Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ***** เปิดรับหิ้วของจาก kingpower Duty Free และ Hong Kong-Singapore จ้า *****

Warning Points:
    1/5

Thumbs up ***** เปิดรับหิ้วของจาก kingpower Duty Free และ Hong Kong-Singapore จ้า *****

เปิดรับ Pre-Order และ Hong Kong หรือ Singapore แล้วแต่รอบนะจ้า

รอบเดือน JUNE/2013 : รอบนี้รับหิ้วจาก King Power เท่านั้น

ฝากหิ้ว น้ำหอม เครื่องสำอางค์ กระเป๋า และอื่นๆ จาก King Power Duty Free คิดราคาตามป้ายเลยจ้า ยกเว้นบาง brand เช่น ยี่ห้อ SK-II , Chanel,La Mer, COACH คิดค่าหิ้ว 10% จากราคาป้ายจ้า ทุกชิ้นขอเงินมัดจำ 50% ต่อชิ้น จ้า

ที่ซอยรางน้ำมี makeup burberry , Armani วางขายแล้วนะคะ แต่ที่สนามบินไม่มีจ้า ใครสนใจฝากหิ้วได้เลยค๊า ราคาถูกกว่าเค้าเตอร์ห้างมากๆจ้า

สามารถเช็คราคาสินค้าได้ที่ King Power ซอยรางน้ำ หรือที่ callcenter โทร 02-677 8899

ค่าส่งแบบลงทะเบียนเริ่มต้น 30 บาท/ชิ้น ถ้าเป็น EMS เริ่มต้น 50 บาท/ชิ้น ซื้อหลายชิ้น เดี๋ยวเราคำนวณค่าส่งให้อีกทีคะ
    สามารถนัดรับสินค้าได้ แต่ของเป็นใน กทม. ตามแต่ที่ตกลงกันจ้า

ปิดรับวันที่ 20 มิ.ย. นะคะ ใครฝากหิ้วแต่ไม่โอนเงินมัดจำให้ เราไม่ซื้อให้นะจ้า

เราจะเริ่มติดต่อ กลับวันที่ 24 มิ.ย. เพื่อบอกว่า ของที่ฝากหิ้ว ซื้อมาให้ได้รึป่าว ถ้าซื้อมาให้ก็โอนเงินส่วนที่เหลือ+ค่าส่ง ให้เรา แล้วเราก็จะส่งของให้พร้อมแจ้งเลขที่ส่งคะ แต่ถ้าไม่ได้ซื้อมาให้ แปลว่าของหมด หาไม่มี เราก็จะโอนเงินมัดจำคืนให้จ้า ไม่เบี้ยวแน่นอน

สนใจลองคุยกันก่อนได้จ้า ที่ iamkid@windowslive.com หรือโทร 089-525 9416 หรือ Line : iam-kids

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    รูปใบเสร็จส่วนหนึ่งจาก King Power ที่ผ่านมา มีทั้งที่ซื้อมาใช้เอง + ที่รับหิ้วของจาก King Power ที่ผ่านๆมาคะ จะได้มั่นใจว่า เราซื้อจาก King Power จริงๆ ไม่ได้โมเมหรือแอบอ้างใดๆคะ

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    เอารูปมาให้ดู เป็นใบเสร็จไปรษณีย์ที่เราได้เคยส่งของให้ลูกค้าคะ นี่แค่ส่วนหนึ่งนะคะ เพราะเราจะเก็บบิลไว้ในกล่องทิชชู่เปล่าตามรูปคะ

มีลูกค้าบางคนอยากให้ลงเลขที่ส่งในกระทู้ขาย แต่เราขออนุญาติไม่ลงนะคะ จะบอกกับลูกค้าของเราโดยตรงผ่านช่องทางที่ได้ทำการติดต่อกันตั้งแต่ ต้นเท่านั้นคะ เพราะถ้าลง จะเป็นช่องทางให้มิจฉาชีพนำเลขที่ไปแอบอ้างหลอกลวงคนอื่นได้คะ แต่เราเอารูปมาให้ดูว่าจัดส่งแล้วจริงๆ

เผื่อคนที่ไม่เคยซื้อของกับเรา จะได้มั่นใจว่า เราจัดส่งของให้แน่นอน ไม่มีเบี้ยวจ้า

สนใจ ..... สอบถามได้น๊าค๊า

ขอบคุณพื้นที่ดีๆใน SBN แห่งนี้มากนะคะ ^^/

Last edited by iamkids; 06-07-2013 at 11:06 PM. Reason: update รอบ pre-order

Warning Points:
    1/5

Re: ***** เปิดรับหิ้วของจาก kingpower Duty Free และ Hong Kong-Singapore จ้า *****

เปิดรับ Pre-Order และ Hong Kong - Singapore แล้วแต่รอบนะจ้า

รอบเดือน 5/2013 : รอบนี้รับหิ้วจาก King Power เท่านั้น

ฝากหิ้ว น้ำหอม เครื่องสำอางค์ กระเป๋า และอื่นๆ จาก King Power Duty Free คิดราคาตามป้ายเลยจ้า ยกเว้นบาง brand เช่น ยี่ห้อ SK-II , Chanel,La Mer, COACH คิดค่าหิ้ว 10% จากราคาป้ายจ้า ทุกชิ้นขอเงินมัดจำ 50% ต่อชิ้น จ้า

ที่ซอยรางน้ำมี makeup burberry , Armani วางขายแล้วนะคะ แต่ที่สนามบินไม่มีจ้า ใครสนใจฝากหิ้วได้เลยค๊า ราคาถูกกว่าเค้าเตอร์ห้างมากๆจ้า

สามารถเช็คราคาสินค้าได้ที่ King Power ซอยรางน้ำ หรือที่ callcenter โทร 02-677 8899

ค่าส่งแบบลงทะเบียนเริ่มต้น 30 บาท/ชิ้น ถ้าเป็น EMS เริ่มต้น 50 บาท/ชิ้น ซื้อหลายชิ้น เดี๋ยวเราคำนวณค่าส่งให้อีกทีคะ
    สามารถนัดรับสินค้าได้ แต่ของเป็นใน กทม. ตามแต่ที่ตกลงกันจ้า

ปิดรับวันที่ 8 พ.ค. นะคะ ใครฝากหิ้วแต่ไม่โอนเงินมัดจำให้ เราไม่ซื้อให้นะจ้า

เราจะเริ่มติดต่อ กลับวันที่ 12 พ.ค. เพื่อบอกว่า ของที่ฝากหิ้ว ซื้อมาให้ได้รึป่าว ถ้าซื้อมาให้ก็โอนเงินส่วนที่เหลือ+ค่าส่ง ให้เรา แล้วเราก็จะส่งของให้พร้อมแจ้งเลขที่ส่งคะ แต่ถ้าไม่ได้ซื้อมาให้ แปลว่าของหมด หาไม่มี เราก็จะโอนเงินมัดจำคืนให้จ้า ไม่เบี้ยวแน่นอน

สนใจลองคุยกันก่อนได้จ้า ที่ iamkid@windowslive.com หรือโทร 089-525 9416 หรือ Line : iam-kids

รูปใบเสร็จส่วนหนึ่งจาก King Power ที่ผ่านมา มีทั้งที่ซื้อมาใช้เอง + ที่รับหิ้วของจาก King Power ที่ผ่านๆมาคะ จะได้มั่นใจว่า เราซื้อจาก King Power จริงๆ ไม่ได้โมเมหรือแอบอ้างใดๆคะ

เอารูปมาให้ดู เป็นใบเสร็จไปรษณีย์ที่เราได้เคยส่งของให้ลูกค้าคะ นี่แค่ส่วนหนึ่งนะคะ เพราะเราจะเก็บบิลไว้ในกล่องทิชชู่เปล่าตามรูปคะ

มีลูกค้าบางคนอยากให้ลงเลขที่ส่งในกระทู้ขาย แต่เราขออนุญาติไม่ลงนะคะ จะบอกกับลูกค้าของเราโดยตรงผ่านช่องทางที่ได้ทำการติดต่อกันตั้งแต่ ต้นเท่านั้นคะ เพราะถ้าลง จะเป็นช่องทางให้มิจฉาชีพนำเลขที่ไปแอบอ้างหลอกลวงคนอื่นได้คะ แต่เราเอารูปมาให้ดูว่าจัดส่งแล้วจริงๆ

เผื่อคนที่ไม่เคยซื้อของกับเรา จะได้มั่นใจว่า เราจัดส่งของให้แน่นอน ไม่มีเบี้ยวจ้า

สนใจ ..... สอบถามได้น๊าค๊า

ขอบคุณพื้นที่ดีๆใน SBN แห่งนี้มากนะคะ ^^/

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->