ติดต่อแม่ค้าทางเมลสะดวกที่สุดนะคะ khao_ok@yahoo.com
มีบัญชีกรุงไทย สาขาในกรุงเทพจ้าาาา
ค่าจัดส่งลงทะเบียนบ้านละ 30 บาทจ้า ซื้อเยอะเดี๋ยวส่งฟรีให้ค่าาา
CF แล้ว CC ได้นะคะ แจ้งได้เลยค่ะ แต่อย่าหายน๊าาาา T^T
ให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนเลยนะคะ )

Military jacket ซื้อมาจากเจเจสองร้อยกว่า ยังไม่แกะป้ายเลยจ้าาาา ใส่เซอร์ๆเท่ๆค่ะ

กางเกงขาสั้นลายดอกไซส์ L ไม่เคยใส่ค่ะหลวมไป

กระโปรงผ้าเด้ง ซับในเปนกางเกงนะคะ เอวยางยืด ได้แต่ลองค่ะรู้สึกไม่เหมาะกับแม่ค้า

เชิ้ตชีฟองสีครีม ไม่เคยใส่เลยค่ะ มีตำหนิเกี่ยวไม้แขวนเสื้อขาดไปหน่อยนึง ซื้อมาสองร้อย

รอยขาดตรงบ่าค่ะ

เชิ้ตวินเทจลายโซ่ ซื้อมาเก็บค่ะ

เชิ้ตขาวกระดุมชมพู ไม่เคยใส่

แม็กซี่เดรส ด้านบนเปนลูกไม้นิ่มๆ กระโปรงพลีทสีฟ้า ใหม่มากค่ะพรีมาเก็บเฉยๆ

แม็กซี่เดรสลายเสือ ซื้อมาเก็บนานแล้วค่ะ

ด้านหลังค่ะ

กระโปรงยาวลายดอก ซื้อมาแพง ไม่เคยใส่อีกแล้ววว

เสื้อกั๊กชายลูกไม้สีกรมพรีมาจากเกาหลี ป้ายยังอยู่เลยค่ะ ไม่ได้ใส่เลย

ด้านหลัง ป้ายห้อยค่ะ

เสื้อแขนกุดสีเทาติดหมุด หมุดแน่นไม่หลุดนะคะ ใส่หนึ่งครั้ง

เดรสสีเทาติดหมุด ผ้าเด้งๆ ไม่เคยใส่ค่ะ

เดรสเสื้อยืดลายขวาง ใส่หนึ่งครั้ง

เอี๊ยมสีน้ำตาลน่ารักมาก ใส่หนึ่งครั้ง

ด้านหลังค่ะ

สกินนี่สีดำไซส์ S รับต่อมาไม่เคยใส่ค่ะ ติดสะโพก เอว 26 สะโพก 32 ค่ะ

ยีนส์ขาดๆเซอร์ๆสีเทา ใส่สองครั้งจ้าาาา ได้มาแพง

กางเกงขาบานสีเขียวน้ำทะเล คล้ายๆกระโปรง แม่ค้าไปเอาเอวเข้ามา แล้วก็ไม่ได้ใส่ค่ะ

ด้านหลังค่ะ

กางเกงเอวยางยืดสีเขียวพรีมา ไม่เคยใส่ค่ะ ตำหนิหมุดหลุดไปสองเม็ดค่ะ

ตำหนิๆ

กางเกงเอวสูง ส่วนใหญ่เอวประมาณ 27-29 นะคะ สนใจตัวไหนสอบถามได้ค่ะ ^^
สีโอลโรส

สีแดงสดขับผิวมากค่ะ

สีเขียวน้ำทะเล สีจริงรูปที่สองนะคะ

สีม่วงเข้ม สีจริงรูปที่สองค่ะ

กางเกงเอวสูงด้านหลังยางยืด ไม่เคยใส่เลย

คาร์ดิแกนสีดำผูกโบว์ตรงชายเสื้อ ไม่เคยใส่

เสื้อถักบางๆสีดำติดเลื่อมทองวิ้งๆ เปรี้ยวเซ็กซี่มากค่ะ ใส่ไปปาร์ตี้หนึ่งครั้งเหมือนกันค่ะ

เสื้อเชิ้ตวินเทจ เหมือนใส่สองชั้น ชั้นในเปนลายจุด เย็บติดกันนะคะ เก๋ไม่ซ้ำใคร ตัวนี้ใส่สามครั้งได้ค่ะ

เบลเซอร์ทรงครอปลายทาง ไม่เคยใส่

เดรสแขนกุดปกบัว ไม่เคยใส่เลยจ้า

เสื้อแขนยาวลายขวาง พรีมาไม่เคยใส่

เบลเซอร์ มีฟองน้ำเสริมไหล่ ไม่เคยใส่เลยค่ะ

เสื้อเชิ้ตสีไวน์ ผ้าดีค่ะ คล้ายๆกำมะหยี่ ใส่หนึ่งครั้ง

เดรสสายเดี่ยวระบายน่ารักมาก ไม่เคยใส่

เชิ้ตลายๆใส่ครั้งเดียวค่ะ

เชิ้ตลายสก็อต american eagle ตัวนี้ผ้าเปนขุยแล้วนะคะ ตั้งแต่ตอนซื้อแล้วคะ ซื้อมือสองมาค่ะ

เสื้อคลุมสีชมพู ใส่หนึ่งครั้ง

เสื้อกั๊กตัวยาวลายขวางสีเทาดำ ใส่หนึ่งครั้ง

เดรสเสื้อยืดสีเทา ใส่สองครั้ง

เชิ้ตแขนสั้นสีน้ำตาลลายจุด มีเชือกผูกเอว ใส่หนึ่งครั้ง

เสื้อหรือเดรสสั้นคอถ่วงๆ ไม่เคยใส่ค่ะ

เสื้อถักสีม่วงผูกเชือกด้านหลัง ใส่สองครั้ง

ด้านหลังจ้าาาา

เสื้อคลุมวินเทจสีเขียวเข้ม ไม่เคยใส่เลย

THX SBN