Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 8 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast
Results 21 to 30 of 77

Thread: ชวนไปแอ่วเหนือ ณ.บ้านคุณพระ(อยุธยา) ถึง วีรันดา(เชียงใหม่ ) ภาคหนึ่ง

only_authentic is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    แย่แล้ว เดี๋ยวมาใหม่ มานั่งหาคำตอบ

ต้องไปส่งลูกไปโรงเรียนจ้า

คุณสามีถ่ายรูปสวยมากค่ะ

มุมดี แสงสวย นางแบบงาม นายแบบเท่ห์

ดูแล้วสบายตา น่าไปจังค่ะ

คราวหน้าไปเมืองไทยจะไปลองถามดูบ้างค่ะ

0/5
    ถ่ายรูปได้สวยมากเลยค่ะ
    ที่วิรันดาสวยมาก น่าไปเที่ยวจังค่ะ

ruthai_s is offline Trusted Member
    0/5
    ตอบเลยนะจ๊ะ โครงการ รวมใจให้ไออุ่น น้องที่เชียงดาว

0/5
    ตอบคำถามชิงรางวัลด้วยคนค่ะ

โครงการรวมใจให้ไออุ่น บริจาคผ้าห่มให้น้อง ๆ ที่เชียงดาวค่า

FH666's Avatar
    FH666 is offline Trusted Member
    0/5
    รูปสวยมากกกกกกค่ะพี่อุ้ม ใช้กล้องอะไรอ่ะคะ แอบสน

ruthai_s is offline Trusted Member
    0/5
    อุ้ย! ลืมตัว ยังพิมพ์ไม่จบ กด Submit Reply ซะงั้น แบบว่าเรื่องเล่นเกมส์เนี่ย มันอดไม่ได้นิ

คุณอุ้ม ตองชอบบ้านคุณพระจัง น่าไปเที่ยว แต่ไม่กล้านอนค้าง กลัวอ่ะ ยิ่งชอบลุกมาเข้าห้องน้ำตอนดึกๆ ด้วยจิ ภาพที่ถ่ายมาสวยมากเลย เด็กน้อยก็น่ารัก (หล่อเป็นที่สุด เหมาะแล้วที่ขอหมั้นไว้ให้หลานสาวของตอง..อิอิ มัดมือชกซะงั้น)

0/5
    ว้า...ตอบไม่ทันคุณ ruthai_s โพสครั้งแรกมัวแต่ชมเรื่องรูปสวย ลืมตอบซะงั้น...

oum_ja's Avatar
    oum_ja is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Ohh View Post
    ตั้งหน้าตั้งตาดูคะ

อยากได้ของรางวัล

555+
    รีบมาตอบเลย เด๋วไม่ทันนะค่ะ
    Quote Originally Posted by nickbee View Post
    น่าไปมากๆๆๆเลยครับ

อิอิ

รอดูรูปอีกนะฮะ
    ดีใจที่ชอบค่ะ

Quote Originally Posted by linaja View Post
    ถ่ายรูปได้มุม และแสงสวยมาก ๆ เลยค่ะ ชอบ ๆ และที่ชอบที่สุดคือ ของเก่าบ้านคุณพระน่ะค่ะ ลิชอบมาก ๆ โดยเฉพาะ เครื่องพิมพ์ดีด กับ เตารีด

เมื่อปลายพฤศจิกาว่าจะไปพักที่วีรันดาเหมือนกันค่ะ แต่เจอฤทธิ์ม็อบปิดสนามบิน เสียเงินจองไปแล้วด้วยเลยต้องยกเลิก อดไป เศร้าเลย
    เจอคนคอเดียวกับคุณสามีแล้ว สวยจริงๆค่ะที่บ้านคุณพระ อุ้มไปมาก็ไม่มีอะไรนะค่ะ คิดว่าเจ้าของใจดีเลยให้เรานอนได้จ๊า

เอาไว้รอบหน้าไปวีรันดาเนอะ แนะนำสปาค่ะเยี่ยมมากๆๆ

Quote Originally Posted by mymimi View Post
    โห Break fast น่ากินมากกกกกกกก
    ถ้าไปที่นี้ทานอาหารเช้าให้มากที่สุดเลยค่ะ คุ้มจริงๆ จะได้ไม่ต้องทานมื้อกลางวัน ประหยัดค่ะ

Quote Originally Posted by pong View Post
    ถ่ายรูปได้สวยยยยยมากๆค่ะ มืออาชีพเลย

เห็นแล้วอยากพาแฟนไปนอนกอดที่โน่น
    ขอบคุณค่ะ สวยมากๆๆค่ะแนะนำ

Quote Originally Posted by wawe View Post
    บรรยากาศดีมาก ๆ ตัวเล็กน้องภูตะวันช่างรู้ใจจังนอนหลับปุ๋ยเลย
    น้องภูเค้าเหนื่อยค่ะ เลยหลับเร็ว อย่าคิดไปไกล ฮ่าๆๆๆ

Quote Originally Posted by kalliez View Post
    นายแบบตัวน้อยน่ารักน่าชังมากเลยค่า ดูจากโหงวเฮ้งแล้วโตขึ้นหล่อแน่นอนเลย^^ คุณอุ้มเตรียมเช็ดหัวกระไดได้เลยค่า
    จริงเหรอค่ะ ถ้างั้นอุ้มก็เหนื่อยแย่ซิ อะนะ

Quote Originally Posted by natty View Post
    ถ่ายรูปสวยจังค่ะ เห็นแล้วอยากไปมากๆ
    ชอบแฟชั่นเซ็ตแม่ลูกด้วยน่ารักดีค่ะ
    แอบเขิลมากๆเลย ที่เอามาให้ชม ดีใจที่ชอบค่ะ
    Quote Originally Posted by zezar View Post
    สวยจังค่ะ น่าไปมากๆๆๆ อาหารเช้าน่าทานจังค่ะ
    อาหารอร่อยมากกกกค่ะ

Quote Originally Posted by chanel_gal View Post
    ถ่ายรูปสวยมากค่ะ ขอบคุณที่เอามาฝาก ดูแล้วอิ่มอกอิ่มใจก่อนเข้านอน
    หลับฝันดีนะค่ะ

Quote Originally Posted by only_authentic View Post
    แย่แล้ว เดี๋ยวมาใหม่ มานั่งหาคำตอบ

ต้องไปส่งลูกไปโรงเรียนจ้า

คุณสามีถ่ายรูปสวยมากค่ะ

มุมดี แสงสวย นางแบบงาม นายแบบเท่ห์

ดูแล้วสบายตา น่าไปจังค่ะ

คราวหน้าไปเมืองไทยจะไปลองถามดูบ้างค่ะ
    จะทันไหมจ๊ะเอ๋ รีบๆมาตอบนะ

Quote Originally Posted by JaaN View Post
    ถ่ายรูปได้สวยมากเลยค่ะ
    ที่วิรันดาสวยมาก น่าไปเที่ยวจังค่ะ
    ขอบคุณค่ะ ดีใจจังที่ชอบ
    Quote Originally Posted by ruthai_s View Post
    ตอบเลยนะจ๊ะ โครงการ รวมใจให้ไออุ่น น้องที่เชียงดาว
    Quote Originally Posted by ruthai_s View Post
    อุ้ย! ลืมตัว ยังพิมพ์ไม่จบ กด Submit Reply ซะงั้น แบบว่าเรื่องเล่นเกมส์เนี่ย มันอดไม่ได้นิ

คุณอุ้ม ตองชอบบ้านคุณพระจัง น่าไปเที่ยว แต่ไม่กล้านอนค้าง กลัวอ่ะ ยิ่งชอบลุกมาเข้าห้องน้ำตอนดึกๆ ด้วยจิ ภาพที่ถ่ายมาสวยมากเลย เด็กน้อยก็น่ารัก (หล่อเป็นที่สุด เหมาะแล้วที่ขอหมั้นไว้ให้หลานสาวของตอง..อิอิ มัดมือชกซะงั้น)
    ฮ่าๆๆๆสงสัยกลัวอดได้ของรางวัลมั้ง ได้เลยจ๊า เด๋วแจกบัตรคิวก่อนนะ อิ อิ

ปล.บ้านคุณพระสวยมากๆ ไปนอนที่นั้นมีแต่ฝรั่ง หาคนไทยไม่เจอเลย ยิ่งถ้าคุณตองชอบเข้าห้องน้ำตอนดึกๆ สงสัยจะไม่ไหว เพราะเรือนใหญ่ต้องใช้ห้องน้ำรวม คืนนั้นทั้งคืนอุ้มไม่กล้าเข้าห้องน้ำเลยคับ >__<

Quote Originally Posted by JaaN View Post
    ตอบคำถามชิงรางวัลด้วยคนค่ะ

โครงการรวมใจให้ไออุ่น บริจาคผ้าห่มให้น้อง ๆ ที่เชียงดาวค่า
    เด๋วมาเฉลยรอบหน้า ติดตามตอนต่อไปค่ะ ใครตอบถูกต้องหรือใกล้เคียงที่สุดเอาไปเลยจ๊า

Quote Originally Posted by FH666 View Post
    รูปสวยมากกกกกกค่ะพี่อุ้ม ใช้กล้องอะไรอ่ะคะ แอบสน
    กล้อง Canon 40D จ๊า งานนี้ตากล้องปลื้มคนชมเยอะ
    Love is life.
    And if you miss love,
    you miss life.

ความรักคือชีวิต
    ถ้าคุณพลาดโอกาสที่จะรัก ก็เท่ากับ
    คุณพลาดโอกาสที่จะใช้ชีวิต

Leo Buscaglia

oum_ja's Avatar
    oum_ja is offline Trusted Member
    0/5
    ยังมีหวังค่ะ มาตอบกันเร็วๆค่ะ เอาคำตอบที่ถูกที่สุดนะค่ะ ถ้าไม่มีขอเป็นคำตอบที่ใกล้เคียงที่สุดจ๊า
    Love is life.
    And if you miss love,
    you miss life.

ความรักคือชีวิต
    ถ้าคุณพลาดโอกาสที่จะรัก ก็เท่ากับ
    คุณพลาดโอกาสที่จะใช้ชีวิต

Leo Buscaglia

0/5

Smile ^^

รูปสวยจังเลยค่ะ
    ที่พักก็น่ารักมากๆ
    เป็นครอบครัวที่น่ารักจังค่ะ
    โดยเฉพาะตัวเล็ก น้องภูตะวันน่ารักมากกกกกกก
    โตขึ้นต้องหล่อแน่ๆเลย อยากหอมซักฟอดใหญ่ๆค่ะ ^_^

Page 3 of 8 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast

Comments from Facebook