Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: แหวนเพชรแท้ 0.45ct แหวนเพชรแท้ 0.23ct ต่างหูแท้ 0.40ct จี้เพชรแท้ พร้อมCer GIA สไตล์เก๋ คลาสสิค มีหลายชิ้นเลยค่ะ ปล่อยสมบัติของตัวเองค่ะ ราคาน่าเป็นเจ้าของ ใครอยากได้ อยากใส่เพชรสวย เชิญทางนี้เลยค่ะ

Warning Points:
    0/5

แหวนเพชรแท้ 0.45ct แหวนเพชรแท้ 0.23ct ต่างหูแท้ 0.40ct จี้เพชรแท้ พร้อมCer GIA สไตล์เก๋ คลาสสิค มีหลายชิ้นเลยค่ะ ปล่อยสมบัติของตัวเองค่ะ ราคาน่าเป็นเจ้าของ ใครอยากได้ อยากใส่เพชรสวย เชิญทางนี้เลยค่ะ

ขอบอกก่อนว่าเป็นสมบัติส่วนตัว ทั้งนั้นเลยจ้า ซื้อเองใช้เอง ไม่ใช่แม่ค้าอาชีพค่ะ รับรองของแท้ทุกชิ้น ใช้น้อย สภาพดีทุกชิ้น ราคาลงขาย ตามสภาพของสินค้านะค่ะ ขายเป็นมือ2 น่ะค่ะ จะไม่ให้มีตำหนิเลยก็คงยาก จะให้ใหม่เลยร้อยเปอร์เซ็นต์ ก็คงเป็นไปไม่ได้ค่ะ พิจารณาซื้อของใหม่ใช้ สบายใจทั้งผู้ขาย และผู้ซื้อ ค่ะ สมบัติผลัดกันชม ผลัดกันใช้ มีเยอะใช้ไม่ทัน ก็มาลงขาย รับรองได้ไป คุ้มค่าเงิน (แน่นอนค่ะ)ชอบสินค้าชิ้นไหน ถ้าสนใจ อย่าคิดนาน อย่าลังเล รีบสอยเลยค่ะ อยากได้แต่เงินไม่พอ ให้ผ่อน 0% ค่ะ 2 เดือนพอไหว น่ะค่ะ ของดีของสวย มีอย่างละชิ้นเท่านั้น นะค่ะ จะนัดรับ หรือ ส่ง EMS แล้วแต่คนซื้อสะดวกค่ะ Tel. 0886277878 whatsapp 24hr หรือ SMS มาคุยกันเลย ลดได้ลดให้อยู่แล้วค่ะ ถ้าไม่ต่อโหดๆน่ะค่ะ แม่ค้าใจดี สุดๆ จะเหมา ก็ไม่ว่ากัน ใครมีอะไรสวยๆ เบื่อแล้ว อยากจะแลก ก็ยินดีนะค่ะ เก็บไว้ใช้ไม่ทัน เยอะเหลือเกิน แม่ค้าไม่สะดวกตอบ Pm นะค่ะ ไม่ค่อยเช็ค pm ถ้าตอบช้า อย่าหงุดหงิดนะ

กติกา ง่าย ๆ อ่านก่อน นะค่ะ
    1. สินค้า ซื้อแล้ว ไม่รับคืน หรือเปลียน สอบถามรายละเอียด ให้ชัดเจน ที่สำคัญ อย่าลืมปรึกษาคนใกล้ตัว ก่อนตัดสินใจซื้อ แม่ค้า บอกรายละเอียด แบบไม่บิดเบือน แน่นอนค่ะ ไม่อยากมีปัญหาค่ะ ขอรูปเพิ่มได้ทางอีเมล์ เลยค่ะ
    2. ให้โอกาศ กับผู้ พร้อมโอนเงินก่อน (คงเข้าใจนะค่ะ )
    3. สินค้าต่อรองกันได้ ผ่อนก็ได้ ผ่อนหมด รับของทันทีค่ะ ถ้ามัดจำแล้ว มาเปลียนใจ ไม่คืนเงินนะค่ะ (ขอให้เข้าใจด้วยค่ะ)
    4. ถ้านัดรับของ รบกวนขอเงิน (มัดจำ ) นะค่ะ (กัวไปเก้อ) ถ้านัดแล้ว ไม่มา ขอริบเงินมัดจำ ไม่มีเหตุผลใดๆ มาอ้างค่ะ รถต้องใช้นำมันวิ่งค่ะ ไม่ขอรับทราบทุกกรณีนะค่ะ
    5. ไม่รับ CF ปากเปล่า ค่ะ ถ้าคิดว่า Cf ขอมัดจำไว้สักนิดน่ะค่ะ ไม่ว่าจะอยู๋ (กทม ตจว ตปท ) เคยเจอมาแล้วค่ะ Cf ว่าเอาแน่นอน แบบนี้เสียความรู้สึกค่ะ เสียโอกาสคนอื่น เสียเวลา มา4 วัน แล้วบอกไม่เอา โปรดเข้าใจนะค่ะ ใจเค้า ใจเรา
    6. เมือตกลงราคา ซื้อขายกันเรียบร้อยแล้ว ถือว่าสิ้นสุดการซื้อขายน่ะค่ะ

ป.ล เครื่องประดับเพชร แท้ ล้าน % เป็นของส่วนตัว ไม่มีหน้าร้าน แต่อย่างไรค่ะ ซื้อเองกับมือค่ะ เป็นคนเบื่อง่าย ซื้อง่ายค่ะ เจอถูกใจก็ซื้อไปเรื่อยค่ะ ซื้อสะมากกว่าใส่ค่ะ จนมันเยอะ เหลือเกิน ใช้น้อยทุกชิ้น และอยู่ในสภาพดีมากหมดค่ะ เอามาปล่อยในราคา น่ารักทุกชิ้นค่ะ รับรองว่าถูกกว่านี้พร้อมคุณภาพ คับแก้วค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ สวยทุกชิ้น มีอย่างละชิ้นเท่านั้นน่ะค่ะ ทองกับเพชรขึ้นราคามาก ทุกวัน แต่เราไม่ขึ้นราคาตามนะค่ะ

1.เพชร ร่วง 1.10 ct H vs2 น้ำ 96 พร้อม ใบ Cer GIA (3Excellent ,Heart &Arrow ) ใครกำลังมองหาแหวนแต่งงานอยู่ หรือ อยากทำแหวนเพชร วงใหญ่ใส่ มารับเม็ดนี้ไปเลยค่ะ พอดีต้องการใช้เงิน 299,000 บาท

2.สร้อย ข้อมือเพชร แวววาวประกายแสบตา เพชรแท้น้ำ 97 (G color vs1,vs2) ดีไซน์แบบจะน่ารัก สวยเก๋ ไม่เชยค่ะ ใส่ติดข้อมือได้ ทุกวันค่ะ ใส่ออกงาน เพชรเด้งๆ สุดๆ ค่ะ ดีไซน์แบบเพชรประกบเป็นกลมๆ เป็นดอกไม้ ค่ะ (เค้าเรียกดอกJasmin) หน้าเพชรจะดูใหญ่เหมือนเพชร 1 กะรัตต่อกันค่ะ Diamond Weight 1.53 ct, Gold Weigh 10.18 g ตัวเรือนเป็นทองคำขาวค่ะ ตัวล็อคแบบ 2 ชั้นค่ะ ไม่ต้องกลัวหลุดค่ะ ขอขายแบบตัดใจค่ะ ตอนนี้ ราคาทอง กับราคาเพชร ขึ้นมากมาย แต่ขอขายแบบไม่ขึ้นราคาตามค่ะ จัดไปเลยค่ะ หาซื้อใหม่ราคาแบบนี้ ไม่มีแน่นอนค่ะ ราคานี้ และคุณภาพแบบนี้ เอาไปเลย Sold Out Ka

3.แหวนชู เพชรรวม 0.69 ct ไซด์ 48 เพชรแท้ 0.45 ct น้ำร้อย D vvs2 (3Excellent ,Heart&Arrow) พร้อมใบ cer GIA ค่ะ ตัวเรือนทองคำขาว ประดับเพชรด้านข้างเป็น เพชร บาเก็ต หนักรวม อีก 0.24ct G 4.89g ออกสไตล์ วินเทจ สวยคลาสสิค หรูหรา แกะสลักทั้งตัวเรือนค่ะ งานมือฝีมือละเอียดมาก รับรองไม่มีเหมือนใครค่ะ ใครกำลังมองหา เพชรสวย แหวนสวยๆ คลาสสิค ต้องรีบคว้า ไปเลยค่ะ คุณภาพ คับแก้ว แน่นอนค่ะ คุ้มสุด กับราคานี้ หาได้ทีเดียวค่ะ ใครสนใจจะซื้อแต่เพชร ก็ยินดีขายนะค่ะ ราคานี้พร้อมตัวเรือน เอาไปเลยค่ะ 89,000 บาท

4. แหวน Infinity 3 กษัตริ์ ฮอตฮิต แบบดาราใส่กันเลยค่ะ เพชรแท้ น้ำ 97 ( G color ) มี 3 วง 3 กษัตร์ต์ ทองคำขาว ,ทอง ,พิ้งโกล์ ค่ะ ไม่มีไม่ได้นะค่ะ ใส่ทีละวง ก็สวย ใส่พร้อมกันก็เก๋ มากค่ะ ใส่มามีแต่คนชมค่ะ แบบsetting น่ารักค่ะ น้ำหนักเพชร 0.45 ct, น้ำหนักทอง 5.22 กรัม ขนาดไซน์ 51 ค่ะ ลดไซน์ ขยายไซน์ได้ค่ะ จัดไปค่ะ
    Sold Out จะซื้อแยกวง ไปใส่กับแหวนโปรด ก็ได้เลยค่ะ

5.จี้หยดน้ำ สวยเรียบและคลาสสิค อีกอันที่เล็ก แต่เต็มไปด้วยคุณภาพ ใส่เล่นๆติดคอได้เลยค่ะ ถ้าใครไม่ชอบชิ้นใหญ่ แต่อยากได้ เห็นเพชรเต็มๆ วิ้งๆ ต้องอันนี้เลยค่ะ เพชร น้ำ 98 ค่ะ ขาวไร้สีค่ะ น้ำหนักเพชรรวม 0.24 ct ,G 1.30 g จี้ขนาดกะทัดรัด สั่งทำมาค่ะ 12,900 บาท

6. จี้หัวใจ ตัวเรือนทองคำขาว น้ำ 97 น้ำหนักเพชร รวม 0.39 ct ,G 1.50g แบบว่าเห็นเพชรเต็มๆ ค่ะ ของจริงสวยกว่ามากค่ะ ความยาวจี้ 1.8 cm ค่ะ กำลังเหมาะใส่ได้ ทุกวันเลย งามแต้ๆค่ะ 19,900 บาท

7.จี้แถว3เม็ดเรียงค่ะ 0.03,0.08,0.15ct ใส่ติดคอค่ะ สวยเรียบ คลาสสิค ตลอดการ จี้จะเล็กกะทัดรัดค่ะ เล็กแต่แจ๋วนะค่ะ เพราะคุณภาพเพชรน้ำ 99/If ขาวไร้สี และไร้ตำหนิ ค่ะ ใส่เล็ก แต่เพชรส่องประกาย ดีกว่าใส่ใหญ่ แต่เพชรไม่ขาวใส เพชรสวย อย่ที่ไหน ยังไงก็สวยค่ะ ใครได้ไป ถือไปโชคดีเลยค่ะ แบบนี้ ตามร้านทั่วไป ขายกัน สามหมืนถึงสี่หมื่นค่ะ แถมคุณภาพ ไม่ได้เท่านี้ด้วยค่ะ ขอยืนยัน เอาไปเลยค่ะ ราคานี้พร้อมสร้อย Italy เลยค่ะ เฉพาะสร้อยก็ ห้าพันกว่าแล้วค่ะ แบ่งกันไปใส่เลยค่ะ 28,900 บาท

8. ต่างหู สวยน่ารักอีกคู่ที่อยากแนะนำค่ะ ใครที่ชอบเพชร เยอะๆ แนวน่ารัก ห้อยเพชรเม็ดเดียว เห็นเพชรเต็มๆ ด้วยค่ะ เพชรงาม น้ำ 98 ขาวไร้สี น้ำหนักเพชรรวม D0.38,D0.44 Wg 2.99 g ใส่ของสวยไม่ต้องอายใครค่ะ Sold Out

10. ต่างหูเพชรแท้ อีกคู่ ที่ใส่ได้ตลอดกาล จนแก่เลยค่ะ เพชร 0.40 ct ตัวเรือนทองคำขาว ล้อมเพชร อีก 0.12 ct น้ำ 98 F vs2 มาพร้อม Cer GIA ค่ะ ถ้าไปซื้อตอนนี้ราคาก็แสนกว่าแน่นอนค่ะ แต่เราขอขาย ราคานี้พอ 89,000 บาท

11. ต่างหูห่วงเพชร ฝังเพชรด้านหน้า ดีไซด์ ไม่เรียบ แอบเปรี้ยว สไตล์เก๋ อีกคู่ค่ะ ตัวเรือนทองคำขาว ฝังเพชร หนักรวม 0.32 ct ,G 5.30g ขายเลยค่ะ 18,900 บาท

12. แหวนเพชรชู เม็ดเดี่ยว G vvs1 0.72ct พร้อม cer GIA ตัวเรือนเป็น แพลททินั่ม Pt 950 ไม่ใช่ทองคำขาวนะค่ะฝั่งเพชรที่ก้าน ด้วยน้ำร้อย เพชรรวม 39 ตังค่ะ ใครกำลังมองหาแหวนชู เพชรงามๆ เพชรเม็ดโต มาประดับนิ้ว และเพชรเด้งๆ วงนี้เลยค่ะ ใหญ่สะใจ หรือใครอยากได้เพชรก็ยินดีขายให้นะค่ะ ติดต่อมาได้เลยค่ะ Sold Out ขอบคุณคุณลูกค้าค่ะ

13. แหวนเพชรรอบวง สลับกับพลอยสีชมพู pink supphire 0.64ct และน้ำหนักเพชร 0.44ct เพชรน้ำ 98 ขาวไร้สีค่ะ เม็ดละ 0.04ct ค่ะ วงนี้ไซด์ 50 ขยายไซด์ไม่ได้นะค่ะ เพราะมันรอบวงค่ะ ตัวเรือนเป็นทองคำขาว น่ารัก สวยมากค่ะ แบบนี้หายากยิ่ง และแพงมากเลยค่ะ สั่งทำมาค่ะ สี่หมื่นก่าค่ะ ขอขาย ราคาฉิวๆ ค่ะ 24,900 บาท

14. แหวนเพชร น้ำงาม อีกวง ที่มองยังไง ก็สวยค่ะ เพชรน้ำ 99 E vvs1 ขาวไร้สี เม็ดกลาง 0.23ct พร้อมใบ cer GIA และ D0.23 ct WG 2.08 g ไซด์ 50 ค่ะ ใส่เพชรสวยๆ ไม่อายใครแน่นอนค่ะ ของจริงสวยเกินบรรยายค่ะ ถ่ายภาพมาไม่สวยเท่าค่ะ 38,900 บาท

15.ต่างหูเพชร ตัวเรืองทองคำขาว เม็ดเดียว 0.08ct เพชรน้ำ 99 E vs1 พร้อม cer IGi Sold Out (ลูกค้าผ่อนอยู่ค่ะ )

16.แหวนเพชร คลาสสิค แบรนด์ดัง ระดับโลก Fred ตัวเรือนทองคำขาว เพชรเม็ดกลางครึ่งกะรัต 0.50 Fvs2 , เพชร 0.23ct , G 5.50g มาพร้อม cer GIA ค่ะ ไซด์ 50 สวยเลิศมากค่ะวงนี้ ดูอย่างไงก็ใส่ไม่เบื่อ แน่นอนค่ะ เอาไปเลยค่ะ 98,000 บาท

17. แหวนเพชร คลาสสิค เกิดแน่นอนค่ะ น้ำขาวไร้สี เพชรน้ำ 98 น้ำหนักเพชร รวม 0.44, WG 4.92g ไซด์ 50 ค่ะ ขอปล่อย Sold

18.จี้เพชร ทองคำขาว ดีไซน์สวย อีกชิ้นที่มาพร้อมความขาว น้ำ 98 รับรองได้เอาไปใส่ ต้องไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ G 2.14 เพชรรวม 0.38ct = D1 p 0.09ct ,D 0.29ct ความสะอาด vvs2 ของจริงสวยมากค่ะ Sold Out บาท

19. จี้เพชร เกือกม้า ทองคำขาว ใส่ติดคอได้เลยค่ะ อยากโชว์ของสวยพร้อมคุณภาพ G 1.2g ,เพชรรวม D0.47ct เพชรน้ำ 98-99 ขาวสวยไร้สีค่ะ ของจริงสวยมากค่ะ 28,900 บาท

20. จี้เพชรดาว ทองคำขาว ของ Prima Diamond ใส่ฉิวๆ น่ารักมากมายค่ะ ราคาก็ฉิวๆ 7,999 บาท

21. ต่างหูพลอยไพลิน แท้ ของศรีลังกา หนัก รวม 0.69 ct ตัวเรือนทองคำขาว ราคาฉิวๆเลยค่ะ 9,900 บาท

ฝากอุดหนุน ห้อง Hi-End ด้วยนะค่ะ
    Louis , Omega ,Prada, Plausmit ,Gucci ,Burberry ,Issey Miyake ต่อมาได้เลยค่ะ ลดได้ให้เลยค่ะ ไม่อยากเก็บเก่า

http://siambrandname.com/forum/showt...post1066079739
    Last edited by moonstar; 08-18-2012 at 11:31 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->