเราเป็นอย่างดี ไม่ว่าจะเป็น สถานที่ อาหาร ขออะไร ก็หาให้ได้
    ขอบคุณของรางวัลและขนมที่เพื่อน ๆ ให้การสนับสนุน - JuneJune / nubeebee / drmoonoi / -bow- / korkair / ledhara / sui / joywila /cocoa/due etc. (เอ่ยชื่อไม่หมดต้องขออภัย ของรางวัลเยอะจริง ๆ )

สำหรับธีมเมื่อวาน ชุดขาว ประทับใจจังเลย เพื่อน ๆ ให้ความร่วมมือกัน ดูแล้วปลื้มจริง ๆ ส่วนคนที่ไม่ได้ใส่ไป ก็ฮากันเล็กน้อย เพราะโดนบันฯ ทำโทษ อิอิ.......ทีแรกคิดว่าจะให้เป็นลูกเป็ดขี้เหร่ แต่เพื่อน ๆไม่มีใครร้องได้ ก็เลยต้องมาเต้นไก่ย่าง 555 โอ๊ยมันจริง ๆๆ ก้นแต่ละคนที่ถูกเสียบ

เมื่อวานตอนที่เป็นพิธีกร บางคำถามที่ถามเพื่อน ๆ ไปนั้น อย่าคิดมากนะคะ อยากให้งานมีสีสัน เลยอาจจะต้องปล่อยมุก ปล่อยเพชร ไปบ้าง แต่อย่างไงก็ต้องบอกได้คำเดียวว่า ขอบคุณจากใจจริง ๆ ที่เพื่อน ๆ ทุกคน ยอมร่วมมือช่วยทำตามและร่วมสนุกกัน อย่างสนุกสนาน ไม่มีเขินอาย (ไม่รู้ว่าอายกันหรือเปล่า แต่ที่แน่ ๆ เจ๊ไม่อายฟ่ะ 555+)

เพื่อน ๆ ที่ได้ไปไม่ทราบว่าประทับใจกับชำร่วยที่ผู้จัดเตรียมไว้ให้หรือเปล่า บันฯ ชอบมากเลยคะ หมวกสีแดงแรงฤทธิ์ งานดีจัง

ส่วนใครที่ไม่ได้ไปงานนี้ บอกได้คำเดียวว่า น่าเสียดาย

-ขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกคนค่ะ-
    ...รักนะ จุ๊บ จุ๊บ...

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ครับ ขอนำรูปมาลง เพื่อให้กระทู้นี้ สามารถโชว์รูปที่หน้าเวบได้ ครับ
    เคล็ดลับง่ายๆ ที่ช่วยให้กระทู้ของเพื่อนๆ สามารถโชว์ที่หน้าเวบได้ครับ
    และยังช่วยให้ชุมชนที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน สวยงาม และน่าอยู่ยิ่งขึ้นครับ
    ขอบคุณภาพจากลิงก์ http://photos-a.ak.fbcdn.net/photos-...27088_6454.jpg ครับ
    ขออภัยครับ หากรูปที่เรานำมาไม่เหมาะสม และขอชวนเจ้าของกระทู้เข้ามาแก้ไขได้ครับ
    ทีมงาน SBNTown
    [SIGPIC][/SIGPIC]

TwinkleStar's Avatar
    TwinkleStar is offline Trusted Member
    0/5
    มาปูเสื่อรอดูรูปก๊าบบบบบบบบบ
    ....This avatar was designed by K'mAy for DenMark and TwinkleStar on SBN....

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5
    เด็กบ้านนอกมารอดูรูปด้วยคนคับ อิอิอิ

nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member
    0/5
    มารอดูด้วยคนค่ะ Meeting ชาวเหนือยังนัดกันไม่ลงตัวเลยค่ะ
    แหล่งแพร่เชื้อความสุข

oum_ja's Avatar
    oum_ja is offline Trusted Member
    0/5
    เสียดายไปไม่ได้

รอชมรูปน่ารักๆๆนะค่ะ
    Love is life.
    And if you miss love,
    you miss life.

ความรักคือชีวิต
    ถ้าคุณพลาดโอกาสที่จะรัก ก็เท่ากับ
    คุณพลาดโอกาสที่จะใช้ชีวิต

Leo Buscaglia

0/5
    Quote Originally Posted by TwinkleStar View Post
    มาปูเสื่อรอดูรูปก๊าบบบบบบบบบ
    ต้องรอป้าจะอิ๊บจ้า.......สงสัยตอนนี้กำลังเฉาะ ส่วนตากล้องมืออาชีพอีก 2 คน ก็คงกำลังมึนงงกับงานเมื่อคืนเป็นแน่ 555

Quote Originally Posted by DenMark View Post
    เด็กบ้านนอกมารอดูรูปด้วยคนคับ อิอิอิ
    แหม ๆๆ จะดูอะไรอีกล่ะ ได้ข่าวว่าได้ดูสดมิใช่หรือ น้องเราทันสมัยจริง ๆ

Quote Originally Posted by nam View Post
    มารอดูด้วยคนค่ะ Meeting ชาวเหนือยังนัดกันไม่ลงตัวเลยค่ะ
    ไว้บันฯ ไปเหนือแล้วนัดกัน ดีม๊ะ ๆๆ

Quote Originally Posted by oum_ja View Post
    เสียดายไปไม่ได้

รอชมรูปน่ารักๆๆนะค่ะ
    ใช่คะ น่าเสียดาย 555 คราวหน้าห้ามพลาดนะคะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

pinja's Avatar
    pinja is offline Trusted Member
    0/5
    ขอคอนเฟิร์ม เจ๊บันน่ารักสุด ๆ ค่ะ เป็นพิธีกรที่ทำให้ขำได้ตลอดงานจริง ๆ ค่ะเจ๊ เพื่อน ๆ ทุกคนก็น่ารักมากกกค่ะ ดีใจที่ได้ไปงานนี้นะค๊า
    When LoVe comE KnoCkiN'

Drmoonoi's Avatar
    Drmoonoi is offline Trusted Member
    0/5
    เข้ามารอชมภาพตามระเบียบเหมือนกันจ้า กระทู้นี้คงยาวและป๊อบปูล่าเหมือนเคย เลยเอาไก่ย่างข้าวเหนียว ปลาหมึกย่าง มาให้กินเล่นไปพลางๆ เนอะ คนไม่ได้ไปจะได้ไม่น้อยใจ

แถมด้วยเป๊ปซี่เย็นๆ อีกแก้ว

nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Drmoonoi View Post
    เข้ามารอชมภาพตามระเบียบเหมือนกันจ้า กระทู้นี้คงยาวและป๊อบปูล่าเหมือนเคย เลยเอาไก่ย่างข้าวเหนียว ปลาหมึกย่าง มาให้กินเล่นไปพลางๆ เนอะ คนไม่ได้ไปจะได้ไม่น้อยใจ

แถมด้วยเป๊ปซี่เย็นๆ อีกแก้ว
    ของอร่อยมาอีกแล้ว เสื่อว่างมั๊ยคะ นั่งด้วยน๊าาาา
    แหล่งแพร่เชื้อความสุข

0/5
    งัวเงียขี้ตามาตอบกระทู้

เอารูปจากกล้องตัวเล็กของผมให้ดูเรียกน้ำย่อยกันไปก่อนนะครับ

ส่วนรูปจริงๆคงต้องรอจากกล้องใหญ่

เมื่อคืนขำ เจ๊บันฯ จนเหนื่อย ขอบคุณเจ๊บันดาลี และทีมงานทุกคนด้วยครับ

Page 1 of 17 1 2 3 11 ... LastLast

Comments from Facebook