Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 5 of 5 FirstFirst ... 3 4 5
Results 41 to 43 of 43

Thread: ซื้อของมาแล้วมันปลอม แต่คนขายบอกว่ามันจริงอ่ะค่ะ

SweetCandyBee's Avatar
    SweetCandyBee is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

RE: ซื้อของมาแล้วมันปลอม แต่คนขายบอกว่ามันจริงอ่ะค่ะ

ดูจากรูปเราก็ว่าแท้ พอ บอกว่าปลอม แฮะ แฮะ ops: เลยเสียความมั่นใจตัวเองไปเลยว่า เอ..เดี๋ยวนี้มันปลอมได้เนียนมากๆๆขนาดนี้เลย ยังไงก็เกาะติดสถานการณ์นะคะ

sydshop is offline Trusted Member
    0/5

RE: ซื้อของมาแล้วมันปลอม แต่คนขายบอกว่ามันจริงอ่ะค่ะ

สวัสดีค่ะทุกคน คุณพี่คนขายเค้ามาตั้งกระทู้บอกแล้วนะคะ ที่ http://www.siambrandname.com/modules...ewtopic&t=9612

ส่วนเว็บที่พี่เค้าเมลไปถามเค้าติดต่อกลับมาแล้วว่าเป็นของแท้ค่ะ บวกกับความเห็นเพื่อนๆส่วนใหญ่ในนี้ก็บอกว่าแท้ด้วย เพราะฉะนั้นตอนนี้เราเชื่อแล้วล่ะค่ะว่า agenda ใบนี้เป็นของแท้ เพียงแต่ว่าสภาพมันอาจจะไม่สมบูรณ์นัก และด้วยความที่เราเอาไปเปรียบเทียบแต่กับ compact wallet ที่มีอยู่ มันก็เลยทำให้ยิ่งปักใจเชื่อน่ะค่ะ แต่พอได้อ่านหลายๆ comment ทั้งจาก tpf และคุณ mAy (จากกระทู้ข้างบน ~ ขออนุญาติอ้างชื่อนะคะ) ยิ่งทำให้เข้าใจค่ะว่ามันเอาไปเปรียบเทียบกันไม่ได้ ops: ops: ตอนนี้เราไม่ติดใจอะไรทั้งนั้นค่ะ เพราะมันทำใจง่ายกว่าเรื่องของแท้สภาพไม่สมบูรณ์กับของปลอมน่ะค่ะ เพราะเรายังเอาเข้าไปซ่อมใน shop ได้อย่างไม่กะดาก

ถึงคุณน้ำผึ้ง (พี่คนขาย) ขออนุญาติเอ่ยชื่อเลยนะคะ เราต้องขอโทษมากๆที่ทำให้วุ่ยวายค่ะ ops: ส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายที่เสียไปให้ทางเว็บตรวจสอบ (10 USD) เราก็ขอรับผิดชอบเองตามที่ตกลงกันไว้แต่แรกนะคะ ขอบคุณอีกครั้งสำหรับสปิริตการออกมาแสดงความรับผิดชอบและชี้แจงทันทีที่ email ไปสอบถามค่ะ ถ้ายังไงโอกาสหน้าก็ยังอยากเป็นลูกค้าอีกนะคะ (ไม่แน่ใจว่ายังอยากได้ลูกค้าอย่างนี้อยู่อีกรึป่าว..) แฮ่ะๆ ขอโทษจากใจจริงอีกครั้งค่ะ
    BlackAnthraciteMoganoTruffleOliveAppleGreenJauneTomatoCoralRedBubbleGumLilacVioletEggplant

0/5

เข้ามาฮูเรย์ สามที ให้กับการจบที่สวยงามนะคะ

ปล. โมแล้วมาแจ้งผลด้วยน้า ว่าชอปเค้าแต่งใหม่ให้สวยขนาดไหน 8)
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

Page 5 of 5 FirstFirst ... 3 4 5

Comments from Facebook