Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 17 FirstFirst 1 2 3 4 12 ... LastLast
Results 11 to 20 of 170

Thread: สุดประทับใจงาน Meeting.03

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    หนุกมากกก... เจ๊บันนาน่ารั่วได้อีกฮ่ะ... สัมภาษณ์แต่ละคนนี้ เหงื่อตก โดยเฉพาะท่านชายทั้งหลาย... ขาสั่นกันคาเวทีกันเลยทีเดียว...

ขอบคุณผู้จัดงานทุกคนนะคะ...

ป.ล. ทินีได้รางวัลใหญ่มาด้วย คุ้มจริงๆ... รางวัลแพงกว่าค่าเข้างานอีก ใครที่ไม่ได้ไป ขอบอกว่าเสียดายแทน...
    ป.ล. สอง ขอบคุณ คุณ cocoa ผู้อภินันทนาการกระเป๋า Charles & Keith ที่ทินีได้รับมานะคะ... น่าร๊าก...
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

minny's Avatar
    minny is offline Trusted Member
    0/5
    เข้ามารอดูรูปสวยๆด้วยคนนะคะ

wannit's Avatar
    wannit is offline Trusted Member
    0/5
    สองพยางค์

.........

อิจฉา

0/5
    Quote Originally Posted by pinja View Post
    ขอคอนเฟิร์ม เจ๊บันน่ารักสุด ๆ ค่ะ เป็นพิธีกรที่ทำให้ขำได้ตลอดงานจริง ๆ ค่ะเจ๊ เพื่อน ๆ ทุกคนก็น่ารักมากกกค่ะ ดีใจที่ได้ไปงานนี้นะค๊า
    ขอบคุณมากค่ะนู๋ปิ่น เจ๊ดีจัยนะที่ได้เจอนู๋สักที

Quote Originally Posted by Drmoonoi View Post
    เข้ามารอชมภาพตามระเบียบเหมือนกันจ้า กระทู้นี้คงยาวและป๊อบปูล่าเหมือนเคย เลยเอาไก่ย่างข้าวเหนียว ปลาหมึกย่าง มาให้กินเล่นไปพลางๆ เนอะ คนไม่ได้ไปจะได้ไม่น้อยใจ

แถมด้วยเป๊ปซี่เย็นๆ อีกแก้ว

กรี๊ดดดด รู้มั่ยว่าปลาหมึกของโปรดบันฯ หิว ๆๆ เมื่อคืนยังไม่อิ่ม 555
    Quote Originally Posted by nam View Post
    ของอร่อยมาอีกแล้ว เสื่อว่างมั๊ยคะ นั่งด้วยน๊าาาา
    อย่าลืมเอาพัดมาด้วยนะคะ เพราะทู้นี่ hot แน่นอน อิอิ

Quote Originally Posted by yaminter View Post
    งัวเงียขี้ตามาตอบกระทู้

เอารูปจากกล้องตัวเล็กของผมให้ดูเรียกน้ำย่อยกันไปก่อนนะครับ

ส่วนรูปจริงๆคงต้องรอจากกล้องใหญ่

เมื่อคืนขำ เจ๊บันฯ จนเหนื่อย ขอบคุณเจ๊บันดาลี และทีมงานทุกคนด้วยครับ

ขอบคุณน้องแย้มเหมือนกัน เป็น ชายคนแรกของงานที่ก้าวสู่ห้องมีทติ้ง และอยู่จนเลิก ประทับใจ สุด ๆๆ งานหน้าห้ามพลาดนะ ว่าแต่ในรูป เจ๊ขำยัยนีน่าฟ่ะ 55555555555555 นั่งเหมือนเข้าส้วมซึมงั้นเลยอ่ะ 5555555555
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Drmoonoi's Avatar
    Drmoonoi is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by nam View Post
    ของอร่อยมาอีกแล้ว เสื่อว่างมั๊ยคะ นั่งด้วยน๊าาาา
    คุณน้ำขา หนูเบี้ยน้อย หอยน้อย รีบเข้ามาดู เลยถือแต่กระดาษหนังสือพิมพ์ ติดมือมาจ้า หนูตู๊ด ไม่ใหญ่เท่าไหร่ นั่งสองคนได้สบายมากเจ้า (เป็นคนเหนือใช่มั้ยค่ะ เมือกี้ แอบไปดูรูปบ้านพี่มาด้วย ว่าจะพีเอ็มไปถามอยู่เหมือนกันว่าพี่จ้างใครออกแบบตกแต่งภายในให้ คือแอบสนใจนะจ้ะ สวยมากมายเลยค่ะ)

ledhara's Avatar
    ledhara is offline Trusted Member
    0/5
    คุณมีสุข เจ๊รั่วได้อีกเยอะ(แบบอัลลิมิตอ่ะ) ฮาเจ๊หัวเราะจนเมื่อยๆๆๆๆๆๆ

ปล.เจ๊ระวังรูป แบล็คเมล์ นะ ช็อตนั้นอ่ะ เด็ดสุดแล้ว
    --------------------------------
    * * C I T Y o f B A L E N C I A G A * *
    05BubbleGum05Turquoise05SkyBlue05DolmaGreen..
    05Bordeaux05Caramel05Magenta05OliveGreen.......
    05RougeTheatre05Chocolate05Black04Anis04Yellow

0/5
    โอว..

คำหร้าอย่างพัท สิอดไปเซิ้งเรยงับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

***สิมิเปงราย สิว่าสิรอเบิ่งรูปคุงพี่ที่น่าร้าก เซิ้งกังจนน้ำหมากกาจายดีก่า งับๆๆๆๆๆๆๆๆ 555+

0/5
    Quote Originally Posted by Meesook View Post
    หนุกมากกก... เจ๊บันนาน่ารั่วได้อีกฮ่ะ... สัมภาษณ์แต่ละคนนี้ เหงื่อตก โดยเฉพาะท่านชายทั้งหลาย... ขาสั่นกันคาเวทีกันเลยทีเดียว...

ขอบคุณผู้จัดงานทุกคนนะคะ...

ป.ล. ทินีได้รางวัลใหญ่มาด้วย คุ้มจริงๆ... รางวัลแพงกว่าค่าเข้างานอีก ใครที่ไม่ได้ไป ขอบอกว่าเสียดายแทน...
    ป.ล. สอง ขอบคุณ คุณ cocoa ผู้อภินันทนาการกระเป๋า Charles & Keith ที่ทินีได้รับมานะคะ... น่าร๊าก...
    โอกาสมาถึง แล้วจะให้เจ๊เสียโอกาสหรือเหมียว ว่าแต่ว่า เมื่อคนถึงบ้านปลอดภัยดีหรือเปล่า เจ๊เป็นห่วง 555555555555555555 + กับอิจฉานะรู้มั่ย คิกคิก เมื่อคืนเจ๊ถึงบ้านสามีเจ๊ชวนดริ้งอีก โอ๊ยยยยยย กว่าจะได้นอน นู้น ตี 3

Quote Originally Posted by minny View Post
    เข้ามารอดูรูปสวยๆด้วยคนนะคะ
    ได้เลย มารอดูนะคะ ระวังนะ ตาจะร้อน อิอิ เพราะอิจฉาพวกเราไงจ๊ะ

Quote Originally Posted by wannit View Post
    สองพยางค์

.........

อิจฉา
    น้องโอ๋......นู๋เนี่ยน่าตีที่สุด เห็นในเว็บก็บ่อย ๆ แต่มีทติ้งทีรัยนู๋ไม่ไปสักที เจ๊นะรอดูตัวเป็น ๆ ของนู๋อยู่นะ....งานหน้าห้ามพลาดนะจ๊ะ

0/5
    Quote Originally Posted by ledhara View Post
    คุณมีสุข เจ๊รั่วได้อีกเยอะ(แบบอัลลิมิตอ่ะ) ฮาเจ๊หัวเราะจนเมื่อยๆๆๆๆๆๆ

ปล.เจ๊ระวังรูป แบล็คเมล์ นะ ช็อตนั้นอ่ะ เด็ดสุดแล้ว
    ถ้าใครลงนะ เจ๊เคืองเลยล่ะ ตรูด่าจริง ๆ ไม่พูดเล่น

Quote Originally Posted by pattararat View Post
    โอว..

คำหร้าอย่างพัท สิอดไปเซิ้งเรยงับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

***สิมิเปงราย สิว่าสิรอเบิ่งรูปคุงพี่ที่น่าร้าก เซิ้งกังจนน้ำหมากกาจายดีก่า งับๆๆๆๆๆๆๆๆ 555+
    งับ งับ รอดูนะ งับ งับ แล้วจะเห็นแสงรัศมีของแต่ละนาง งับ

0/5
    ขึ้นไปดูรูปอีกที ยัยแอน อยู่หลังจริง ๆ ฟ่ะ 555555555 มันแอบได้มิด เห็นแต่เป๋า โชคดีจำได้ว่ามันถือน้องรูฟิตมา 55555555555

Page 2 of 17 FirstFirst 1 2 3 4 12 ... LastLast

Comments from Facebook