Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 8 of 8 FirstFirst ... 6 7 8
Results 71 to 80 of 80

Thread: เพื่อนๆอยู่แถวไหนกันคะ เผื่อเจอกัน

pacharakarn is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

RE: เพื่อนๆอยู่แถวไหนกันคะ เผื่อเจอกัน

จะมีใครอาวุโส(อายุเยอะ)ไปกว่าเราไหม ......อยู่เชียงใหม่คะ ไม่สามารถนัดดูของได้เวลาซื้อก็ส่งทางไปรษณีย์ อย่างเดียว แบบว่ามากับดวงค่ะ
    :lol: :lol:

0/5

RE: เพื่อนๆอยู่แถวไหนกันคะ เผื่อเจอกัน

เข้ามาขำกับคุณ pacharakarn (......อยู่เชียงใหม่คะ ไม่สามารถนัดดูของได้เวลาซื้อก็ส่งทางไปรษณีย์ อย่างเดียว แบบว่ามากับดวงค่ะ)
    อารมณ์ประมาณรอลุ้น เวลาเปิดของดู แต้นแต้น :lol: :lol: :lol:

0/5

ไปจองห้องจัดเลี้ยงที่โรงแรมเลยคับเชียร อิอิ สมาชิกเยอะมากมกาคับ

SecretAdmier's Avatar
    SecretAdmier is offline Trusted Member
    0/5

คุณน้อง cu-lv ไม่ทราบว่า Econ รุ่นไหนคะ เราต้องรู้จักกันแน่เลยล่ะ
    ยังไง PM มาบอกหน่อยนะคะ

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5

คุณ aum คะ Meesook ก็อยู่ band ตั้งแต่ปี 1 เลยค่ะ (รหัส 35) เป็นน้กร้องค่ะ แต่ไม่ค่อยไปร้องงานกาชาดบ่อยเท่าไหร่ ไปแค่ 2 ปีเอง เพราะเรียน BBA เวลาเรียน เวลาปิดเทอมไม่ตรงกับคนอื่น ส่วนมากตอนมีงานกาชาด จะตรงกับช่วงสอบ ก็เลยไม่มีโอกาสไปซ้อมค่ะ

อ้าว กลายเป็นกระทู้รวมญาติไปซะแล้ว...
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

JanzA's Avatar
    JanzA is offline Trusted Member
    0/5

เรียกพี่มีสุขเลยละกันนะคะ
    รหัส 37 ค่ะ เป็นนักร้อง เข้าแบนด์ตอนอยู่ปี 3 ค่ะ
    แจน PM ไปหา ลองเช็คหน่อยนะค้า
    ช่วงนี้่ไม่ค่อยได้ล็อคอินนะคะ ตอบ pm ช้าหน่อยน้า

0/5

K.Due ค่ะลูกเราหาหมอคนเดียวกันเลย ป้าหมอมด (หมอจิราพร) พาลูกไปฉีดวัคซีนที่บำรุงราษฎเหมือนกันจะไปอีกที เดือนหน้าค่ะ ลูกชายจะ สี่ขวบแล้ว ส่วนช้อปปิ้งนี่เดินประจำที่ เอ็มโพ กับ เซ็นทรัลชิดลม อากจะไปทาน Brunch กับเพื่อนที่ พารากอนบ้างเป็นครั้งคราวค่ะ :wink: นีน่า
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

0/5

อยู่ TU เหมือนกันจ้า :wink:

เดินCen Pin บ๊อย บ่อย

**ป้อง**

shopaholicme's Avatar
    shopaholicme is offline Trusted Member
    0/5

CU ค่ะ รหัส 48 ปี 3
    เหอๆๆ ไม่ทันไคเรยยย ops:
    - -Happy New Year ...... ขอให้มีความสุขกันนะคะ--
    เมื่อโดนโกงในการซื้อขายทางอินเตอร์เน็ต ทำอย่างไร? มีวิธีค่ะ < < คลิ๊กๆๆค่ะ

0/5

กรี๊ด คุณ SecretAdmier ทำเล็บที่เทคแคร์ พารากอน เหมือนกันเลย ไม่แน่เราอาจจะเคยเจอกันบ้างแต่ไม่รู้ก็ได้เนอะ ^^ (เมื่อวานก็เพิ่งไปทำมาสดๆ ร้อนๆ เอง หลังจากไปสอยกระเป๋าใหม่เลยทำเล็บใหม่คู่กันซะเลย อิอิ)

ฮา แถวนี้เด็กจุฬาฯ และอดีตเด็กจุฬาฯ เยอะเหมือนกันนะคะเนี่ย ขอพ่วงด้วยคน รหัส 41 ค่ะ บ้านอยู่แถวพระรามสาม ทำงานอยู่สาทร เลยมักจะไปเซ็นทรัล พระรามสาม กับแถวๆ สยาม โดยเฉพาะสยาม พารากอนบ่อยที่สุด
    A hug is a great gift. One size fits all.

++++++++++++++++++++++++

Page 8 of 8 FirstFirst ... 6 7 8

Comments from Facebook