Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 21 to 30 of 33

Thread: แบนแอคเคาทันที พบเห็นกระทู้ ที่ตั้งขายสินค้าแฟชั่นแบรนด์เนมที่ต้องขายใน SBN มาขายที่ SBNTown

Warning Points:
    0/5
    ยังคงเห็นกระทู้ขายงาน style..... maltida อะไรเต็ม sbntown เลยค่ะ
    กดไปบ้างแล้ว แต่เราคนเดียวคงไม่ไหว

คนขายยังไม่ทราบหรอคะ ว่าตอนนี้รณรงค์ไม่ให้ขายแล้ว

0/5
    หลังจากออกกฎ เราก็เลิกขายของแบรนด์ในนี้ทันที ..

แต่ตอนนี้ยังเห็นขายอยู่เลยค่ะ บางคนเป็นTM. บางคนบอกเลยว่าเป็น Hi street ..

เออ...คือกลัวว่ากฏ จะไม่เป็นกฏ (มีคนทำก็ต้องมีคนตามอะค่ะ)

Blog Entries
    9
    0/5
    Quote Originally Posted by น้องปรุ View Post
    แจ้งกระทู้ผิดกฎได้ที่ไหนคะ
    Quote Originally Posted by Zulee View Post
    บอกได้คำเดียวเลยค่ะ ว่า wm นี่สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดด ได้ใจคนจริงที่ซื้อจริง-ขายจริงไปเลยค่ะ

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆ จากใจเลยค่ะ
    Quote Originally Posted by KuRoMiDy View Post
    จริงๆ อยากให้ wm เพิ่มกระทู้นี้ด้วยค่ะ

"แบนแอคเคาทันที พบเห็นกระทู้ ที่ตั้งขายสินค้าละเมิดลิขสิทธิ์ ขายของปลอม เลียนแบบ ตั้งใจทำเหมือนสินค้าลิขสิทธิ์"

ขอแบบตัวใหญ่ๆ แบบกระทู้นี้เลยนะคะ ชอบมากๆ เลยค่ะ เห็นชัดดี
    Quote Originally Posted by wanness View Post
    ถ้าพบกระทู้และสมาชิกที่ทำผิดกฎต้องแบนแอคเคา แจ้งได้ช่องทางไหนบ้างคะ

ตอนนี้ JTP ใน sbntown กดไปก็ไม่ค่อยสัมฤทธิ์ผล เพราะส่วนใหญ่ไม่มึคนสนใจ เราเข้าไปกด JTP พวกขายของให้แต่ link และไม่ถ่ายรูปของจริง ลงผิดห้อง แล้วแต่ก็มีเรากดแค่คนเดียว สมาชิกคนอื่นไม่ค่อยช่วยกันดูแลค่ะ
    Quote Originally Posted by me_mine_gift View Post
    ยังคงเห็นกระทู้ขายงาน style..... maltida อะไรเต็ม sbntown เลยค่ะ
    กดไปบ้างแล้ว แต่เราคนเดียวคงไม่ไหว

คนขายยังไม่ทราบหรอคะ ว่าตอนนี้รณรงค์ไม่ให้ขายแล้ว
    Quote Originally Posted by gotto View Post
    หลังจากออกกฎ เราก็เลิกขายของแบรนด์ในนี้ทันที ..

แต่ตอนนี้ยังเห็นขายอยู่เลยค่ะ บางคนเป็นTM. บางคนบอกเลยว่าเป็น Hi street ..

เออ...คือกลัวว่ากฏ จะไม่เป็นกฏ (มีคนทำก็ต้องมีคนตามอะค่ะ)

แจ้งให้เราร่วมกด JTP ได้เลยครับ ส่งทางพีเอ็มให้แอคเคา Siambrandname Webmaster และแอคเคา sbntown ได้เลยครับ

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่พยายามรักษากฎและช่วยดูแลชุมชนแห่งนี้ครับ
    =======================================================
    เปิดโลก SBNTown
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

=======================================================
    Thanks น้องปรุ ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

9
    0/5
    Quote Originally Posted by PingAn View Post
    รบกวนสอบถามค่ะ กระเป๋าแบรนด์ (ex. agnes B) ที่แถมมากับนิตยสารญี่ปุ่นต้องลงใน sbntown หรือ sbn คะ ขอบคุณมากค่ะ
    ทางเราไม่มีความรู้เรื่องแบรนด์เนมถ้าแบรนด์ใหม่ๆ สามารถสอบถามในห้อง Brand's Position ที่เพื่อนสมาชิกได้ร่วมกันตั้งไว้ได้ครับ
    เปิดโลก SBNTown
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

1
    0/5

...........

ขออัพ..ค่ะ...

0/5
    พอดีเพิ่งมาสมัครค่ะ แแล้วตั้งกระทู้ นี้ไว้ http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=261210

อยากทราบว่า ผิดที่หรือป่าวค่ะ จะได้แก้ไขให้ถูกต้อง เพราะเห็นคนอื่นเค้าขายกันในนี้

ยังไงรบกวนแจ้งด้วยนะค่ะ ไม่อยากโดนแบน ค่ะ ^^"

1
    0/5
    ขออัพหน่อยค่ะ......

1
    0/5

Re: แบนแอคเคาทันที พบเห็นกระทู้ ที่ตั้งขายสินค้าแฟชั่นแบรนด์เนมที่ต้องขายใน SBN มาขายที่ SBNTown

อัพ..
    หน่อยค่ะ.......

1
    0/5

Re: แบนแอคเคาทันที พบเห็นกระทู้ ที่ตั้งขายสินค้าแฟชั่นแบรนด์เนมที่ต้องขายใน SBN มาขายที่ SBNTown

กางเกงในผยุงครรภ์ เสื้อชั้นในให้นม
    http://mommynapassy.lnwshop.com
    ติดต่อ หยกค่ะ Tel / WhatsApp / Line 08-2929-2644

1
    0/5

...
    Last edited by hunyuri; 06-23-2013 at 12:26 AM.

Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook