Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 6 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast
Results 21 to 30 of 53

Thread: ปีใหม่ ไปฉลองที่สมุยมาค่า... เอารูปรีสอร์ตเปิดใหม่มาให้ดู...

Warning Points:
    0/5
    ตอนแรกแพลนไว้ว่าจะไปสมุยกะแฟน

แต่เฮีย(เถ้าแก่)บอกงานเยอะขอช่วยอย่าหยุดกันวันทำงานเลยน่ะอาทิตย์นึงทำงานแค่สามวันเอง

ก้อเลยได้แค่เปลี่ยนเป็นหลีเป๊ะแทนค่ะเห็นเพื่อนบอกเป็นมัลดีฟแห่งที่สองเลยอยากไปมากค่ะ
    แต่ที่พักไม่ค่อยสบายเหมือนภูเก็ตหรือสมุยอ่ะค่ะแต่แค่สองวันช่างมันน้า
    ปีหน้าอาจได้ไปสมุย

อิจฉาตาร้อนพี่ทินีมากมายค่ะแอบดูรูปที่ถ่ายติดหน้าตาพี่ทินีอิ่มเอมมากคงชาร์ตแบตมาเต็มเรยยย

อิจฉาจริงๆ(จากความรู้สึกเลย)
    จากแฟนคลับค่ะ น้องจิค่ะ

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by zezar View Post
    สวยจังเลย น่าไปมากๆๆ ค่ะ
    เข้าเวปไซต์ไปจองเลยสิคะ... ถ้าไปแล้วกลับมาเล่าให้ฟังมั่งนะคะ...

Quote Originally Posted by srichardson View Post
    แหม...แล้วมาคุยว่าได้ไปกับเค้าด้วยอิๆๆ ขี้โม้ นี่หนา

น้องทินี ดีแล้วละไปชาร์จแบตกลับมาจะได้มีพลังทำงานต่อไป ว่าแต่ว่าผู้ชายเสื้อสีชมพูดูคุ้นๆอ่ะ ป.ล รีสอร์ทสวยมาก แต่ขาดหินตาหินยายก้อไปไม่ถึงสมุยดิ
    ได้ชาร์ตแบตเต็มๆ เลยค่ะ หยุดงานไปสองอาทิตย์ นี่ลืมวันลืมคืนไปเลย...
    คนเสื้อสีชมพูนั่นคือ พี่เจ้าของรีสอร์ตนี่เองค่า... แล้วก็...เค้า "ไม่ใช่ผู้ชาย..." อ่ะค่ะ... สามสี่คนในรูปนั่นเป็น "พี่สาว" ทั้งนั้นเลยค่า...

ทินีได้ไปดูหินตาหินยายหลายทีแล้วค่ะ คราวนี้ก็ไปอีกที แต่ไม่ได้เอารูปมาลง คนเยอะมากจนหงุดหงิดอ่ะค่ะ ตอนนั้นฝนตกปรอยๆ ด้วยค่ะ ถ่ายรูปมาดูไม่เอ็นจอยเลยค่ะ

Quote Originally Posted by Elite112 View Post
    What a beautiful resort สวยและดูอบอุ่นมากเลยค่ะ พอดีแอมกำลังหาที่พักที่ สมุยอยู่ แล้วจะแวะไปดู web site เผื่ออุดหนุนน่ะค่ะ รูปที่ถ่ายมาก็สวยมากเลยค่ะ ดูแล้วเหมือนอยู่ตรงนั้น
    ขอบคุณค่า...

Quote Originally Posted by Kesara View Post
    รีสอร์ท สวยมากๆ น่าไปเที่ยวจังเลย
    Happy new year 2009
    Happy New Year ค่า...

Quote Originally Posted by jiji_ch View Post
    ตอนแรกแพลนไว้ว่าจะไปสมุยกะแฟน

แต่เฮีย(เถ้าแก่)บอกงานเยอะขอช่วยอย่าหยุดกันวันทำงานเลยน่ะอาทิตย์นึงทำงานแค่สามวันเอง

ก้อเลยได้แค่เปลี่ยนเป็นหลีเป๊ะแทนค่ะเห็นเพื่อนบอกเป็นมัลดีฟแห่งที่สองเลยอยากไปมากค่ะ
    แต่ที่พักไม่ค่อยสบายเหมือนภูเก็ตหรือสมุยอ่ะค่ะแต่แค่สองวันช่างมันน้า
    ปีหน้าอาจได้ไปสมุย

อิจฉาตาร้อนพี่ทินีมากมายค่ะแอบดูรูปที่ถ่ายติดหน้าตาพี่ทินีอิ่มเอมมากคงชาร์ตแบตมาเต็มเรยยย

อิจฉาจริงๆ(จากความรู้สึกเลย)
    จากแฟนคลับค่ะ น้องจิค่ะ
    เอ้า อิจฉาทำมั้ย... ก็น้องจิก็ได้ไปพักผ่อนเหมือนกันนี่นา... พี่ทินียังไม่เคยไปเกาะหลีเป๊ะ น่าไปเหมือนกันนะคะ... ขอบคุณแฟนคลับค่า... (รู้สึกประหนึ่งว่าเป็นอคาเดมี่ แฟนตาเชียกันเลยทีเดียว... ฮ่า ฮ่า ฮ่า...)
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

Naparuedee's Avatar
    Naparuedee is offline Trusted Member
    0/5
    สวยดีจังทิ อยากไปแต่หอบลูกไปด้วยคงเรื่องใหญ่
    ไว้เจอกันใหม่นะทิ

0/5
    ชอบทู้อย่างงี้จังค่ะ
    รู้สึกเหมือนได้ไปเที่ยวเอง
    *** ปีหน้าค่อยว่ากันใหม่***

wckook's Avatar
    wckook is offline Trusted Member
    0/5
    รูปสวยมากเรย
    เห็นแล้วอยากไปมากๆเลยค่ะ
    ขอบคุณนะคะ
    สวัสดีปีใหม่ค่ะ

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    0/5
    สุขสันต์วันปีใหม่ตลอดปี ตลอดไปนะคะ เพราะได้พบกับบรรยากาศดี ๆ ตั้งแต่ต้นปีเลย
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

preeyanan's Avatar
    preeyanan is offline Trusted Member
    0/5
    resort น่ารักดีค่ะ ชอบทางเดินเก๋มาก ๆ
    .
    "ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ . สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว"

0/5
    ดีปีใหม่คะน้องเหมียวมีสุข..............น่าเที่ยวจังเลย รีสอร์ทสวยงามมากเลยคะ ว่าแล้วสะกิดสามีมาดูดีกว่า อิอิ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Lookyeeja's Avatar
    Lookyeeja is offline Trusted Member
    0/5

Talking

รูปสวยมากเลยค่ะ ถ่ายเก่งจัง
    ขอบคุณ SBN สำหรับความเอื้อเฟื้อที่แสนดีนะจ๊ะ

0/5
    หุหุ ทำไม รูปที่เอามาลง มีแต่รูป ผช อะเจ้

เด้วนี้ไปกะ ผช เป็นกลุ่มเรยยยยยย

แร้งงงงงงงงงงงงงงงงง

แรงงง

คิๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สวย ขอบัตรพักฟรีมั่งซิฮ่ะ
    I LoVe U [SIGPIC][/SIGPIC]

My Precious

Steel Blue Electrique Marine Emerald Electrique Turquois
    Cafe
    NoiRBouton D' OrAmetyse
    Truffle
    Buff noirEvergreen
    GGH SS o7 runway purse Vert Fonce
    SaHara
    MoganoBordeauxAutummeOriganSapphire

Page 3 of 6 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast

Comments from Facebook