ชื้อ และขายกับบอร์ดนี้มานาน ช่วงนี้ว่างงานอ่ะค่ะ เลยมาขอขายความรู้ทางภาษาญี่ปุ่น

รับสอนภาษาญี่ปุ่น ตามบ้าน หรือตามสถานที่ต่างๆ หรือบ้านเราก็ได้ (ละแวกลาดพร้าว)
รับสอนทุกรูปแบบ ต้องการให้สอนเน้นตรงไหน จะติวสอบ จะเน้นพูด เน้นอ่าน คุยกันได้ค่ะ
ค่าสอนก็คุยกันได้เช่นกันค่ะ

ผู้สอนมีประสบการณ์เคยอยู่ญี่ปุ่นมาก่อน แล้วก็สอนในรร.สอนภาษามา ห้าปีแล้วค่ะ (แต่ช่วงนี้แอบงานน้อยมากกกก)
ประสบการณ์สอน มีทุกระดับอายุค่ะ อายุเท่าไหร่ก็เรียนได้ หากเราตั้งใจเนอะ อิอิ
รับแปลงาน และล่ามด้วยค่ะ

ติดต่อได้นะคะ ยินดีค่ะ
toey50@hotmail.com
08-9695-6543