Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 17 FirstFirst 1 2 3 4 5 13 ... LastLast
Results 21 to 30 of 170

Thread: สุดประทับใจงาน Meeting.03

authentic_only's Avatar
    authentic_only is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ตามมาสมทบหมูน้อย หน้าที่ประจำค่ะ ปูเสื่อรอ...

เสื่อ กก OTOP

.
    .

หรือจะเอา damier picnic mat

.
    .

รักในหลวง และ ครอบครัว...

nooni's Avatar
    nooni is offline Trusted Member
    0/5
    รอชม ด้วยคน ค่า ... อิจฉา จิงๆๆๆๆ
    <<<< "You get the best out of others when you give the best of yourself." >>>>

pinja's Avatar
    pinja is offline Trusted Member
    0/5
    เสียดาย อยู่ไม่ทันจบงานหน่ะ แอบหนีกลับก่อง ไว้เจอกันอีกทีมีทติ้งหน้านะค๊าทุกคน
    When LoVe comE KnoCkiN'

nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Drmoonoi View Post
    คุณน้ำขา หนูเบี้ยน้อย หอยน้อย รีบเข้ามาดู เลยถือแต่กระดาษหนังสือพิมพ์ ติดมือมาจ้า หนูตู๊ด ไม่ใหญ่เท่าไหร่ นั่งสองคนได้สบายมากเจ้า (เป็นคนเหนือใช่มั้ยค่ะ เมือกี้ แอบไปดูรูปบ้านพี่มาด้วย ว่าจะพีเอ็มไปถามอยู่เหมือนกันว่าพี่จ้างใครออกแบบตกแต่งภายในให้ คือแอบสนใจนะจ้ะ สวยมากมายเลยค่ะ)
    พี่น้ำก็ตู๊ดไม่ใหญ่ แต่ท้องโต ฮ่าาา สถาปนิคที่ออกแบบบ้านชื่อ คุณ จิตสุนทร ภู่ตระกูล วิศวกรโครงสร้าง คุณ ศรพนธ์ ม้ามณีค่ะ บริษัท Architect & Engineer
    แหล่งแพร่เชื้อความสุข

ledhara's Avatar
    ledhara is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by bandalee View Post
    ขึ้นไปดูรูปอีกที ยัยแอน อยู่หลังจริง ๆ ฟ่ะ 555555555 มันแอบได้มิด เห็นแต่เป๋า โชคดีจำได้ว่ามันถือน้องรูฟิตมา 55555555555

06 ROUGE VIF CITY ค่ะ บอกเจ๊เค้าไปหลายรอบแล้ว แต่ด้วยอายุ อานาม................เอ่อ ไม่รู้เจ๊แกได้ยินไม่ชัด เพราะหูเริ่มตึ่ง..........ตึง...........ตึ๊ง.....................หรือ ออกเสียง ม่าย....
    ชัดอ่ะ..................เป็นรุ่นอย่างเจ๊ว่าเรื่อยเลย ยังบอกอีกเจ๊จะไปอ้อนแฟนมาซื้อ เพราะแค่ชื่อสีรับรองรีบควักจ่ายแน่นอน
    --------------------------------
    * * C I T Y o f B A L E N C I A G A * *
    05BubbleGum05Turquoise05SkyBlue05DolmaGreen..
    05Bordeaux05Caramel05Magenta05OliveGreen.......
    05RougeTheatre05Chocolate05Black04Anis04Yellow

linaja's Avatar
    linaja is offline Trusted Member
    0/5
    ดูไว้เป็นกรณีศึกษา สำหรับงานมีทติ้งคราวหน้า เผื่อมีโอกาสได้ไป 55+
    เลยได้ประจักษ์ว่า งานนี้ใครขี้อาย ควรหอบน้องเป๋าใบยิ่งโตยิ่งดีไปด้วยจัฃะได้ปิดมิด
    แต่สงสัยสำหรับลิแล้ว keepall 55 จะปิดนู๋มิดมั้ยยังไม่รู้เลยอ่าดิ 55
    พี่นีน่า สงสัยนู๋ต้องไปขอยืมผ้าห่มพี่ ไว้งานมีทติ้งหน้าเนอะ ได้ป่าวเอ่ย พี่นีน่าคนสวย
    เรียนรู้คน ด้วยตัวเราเอง ไม่ใช่จากปากคนอื่น

ปากคนห้ามได้ ความคิดคนห้ามไม่ได้

N'Bungkee
    "Rest In Peace My Dearest"

0/5
    รูป Black-mail หน่ะอยู่ที่ไบรท์ค้าบ "เจ๊บันนาน่า"

เอามาประมูลดีกว่า คุคุคุ
    แต่ Confirm ว่างานสนุกจริงๆ ครับผม

เดี๋ยวเอารูปจากกล้องน้องชายมาลงน๊า
    When you have eliminated the impossible, whatever remains, however improbable, must be the truth

Sherlock Holmes

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by bandalee View Post
    โอกาสมาถึง แล้วจะให้เจ๊เสียโอกาสหรือเหมียว ว่าแต่ว่า เมื่อคนถึงบ้านปลอดภัยดีหรือเปล่า เจ๊เป็นห่วง 555555555555555555 + กับอิจฉานะรู้มั่ย คิกคิก เมื่อคืนเจ๊ถึงบ้านสามีเจ๊ชวนดริ้งอีก โอ๊ยยยยยย กว่าจะได้นอน นู้น ตี 3
    เมื่อคืนกลับบ้านปลอดภัยดีค่า.... แหม แหม... ขอบคุณสำหรับความห่วงใยนะคะ...

ว่าแต่ที่เจ๊นอนตีสามน่ะ สามีชวนดริ๊งค์แน่เร้อ... เห็นตอนอยู่ในวงเหล้า เจ๊ซ้อมลีลาไว้แล้วนี่นา...
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

pong's Avatar
    pong is offline Trusted Member
    0/5

ขอบคุณของรางวัลและขนมที่เพื่อน ๆ ให้การสนับสนุน - JuneJune / nubeebee / drmoonoi / -bow- / korkair / ledhara / sui / joywila /cocoa/due etc. (เอ่ยชื่อไม่หมดต้องขออภัย ของรางวัลเยอะจริง ๆ )
    ขอเพิ่มคุณ คุณจูน sakuranotoki อีกคนนะคะ

Quote Originally Posted by Bright View Post
    "เจ๊บันนาน่า"
    โอ........เจ๊ได้ฉายาใหม่ซะเร๊ววววววว เจ๊บันนาน่า......กล้วยไว้เจ้าหมดไปทั้งหวีเลยอ่า.....
    นับถือเจ๊บันฯมากค่ะ แรงเยอะจริงๆ พูดตั้งแต่เริ่มงาน จนเพื่อนๆกลับไปกันหมดแล้ว ยังไม่หยุดเลย
    ขอบคุณพิธีกรอย่างเจ๊มากๆค่ะ ถ้าไม่ได้เจ๊งานคงเงียบไปเยอะเลย

ขอบอกสนุกมากมากกกก ใครไม่ได้ไปน่าเสียดายจัง ของรางวัลเยอะจริง ไปก่อนเดี๋ยวมาเม๊าส์ใหม่

sakuranotoki's Avatar
    sakuranotoki is offline Trusted Member
    0/5
    คราวหน้าไม่พลาดค่ะ.....
    สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมที่
    โทร. 086-977-6230
    หรือที่ jun.kullatida@gmail.com

Page 3 of 17 FirstFirst 1 2 3 4 5 13 ... LastLast

Comments from Facebook