ก่อนอื่นขอแจ้งกติกาปกติก่อนนะคะ
1) รับ CF แล้วไม่รับ CC จ้า ไม่งั้นขออนุญาติ Blacklist นะคะ
2) ให้สิทธิคนโอนเงินก่อนน่ะจ๊ะ
(แต่ขอนัดเจอแล้วส่งมอบของให้ที่สยาม เอ็มโพเรี่ยมหรือพารากอนค่ะ กรณีโอนเงิน
กรุณาโอนภายในสองวันหลังจากที่แม่ค้าส่งเลขที่บัญชีให้นะคะ - เป็นบัญชีธนาคารกรุงเทพค่ะ)
3) สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ เว้นแต่ว่าเช็คแล้วว่าเป็นของปลอม ดังนั้นสอบถามหรืออ่านรายละเอียดให้ครบก่อนนะคะ เพราะว่ามั่นใจ 100% ว่าแท้แน่นอน เพราะว่าซื้อมาเองกับมือทุกชิ้นค่ะ
4)Email : meatavee@hotmail.com

เครื่องออกกำลังกายแบบสั่น Wellness ของ TV Direct เพียงแค่คุณยืนเพียงวันละ 10 นาที ก็จะสามารถเผาผลาญพลังงานได้มากถึง 600 แคลอรี่ (ตามระดับความสั่นนะคะ) พอดีซื้อมาแต่ว่า...... เพิ่งได้สมาชิกฟิตเนสมาใหม่เลยไม่ค่อยได้ใช้อันนี้เลยส่งต่อดีกว่า เพิ่งซื้อมา 19999 บาท ตอนเดือนมกราคมนี้เองค่ะ.... ใช้ไปไม่ถึง 10 ครั้งเลยค่ะ
ขอขายแบบขายทุนไปเลยค่ะที่ ... SOLD ค่ะ
ขอเป็นในกรุงเทพฯนะคะ จะได้นัดส่งของให้ได้ เพราะคงส่งไปรษณีย์ไม่ไหว