Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: 〇〇〇 NEW ITEMS ทยอยลงของใหม่!!! JAPANESE ITEMS 〇〇〇 SALE ของเก่า ▲Chic Items ญี่ปุ่นหายาก▲Tops▲BLAZER▲Mini Dress▲เสื้อทรงแปลก▲ดูดีสไตล์TOPSHOP APC MUJI ฯลฯ▲

Bangkok ~ Tokyo
    Warning Points:
    0/5

〇〇〇 NEW ITEMS ทยอยลงของใหม่!!! JAPANESE ITEMS 〇〇〇 SALE ของเก่า ▲Chic Items ญี่ปุ่นหายาก▲Tops▲BLAZER▲Mini Dress▲เสื้อทรงแปลก▲ดูดีสไตล์TOPSHOP APC MUJI ฯลฯ▲

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาทาง pm
    หรือ email แม่ค้า janefjapan@gmail.com ลดให้ได้ค่ะ ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนทั่วประเทศไทย
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาททั่วประเทศไทยค่ะ
    -CCได้ค่ะ เช่น sizeไม่ได้ แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะCFแล้ว ไม่CCนะคะ ถ้าCFแล้วหายแจ้ง blacklist ค่ะ
    -ปล่อยของให้กับคนที่แจ้ง CF ก่อนเป็นคนแรก เพื่อความยุติธรรมนะคะ ถ้าแจ้ง CF แล้วต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนด้วยนะคะ
    -CF แล้วโอนภายในสองวันนะคะ หรือต้องแจ้งวันโอนให้ชัดเจน
    ไม่แน่ใจกรุณาอย่า CF นะคะ คนอื่นเสียโอกาสค่ะ!!!
    -เวลา PM สอบถามรายละเอียดสินค้า ขอให้บอกรหัสสินค้าด้วยนะคะ เพื่อความสะดวก ไม่มีเข้าใจผิดคะ
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น
    -ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ กรุณาสอบถามรายละเอียดให้เรียบร้อยก่อนนะคะ

แม่ค้าอยากขายผู้ที่อยากได้จริงๆค่ะ ไม่ได้ขายเอาถูกให้ดูขายดีเข้าว่า ราคาตามคุณภาพสินค้า
    หิ้วมาเองจากญี่ปุ่นไม่คิดค่าหิ้วคะ ทุกตัวลดมากกว่าครึ่งของราคาเต็มค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

สนใจตัวไหนถาม size มาได้นะคะ ขอเป็นทาง PM นะคะ หรือทิ้ง e-mailไว้ได้ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

​ NEW!!! เน้น PREMIUM LOCAL BRAND ล้วนๆ
    เหมาะกับผู้ที่ชอบ Rare Items หายาก มีชิ้นเดียวไม่ซ้ำใคร เอามาใส่
    Mix&Matchได้บ่อยๆ ไม่มี Out ทั้ง Design, Materials และ Cutting แน่นอนค่ะ ~

NEW LOTS ~ ล๊อตใหม่ เพิ่งลงจากเครื่องสดๆร้อนๆจ้า Top สวยๆ จากประเทศญี่ปุ่นแท้ทุกตัวค่ะ Rare ทุกตัว รับรองว่าไม่ซ้ำใครแน่นอน Set นี้ เพื่อความสะดวกรวดเร็วในการลงของ แม่ค้าขอบรรยายสินค้าแบบสั้นๆแล้วกันนะคะ ~ สนใจตัวไหนสอบถามไซส์ได้ค่า

JP57 Blue Violet Shirt เชิ๊ตสีน้ำเงินอมม่วง ผ้าหางกระรอกเบาๆ มีรอยเตารีดนิดหน่อย แต่ไม่ทำให้ความเก๋ลดลงแน่นอนค่ะ ลดให้สุดๆเลย เหลือเพียง 470

JP56 Pink Ivory Lace Shirt เชิ๊ตสีงาช้างอมชมพู แต่งลูกไม้ด้านหน้า ปก และข้อมือ สวยเรียบหรูมากค่ะ ตัวเดียวอยู่จริงๆ ส่งต่อที่ พิเศษ 650

JP55 Brown Sugar V-neck Blouse เสื้อสีน้ำตาลแดงคอวี ผ้ายืดเนื้อนุ่ม ใส่ลำลองหรือจะใส่สูททับก็ได้ค่ะ ส่งต่อที่ 450

JP54 Lovely Glitter White Blouse เสื้อทรงป้ายสีขาว เนื้อผ้ามันวาวกลิตเตอร์นิดๆ และยืดได้ ใส่สบายไม่ร้อนค่ะ ได้ look ที่เรียบหรูมาก ส่งต่อที่ 500

JP53 Dress สั้นสีขาว ลายแถบดำเส้นเล็ก น่ารักมากค่ะ ใส่ mix&match ได้ง่าย รับรองว่าเก๋มากมาย ;D พิเศษ 850

JP52 Blue Check Shirt เสื้อเชิ๊ตลายสก๊อตสีฟ้า แขนยาว จะพับแขนแบบในรูปหรือไม่พับก็ได้ค่ะ ผ้าบางเบา ใส่สบายมากค่ะ พิเศษ 500

JP51 Grey-Green Blouse เสื้อแขนยาวสีเขียวอมเทา ผ้าหางกระรอกเบาสบายไม่ร้อน มีรอยเตารีดนิดหน่อยค่ะ พิเศษ 450

JP47 Pleated Vintage Top เสื้อพลีทผ้ายืดสีเทาอ่อน แต่งดอกไม้รอบคอและหัวไหล่ สวยมากค่ะ เหมาะกับสาวไซส์ m ค่ะ 1750 >> พิเศษ 800

JP48 Creamy Dress ลายแปลก ตัวนี้ผ้าคุณภาพดี pattern ก็ดีมากค่ะ รับรองเลยว่าใส่แล้วดูดีเหมือนdress แบรนด์ดังแน่นอน หายากค่ะตัวนี้ เหมาะกับใส่ออกงาน หรือปาร์ตี้สำคัญๆ ค่ะ พิเศษที่สุด 1500 บาทถ้วนค่ะ (เฉพาะตัวนี้แม่ค้าส่ง ems ให้ฟรีเลยค่า)

JP49 เสื้อคอปาดเปิดไหล่ สีnude ทรงสวย sexy มากค่ะ ผ้ายืดใส่สบายไม่ร้อนเลยค่ะ 1200 >> พิเศษ 700

JP45 Dressแขนกุด เป็น high-street brand จากญี่ปุ่นค่ะ ด้านบนเป็นผ้ายืดตัดต่อสีครีม+ดำ ส่วนชายกระโปรงเป็นผ้าโปร่งบางเบา สวยน่ารักค่ะ 2150 >> พิเศษ 850

ใส่พริ้วสวยสไตล์นี้เลยค่า

JP42 Cardigan ทรงแปลก ผ้าถักสุดนุ่ม กระดุมบน เนื้อผ้านุ่มมากเลยค่ะ เป็นเสื้อคลุมได้สบายมาก ไม่ร้อน ไม่คันแน่นอนค่ะ ใส่ในห้องแอร์ หรือใส่ไปเรียนก็ได้สบายมาก เข้ากับอะไรก็ง่ายคะ 1400 >> พิเศษ 500

JP43 Creamy Polkadot Top เสื้อลายจุดสีครีมทรงแปลก ผ้าบางเบา ใส่คลุมได้หลายสไตล์ค่ะ กระดุมบนเดี่ยว เหมาะกับใส่กับสายเดี่ยว หรือ maxidress สายเดี่ยวข้างในน่ารัก มี layersค่ะ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆแน่นอน 1900 >> พิเศษ 800

JP44 Dressตัดต่อ สีขาว+เทาเข้ม ด้านบนเป็นผ้ายืด ด้านล่างเป็นผ้าพริ้ว น่ารักมากๆ รับรองค่า ;D 1540 >> พิเศษ 550

ใส่แล้วจะเป็น mini dress แบบนี้คะ ไม่สั้นไม่โป๊ เอาไป mix กับอะไรก็ได้ น่ารักมากเลยคะ

JP02 MaxiDress สีฟ้าเทา มีโบว์ผูกด้านหลัง น่ารักมากค่ะ free size ความยาวเฉลี่ยประมานหน้าแข้ง ถอดกระดุมได้ จะใส่คลุมหรือเป็นชุดก็ได้ค่ะ จาก 900 >> พิเศษ 700

ใส่แล้วจะเป็นทรงนี้คะ ติดกระดุมทั้งตัว หรือใส่เหมือนกันเสื้อคลุมข้างนอกก็ได้ น่ารักมากๆเลยค่ะ ผ้ายืดใส่สบาย ไม่ร้อน ฮิตมากๆเลยค่ะ

JP03 เสื้อสายเดี่ยวสีน้ำเงินลายเส้น แบรนด์ญี่ปุ่น Freesize มียางยืดด้านหลัง ตัวนี้มือหนึ่งค่ะ ซื้อมายังไม่เคยใส่เลยค่ะ ยังมี tag ภาษาญี่ปุ่นและราคาเต็มแท้ๆ ห้อยอยู่แน่นอนค่ะ ซื้อล่าสุด หิ้วมาอย่างดีค่า จาก 4760 yen (1900บาท) >> พิเศษ 600บาท

ใส่แล้วทรงจะเป็นแบบนี้คะ ตัวนี้มือหนึ่งคะ น่ารัก CHIC มากๆ mix ง่าย pattern เก๋ค่า

JP04 dressยาวเอวจั๊มพ์ ลายเรือใบแนวทะเลๆ ใส่สบาย ผ้าโปร่ง see through ค่ะ น่ารักมาก Free size แขนพริ้วๆ จาก 1200 >> พิเศษ 800บาท

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้คะ พริ้วๆปล่อยๆสบาย ผ้าพริ้วสวยมาก Confirm จริงๆค่ะ สีครีมนวลน่ารัก ออกเหลืองอ่อน เหมาะกับทะเลมากๆคะ

JP05 เสื้อลายทางขาวน้ำเงินเอวลอย ผ้ายืดอัดพลีท มีกระดุมข้างหน้า size m ค่ะ น่ารักมาก กำลังhitลายทางกันช่วงนี้ แต่แนวนี้หาที่ไหนไม่ได้แน่นอน 400บาท

JP06 เสื้อเชิ้ตสีฟ้าเหลือบเงิน จะใส่เป็นเสื้อเชิ้ต หรือเดรสสั้นก็ได้ค่ะ มีลูกเล่นที่สีและเพชรที่กระดุม 600 >> พิเศษ 450 ค่ะ

JP07 Topเอวลอยjean sexy style เอวลอยมีเชือกร้อยด้านหลัง ใส่สบายๆ ใส่ไปเที่ยว sexy มากค่ะ หาที่ไหนไม่ได้แน่นอน จาก 900 >> 750 >> 600 บาท

ใส่สไตล์นี้คะ ไม่สั้นจนโป๊เกินไป sexy น่ารัก ดูสดใส เหมาะกับใส่ไปปาร์ตี้ หรือเดินเล่นทะเลก็ได้คะ นอกนั้นยังใส่กับเสื้อคลุมเรียบๆอะไรก็ง่าย กับกางเกงหรือกระโปรงเอวสูง น่ารักมากๆเลยค่ะ

JP08 เสื้อกั๊กแขนกุดยีนอ่อน มีเย็บdetails ที่เอว น่ารักมากค่ะ ใส่เป็นกั๊กก็ได้ หรือตัวเดียวก็เก๋ ผ้าใส่สบายไม่หนา สีสวยมากค่ะ 550 ค่ะ

ใส่สไตล์นี้คะ เป็นเสื้อกั๊กทับกับเสื้อยืดเรียบๆ แมกซี่เดรส หรือจะเป็นเสื้อเชิ๊ดขาวเรียบๆก็ง่ายคะ ตัวนี้สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆเลยค่า

JP10 เสื้อขาวตัดขอบ แนว Chanel แต่งกระดุม ผ้าบางใส่สบายเหมาะกับใส่เมืองไทย เรียบหรู สวยมากค่ะ 750 บาท >> 650บาท

JP12 เดรสสีดำเหลือบทอง GLITTERING สุดๆ ทอด้ายเลื่อมสีทองทั้งตัว ละเอียดไม่มีตำหนิ มีโบว์ผูกด้านหน้า หรือปล่อยก็ได้คะ อัดพลีทกระโปรงพริ้วน่ารัก มีซับในอย่างดี สวยมากค่ะ ตัวนี้จาก SHIMOKITAZAWA ค่า 2500 >>> เหลือเพียง 1000 บาทถ้วน

TEXTURE สวยพิเศษมากๆคะ โดดเด่นๆจริงๆ ใส่ปาร์ตี้หรือไปเที่ยวก็ได้ค่า แม่ค้าใส่ครั้งเดียวที่ญี่ปุ่นเลยค่า

JP13 เดรสสั้นสีแดงเอวจั๊ม น่ารักมากค่ะ ผ้าโปร่งสบาย ไม่ร้อน ระบายอากาศได้ มีซิปด้านหลัง 600 บาท

ตัวนี้ใส่ MIX กับ JP16 ตอนอยู่ญี่ปุ่นคะ สภาพดีมากๆ ใส่งานพริ้วสบาย ไม่ร้อนคะ ทรงเก๋มากๆ หรือจะใส่เดี่ยวๆโชว์แขนปีกค้างคาวก็น่ารักคะ เป็นสีแดงโทนแม่สีสด น่ารัก ไม่ตกยุคแน่คะ

JP14 Maxi เดรสยาวสีเขียวฟ้าน้ำทะเล หาที่เมืองไทยไม่ได้แน่นอนค่ะ ผ้ายืดใส่สบาย 700 บาท >> 650 บาท

ใส่แล้วจะเป็นทรงแบบนี้เลยคะ ผ้ายืดไม่ร้อน ใส่สบาย ดูเป็นสาวเก๋น่ารักมากๆเลยค่ะ ตัวเดียวเอาอยู่คะ ฮิตมากในญี่ปุ่นเกาหลี

JP15 เสื้อยืดผ้าทอเนื้อผ้านิ่มบางสบายค่ะ สีเบจลายทางน้ำเงิน เรียบเก๋ น่ารักมากค่ะ 500 บาท

JP17 เสืื้อคลุมเชิดปกคอบัว ผ้ามี texture ผ้าบาง ใส่เมืองไทยสบาย ใส่เป็นเดรสสั้นก็เก๋ น่ารักมากค่ะ มีกระเป๋๋าสองข้าง แบรนด์ญี่ปุ่น A/T 850 บาท >> 750 บาท

แม่ค้าเคยใส่ MIX & MATCH เป็นเสื้อคลุมอยู่ครั้งเดียวตอนอยู่ญี่ปุ่นค่า สีออกนู้ดๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ ใส่เดี่ยวก็ได้ น่ารักเช่นกันค่ะ ไม่โป๊คะ

JP18 กระโปรงพลีทสีเขียวเบจ น่ารักมากค่ะ ผ้าบางมีีซับใน ไม่ร้อน ใส่แล้วไม่โป๊ 700 บาท

JP20 เสื้อยืดขาวครีมผ้าทอ ลูกเล่นสีและหมุดด้านล่าง เรียบๆเก๋ๆ 600 บาท

ใส่ MIX กับ cardigan JP16 คะ น่ารักเข้ากันมากๆ ดีเทลเก๋สวย หาที่ไหนไม่ได้แน่นอนคะ

JP21 เสื้อแขนยาวลลายจุด polka dots เก๋มากค่ะ สไตส์ comme des gercons เลยค่ะ เย็บขอบโค้งชายเสื้อ และช่วงแขนใต้รักแร้ เป็นแบบปีกค้างคาวโค้ง แปลก เก๋ไม่เหมือนใคร ใส่สบาย ผ้านิ่มสุดๆค่ะ ส่งต่อ 800 บาท

ใส่เป็น STYLE นี้คะ เรียบชิคน่ารัก ใส่กับอะไรก็ง่ายค่า

JP22 เดรสลายทางขาวน้ำเงิน สไตล์ MUJI ผ้ายืด ตัดต่อช่วงปลายค่ะ น่ารักมาก มีกระเป๋าหน้าสองข้าง 1200 บาท

ใส่แล้วเป็นทรงนี้คะ น่ารักมาก ไม่สั้นไม่ยาวเกินไป มีกระเป๋าน่ารัก ใส่เดี่ยวๆก็ได้ไม่โป๊แน่นอนค่ะ recommend!!!

JP23 กระเป๋าหนังแก้วบุผ้าไหมด้านใน ใส่สีครีม สไตล์ celine เรียบสวยเก๋มากค่ะ สะพายข้างหรืือเฉียงก็ได้ ใส่ได้กับหลายชุดหลายสี มียางยืดใส่ของได้เยอะตามขนาด เก๋ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ 1000 บาท >>> ลดพิเศษ 800
    Last edited by jane_f; 08-21-2012 at 04:52 PM.

0/5
    Z1 เข็มขัดหนังสีน้ำตาลย๊าวยาว พันเอวได้ 2-3 รอบ ความยาว 79 นิ้วค่ะ ซื้อมาใช้หนเดียว ส่งต่อที่ 280

Z2 กระเป๋าผ้าลายสก๊อต หวานน่ารักมากค่ะ ใช้สองหน มีรอยเปื้อนนิดหน่อยใต้กระเป๋า ไม่สังเกตไม่เห็น แต่กระเป๋าผ้าใบนี้ซักได้ค่ะ ส่งต่อที่ 350 ค่า

JP25 Metallic Chic Blouse แขนยาวจั๊มน่ารัก ผ้าลื่นๆ texture แปลก นิ่มมากๆเลยคะ ไม่มีคันแน่นอน ใส่สบายกว่าผ้าฝ้ายด้วยคะ สีเหมือนทองเหลือง เหลือบทองค่ะ สวยมากๆๆ รับรองหาที่ไหนไม่ได้อีกแน่นอน ตัวนี้จาก HARAJUKU ค่ะ ลายผ้ามี texture ไปในตัว หายาก ใส่ง่าย CHIC เรียบเก๋ค่ะ Mix ง่าย เหมาะทั้งปาร์ตี้และไปเที่ยวค่า 3500 >>>> พิเศษ 1000 ถ้วนเท่านั้น

ใส่มิกซ์เป็นทรงแบบนี้คะ ใส่กับกางเกงแล้วสวยมาก แต่สีเสื้อเป็น metallic กว่า แต่น่ารักมากๆค่า

JP29 เสื้อแขนยาวแดงเลือดหมู ตกแต่งปกกะลาสีพริ้วๆ ลายหัวใจ น่ารักมากค่ะ ชายเสื้อเป็นเย็บโค้ง หาที่ไหนไม่ได้แน่นอน น่ารักมาก 700

JP30 เดรสสั้นลูกไม้ขาว แขนยาว แต่งกระดุมหลังเป็นเพชร น่ารักมากค่ะ ใส่mix กับเสื้อคลุมได้หลายสี 850 >>>> SALE พิเศษ 600 ถ้วนไปเลยคะ

WHITE LACE เรียบหรู ดูดีๆ ใครๆก็ใส่ได้ MIX & MATCH ง่าย หรือตัวเดียวก็เอาอยู่ เรียบร้อยน่ารัก และยังดูเก๋ ไม่มีOUTแน่นอนคะ

JP31 เสื้อแขนยาวสีขาวจาก Tokyoblouse แต่งลูกไม้เรียบหรูมากค่ะ ผ้าคล้ายๆชีฟอง แต่หนากว่านิดนึงค่ะ รับรองว่าดูดีมาก 600 >>>> SALE พิเศษ 400 ไปเลยค่ะ

ใส่ mix & match กับอะไรก็ได้ เรียบง่าย แต่มีดีเทลเก๋ๆ เหมาะกับ street fashion ยุคนี้มากๆๆๆคะ

JP33 เดรสเอี๊ยมผ้ายีนส์สีเทาหม่นๆ เก๋มากค่ะ ดูเป็นญี่ปุ่นเรียบเก๋มาก แต่งกระดุม และกระเป๋าข้าง น่ารักมาก 800

ใส่สไตล์นี้คะ น่ารัก แนวมากๆๆๆ

JP34 เสื้อขาวแขนยาวแต่งลูกไม้ กระดุมหลัง สวยมากค่ะ แนว sexy นิดๆ ที่ลูกไม้ ผ้าบางใส่สบาย 900

JP35 เสื้อแขนยาวสีเทา ลายทางขาว ของแบรนด์เกาหลี (แต่ซื้อที่ญี่ปุ่นค่ะ) ผ้ายืด ใส่สบายมากๆ 650 >> 500

ใส่แล้วจะเป็นทรงนี้เลยคะ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ ผ้าฝ้ายที่มี texture กำลังเป็นที่นิยมมากในญี่ปุ่น MIX & MATCH ง่าย เรียบ เก๋สไตล์ MUJI จ้า

JP36 คาร์ดิแกนสีชมพู แต่งลูกไม้ หวานน่ารักมาก มีตำหนิเป็นขุยผ้า+รอยเปื้อนที่ด้านหลังข้อมือขวา กับ รอยเปื้อนที่ไหล่ซ้ายค่ะ (ดูจากรูปเล็กนะคะ) ลดราคาพิเศษเลย 1600 >> 300

JP37 เสื้อชีฟองลายเสือสีครีม กระดุมหลัง ใส่สบายมากค่ะ เหมาะกับอากาศเมืองไทยเป็นอย่างมาก 2150 >> 500

JP38 เสื้อคลุมลายสก๊อตตาใหญ่โทนสีเหลืองปกสูท ผ้าญี่ปุ่นมี texture ค่ะ สีที่ถูกต้องคือสีในรูปเล็กนะคะ 3050 >> 600

JP40 Topสีชมพูโอรส แต่งลูกไม้ที่คอกับลูกปัดที่ตัวเสื้อ กระดุมหลัง น่ารักมากค่ะ 1980 >> 600

JP41 กระโปรงผ้าลูกฟูกสีกากีแนวมูจิ ทรงสอบ ใส่หนเดียวที่ญี่ปุ่น สภาพดี แบบในรูปเลยค่ะ ใส่กับเชิ๊ตแนวๆตัวเดียวอยู่ 1450 >> 480 >> ลดสุดๆไปเลย 350 ค่ะ

A3 ชุดหมีขาสั้นสีดำ มีขุยประปรายเพราะเนื้อผ้าเป็นผ้าขนหนูค่ะ สภาพแบบในรูปเลยค่ะ ลดสุดๆเลย ส่งต่อเพียง 600 บาท

A6 เสื้อสายเดี่ยวลายดอกไม้ ผ้ามันวาว หรูมากค่ะ ส่งต่อเพียง 350 บาท

G10 Navy Blue Cardigan / เสื้อคลุมสีน้ำเงินเข้ม (สีจริงคือรูปเล็ก 2 รูปล่างนะคะ พอดีรูปใหญ่แม่ค้าถ่ายกับตู้ไม้ สีเลยเพี๊ยน) ผ้าแปลกมากค่ะ ด้านแต่มี texture หายากมากๆเลย ไม่มีอีกแล้วแน่นอน ส่งต่อเพียง 2000 >>> พิเศษสุด 550 >>>450 เท่านั้นค่ะ

G11 Black Mini Dress with Pleated flap / มินิเดรสสีดำอัดพลีทที่ชายเสื้อ สามารถใส่เป็นเสื้อตัวเดียวก็ได้ ถ้าตัวสูงหน่อยค่ะ ผ้าดีเรียบหรูมากค่ะตัวนี้ ส่งต่อเพียง 2280 >>> 700 >> พิเศษสุด 500 เท่านั้นค่ะ

E1 Light Nude Grey Collar Jacket with Golden buttons เสื้อคลุมผ้าค่อนข้างหนามีน้ำหนัก แต่ไม่ร้อน เรียบหรูสไตล์ Brand Hi-end มาพร้อมกระดุมสีทองเม็ดใหญ่รับกันน่ารักมากๆเลยค่ะ โดยรวมดูเรียบหรูด้วยสีเทาอ่อนสุภาพ ออกนู้ดๆ ทั้งตัว มีลูกเล่นที่เอว และแขนมีเชือกออกมาผูกได้ น่ารักมากเลยค่ะ จากญี่ปุ่นแท้ๆ ตัดใจซื้อมาแพงมาก เพราะเห็นแล้วชอบมาก ตัดใจส่งต่อไปเลยค่ะ ไม่มีซับใน เพราะผ้าหนาคุณภาพดีอยู่แล้ว ยาวประมาณพอดีสะโพกค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง 2000 >>> พิเศษสุด 800>>> 600 เท่านั้นค่ะ

J2 Creamy & Jade Striped Pants กางเกงเอวสูงกระดุมสวยลายทางสุดชิคจากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ลายสลับระหว่างสีครีมสวยออกเหลืองนวลๆ แต่ไม่เหลืองจนเกินไป สลับกับสีเขียวมรกตเข้มสุดเท่ ทรงเป็นทรงใส่สบาย เอวสูง สะโพกพองเล็กน้อย สาวสะโพกใหญ่ก็ใส่ได้ค่ะ ผ้าลื่นพิมพ์ลายอย่างดีทั้งตัวไร้ตำหนิใดๆ พับขาได้ค่ะ มีซับในทั้งตัวอย่างดี ใส่สบายแน่นอนค่า ด้านบนช่วงเอวมีช่องสำหรับใส่เข็มขัดตั้งแต่เล็กไปถึงใหญ่เลยค่ะ ใส่กับเข็มขัดหนังสวยมาก เข้ากับเสื้อได้ทั้งสีอ่อนและสีเข้ม ตรงช่วงปลายขาจะเข้ามาหน่อยเหมือนขาตรงค่ะ ทรงนี้กำลังฮิตมากๆ ใส่กับส้นตึก หรือส้นสูงเก๋ๆ โดดเด่น ชนะเลิศค่า ตัดใจอย่างแรงงงงงส่งต่อเพียง 2800 >>> 1400 >>> พิเศษสุด 750 บาท >>> 500 เท่านั้นค่ะ > < กริ๊ด

I1 Lace Printed Pattern White Maxi Dress แม็กซี่เดรสยาว ผ้ายืดพิมพ์ลายลูกไม้ ไม่ใช่ลูกไม้จริงนะคะ พิมพ์ลายลูกไม้กราฟฟิกละเอียดเก๋อย่างเดียว สวยเหมือนลูกไม้จริงเลยค่ะ แต่ Chic และเก๋กว่า ไม่เชย ผ้ายืดทั้งตัวค่ะ เอวจั๊มยางยืดคุณภาพดีมากค่ะ ตัวนี้ซื้อมาเก็บเพราะถูกใจมาก ใส่ไม่บ่อยค่ะ รักษาเป็นอย่างดี สภาพดีเหมือนใหม่ ไม่มีรอยอะไรใดๆค่ะ จาก Local Brand ที่เน้นการตัดผ้าฝ้ายยืดญี่ปุ่น ตัดใจส่งต่อไปเลยเพียง 2300 >>> 1400 >>> พิเศษสุด 800 บาทถ้วน เหมือนได้ของใหม่แน่นอนค่ะ ตัวนี้แม่ค้า Recommend ค่า

M8 Japanese Creamy Simple Mini dress มินิเดรสสั้นคอบัวกระดุมหน้า ทรงสไตล์ MUJI จาก Local brand ญี่ปุ่นค่ะ มีลูกเล่นคือกระดุมสีงาและสีทอง ใส่กับเลกกิ้งน่ารักมากๆเลยค่ะ แขนจั๊มน่ารัก พับก็ได้เอาอยู่แน่นอนค่ะ สีครีมเหลืองไม่เหลืองมาก กำลังนวลสวย ผ้านุ่มพริ้ว ใส่สบาย ทรงปล่อยๆ และออกบานเล็กน้อย ใส่แล้วจะลู่ตกลงมาเป็นทรงเองค่ะ ตัดใจจริงๆส่งต่อไปเลย 2500 >>> Sale 700 >>> 500 เท่านั้นค่ะ ตัวยาวใส่เป็น MINI DRESS ได้ค่ะ

X3 High Cream Lace Long VEST เสื้อกั๊กลูกไม้สีครีมออกทองๆตัวยาว สุดสวยไฮโซ หายาก ไม่มีอีกแล้วค่ะ งานปักลูกไม้ญี่ปุ่นแท้ๆ ตำหนิอย่างเดียวในตัวนี้คือ ด้ายลูกไม้อกขวาบนมีซี่เดียวที่ขาด แต่ไม่เห็นแน่นอนค่ะ Confirm ไม่มีใครสังเกตได้แน่นอนค่ะ ตรวจสอบแล้ว ลายปักมีตั้งแต่ข้างหน้าไปจนถึงข้างหลังเลยค่ะ และไม่ปักพร่ำเพรื่อ มีการดีไซน์ให้หลังว่าง โชว์เสื้อด้านในสวยๆ เหมาะกับใส่ไปงาน หรือปาร์ตี้ค่ะ ถ่ายรูปออกมาแล้วสวยมาก นอกจากตำหนิที่กล่าวไปแล้ว สภาพดีเหมือนใหม่ จึงนำมาส่งต่อเบาๆ 2000 บาท >>> Sale พิเศษสุด 1000 บาท >>>950 หายากมากกกกก

R2 Creamy White Lace Vest อีกหนึ่ง Items ที่ recommend ใน Set ใหม่นี้เลยค่ะ เพราะว่าทั้ง Rare ทั้งสวยเก๋จริงทั้ง Design และ Details ไม่มีตำหนิ รักษาเป็นอย่างดี ลูกไม้แท้จากญี่ปุ่น ไม่เหมือนลูกไม้ที่ขายเกลื่อนๆทั่วๆไปแน่นอนคะ ผ้านิ่มมากๆ แต่ใส่แล้วไม่ย้วย ซื้อมาแพงมากเพราะว่าถูกใจมาก แม่ค้ารักษาอย่างดีคะ ใส่กับไอเทมได้ทั้งสีเข้มและอ่อน ไม่ตกยุค เป็น Lace Vest ที่กำลังฮิตกันมากเลยคะ ใส่กับ Mini Dress หรือ เสื้อเชิ๊ตก็ยังได้ และเข้ากับกางเกง หรือ กระโปรงได้หลากหลายแบบ ดู Chic และไฮโซไปพร้อมกันคะ ตัดใจส่งต่อเพียง 1700 >>> 1000 บาท >>>500 ถ้วนเท่านั้นค่ะ

R41 Creamy White Lace Top ผ้าลูกไม้อย่างดี ทรงสุดน่ารัก สั้นหน่อยกำลังทรงสวยคะ มีไหล่เล็กน้อยให้ดูเป็นทรง ใส่แล้วสง่างาม ไม่เต่อมากเกินไป สีขาวครีมนวลสวยสุภาพใส่กับอะไรก็เข้าค่ะ ตัวนี้หายากแน่นอน มีซับในอย่างดี ไม่เหมือนเสื้อลูกไม้ที่ขายตามท้องตลาดทั่วไปแน่นอนคะ จากญี่ปุ่นเช่นกันค่ะ 1500 >>> 800 ถ้วน >>> พิเศษสุด 600 ผ้านิ่มหนา คุณภาพดี แต่ใส่แล้วไม่ร้อน เพราะมีซับในที่โปร่งสบาย ใส่กับสร้อยไข่มุก หรือไอเทมสีดำ เช่นกระโปรงดำ ไฮโซมากๆเลยคะ ใส่เป็นทรงแบบนางแบบคะ สีเรียบๆ เข้ากับไอเทม ขาวดำง่ายคะ

P1 Maxi Light Jade Pleated Skirt กระโปรงพลีทสั่งตัดสีหยกสุดสวยอัดพลีทดีมาก สไตล์ ISSEY MIYAKE สีเขียวไข่กาหาไม่ได้ที่ไหนค่ะ สั่งตัดเองไปงาน ใส่เพียงครั้งเดียว คุณภาพเหมือนใหม่แน่นอน เนื้อพลีทเวลายืดออกมา แข็งเป็นพลีทชั้นดี และกลับเข้าสู่สภาพเดิมโดยไม่มีรอยยับเลยค่ะ อัดพลีทหนา ใช้ผ้าปริมาณเยอะ คุณภาพดี เอวยางยืดอย่างดีคะ ไม่ย้วย และไม่รัดจนเกินไป ใส่เป็นทรงเวลาเดินจะพริ้วบานออก และกลับเข้าที่ได้ไม่ยับค่ะ สวยมาก สั่งตัดเอง หาวัตถุดิบเอง สีสวยมากๆ มีตัวเดียวในโลกค่ะ Confirm ตัดใจส่งต่อ 5000 บาท >>> SALE 2500 >>>2000 ถ้วนค่ะ HIGHLY RECOMMEND!

P2 Maxi Floral Skirt กระโปรงยาวทรงพริ้วสวย สีดอกกุหลาบพื้นสีเทอควอยส์ ผ้าพิมพ์ลายคุณภาพดีไม่เหมือนทั่วไป ตัวนี้เป็นกระโปรงยาวจรดขา ทรงบานแต่เวลาใส่แล้วจะลู่ลงแล้วบานเมื่อเคลื่อนไหว พริ้วสวยมากๆค่ะ ผ้าไม่หนามา ไม่ร้อน แต่มีน้ำหนัก ไม่ใช่ผ้าหาได้ธรรมดาๆแน่นอนค่ะ นอกจากลายสวยแล้วยังมี Texture สวยในตัว Cutting เนี้ยบ ตัดใจส่งต่อ 3000 บาท >>> SALE 1300 >>> พิเศษสุด 1000 ถ้วนค่ะ ทรงจะพริ้วคล้ายกับที่นางแบบใส่คะ พริ้วสบายเข้ากับเสื้อขาวเลยคะ แต่ลายกุหลาบละเอียดกว่าค่ะ
    Last edited by jane_f; 08-21-2012 at 04:19 PM.

0/5
    PROMOTION ZONE 2 ตัว พิเศษ 600 ถ้วนเท่านั้นค่ะ
    [โซนนี้ ซื้อ1ตัวราคาเดิม 2ตัว600บาทเท่านั้น งดต่อรองค่ะ]

O4 Creamy White Perforated Lace Collar Top เชิ๊ตขาวครีมฉลุลายดอกไม้ ฝีมือประณีตมากค่ะ ห้ามพลาดจริงๆ เดี๋ยวนี้หาแนวนี้แบบเป๊ะไม่ค่อยได้แล้ว All Time Classic Style จริงๆค่ะ ส่งต่อเพียง 1650 >>> พิเศษสุด 450 >>> 380 ค่า

ใส่ MIX & MATCH กับไอเทมช่วงล่างสีอะไรก็ง่ายคะ น่ารักมากๆเลย เก๋สุดๆ

L4 Creamy White Embroidered Top / เสื้อสีครีมต่อลายลูกไม้ด้านหน้า / ผ้ายืดและหนาพอสมควร กุ๊นขอบชายเสื้อและคออย่างดี ทรงสวย ไม่เชยแน่นอน ตัวนี้มีตำหนิรอยเปื้อนตรงขอบชายเสื้อด้านหลัง 2 จุดเล็กๆค่ะ ไม่สังเกตก็จะไม่เห็นเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 3240 >>> ส่งต่อเพียง 1000 >> 700 >>> 500 !!!เอาไปเลย 350!!!

L10 Creamy White Oversized Tee Dress with Pale Orange Striped / เดรสผ้ายืดสีขาวนวลลายทางส้มอ่อน แนวมูจิ น่ารักสุดๆค่ะ ตัวนี้แม่ค้าได้มาจากร้านมือสองที่เกาหลี ส่งต่อเพียง 1400 >>> ส่งต่อเพียง 500 !!!เอาไปเลย 350!!! เท่านั้นค่ะ

ทรงจะเป็นแบบนี้คะ แต่แบบเก๋และ pattern ซับซ้อนกว่า สไตล์MUJI ใส่งาน ไม่ร้อนค่ะ

G4 Pastel Pattern Short Sleeves Shirt / เชิ๊ตแขนสั้นสีเบจลายชมพูพาสเทล เหมือนลายเกล็ดปลา คอวี น่ารักมากค่ะ/ ผ้าชีฟองบาง เนื้อดี ส่งต่อเพียง 1300 >>> พิเศษสุด 450 >>>350 เท่านั้นค่ะ

G5 Cream Shirt / เชิ๊ตสีครีมแขนสี่ส่วน มีลูกเล่นจับจีบที่กระดุม / ผ้าเนื้อดี ไม่บางค่ะ ส่งต่อเพียง 1250 >>> พิเศษสุด 450 >>>350 เท่านั้นค่ะ

ทรงสวยสีขาวไม่โอโม่ค่ะ ใส่กับกระโปรงยาว Chic มากๆๆๆ ไอเทม ขาวดำมาแรงสุดๆคะ

G7 White&Pink with Roses Pattern Shirt / เสื้อเชิ๊ตสีขาวชมพูลายกุหลาบแดง น่ารักสุดๆ / ผ้าไม่หนามาก ส่งต่อเพียง 1220 >>> พิเศษสุด 450 >>>350 เท่านั้นค่ะ

F4 White Top with floral lace เสื้อเชิ๊ตสีขาว มีลูกไม้ที่ปกกับข้อมือ / ผ้าบางพริ้ว หนากว่าชีฟองนิดนึง ส่งต่อเพียง 1350 >>> พิเศษสุด 500>>> 400 เท่านั้นค่ะ

J9 Butterfly Curved Thin Top เสื้อผ้าทรงแปลกผ้าบางอัดย่นเป็น Texture แปลกสีครีมสวย ไม่ซีทรูค่ะ ใส่เดี่ยวได้ กระดุมเรียบๆสีเทาเข้มสุดชิค แต่มี Texture เป็นลูกเล่นสุดเข้ากัน แขนและชายเสื้อโค้งเป็นทรงสวยเหมือนทรงผีเสื้อค่ะ เวลาโดนแสงไฟส่องจะเป็น Texture ชัดมากๆค่ะ ตัวนี้ซักแล้วไม่ต้องรีดเลยค่ะ ใส่ได้ทุกเวลา เรียบหรู สบาย Mix ง่าย เข้ากับสีเทา สีดำ ได้เป็นอย่างดีคะ่ ร้บรองว่าแปลกหายากๆจริงๆ จากญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ ทรงพริ้ว Free ใส่ในกางเกงเป็นพองๆแล้วสวยมากเลยค่ะ ตัดใจส่งต่อ 1400 >>> พิเศษสุด 500 บาทถ้วน >>>350 ค่ะ

I6 Perforated Curved Cute Top เสื้อเชิ๊ตขาวตีเกล็ดทรงสวยสีขาวครีมนวล คอปกน่ารักแปลกมากเลยค่ะ เป็น Curve โค้งสวย ลายฉลุ แขนช่วงไหล่จั๊มเล็กๆน้อยๆ กระดุมเล็กๆ เข้ากัน ตีเกล็ดด้านข้างน่ารัก ยาวลงมาถึงชายเลยค่ะ ทรงพริ้วไม่รัดรูป ตัดใจส่งต่อไปเลย 1200 >>> พิเศษสุด 450 บาท >>> 350 เท่านั้นค่า

N3 Golden Blazer Navy Special Pattern ดิ้นทองทั้งตัว ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป ปักทั้งตัวค่ะ กริ๊ดมากๆ งานละเอียดมาก ทรงแปลก และทำเป็น Blazer ปกเดี่ยวได้เมื่อเอากระดุมออก ทรงสวยพริ้ว แต่ตัวนี้ มีขุยผ้าเล็กน้อย ที่เกิดจากการซัก แต่ไม่น่าเกลียดเลยแน่นอนค่ะ ดูอลังทั้งตัว แต่ไม่เว่อร์จนเกินไป สีทองสง่างามดู Hi-end ไม่สังเกตไม่เห็นตำหนิใดๆแน่นอนค่ะ จึงส่งต่อเบาๆเพียง 2200 >>> พิเศษสุด 450 บาทถ้วน >>>400 ดูหรูหรา ไฮโซ แต่ Mix ง่าย ไม่เว่อร์จนเกินไปแน่นอนค่ะ สวยมากๆๆๆ

H7 High-Waist Japanese Floral Blue skirt กระโปรงเอวสูงออกแนว Bodycon ลายเก๋จากญี่ปุ่น แต่ทรงจะหลวมใส่สบายไม่รัดตัวคะ เป็นผ้าสไตล์ถัก texture ในตัวสวยหรู หายากมากๆค่ะ สไตล์ Brand Hi-end เลย ทรงจะสอบหน่อย ไม่บานมาก ผ้ามี texture ที่สวยมากคอนเฟิมค่ะ ใส่กับเชิ๊ตขาว หรือเสื้อยืดตัวเดียวก็เอาอยู่แล้ว รับรองว่า Chic สุดๆ แม่ค้าตัดใจส่งต่อจริงๆ เสียดายมากเลยค่า 2000 >>> 1200 >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่ะ งดต่อนะคะ ใส่แล้วทรงจะเหมือนนางแบบค่ะ ยาวพอดีๆเข่า ไม่สอบมาก ใส่กับเสื้อเรียบๆ สี Navy ทำให้ดู CHIC มากๆเลยค่ะ

K4 Creamy White Striped Pattern Top สไตล์ Chloe' และ MIUMIU เลยค่ะ คัตติ้งสวยมากๆ เหมือนแบรนด์ Hi-end ใส่กับอะไรก็ง่าย สีขาวไม่โอโม่ ดูดีมีสกุล คอปกขึ้นน่ารักมากเลยค่ะ เป็นทรงไม่เหี่ยว พอดีตัว แต่ว่าผ้าไม่แข็ง ใส่สบายนุ่มสบายมาก สภาพดีเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อไปเลย 1500 >>> พิเศษสุดๆๆ 500 ค่ะ !!!เอาไปเลย 350!!! หายากมากๆๆ สวยมากๆๆๆ เรียบหรูดูดีทั้งตัว ทั้ง Design และเนื้อผ้าเลยค่ะ

P6 Roll Jeans ลายทางตามยาว ทำให้ดูผอมเพรียว สีน้ำเงินอ่อน texture ผ้ายีนส์สวย นุ่มสบาย ไม่รัดคะ เหมาะกับใส่กับรองเท้าสวยๆคู่ใจสักคู่ สอบถามไซส์กันเข้ามาได้ ส่งต่อเพียง 700 บาทถ้วน >>> SALE 450 >>> พิเศษสุด 400 ถ้วน เท่านั้นคะ ทรงจะเป็นแบบนางแบบคะ ดูสบายๆ แต่สกินนี่ ใส่กับส้นสูงคู่สวยเข้ากันคะ

P8 Special Golden Striped Arabian Pants กางเกงพริ้วสบายเอวยางยืดคุณภาพดีมากๆๆๆ จากญี่ปุ่น ใส่แล้วจะทรงพองๆ ตรงช่วงสะโพกค่ะ ใส่เอวสูงค่ะ ยางยืดยืดได้มาก มีเชือกผูก จะผูกหรือไม่ก็ได้น่ารักมากๆเลยค่ะ พับขาก็เอาอยู่ ลายเป็นลายพิมพ์สีครีมมองแล้วคล้ายสีทองๆบนพื้นสีน้ำเงินเข้มน่ารักมากๆๆๆๆ กริ๊ดๆๆๆ ตัวนี้แม่ค้าหวงมากๆ จาก Shimokitazawa ค่ะ ตัดใจส่งต่อไปเลยเพียง 2180 >>> 1300 >>> พิเศษสุด 400 บาทถ้วน เท่านั้นค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ เอวสูงนะคะ ใส่สบายมากๆเลยค่ะ

PROMOTION ZONE 1 ตัว 300 / 2 ตัว 500 ถ้วนเท่านั้น
    SPECIAL!!! ITEMS ต่ำกว่า 300 บาท ก็มีค่ะ

A1 เสื้อแขนกุดสีฟ้าน้ำทะเลจาก Polka Dot ผ้าบางใส่สบาย ส่งต่อเพียง 300 บาทค่ะ

A2 เสื้อแขนกุดสีชมพูนู้ด ปักกากเพชรที่หน้าอก หวานน่ารัก ส่งต่อเพียง 300 บาทค่ะ

A5 เสื้อแขนสั้นสีครีมผ้ายืด แต่งมุกที่แขนเสื้อและคอเสื้อ ส่งต่อเพียง 300 บาทค่ะ

A7 เสื้อสายเดี่ยวสีแดงเลือดหมู ผ้าบาง ส่งต่อเพียง 300 บาทค่ะ

O3 Pastel Strip Shirt เชิ๊ตแขนยาวลายทางสีโทนพาสเทล จากมาจิดะ ญี่ปุ่่นค่ะ ผ้าไม่หนา ใส่สบาย ส่งต่อเพียง 300

O5 Graphic Floral Nude beige skirt กระโปรงยาวประมาณเข่าพอดีๆ ทรงเรียบร้อยน่ารักจากญี่ปุ่นค่ะ ผ้าดีมากๆ นิ่มพริ้วสบาย ลายดอกไม้กราฟฟิกน่ารักๆพิมพ์ลงบนผ้าสีเบจออกนู้ดๆดูดีมีสกุล ใส่กับเสื้อเชิ๊ตก็ได้ หรือเสื้อยืดก็ได้ น่ารักมากๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง 300

L7 Blue&Orange Stripe Shirt / เชิ๊ตลายทางฟ้าน้ำเงินส้ม น่ารักมากค่ะ จากlocal brand ญี่ปุ่น Y-WA-I/ ผ้าเชิ๊ตเนื้อดี ไม่หนามาก ส่งต่อเพียง 300 ค่า

L9 White Short Sleeves Top with flower Lace collar / เชิ๊ตขาวแขนสั้นแต่งลูกไม้ที่ปก / ผ้าชีฟองเรียบสวย ส่งต่อเพียง 300 เท่านั้นค่ะ
    ใส่กับกางเกงขาสั้นก็ CHIC ได้แบบนี้เลยค่ะ น่ารักมากๆ ลูกไม้สีขาว MIX & MATCH ดีๆยังไงก็ไม่ OUT จ้า

E4 Grey&White Plaid Shirt Tomboy's Style เสื้อเชิ๊ตสีเทาลายตารางขาวสไตล์ทอมบอยจากญี่ปุ่น ผ้ามี texture สภาพดีมากค่ะ ใส่เป็นเชิ๊ตติดกระดุมคอแนวๆ หรือจะใส่เป็นเสื้อคลุมก็เก๋ ไม่ก็matchกับleggingสีเข้มก็เข้ากันดีค่ะ ตัวนี้ใส่แล้วดูเด็กมากมาย รับรองว่าถูกใจแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง 300 เท่านั้นค่ะ

S13 Top ผ้าลื่นมัน ทรงแปลก ลายทางสีเขียวอ่อนน่ารักมากเลยค่ะ หายาก สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ รับรองไม่มีที่ไหนค่ะ เรียบร้อยน่ารักเหมือนมูจิ ผ้าขาวสีอาดแต่ไม่โอโม่ รับกับสีเขียวพิมพ์ดีมาก คัตติ้งเนี้ยบทั้งตัว ใส่สบายไม่ร้อนค่ะ ตัดใจส่งต่อ 1100 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 300 ถ้วน เท่านั้นค่ะ รวมโปรได้จ้า

S15 เสื้อคลุมถักสีฟ้าน้ำทะเล ทรงแปลก แบบก็แปลก ไม่เหมือนใคร สภาพดีมากค่ะ นุ่มสบาย ตำหนิอย่างเดียวคือ กระดุมล่างขึ้นมา 2 เม็ดหายไปค่ะ เสียดายมาก แต่ทรงยังสวย และใส่คลุมอย่างเดียวก็สวย จึงนำมาส่งต่อถูกๆไปเลย เพียง 700 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 150 ให้กับท่านที่อยากได้จริงๆค่ะ

S16 Little Striped Creamy white Doll Top เสื้อทรงสวยทำเข้ารูปหรือปล่อยก็ได้ น่ารักมากเลยค่ะ ใส่กับกางเกงขาสั้นน่ารักมากๆ แขนตุ๊กตาจั๊มเล็กน้อย ตัวนี้แม่ค้าใส่แล้ว ไม่พอดีตัว MIX & MATCH ง่าย ใส่กับคาร์ดิแกนสวย จึงตัดใจส่งต่อเบาๆเพียง 800 >>> พิเศษสุด 300 บาทถ้วน รวมโปรได้ค่ะ

S24 Creamy White Polka dot Tank top เสื้อกล้ามเหมาะกับใส่ด้านใน หรือตัวเดียวก็เอาอยู่ค่ะ สีขาวครีมลายจุดสีนาวี แต่พิเศษตรงจุดใหญ่นะคะ น่ารักมากๆเลยค่ะ รับรองว่าไม่มีอีกแล้วแน่นอน ใส่กับอะไรก็ง่าย รับรองว่าชิคง่ายแน่นอน ผ้าฝ้ายคุณภาพดี ไร้ตำหนิค่ะ ตัดใจส่งต่อเพียง 1000 บาท >>> Sale 650 >>> พิเศษสุด 300 บาท รวมโปรได้คะ

S30 เสื้อลายขาวเทาดำคอเต่า สไตล์ MUJI เลยคะ ผ้าเป็นผ้าคล้ายไหมพรมถักค่ะ แต่ตาสั้น ไม่หนาคะ บางเนื้อดี และเนื้อเนียนกว่าผ้าไหมพรมหลายเท่า ยืดได้เยอะคะ ใส่แล้วก็จะเป็นรูปทรงตามรูปร่าง และยังอำพรางรูปร่างได้อีกเนื่องจากค่อนข้างยาว และมีเอวคะ ส่งต่อเพียง 600​ >>> พิเศษ 200 บาท ค่ะ นำไปรวมกับโปรโมชั่นด้านล่างได้ค่ะ

S32 Mini Dress สายเดี่ยวสีกรมท่าเข้ม ลายดอกลาเวนเดอร์สีม่วงเล็กๆทั่วตัวคะ ตัวนี้ทรงน่ารักมากๆเลยค่ะ เข้ารูปแต่ไม่รัดรูป เหมาะกับใส่กับ Blazer สวยๆ สีอ่อน หรือ Vest สวยๆก็ได้ค่ะ สีเข้มทำให้ผิวดูขาว เป็นผ้าพริ้วสบายแต่ไม่ซีทรูไม่ โป๊แน่นอนค่ะ จากญี่ปุ่นแท้ๆเช่นกันค่ะ ส่งต่อเบาๆเพียง 550 บาท >>> SALE 300 บาท รวมโปรด้านล่างได้คะ

S52 Pleated Crimson Black Marble Top สไตล์ ISSEY MIYAKE ค่ะ ตัวนี้อัดพลีทยืดทั้งตัว แต่ไม่ย้วย พลีทคุณภาพดีมาก ใส่แล้วเป็นทรงสวยรับไปกับตัว ไม่ย้วยหย่อนแน่นอนค่ะ ความพิเศษอยู่ที่พลีทอัดสองทาง คือทั้งแนวตั้งแล้วนอน เหมือน ISSEY MIYAKE ค่ะ จากญี่ปุ่นแท้ๆ สีสวย ผ้ามันลื่น ไม่ร้อน ใส่กับกางเกงหรือกระโปรงขาว รองเท้า และคลัท น่ารักมากเลยค่ะ ส่งต่อ 2000 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 300 กริ๊ด!!! งดรวมโปรนะคะ

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ ทั้งหมดนี้ สนใจตัวไหนก็สอบถาม (ขนาด, ต่อราคา ฯลฯ) กันเข้ามาได้ทาง pm เลยนะคะ หรือจะ CF ต่อตัวที่ CF แล้วได้ แต่ต้องแจ้งมาก่อนค่ะ แล้วรอ CC จากคนแรกค่ะ กรุณาPMหรือE-Mail นะคะ> < ✦

✦ ข่าวดี!!! ในที่สุดกล่องสุดท้ายของแม่ค้าจากญี่ปุ่นหายไป 2 เดือน >_</ ส่งทางเรือรอดน้ำท่วมมาได้แล้วค่ะ สภาพกล่องเยินมาก > < แต่ข้าวของทุกชิ้นปลอดภัยดีหมดค่ะ จะทยอย UP เรื่อยๆค่ะ ติดตามกันนะคะ SALE พิเศษด้วยคะ~ กล่องนี้ rare PREMIUM คุณภาพดีทุกตัวแน่นอนค่า ✦

✦✦✦ ขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่ะ ✦✦✦

ได้รับรีวิว และคอมเม้นท์จากลูกค้าหลายท่าน แม่ค้าดีใจมากเลยค่ะ เป็นกำลังใจมากๆๆๆๆ
    สำหรับลูกค้าเก่า ลดได้ลดให้สุดๆๆๆ ไม่อั้นเลยค่ะ ขอบคุณทุกท่านมากเลยนะคะ

update items zone 300 บาท และ promotion กว่า 60 items up++ แล้วนะคะ

อยากให้เข้าใจว่า zone นี้ไม่ใช่ของโละของไม่ดี หรือมีตำหนิ ถ้าตัวไหนมีตำหนิจะบอกตามตรงในรายละเอียดแต่แรกค่ะ
    แต่บางทีแม่ค้าไม่ได้ใส่จริงๆ เต็มตู้มาก ปล่อยให้กับคนที่อยากได้เลยค่า แม่ค้าเป็นคนรักษาของ
    โดยเฉพาะเสื้อผ้า รักกว่าสมบัติอะไรทั้งหมดและหวงมากทุกตัวค่ะ สอบถามกันเข้ามาได้นะคะ ให้ไซส์ละเอียดทุกตัวคะ

ติดต่อแม่ค้าได้ทาง E-mail นะคะ ช่วงนี้ PM ดูค่อนข้างมีปัญหาทีเดียว
    janefjapan@gmail.com นะคะ เช็คบ่อยค่ะ ถ้าไปทำธุระจะตอบช้าหน่อย
    แต่ตอบทุกวัน ภายในวันนั้นแน่นอนค่ะ

แนะนำ LINK ห้อง Hi-Street UPDATE สินค้า Brands ของแท้สภาพดีทุกตัว
    เป็นของส่วนตัวของแม่ค้าเองเช่นกันค่ะ ทางนี้นะคะ ของไม่ซ้ำกับห้อง Local ค่ะ COLOUR EIGHTEEN✦MUJI✦UNIQLO✦TOPSHOP✦SISLEY✦GAP✦COMME CA~✦American Eagle Outfitters✦BCBG✦LOONEY TUNES✦ROCO NAILS ฯลฯ อีกมากมายค่ะ หมดแล้วหมดเลยนะคะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2283380
    Last edited by jane_f; 08-21-2012 at 04:54 PM.

0/5
    ฝาก LINK ห้อง HI_END คะ ▲ กระเป๋า Balenciaga 〇 KENZO ▲ TOD'S ◤ PAUL SMITH ⿻ COMME DES GARCONS รุ่น Tricot แม่ค้าหิ้วเองทุกitemsค่ะ ⿻ ▲

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2283819
    Last edited by jane_f; 08-21-2012 at 08:25 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->