Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 17

Thread: มาแล้วจ้า !! เครื่องนวดหน้ารุ่นเล็ก Kuron Micro plus Ion Set ชุดนวัตกรรมความงาม ผิวขาว กระจ่างใส ได้ด้วยตัวเองค่ะ

Warning Points:
    0/5

Smile มาแล้วจ้า !! เครื่องนวดหน้ารุ่นเล็ก Kuron Micro plus Ion Set ชุดนวัตกรรมความงาม ผิวขาว กระจ่างใส ได้ด้วยตัวเองค่ะ

ไม่ลองไม่ได้แล้วค่ะ สำหรับราคาสบายกระเป๋า หลับตาหยิบไปคนละ 1 เซตได้เลยค่ะ กับเครื่องนวดหน้ารุ่นเล็ก ที่เพิ่งนำเข้ามาได้ไม่นานค่ะ กับ คิวรอน ไมโคร พลัส ไอออน เพิ่มผิวขาว กระจ่างใส ได้ด้วยตัวเองค่ะ

สำหรับเพื่อนๆ ที่ถามถึงเครื่องปล่อยโอโซนรุ่นเดิมหรือ เครื่องอัลตร้าโซนิค (ยกเลิกการผลิต เทคโนโลยีเก่า และยกเลิกนำเข้าไปแล้ว) ที่แม่ค้าเคยขายนะคะ ลืมไปได้เลยค่ะ ตัวนี้แหละใช้งานได้ครอบคลุมกว่าค่ะ กับชุดนวดปรนิบัติผิวหน้า 2 นวัตกรรม 3 ระบบ โดยใช้ระบบ กัลวานิคไอออน (Galvanic Ion) และ ไมโคร เคอเร้นท์ (Micro Current) เพื่อช่วยให้ผิวขาวกระจ่างใส และลดเลือนจุดด่างดำค่ะ

----------------------------------------------------

กติกาค่ะคุณลูกค้า ^^

+ ค่าจัดส่งแบบ EMS 50บาทค่ะ (ซื้อกี่ชิ้นก็ได้ ค่าส่งก็ราคานี้ค่ะ)
    + CF หรือ สอบถามสินค้าทาง PM หรือ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันค่ะ ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก order นะคะ
    ยกเว้นกรณีติดปัญหา แล้วแจ้งแม่ค้าแล้วค่ะ
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ และแถมจริงตามโปรค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัดในบางรายการ ขออนุญาตมอบให้กับลูกค้าที่สะดวกโอนสตางค์ก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าค่อนข้างสบายๆ และ มีตัวตนจริงค่ะ ลอง search lunahealthplus@gmail.com ใน google ได้จ้า

------------------------------------------------

ราคาปกติ 2990.- ขายที่ 2590.- ค่ะ

วันนี้แม่ค้าลงรูปกล่องไปก่อนนะคะ เดี๋ยวรีวิววิธีการใช้งานที่แสนจะง่าย จะตามมาค่ะ

สิ่งที่จะได้เมื่อซื้อเซตนี้ก็คือ

1. คิวรอน ไมโคร พลัส ไอออน 1 เครื่อง
    2. คิวรอน แอบโซลูท เซรั่ม ไลโพโซม 15ml
    3. คิวรอน บี-ไวท์ คอนเซนเทรท 5 ml ค่ะ

โหมดที่เค้าสามารถทำงานได้ก็มีค่อนข้างครอบคลุมการใช้งานที่จำเป็นพอควรค่ะ เช่น C-Cleansing ทำความสะอาดผิวล้ำลึก , M-Massage เตรียมผิว , N-Nuritition ผลักครีมสู่ชั้นใน , L-Lifting ยกกระชับผิวหน้าและลดริ้วรอย

แม่ค้ามาลงข้อมูลให้อยากไป และจากไปก่อนนะคะ เดี๋ยวถ้าพอมีเวลาจะมารีวิว ตัวเครื่องชำแหละ ปลิ้นกันให้ถึงไส้ใน ให้ดูกันวันหลังค่ะ

สินค้า kuron (ไม่ว่าจะเป็น คิวรอนเอ อัลตร้าไลท์ หรือเครื่องถอนขนเอ็มจอย) การันตีสินค้าคุณภาพเยี่ยม ในราคาที่เหมาะสมค่ะ พร้อมส่งได้ทันทีค่ะ
    ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 02:37 PM.

0/5
    ช่วงนี้เทศกาลงานบุญ เอามาเผยแพร่จังหวัดกันหน่อยค่ะ กับงานแห่เทียนเข้าพรรษา ปี 2555
    ที่ร้านค่อนข้างโชคดีนะคะ ขบวนแห่ผ่านร้านถึงสองสาขาเลยค่ะ คนคึกคักมากค่ะ ฝนฟ้าเป็นใจ ตกนิดเดียว ไม่มีเมฆ เลยไม่ร้อนค่ะ

ลองพินิจนางฟ้า นางสวรรค์ เสกสรร สวยงามได้ด้วยฝีมือคุณช่างนะคะ ชดช้อยมากเลย
    นางฟ้าแอบมีเหงื่อค่ะ ฝนตกก่อนหน้านี้ไปนิดหนึ่ง

พอหอมปากหอมคอค่ะ วันนี้แม่ค้าได้รับเกียรติจากสาวน้อย ผุ้มีใจรักในการถ่ายโฆษณา มาช่วยแนะนำสินค้ากันต่อค่ะ
    พี่น้องอรเริ่มเก่า ขาวซีดจะเป็นลมแล้วนะคะ บริษัทน่าจะเอาพี่น้องอรคนใหม่มาเปลี่ยนให้ที่ร้านได้แล้วนะคะ

มาแนะนำการนวดหน้าง่ายๆ ได้ด้วยกันคร่าวๆ ค่ะ ตามโอกาสอำนวยในตอนนี้จ้า

มาเริ่มด้วยการเปิดเครื่องค่ะ กดแช่นิดหนึ่งที่ On/OFF ค่ะ

ในการเปลี่ยนแต่ละ mode ก็กดปุ่มเดียวกันเลยค่ะ ที่ปุ่ม mode ดังรูปค่ะ แล้วสังเกตุไฟแสดงสีโหมดค่ะ ว่าเลื่อนไปตรงไหนแล้ว
    เช่นในรูปก็คือ การ cleansing หน้าค่ะ C-Cleansing ทำความสะอาดผิวล้ำลึก

M-Massage เตรียมผิว

N-Nuritition ผลักครีมสู่ชั้นใน

L-Lifting ยกกระชับผิวหน้าและลดริ้วรอย

เปลี่ยนความแรงของการผลักอิออนจาก low เป็น ไฮได้ด้วยค่ะ

รูปสุดท้ายเป็นรวมเซต ชุดอุปกรณ์ค่ะ

ไว้คราวหน้า แม่ค้าจะลองสรุปวิธีการใช้เป็นรูปการ์ตูนน่ารักๆ ให้ดูค่ะ ช่วงนี้ทำหลาย job มากค่ะ อ่านหนังสือด้วย เลยอาจจะช้านิดหนึ่งนะคะ
    Manual ที่ติดกับเครื่องเขียนไว้ค่อนข้างละเอียดค่ะ มีรูปการ์ตูนประกอบด้วย อ่านง่ายมากๆ ค่ะ

ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 02:38 PM.

0/5
    บอกจุดสำคัญอย่างหนึ่งค่ะ เมื่อเราใช้งานในครั้งแรก

1. เราต้องลอกพลาสติกที่บริเวณหัวนวด และแผ่นพลาสติกที่แผ่นโลหะด้านหลังเครื่องก่อนเริ่มใช้นะคะ

2. เปิดฝาช่องใส่แบตเตอรี่ใส่ถ่านก่อนใช้งานจริงนะคะ

3. ระหว่างทำการนวด เราจำเป็นต้องให้นิ้วของเรา (ใช้นิ้วชี้ก็ได้ค่ะ) สัมผัสบริเวณแผ่นโลหะด้านหลังตัวเครื่องตลอดเวลาที่ใช้นวดด้วยนะคะ จำเป็นต้องครบวงจรค่ะ เพราะเราอาศัยประจุในการทำงานค่ะ

ต่อไป แม่ค้าเอารูปวิธีการนวดที่ถูกต้องเมื่อต้องการใช้งานเครื่อง Kuron Micro plus Ion ในแต่ละโหมดการใช้งานนะคะ

ย้ำค่ะ อย่าปล่อยให้วัยสดใสล่วงเลยไป โดยไม่พยายามป้องกันจ้า เราย้อนเวลาไม่ได้ แต่เรายื้อเวลาได้ค่ีะ อิ อิ

Last edited by darwee; 07-26-2013 at 12:35 PM.

0/5
    หลังจากแม่ค้าแนะนำด้วยภาพด้านบนมานาน ในที่สุดก็มีมารีวิวผ่าน youtube แล้วค่ะ แม่ค้าขออนุญาตแปะคลิปนะคะ

เป็นวิธีการใช้เครื่องนวดหน้าตัวเล็กค่ะ kuron micro plus ion set ค่ะ

ที่ร้านขายที่อ 2590.-
    http://www.youtube.com/watch?v=JZnGQ...ature=youtu.be

คนรีวิวน่ารักจังค่ะ ชอบๆ

Last edited by darwee; 10-05-2013 at 02:38 PM.

0/5
    มีสินค้าตัวใหม่ของ kuron มาใหม่ที่ร้านอีกตัวค่ะ Kuron Gentle Brightening Cleansing Set แปรงขนนุ่มกับมู๊สสจ้า

มีรีวิวจากคุณยูริมาด้วยค่ะ เดี๋ยวแม่ค้ารอรูปจากพี่หลินเพิ่มเติม จะมาทำการรีวิวด้วยภาพอีกครั้งหนึ่งนะคะ

http://youtu.be/ra_bTzL7ofA

สินค้าตัวใหม่ของที่ร้านค่ะ ราคาปกติ 1990.- ขายกันที่ 1480.- ฟรี โฟมล้างหน้าแบบมู๊สขนาด 200ml ให้ด้วย 1 ชิ้นค่ะ

0/5
    ได้รับรูปจากพี่หลินมาแล้วนะคะ

Last edited by darwee; 07-26-2013 at 11:15 AM.

0/5
    ได้แผ่นพับเจ้าตัวเล็กมาค่ะ เลยเอามาแปะให้เพื่อนๆ อ่านกัน

มีอยู่หกแผ่นค่ะ ค่อยๆ อ่านกันนะคะ

แผ่นที่ 1

แผ่นที่ 2

แผ่นที่ 3

แผ่นที่ 4

แผ่นที่ 5

แผ่นที่ 6

เห็นว่าอ่านเข้าใจง่ายหนะค่ะ เลยอยากให้เพื่อนๆ ได้อ่านด้วยจ้า มีพร้อมส่งได้เลยทันที

0/5
    ..... delete ...
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 02:39 PM.

0/5
    ถ้ามีโอกาส จะทำรีวิว การใช้งานสินค้าตัวนี้ให้นะคะ

คิวรอน ชุดแปรงและมูสทำความสะอาดล้ำลึก ผิวกระจ่างใสในทันที หลังการใช้ ลดอาการเกิดสิว
    ( Gentle Brightening Cleansing set )
    ตัวแปรงเป็นขนอ่อนนุ่มดุจขนนำจากอเมริกา หมุนเร็ว 350 รอบต่อนาที ซอกซอนลึกถึงรูขุมขน
    ขจัดสิ่งสกปรกตกค้างพร้อมทำความสะอาดคราบเครื่องสำอางได้หมดจด อย่างอ่อนโยนจ้า

Last edited by darwee; 10-05-2013 at 02:40 PM.

0/5
    Page 1

Page 2

Page 3

Page 4

Page 5

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->