Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 52 of 52 FirstFirst ... 2 42 50 51 52
Results 511 to 515 of 515

Thread: ต่อเพลงภาค9 ฮี๊ๆฮี้ๆฮิๆ หัวเราะไม่จำกัด

authentic_only's Avatar
    authentic_only is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by KAN View Post
    บายจ้า......วันนี้กลับบ้านแล้วเหมือนกันแต่คงไม่ได้เข้ามานะคืนนี้
    มีธุระกะฝาชี ....ดิ้ง..ดิ้ง...ด่อง...กันอ่ะ
    Quote Originally Posted by @ลาสเวกัส@ View Post
    เผื่อด้วยเน้อ
    งั้นเป็นอันว่ายังไม่ขึ้นภาค 10 นะ รอให้สมาชิกเยอะ ๆ ก่อนดีมั๊ย รอคนกลับจาก ตจว ก่อนด้วย
    Quote Originally Posted by huahorm View Post
    คุณหัว ขี้เกียจ จริงๆ ให้เพื่อนทำเผื่อได้ไง _ _

^
    ^
    ^
    คุณกานต์ดิ๊งด่องเสร็จยัง รออยู่นะ
    รีบทำ รีบกลับมาเด้อ ชู้รออยู่ตรงนี้

ไม่ต้องทำเผื่อ เราชอบทำอะไรเอง!!

Quote Originally Posted by LoVe59 View Post
    รายงานตัวอีกครั้งในภาค 9 หลังจากที่กลับมาจากภูเก็ต
    ก็ไข่กิน เอ้ยยยไข้กิน ค่ะ อาเจียนแตก อาเจียนแตน ตัวร้อนเปนไฟ
    ไข่เอ้ยยไข้ขึ้น ท้องเสีย อย่างหนัก เลยไม่ได้แวะมาห้องนี้เลย
    อยากบอกว่าคิดถุง ทู๊กกกคน แล้วจะแวะมาแซวค่ะ ขอไปรักษาตัวให้หายดีก่อน ปล. รักนะจุ๊บๆทุกคน

หายเร็วๆ เด้อ คุณ LoVe59
    เราเป็นเด็กศรีฯ เหมือนกัน
    เรียนสองปีเอง บังเอิญเทียบได้ (เพราะตอน ม.4 สอบเทียบตกพิมพ์ดีด!!)

Quote Originally Posted by RrabbitZ View Post
    ตกลงว่าตอนนี้เรายังรวมตัวกันอยู่ที่นี่ใช่มั๊ยค่ะ

แล้วเอ่อ ถ้าโยกย้ายไปที่ใดกระต่ายน้อยที่น่ารักไม่อยู่ รบกวน pm บอกด้วยเด้อออ
    ^
    ^
    ^
    ต่ายน้อย คุณหัวหน้า เรามิได้เป็น PR นา
    แต่พรุ่งนี้เราอาจต้องออกนอกสถานที่เลยมาบอกว่า
    ถ้าใครพร้อม move ก็ไปเจอหลังห้องได้เลยจ้า
    ตอนนี้ unlock อยู่ เพื่อความสะดวกในการเล่นต่อเพลง

เชื่อว่าเพื่อนๆ ที่ตามไปจะต่อติดได้เหมือนเดิม
    เพราะส่วนใหญ่มีทัศนคติเดียวกัน (ลามกเหมือนกัน)

ตามลิ้งค์ไปเลยจ้า:
    http://siambrandname.com/forum/group.php?groupid=15

แล้วก็ click 'Join Group' ที่อยู่ด้านขวาบนได้เลย

เหตุผลที่ย้าย ก็ไม่มีอะไร เกรงใจชาวบ้านเท่านั้นเอง -_-"
    (หลังจากพวกเราย้ายไป เค้าคงจะทำความสะอาดกระทู้กันยกใหญ่ เพื่อความเป็นสิริมงคล 5555)

แล้วเจอกันนะทุกคน จุ๊ฟ จุ๊ฟ

ปล. อยากจบที่เลข 9 เพื่อความ 9 หน้าของทุกๆ คนในปีนี้ และตลอดไป

รักในหลวง และ ครอบครัว...

huahorm's Avatar
    huahorm is offline Trusted Member
    0/5
    รับทราบ

0/5
    ปิดตำนานต่อเพลง ณ. บัดนี้จ้า แต่ความมันส์ยังมีอย่างต่อเนื่อง ณ.ห้อง ฮี นะจ๊ะ

0/5
    ตามไปแล้ว แต่หาปุ่ม join gruop ไม่เจออ่ะค่ะ 555 โลว์เทคจริงวุ้ยเรา

KAN's Avatar
    KAN is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by JaaN View Post
    ตามไปแล้ว แต่หาปุ่ม join gruop ไม่เจออ่ะค่ะ 555 โลว์เทคจริงวุ้ยเรา

พี่น้องร้องเพลงตามไปที่ กรุ๊ป ฮี.....เลยน้า....

ตามลิ้งค์ไปเลยจ้า:

http://siambrandname.com/forum/group.php?groupid=15
    [IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/Owner/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot-9.png[/IMG]
    ไม่มีไพร่ ไม่มีำอำมาตย์ มีแต่...พสกนิกร ปวงชนชาวไทย

Page 52 of 52 FirstFirst ... 2 42 50 51 52

Comments from Facebook

Tags for this Thread