Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: เก็บตกภาพบรรยากาศและโปรโมชันงานไทยเที่ยวไทยนอกกระแส 5-8 กรกฎาคม 2555 ณ ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

Warning Points:
    0/5

เก็บตกภาพบรรยากาศและโปรโมชันงานไทยเที่ยวไทยนอกกระแส 5-8 กรกฎาคม 2555 ณ ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

ช่วงสุดสัปดาห์วันที่ 5-8 กรกฎาคม 2555 ผมได้ข่าวจากเพื่อนๆมาว่าจะมี งานไทยเที่ยวไทยนอกกระแส เลยว่าจะไปหาโปรโมชั่นเที่ยวดีๆ เก็บไว้เที่ยวปีนี้ซะหน่อย ไปถึงก็เจอแต่โปรโมชั่นท่องเที่ยวมากมาย เลยถ่ายรูปเก็บกลับมาฝากชาว sbntown กันครับ

บูทของสายการบินนกแอร์ ดูจะเป็นหนึงในหลายบูท ที่คนเข้าชมงานให้ความสนใจและตัดสินใจซื้อบริการ แถวยาวสุดแล้วครับเท่าที่ผมเห็นอ่ะ

บูทนี้เหมาะมากครับสำหรับคนอยากเที่ยวแนวผจญภัย ต้องการความตื่นเต้น

บูทนี้ตกแต่งสะดุดตาดึงดูดความสนใจมากครับ พนักงานที่ประจำบูททุกครั้ง แต่งหน้าแต่งตากันเต็มที่ ต่างจากบูทอื่นๆ ที่จะมีแต่ตัวหนังสือลายตามาก

ถึงจะเป็นงานไทยเที่ยวไทย แต่ถ้าใครสนใจท่องเที่ยวต่างประเทศ งานนี้เขาก็มีให้ครับ

ปารีฮัท เกาะสีชัง บูทนี้เราคงได้เห็นรีสอร์ทเขาจากฉากประกอบละครหลายๆเรื่อง แต่ผมว่าจุดสนใจของบูทนี้น่าจะเป็นพี่สายชลหละครับ เห็นสาวๆมาถ่ายรูปด้วยเพียบ

อันนี้เป็น link โปรโมชั่นโรงแรม แพคเกจทัว บางส่วนที่ผมเก็บมาฝากครับ แบบว่ามันมีเยอะมากจริงๆ เอามาหมดไม่ไหว

โปรโมชันเที่ยวบิน ล่องเรือ

ล่องเรือสำราญริเวอร์ไซด์แม่น้ำเจ้าพระยา พร้อมอิ่มอร่อยกับอาหารบุฟเฟต์นานาชาติ เพียง 700 บาท

เที่ยวบินนกแอร์ รวมทุกอย่างแล้วเริ่มต้นเพียง 990 บาท

โปรโมชันสำหรับคนที่ชอบเที่ยวทะเล ดำน้ำครับ

โรงแรมบ้านปูเกาะช้าง 2 คืน 3 วัน สำหรับ 2 ท่าน + อาหารเช้า เพียง 2,999 บาท และ โปร อื่นๆ

แพ็คเก็จทัวกระบี่ 3วัน 2 คืน

ปารีฮัจ เกาะสีชัง

dragon beach resort เริ่มต้นเพียง 650 บาท

แพ็คเก็จห้องพัก คอรอล โคฟ ชาเล่ย์

Sunset Park Resort and Spa ลดมากกว่า 50%

ล่องเรือยอร์ชสุดหรูในราคาสุดพิเศษ

แพ็คเกจดำน้้ำเกาะลุ ตกหมึก ถูกที่สุดกับ unseenmontra

วนา วาริน รีสอร์ท หัวหิน ลดราคาจากปกติ 4000 บาท เหลือเพียง 1799 บาท

แพ็คเก็จที่พัก หาดคุ้งวิมาน จันทบุรี

แพ็คเกจทัวเกาะช้างเริ่มเพียง 1950 บาท

โรงแรมหัวหินบลูเวฟ บีช รีสอร์ท เริ่มต้นเพียง 1,200 บาท

อนันตบุรินทร์ รีสอร์ท อ่าวนาง กระบี่ 3 วัน 2 คืน 1990 บาท

swasdee cinnamon เริ่มที่ 1499 บาท

แพ็คเกจกระบี่ 3วัน 2คืน ทัว 4 เกาะ เพียง 2100 บาท

แพ็คเกจจาก villa la moon เกาะสมุย

โปรโมชันสำหรับคนอยากล่องแก่ง เดินเขาครับ

Chiewlarn Resort

The Rim Resort เชียงใหม่

เขาใหญ่แฟนตาซีรีสอร์ท

โปรโมชันสำหรับคนชอบกิจกรรมผจญภัยและความตื่นเต้นนะครับ

สวนเสือศรีราชา

Adventure world

ซาฟารีเวิร์ดจาก 530 เหลือเพียง 380 บาท

ส่วนคนอยากไปเที่ยวต่างประเทศ ไทยเที่ยวไทยนอกกระแสก็มีให้ครับ

Zogo ฮ่องกง เซินเจิ้น 3 วัน เริ่ม 12900 บาท

ฮานอย ฮาลอง เพียง 13900 บาท

ทัวเกาหลี 5 วัน 3 คืน

จองทัวเกาหลีวันแม่ เพียง 19900บาท

ฮ่องกง เซินเจิ้น มาเก๊า เพียง 19900 บาท

ทัวเกาหลีวันแม่ เพียง 17900 บาท

ฮ่องกง เวียดนาม มาเลเชีย สิงคโปร์

นอกจากงานไทยเที่ยวนอกกระแสแล้ว ที่ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ก้ยังมีงานอื่นจัดขึ้นในช่วงเวลาเดียวกันด้วยคือ

งาน Supersports Clearance Sale เป็นงานที่นำสิ้นค้าอุปกรณ์กีฬา และเสื้อผ้า มาจำหน่ายในราคาที่ถูกมากๆ โดยลดราคาป้าย 40% ขึ้นไป งานนี้ผมได้ไปลองเดินๆดู ราคาถูกจริงครับ แต่ตอนที่ไปสินค้าก้จะเหลือไม่มาก ส่วนใหญ่จะมีรองเท้ากีฬาซะมาก

งาน 8th Health Cuisine & Beauty Festival เป็นงานทเกี่ยวสินค้าและบริการทางสุขภาพ ผมเดินผ่านได้กลิ่นหอมของอาหาร ชวนให้หิวเป็นอย่างมาก เลยแวะเข้าไปเก็บภาพมาฝากครับ

การสาธิตไทเก็กเพื่อสุขภาพที่ดี

สินค้าบริโภคเพื่อสุขภาพมีมาจำหน่ายและลดราคากันเพียบ ถึงแม้แค่เดินผ่านมาก็ต้องขอแวะซื้อติดไม้ติดมือกันหละครับ

มีตัวอย่างสินค้ามาทำให้ดูลองให้ชิมแบบฟรี อร่อยมากครับ ไม่รุ้ซื้อกลับไปทำเองจะได้รสนี้รึเปล่า

นอกจากนี้ก็มีผลิตภัณฑ์และการบริการด้านความงาม มาให้เลือกซื้อ ทดลองกันด้วยครับ

เป็นอย่างไรกันบ้างครับกับภาพบรรยากาศและโปรโมชันในงานไทยเที่ยวไทย นอกกระแสกับงาน 8th Health Cuisine & Beauty Festival เชื่อว่าใครที่ไปมาคงได้ทั้งเพ็จเก็จท่องเที่ยวกับของฝากเพื่อสุขภาพติดไม้ติดมือมาอย่างแน่นอน ใครที่พลาดไม่ได้ไปในครั้งนี้นั้นไม่ต้องเสียใจไปครับ เตรียมเคลียคิวงานให้ว่างในช่วงวันที่ 30 สิงหาคม-2 กันยายน 2555 เพราะท่านจะได้พบกับ งานไทยเที่ยวไทยครั้งที่ 25 มางานเดียวเที่ยวได้ทั้งตระกูล ที่จะขนโปรโมชันการท่องเที่ยวมาลดราคากันอีกเช่นเคยครับ
    Last edited by Moon; 07-11-2012 at 11:52 AM.
    Thanks IAm ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

iDnOuSe4's Avatar
    iDnOuSe4 is offline Trusted Member
    Blog Entries
    6
    0/5
    น่าไปเที่ยวจังครับ เสียดายจบไปแล้ว

ขอบคุณที่นำมาบอกกล่าวนะครับ
    ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ในลายเซ็นเพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน
    Like IAm ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

IAm's Avatar
    IAm is offline Trusted Member
    Blog Entries
    4
    0/5
    ขอบคุณ คุณ Moon ค่ะ สำหรับข่าวและภาพบรรยากาศ
    เยอะมาก ถูกมาก เห็นแล้วอยากไปๆ ^^

ฝากติดตาม Business Social Group ของร้านแอมด้วยนะคะ ^^ ขอบคุณค่ะ
    Iam-Better2U เพราะเราใช้ เราดีขึ้น เราจึงสรรสิ่งที่ดีสำหรับคุณ

ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน

0/5

Re: เก็บตกภาพบรรยากาศและโปรโมชันงานไทยเที่ยวไทยนอกกระแส 5-8 กรกฎาคม 2555 ณ ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

น่าเสียดาย น่าจะมีกิจกรรมดีๆมีอีกนะคะ
    >>>>> slotxo

Comments from Facebook