Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: สาว office แวะหน่อยจ้า เดรสงานตัดหลังการบินไทย ส่งต่อราคาเบา ๆ จ้า Size S

Warning Points:
    0/5

Wink สาว office แวะหน่อยจ้า เดรสงานตัดหลังการบินไทย ส่งต่อราคาเบา ๆ จ้า Size S

เดรสทุกตัวเป็นของแม่ค้าเองค่ะ ตัดมาเยอะมาก ๆ ๆ ค่ะ เลยอยากระบายออกจากตู้บ้าง ทุกตัว Size S นะคะ
    สภาพใหม่ทุกตัวค่ะ บางตัวเคยใส่ครั้งเดียว บางตัวยังไม่ใส่เลยก็มีค่ะ ส่งต่อราคาเบา ๆ เลยค่ะ รับรองคุ้มมากมายค่ะ
    สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้นะคะ
    Line nootakky
    whatapp 086-3053506
    e-mail nootak45@gmail.com หรือทาง pm ก็ได้ค่ะ

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

1. เดรสงานตัดจากร้าน Thara by nutcha สวยเก๋ดีค่ะ ผ้าดีมาก ซับในทั้งตัวค่ะ 800.-
    [IMG][/IMG]

2. เดรสจากร้าน Thara by nutcha ตัวนี้ผ้าดี ใส่สวยแบบเรียบ ๆ ค่ะ 800.-
    [IMG][/IMG]

3. เดรสจากร้าน Thara by nutcha สีส้มสดใส ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ใส่แล้วน่ารักดี ตัวนี้เคยใส่ไป 1 ครั้ง สภาพเหมือนใหม่ค่ะ 800.-
    [IMG][/IMG]

4. เดรสลายนกสีส้มสดใส จากร้าน Anemonii brand สวยค่ะ 800.-
    [IMG][/IMG]

5. เดรสลายจุดลูกกวาดจากร้าน Anemonii brand ค่ะ สีสันสดใสน่ารักมาก ๆ ค่ะ 800.-

[IMG][/IMG]

6. เดรสผ้าซีฟองสวยมากค่ะ งานตัด ตัดดีเรียบร้อยค่ะ สองตัวนี้ ตัวละ 500.- จร้า

[IMG][/IMG]

7. เดรสสวย ๆ จากร้าน Thara by nutcha ตัวนี้ 1,000.- ค่ะ ใหม่เลยค่ะ ผ้าดีมากค่ะ ใส่สบาย

8. เดรสลายจุดน่ารักจากร้าน Thara by nutcha ผ้าซีฟองเบาๆ นิ่ม ๆ ใส่สวยค่ะ 800.-

[IMG][/IMG]

9. เดรสผ้าลายขนมปัง แบบเก๋มาก ๆ ค่ะ แต่แม่ค้าตัดแบบไม่เอาปลายเหมือนในรูปนะคะ 800.-

[IMG][/IMG]

10. เดรสผ้าซีฟองลายสวยจากร้าน Anemonii Brand ใส่สวยค่ะ 800.-

[IMG][/IMG]

11. เดรสลายเสือหวาน ๆ จากร้าน Thara by nutcha ค่ะ สวยเนี๊ยบน่ารักค่ะ 800.-
    [IMG][/IMG]

12. เดรสผ้านุ่มนิ่มลายหวาน ๆ จากร้าน Thara by nutcha ใส่เข้ารูป ดูหุ่นดีมาก ๆ ค่ะ 800.-

[IMG][/IMG]

13. เดรสงานตัดผ้าซีฟองสวยค่ะ ทรงสวย 500.-

[IMG][/IMG]

14. ชุดลายจุดสวยจากร้าน Thara by nutcha ผ้าซีฟองสวยค่ะ 800.-

[IMG][/IMG]

15. เดรสสีโอรสจากร้าน Anmonii brand สวยหวานน่ารัก ๆ ค่ะ 800.-

[IMG][/IMG]

16. เดรสลายน่ารัก ๆ แว่นตา กะ สตอเบอรี่ น่ารักใส ๆ ค่ะ 600.-

[IMG][/IMG]

17. เดรสลายโบว์น่ารัก ๆ แบบตามรูปเลยนะคะ 600.-

[IMG][/IMG]

18. เดรสลายจุดน่ารัก ๆ ค่ะ ตัวละ 700.-

[IMG][/IMG]

19. เดรสสีสดใจจากร้าน Pap (ตลาดหลังการบินไทย)

[IMG][/IMG]

20. เดรสสีสดใส ตัดจากร้าน PaP (หลังการบินไทย) ใส่เข้ารูปสวยมากค่ะ 800.-[IMG]

[/IMG]

21. เดรสลายจุดสีฟ้า ใส่ทำงานน่ารัก ๆ ค่ะ ตัดจากร้าน PaP (หลังการบินไทย) 700.-

[IMG][/IMG]

22. เดรสลายจุดสีโอรส ใส ๆ น่ารัก ๆ ร้าน PAP (หลังการบินไทย) 700.-

[IMG][/IMG]

23. เดรสลายจุดขาวดำ (ฮิตตลอดกาล) ผ้าดี ตัดสวย จากร้าน PAP (หลังกการบินไทย) 800.-

[IMG][/IMG]

24. เดรสลายผีเสื้อผ้าซีฟองเบา ๆ หวาน ๆ ค่ะ ตัดจากร้าน PAP การบินไทย 800.-

[IMG][/IMG]

25. เดรสลายชิโมริ จากร้าน Animonii brand ตัดสวยค่ะ 1,000.-

[IMG][/IMG]

26. เดรสผ้าซีฟองลายสีโอรส หวาน ๆ จากร้าน Animonii brand 700.-

[IMG][/IMG]

27. เดรสสวยจากร้าน Pantone ใส่ออกงานเก๋ ๆ ค่ะ 1,000.-

[IMG][/IMG]

28. เดรสสีส้มอิฐแบบเก๋ ผ้าดี น่ารักมากค่ะ จากร้าน Pantone 1,000.-

[IMG][/IMG]

29. เดรสอัดพลีทสีชมพูหวาน ๆ ใส่ออกงานน่ารัก ๆ ค่ะ จากร้าน Pantone 1,000.-

[IMG][/IMG]

30. เดรสสีชมพูแบบเก๋ ใส่ทำงานสวยมาก ๆ ค่ะ จากร้าน Pantone 1,000.-

[IMG][/IMG]

31. เดรสซีฟองสีดำตัดแดง ตัดเย็บสวยเนี๊ยบ ใส่แล้วหุ่นดีมากค่ะ ^^ 800.-

[IMG][/IMG]

32. เดรสใส่สบาย ๆ ลายจุดสีเหลือง ผ้ายืดได้นิดหน่อย น่ารักมากมาย จากร้าน PAP 600.-

[IMG][/IMG]

33. เดรสผ้าซีฟองพริ้วสวยสีน้ำเงินงานตัดค่ะ ตัดสวยเนี๊ยบ Sold

34. เดรสลายปักน่ารัก ๆ คุณหนูมาก ๆ ^^ งานตัดค่ะ 800.-

[IMG][/IMG]

35. เดรสงานตัดแบบเหมือนร้าน Thara ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ 800.-

[IMG][/IMG]

36. เดรสสีชุมลายจุด ผ้าดีมาก ๆ ๆๆ คอนเฟิมค่ะ ใส่แล้วน่ารักจริง ๆ จากร้าน THARA By nutcha 1,000.-

[IMG][/IMG]

37. เดรสลายหัวใจ ผ้าลื่น ๆ ดีมากค่ะ ใส่แล้วพริ้วสวย จากร้าน THARA by Nutcha 1,000.-

[IMG][/IMG]

38 เดรสลายเห็ดสีเหลืองคาดม่วง ผ้าดี ลายสวย จากร้าน THara by nutcha 900.-

[IMG][/IMG]

39. เดรสลายการ์ตูน น่ารักมาก ๆ ค่ะ 800.-

[IMG][/IMG]

40. เดรสลายรองเท้าส้นสูง เก๋มาก ๆ ผ้าดี ซับในทั้งตัว ข้างหลังเป็นกระดุม 800.-

[IMG][/IMG]

41. เดรสสีส้มสดใส แขนโบว์ จากร้าน PAP (หลังการบินไทย) สวยมากค่ะ 800.-[IMG]

[/IMG]
    Last edited by nongnoo_panda; 09-21-2012 at 01:21 PM.

0/5
    แงแง...น่ารักทุกชุดเลยอ่ะ.....แต่ size S นี่ต้องขอบายเลยจ้าาาาาาาาา

0/5

Re: สาว office แวะหน่อยจ้า เดรสงานตัดหลังการบินไทย ส่งต่อราคาเบา ๆ จ้า Size S

สนใจเดรสงานตัดแบบเหมือนร้าน Thara ผ้าดีมากๆ เนื้อผ้าดีมีคุณภาพสุดๆ
    รวยง่ายๆที่ >>> slotxo wallet

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->