Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 5 of 6 FirstFirst ... 3 4 5 6 LastLast
Results 41 to 50 of 51

Thread: ณ.ปลายฟ้าที่ดอยห่มฟ้า อิ่มบุญที่วัดร่องขุ่น สิ้นสุดทริปที่พระธาตุลำปางหลวง ภาคสอง

F | u f f y |3 u n ~*'s Avatar
    F | u f f y |3 u n ~* is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    รูปสวยมากๆเลยค่ะ

>___<
    Life is like a box of chocolates *

0/5
    สวยมากค่ะชอบวัดจัง
    sea:sand:sun=ME^__^

0/5
    ถ่ายได้สวยมากกกกกกกเลยค่ะ สวยเหมือนภาพ postcard เลยค่ะ โปรชัดๆ
    ขอบคุณพี่อุ้มที่เอาภาพสวยๆมากฝากนะเจ้าคะ เที่ยวเมืองไทยสวยไม่แพ้เมืองนอกเลยนะเนี่ย
    *.:。✿*゚‘゚・✿.。.:**.:。✿*゚‘゚・✿.。.:* *.:。✿*゚’゚・✿.。.:*

(✿◡‿◡) When U smile... (◡‿◡✿)
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    (✿◕‿◕)
    The whole world smiles with U... (◕‿◕✿)

*.:。✿*゚‘゚・✿.。.:**.:。✿*゚‘゚・✿.。.:* *.:。✿*゚’゚・✿.。.:*

nimnim's Avatar
    nimnim is offline Trusted Member
    0/5
    ภาพสวยมากๆเลยค่ะ ดูรูปแล้วได้อารมณ์เหมือนได้ไปเอง

ครอบครัวน่ารักมากๆค่า เจ้าตัวน้อยน่าเอ็นดูเชียว โตขึ้นมาต้องหล่อแน่ๆเลย ^^
    <a href=http://i217.photobucket.com/albums/cc97/nimnimm/i76f-horz-1.jpg target=_blank>http://i217.photobucket.com/albums/c...76f-horz-1.jpg</a>

phiphawin's Avatar
    phiphawin is offline Trusted Member
    0/5

Wink

ครอบครัวสุขสันต์จริงๆ ภาพถ่ายก็สีสันสวยมากๆเลยค่ะ มืออาชีพมากๆ ถ้าไปเที่ยวไหนอีกถ่ายรูปสวยๆมาให้ดูอีกนะคะ จะรอชมค่ะ

oum_ja's Avatar
    oum_ja is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by lek View Post
    รูปสวยมากมายค่ะ คุณอุ้ม..
    ถ้าอยากไปพักที่ดอยห่มฟ้าอีก บอกนะคะ เล็กรู้จักกับเจ้าของน่ะค่ะ เด๋ยวช่วยแนะนำค่ะ..55

ปล. ตอนเล็กไปพัก ถ่ายรูปมา ได้ความสวยแค่ครึ่งเดียวของคุณอุ้มเองค่ะ...5555
    จริงเหรอค่ะ เพื่อนๆอุ้มแอบสนใจค่ะ อิ อิ เผื่อจะได้ส่วนลด

Quote Originally Posted by F | u f f y |3 u n ~* View Post
    รูปสวยมากๆเลยค่ะ

>___<
    ขอบคุณมากค่ะ

Quote Originally Posted by beach-babe View Post
    สวยมากค่ะชอบวัดจัง
    ของจริงที่วัดสวยมากๆค่ะ

Quote Originally Posted by Lady Geordie View Post
    ถ่ายได้สวยมากกกกกกกเลยค่ะ สวยเหมือนภาพ postcard เลยค่ะ โปรชัดๆ
    ขอบคุณพี่อุ้มที่เอาภาพสวยๆมากฝากนะเจ้าคะ เที่ยวเมืองไทยสวยไม่แพ้เมืองนอกเลยนะเนี่ย
    ดีใจจังต่ะ ที่ชอบรูปถ่าย เมืองไทยเนี้ยละค่ะสวยสุดยอดแล้ว

Quote Originally Posted by nimnim View Post
    ภาพสวยมากๆเลยค่ะ ดูรูปแล้วได้อารมณ์เหมือนได้ไปเอง

ครอบครัวน่ารักมากๆค่า เจ้าตัวน้อยน่าเอ็นดูเชียว โตขึ้นมาต้องหล่อแน่ๆเลย ^^
    ขอบคุณค่ะ คุณแม่แอบปลื้ม อิ อิ

Quote Originally Posted by phiphawin View Post
    ครอบครัวสุขสันต์จริงๆ ภาพถ่ายก็สีสันสวยมากๆเลยค่ะ มืออาชีพมากๆ ถ้าไปเที่ยวไหนอีกถ่ายรูปสวยๆมาให้ดูอีกนะคะ จะรอชมค่ะ
    ได้เลยค่ะ ติดตามภาคต่อไปนะค่ะ
    Love is life.
    And if you miss love,
    you miss life.

ความรักคือชีวิต
    ถ้าคุณพลาดโอกาสที่จะรัก ก็เท่ากับ
    คุณพลาดโอกาสที่จะใช้ชีวิต

Leo Buscaglia

barumbum is offline Trusted Member
    0/5
    คุณอุ้มหน้าใสมากมายค่ะ

ปล วัดร่องขุนส้วยสวยอ่าค่ะ

DiorAddict's Avatar
    DiorAddict is offline Trusted Member
    0/5
    ภาพสวยตระการตามากๆๆๆๆคะพี่อุ้ม ชอบบบบสุดๆอยากไปเที่ยวบ้าง
    大野さん大好きです!!!!

嵐 かっこい!!!
    I LOVE ARASHI

oum_ja's Avatar
    oum_ja is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by barumbum View Post
    คุณอุ้มหน้าใสมากมายค่ะ

ปล วัดร่องขุนส้วยสวยอ่าค่ะ
    วัดร่องขุ่นสวยมากๆค่ะคุณบุ๋ม อุ้มไปตั้งสอบรอบเช้ากะเย็น อิ อิ

Quote Originally Posted by DiorAddict View Post
    ภาพสวยตระการตามากๆๆๆๆคะพี่อุ้ม ชอบบบบสุดๆอยากไปเที่ยวบ้าง
    น้องฟ้ากลับเมืองไทย รีบๆไปเลยนะค่ะ รับรองของจริงสวยมากกกกกกก
    Love is life.
    And if you miss love,
    you miss life.

ความรักคือชีวิต
    ถ้าคุณพลาดโอกาสที่จะรัก ก็เท่ากับ
    คุณพลาดโอกาสที่จะใช้ชีวิต

Leo Buscaglia

qty's Avatar
    qty is offline Trusted Member
    0/5

Talking

คุณอุ้มค่ะ ภาพสวยๆทั้งนั้นเลย
    แม่น้องคิวตี้เป็นคนเชียงรายค่ะ
    วัดร่องขุ่นสวยมาก นานๆๆๆๆๆๆๆจะได้จากเมืองกรุงกลับเชียงรายครั้งนึงก็ปีล่ะ 4-5 ครั้ง
    คิดถึงเชียงรายจัง

Page 5 of 6 FirstFirst ... 3 4 5 6 LastLast

Comments from Facebook