ของทั้งหมดจขกท ใช้เองทั้งหมด ของแทบจะถมที่ที่บ้านอยู่แล้วค่ะ เลยต้องเทรดของที่ใช้ไม่ทันออกบ้างค่ะ)

รบกวนผู้สั่งจองระบุเบอร์ข้างหน้าของของที่จะจองและชื่อของของที่จะจองด้วยนะคะ และขอเบอร์โทรด้วยค่ะ แม่ค้าชักจะงงเอง

**** ทุกชิ้นจองได้นะคะ แต่ขอให้สิทธิ์คนโอนก่อนค่าาา

DVD VCD ทั้งหมดเป็นของลิขสิทธิ์นะคะ
หนังสือทุกเล่มเป็นมือสอง อ่านไปรอบเดียวเท่านั้นค่ะ ราคาถูกกว่าหน้าปกมากมาย คุ้มแน่นอนค่า

142. Annie Hall VCD เป็นหนึ่งใน Woody Allen Collection ว่าด้วยเรื่องของสาวท่มีความแปลกกับหนุ่มที่หวังว่าจะคบกันไปนานๆ ได้รับรางวัลเยอะมากค่า ขอขายที่ 20 จ้า

143. Piano in Memory 5 เป็นซีดีเพลงบรรเลงของ 16 เพลงฮิตอมตะตลอดกาลจ้า รายชื่อดูเอาตามรูปเลยนะคะ ฟังเบาๆได้ดีค่ะ ขอขายที่ 100 จ้า

136. หนีตามกาลิเลโอ VCD เรื่องราวของสองสาว คนหนึ่งหนีเรียน คนนึงหนีรัก ไปเที่ยว ลอนดอน ปารีส เวนิสและจบลงที่ปิซา วิวสวย นางเอกน่ารัก เรย์ก็น่าเท่มากๆค่า ขอขายที่ 40 จ้า

137. La Vie En Rose DVD ชีวิตของนักร้องดังผู้ร้องเพลงที่โด่งดงไปทั่วโลก คุณได้ยินแล้วต้องร้องอ้อแน่นอนค่ะ นางเอกเรื่องนี้ได้รับรางวัลออสการ์นะคะ ชื่อเรื่องแปลว่าชีวิตที่โรยด้วยกลีบกุหลาบ แต่ทว่า ชีวิตของเธอล่ะ เป็นอย่างเช่นบทเพลงหรือไม่ เพลงเพราะน่าประทับใจมากค่า ขอขายที่ 60 บาทจ้า

138. สายร้อนซ่อนรัก หนังสือที่รวบรวมบันทึกประจำวันของนางทางโทรศัพท์ชั้นสุงในลอนดอน คนที่เธอเจอเป้นอย่างไรบ้าง ชีวิตของเธอจะโหดมันส์ขนาดไหน ขอขายที่ 120 จ้า
139. จบกันชาตินี้ หนังสือเกี่ยวกับชีวิตของสาวที่ถูกกรรมบังตา ทำให้เธอเชื่อคนที่ไม่ควรเชื่อ เกือบหมดตัว เกือบต้องเลิกกับสามี เพราะอะไร เธอจะหลุดพ้นวังวนได้อย่างไร หาคำตอบได้ในเล่มนี้ค่ะ ขอขาย 110 จ้า

140. เล่ห์รักนักล้วง หนังสือเกี่ยวกับสองสาวในลอนดอน ซึ่งมีความแตกต่างสิ้นเชิง หนึ่งเป็นสาวนักล้วง อีกคนเป็นคุณหนูแห่งตระกุลเก่าแก่ ทั้งสองโคจรมาเจอกันได้อย่างไร และจะลงเอยอย่างไร ให้บรรยากาศของอังกฤษสมัยช่วงพระนางวิคตอเรียค่าะ บรรยายได้ดีและสนุกมาๆจนถูกนำไปทำเป้นซีรี่ย์ในอังกฤษทางช่อง BBC มาแล้วค่า หนามากขอขายที่ 160 จ้า

141. ฝากรักเคียงใจนายบอดี้การ์ด เล่ม 1-2 จบ ถ้าใครเคยอ่ายหนังสือชุดเด็กหอคงไม่พลาด อันนี้เป็นเรื่องราวของเฮียหนึ่งกับพี่โซจูค่า สนุกมากๆเมื่อคุณหนูสาวสวยรวยเสน่แต่แอบคลั่งเรื่องไสบศาสตร์ไปนิด มาเจอกับเรื่องวุ่นๆของนายตำรวจสากลสุดเท่ห์ เรื่องจะลงเอยอย่างไร ขอขายที่ชุดล่ะ 180 จ้า คุ้มมากขอบอก

134. กล่องเก็บเครื่องประดับสีแดงกำมะหยี่สุดหรู เป็นกล่องของใหม่นะคะ เรียกว่าเอาไว้ใช้เก็บสมบัติแต่งงานได้เลยจ้ะ สั่งทำขึ้นมาค่ะ แต่ว่าไม่ได้ใช้ มีตัวล้อคอย่างดี ด้านในเป็นชั้น 3 ชั้นไว้เก็บเครื่องประดับชนิดต่างๆกันค่ะ งามมากๆ คุณผู้หญิงน่าจะมีไว้ซะอันนะคะ ขอขายที่ 1250 จ้ะ วัสดุดีมากค่ะ คงทนจริงๆ สวยหรูดูดีอีกต่างหาก

130. เท่ารักเธอ โดยอรุณี ศรีสุข เรื่องรักของคนหัวใจขาดวิ่น เคยไหมคะที่หลังจากคุณรักใครสักคน และเขาได้จากคุณไปแล้ว คุณทราบได้เลยว่า ชีวติของคุณไม่มีทางจะเป็นเหมือนเดิมอีก ขายที่ 80 จ้ะ
131. คาเฟ เดอ ความรัก แปลจาก the waitress เรื่องวุ่นๆของสาวเสริฟที่ต้องมาทำงานในร้านที่คนที่เธอเคยทิ้งเขาไประหว่างเดท การค้นหาตัวเองที่ยังไม่จบ ขายที่ 150 จ้า

132. ประวัติศาสตร์โลกใน 6 แก้ว เป็นหนังสือที่เล่าเรื่องราวของประวัติศาสตร์โลกอย่างสนุกน่าสนใจผ่านเครื่องดื่ม 6 ชนิดที่มีอยู่ในโลกทั้ง เบียร์ ไวน์ กาแฟ ชา เราจะเห็นพํฒนาการการเจริญเติบโตของโลก จากวิวัฒนาการของเครื่องดื่มเหล่านี้ มันเกี่ยวกันกันไม่น่าเชอื่จริงๆค่ะ ขายที่ 140
133. Yellow Cabby แท็กซี่นิวยอร์ค ภาษาไทยนะคะ ขำมากๆค่ะ เป้นหนังสือเกี่ยวกับคนไทยที่ไปขับแท็กซี่ที่นิวยอร์ก เมอืงแห่งโอกาส ผู้โดยสารมีหลายรูปแบบจริงๆค่ะ อย่างฮา ขายที่ 120

123. Flags of our Father วีซีดี หนังเกี่ยวกับกรณีพิพาทของการปักธงของสหรัฐอมเริกาค่ะ เรื่องราวน่าสนใจและซับซ้อนกว่าที่คิดมากๆค่า ขาย 25 บาทจ้ะ

124. Slither เลื้อยดุ หนังสยองขวัญแบบอ๊วกๆดีค่ะ เป้นเรื่องเกี่ยวกับขายแสนดีที่จู่ๆมีสัตว์ประหลาดมาเข้าร่าง มันอยู่ได้โดยการกินสัตว์อื่นค่ะ ทำให้หมู่บ้านเล้กๆที่เงียบสงบแห่งนี้ต้องวุ่นวายขนาดไหน เข้าจะห้ามใจตัวเองไม่ให้กินภรรยาได้หรือไม่ ขาย 20 จ้ะ
125. เท่งโหน่ง คนมาหาเฮีย ขำมากค่ะ ไม่มีไรต้องบรรยาย ดูแล้วไม่ต้องคิดมากดีค่า ขาย 20 จ้ะ ปกยับหน่อยน้า วีซีดี

126. Tigerland VCD เรื่องของทหารค่ะ นำแสดงโดยคอลิน ฟาเรลจ้า ขาย 20
127. Pulp Fiction เรื่องตลกเสียดสีของบอดี้การ์ดจอบแสบ ที่ต้องไปดูแลภรรยาของหัวหน้าที่แสบไม่แพ้กัน ขาย 20 จ้ะ

128. Rush Hour2 DVD สุดฮากับคู่เพี้ยนเฉินหลง คริสทักเกอร์ค่ะ หนังดูได้ทั้งครอบครั้วค่ะ แต่มันส์ทีเดียว ขาย 50จ้ะ
129. เกมกำจัดจุดอ่อน VCD ใครยังไม่เคยดูขอให้รับไปเลยค่ะ ขำน้ำหูน้ำตาไหลจ้า ขาย 20

118. คิระ คิระ งามระยับดังดวงดาว แปลจากหนังสือญี่ปุ่น ความรักระหว่างพี่กับน้องที่สวยงามจริงๆค่ะ ขายที่ 100 บาท
119. ชนะอย่างเต่า คุณจะเอาชนะในเชิงธุรกิจได้อย่างไร ช้าแต่มั่นคงค่ะ ขอขายที่ 120 จ้า

120. ยุทธศาสตร์หุ้นห่านทองคำ ใครอยากรู้เรื่องหุ้น วิธีเก็งหุ้น ขอเชิญรับเล่มนี้ไปเลยค่า ที่ 90 บาท
121. คิดอย่างจีน ปรัชญาง่ายๆค่ะ อ่านแล้วสนุก ได้ข้อคิดกับชีวิตประจำวัน ขอขายที่ 70 ค่ะ

122. กระเป๋านักเรียน Jacab ของแท้ค่ะ กระเป๋านักเรียนทรงแบนยอดฮิตตลอดกาล มือสองนะคะ สภาพการใช้งานพอสมควรค่ะ แต่ยังเท่ห์อยู่นะจ้ะ ซื้อมาสองพันต้นๆจ้า ขอขายเพียง 750 ค่ะ ถ้าลูกตื๊ออยากได้ ขอแนะเลยค่ะ เพราะว่าเป็นหนังแท้ รับรองคุ้มจ้า ใช้ได้หลายปีแน่นอนค่ะ

113. Dead Doll DVD ตุ๊กตาเขย่าขวัญ ขนลุกดีค่า ขายที่ 50 บาท
114. Never Die Alone DVD หนังแอ็คชั่นมันส์ๆค่ะ 50 บาทเช่นกันจ้า

115. Preceint 13 หนังทริลเลอร์สืบสวนสอบสวนค่ะ พี่อีทานน่ารักมากๆ อิอิ ขาย 50 จ้า
116. Phantoms อสูรกาย ดูดล้างเมือง หนังสัตว์ประหลาดจ้า ของใหม่นะคะ ยังไม่เคยแกะดูเลย ขาย 50 จ้า

117. Macbeth เปิดศึกแค้น ปิดตำนานเลือด อันนี้มีทั้ง DVD และ VCD นะคะ ขาย 50 และ 30 ตามลำดับจ้า มึนมาก ซื้อมาซ้ำสองอันค่า

106. My Best Friend's Wedding VCD นำแสดงโดยจูเลีย โรเบรต เป็นภาพยนตร์แนวรักเพื่อนที่ลงตัวที่สุดค่ะ ร่วมหัวเราะและร้องไห้ไปกับจูเลี่ยน สาวผู้มั่นใจว่าเพื่อนสนิทเธอคนนี้จะไม่ไปไหนแน่ แต่จะทำอย่างไร เมอื่วานนึงเขากลับมาพร้อมกับสาวที่เขารัก เธอจะขัดขวางการแต่งงานที่กำลังจะเกิดขึ้นได้อย่างไร รุ้งชอบมากขนาดไปซื้อ DVD มาเก็บอีกแผ่น เลยขอปล่อยตัว VCD ค่า ขายที่ 70 จ้ะ

107. ความลับในความรัก แปลโดนจิรนันท์ พิตรปรีชา คนมีความรักควรอ่านหนังสือเล่มนี้จ้า ขายที่ 90 จ้ะ
108. กำลังใจแห่งชีวิต Empowering Women เป้นหนังสือเรื่องราวดีๆที่แสนอบอุ่นในชีวิตค่ะ ให้กำลังใจตัวเองด้วยเรื่องราวเหล่านี้นะคะ ซาบซึ้งมากๆ ขายที่ 80 จ้ะ

110. ฮารูกิ มูราคามิ ศาสดาเบสเซลเลอรื ใครที่ชื่นชอบมูราคามิต้องแนะนำเล่มนี้เลยค่ะ เป็นการที่เราเข้าถึงตัวตอนของนักเขียนขายดีของญี่ปุ่นตลอดกาลคนนี้ค่ะ ขายที่ 90 บาทจ้ะ

105. พงศาวดารจีน เลียดก๊ก สามเล่มจบค่ะ สนุกมากมาย ถูกอีกต่างห่าง เล่มหน้าๆสามเล่มงี้ขอขายแค่ 420 บาทจ้า ปกแข็งด้วยนะคะ

099. ฮิสทอเรียน ล่าตำนานเลือด เป็นหนังสือแปลมากจากเรื่อง Historian ของ อลิซาเบธ คอสโตว่า กำลังจะทำเป็นหนังนะคะเรื่องนี้ เป้นเรื่องเกี่ยวกับนักประวัติศาสตร์คนแล้วคนเล่าที่ความอยากรู้ของพวกเขานำไปสู่ ความจริงเกี่ยวกับแวมไพร์ที่มีตัวตนจริงตามประวัติศาสตร์ อ่านแล้วขนลุกเกรียวเลยค่ะ แต่สนุกมาก ปก 435 ขอขายเพียง 250 จ้า หนามากค่ะ
100. รหัสลับดาวินชี แปลจากเรื่อง The Davinci's Code ที่ทำเป้นหนังไปแล้วอ่ะค่ะ แสดงโดยทอม แฮงค์ เรื่องราวในหนังดูไม่เท่าไหร่ค่ะ แต่ว่าถ้าอ่านหนังสือเนี่ย จะได้รายละเอียดสุดๆค่ะ สนุกมากมาย หนาบึก ขอขายที่ 200 จ้า

101. Force of Nature VCD หลบพายุร้อน มาเจอพายุรัก ชายหนุ่มผู้ที่กำลังจะเดินทางไปงานแต่งงาน แต่บังเอิญเจอสาวที่ทำให้เค้าไม่เคยรู้สึกเป้นอิสระเท่านี้มาก่อน เค้าจะเลือกใคร เบน เอฟเฟลกซื กับซานดรา บุลล้อคนะคะ 20 จ้ะ

090. ตุ้ตาบาร์บี้รุ่น Great Date ค่ะ ผมยาวสีทองถึงกลางหลังค่ะ ซื้อจากฮ่องกง เป็นของใหม่นะคะ ขอขายแค่ตัวละ 550 ค่ะ เป็นของขวัญที่น่ารักมากๆนะคะ ตอนนี้ในห้างยังไงมีเป้นพันแน่นอนค่ะ คุ้มจริงๆค่ะ

093. พระราชอำนาจ โดยประมวล รุจนเสรี ในยามที่บ้านเมืองยกเอาสถาบันขึ้นอ้างเพื่อทำร้ายฝ่ายตรงข้าม น่าสนใจมากๆค่ะที่จะรุ้ว่า ที่จริงแล้ว พระมหากษัตริย์ของไทย ทรงมีขอบเขตของพระราชอำนาจเช่นไร น่าสนใจได้ความรุ้มากๆค่ะ สำนวนอ่านไม่ยากนะคะ ขอขายที่ 100 จ้ะ
094. พระลอ ร้อยแก้ว ใครที่สนใจวรรณกรรมพื้นบ้านเรื่องนี้ แต่ว่าติดไม่ถนัดร้อยกรอง ขอแนะนำเล่มนี้เลยค่ะ ปกแข็งนะคะ พิมพ์แบบโบราณแต่ยังใหม่กริ๊บจริงๆ ขอขายที่ 70 จ้า

097. กฎแห่งกระจก แปลจากหนังสือภาษาญี่ปุ่นค่ะ กฎมหัศจรรย์ที่จะช่วยแก้ไขทุกปัญหาในชีวิตคุณค่ะ หนังสือที่ขายดีที่สุดในญี่ปุ่นจ้า เล่มละ 100 จ้า
098. นิทานพริบตา หนังสือสำหรับคนสมาธิสั้นและเด็กอายุต่ำกว่า 99 ปี ขายที่ 80 จ้า

สองเล่มนี้เป็นชุดต่อกันนะคะ แต่ว่าแยกกันอ่านก็รู้เรื่องค่ะ ขอขายชุดละ 450 นะคะ เพราะว่าหนามาก คุ้มแน่นอน ใหม่กริ๊บจริงๆ ถ้าเป็นเพราะบ้านไม่มีที่เก็บคงไม่ขายอ่ะค่ะ เพราะว่าสนุกมากๆ
084. ซูสีไทเฮา ราชินีกล้วยไม้ แปลจากเรื่อง Empress Orchid เล่าเรื่องราวของพระนางซูสีไทเฮาตั้งแต่เป็นเด็กสาวชาวบ้าน จนเริ่มเข้าวัง นางต้องทำอย่างไร เพื่อที่จะได้ใจของฮ่องเต้ การแก่งแย่งของขันทีที่โหดร้ายภายในวัง การที่ต้องรักษาลูกในท้องไว้ พบการการบรรยายอย่างวิจิตรในพระราชวังของจีนค่ะ สนุกมาก นางโหดอย่างที่เราเข้าใจตามประวัติศาสตร์จริงหรือไม่
085. พระนางซูสี จักรพรริดนีกู้บัลลังก์ แปลจาก The Last Empress เป็นตอนต่อของเล่มบนจ้า เรื่องราวของพระนางซูสี เราจะได้เห็นแก่นแท้ของนางที่ต้องทำเรื่องต่างๆเพื่อรักษาบัลลังก์ไว้ในช่วงที่จีนถูกรุกรานจากต่างชาติ ความแข็งแกร่งของนางทำให้เราต้องนับถือในขณะที่ความรู้สึกเฉกเช่นหญิงสามัญที่มีหัวใจต้องถูกกดลงไว้

088. เรื่องของประกายแก้ว เรื่องราวความรักของแม่ที่มีต่อลูกอย่างสุดซึ้งจริงๆค่ะ เคยออกรายการของคุณสรยุทะ์ด้วยจ้ะ ขอขายที่ 80 จ้า
078. น้ำแข็งยุนิตตราควายบิน ปั้นน้ำเป็นตัวโดยวินทร์ เลียววารินค่ะ นักเขียนซีไรท์นะคะ เรื่องสั้นแสบๆคันๆที่ได้ความรู้และเปิดมุมมองใหม่ๆในชีวิตคุณค่า ขอขายเพียง 100 เดียวจ้า

080. รอยเท้าเล็กๆของเราเอง หนังสือให้กำลังใจค่ะ โดยลุงวินทร์ กลับมาให้ข้อคิดเช่นเคยจ้า ขอขายที่ 100 บาทจ้า
081. ฟ้ากว้าง ทางไกล แปลจาก Papa, You're Crazy เป็นหนังสือที่เด้กอ่านก็ได้ผุ้ใหญ่อ่านก็ดี มิตรภาพที่ก่อตัวขึ้นมาของพ่อ และลูก เล่มนี้อ่านไปหลายครั้งหน่อยค่ะ ขอขายที่ 70 บาทจ้า

075. เรียนต่อญี่ปุ่น แบบซำเหมา กระเป๋าใบเดียว เป็นหนังสือแนะวิธีการไปเรียนต่อญี่ปุ่นอย่างประหยัด แต่ได้ทุกรสชาติจ้า ขายที่ 150 จ้า
076. อนุทิน นิรนาม โดย สุริยัน ศักดฺไธสง หนังสือเรื่องเกี่ยวกับ เจ้าพ่อ ในความดีอาจมีความเลวปะปนอยู่ ในความเลว ย่อมมีคามดีปะปนอยู่เหมือนกัน เล่มนี้ใหม่มากค่ะ แต่มีรอยเย็บ คิดไปถูกๆที่ 80 จ้า

077. VCD รวมสุดยอดมิวสิกวีดีโอยอดฮิตจากสองหนุ่มกอฟ ไมค์ค่า กรี้ดมาก น่ารักสุดๆ ขอขายที่ 50 บาทจ้า

067. The Witch of Portobello หนังสือภาษาอังกฤษค่ะ เป็นเรื่องราวที่ทุกคนพูดถึงหญิงสาวคนหนึ่งที่ชื่ออาเทนนา เธอเป็นได้ทุกอย่างในต่างสายตาที่มองเธอ เขียนโดย เปาโล โคเอโยค่ะ นักเขียนชาวโปรตุเกสที่ขายดีที่สุด แปลแล้วกว่า 40 ภาษาทั่วโลก ขอขายที่ 150 จ้า
068. The Paradise Room by Belinda Jones เป็นหนังสือภาษาอังกฤษค่ะ เรื่องราวเกี่ยวกับสาวที่มีคู่หมั้นที่เพอเฟคที่สุดในโลก แต่ก็นั่นแหละค่ะ อะไรๆมันอาจจะไม่เพอเฟคอย่างที่คิดก็ได้ หนามากๆ ขอขายที่ 180 จ้า

069. พร้อมแล้วที่จะร้องไห้ หนังสือแปลจากนักเขียนญี่ปุ่นชื่อดัง เอคุนิ คาโอริ (ถ้าคุณผุ้อ่านจำได้ คือคนที่เขียนหนังสือชุด ร้อนแรงกับเยือกเย็นอ่ะค่ะ ที่ดังสุดๆ) เป็นเรื่องสั้นหลายๆตอนที่สะท้อนถึงแก่นสารในชีวิตคนสมัยใหม่ในเมอืงใหญ่อย่างเราๆ ขอขายที่ 100 จ้า
070. เป็นประกาย โดย เอคุนิ คาโอริเช่นกันค่ะ เป้นเรื่งราวของสาวที่ไม่อยากเชอื่ว่าตัวเองเป้นโรคประสาทอ่อนๆ เธอแต่งงานกับหมอเกย์ แต่มันกลับมาความอบอุ่นอยุ่ในนั้น ขอขายที่ 100 เช่นกันจ้า

072. Mars and Venus on Date ภาษาอังกฤษจ้า เป็นเรื่องราวตอนต่อของ Dr. John Gray ที่เขียนเรื่องผุ้ชายมาจากดาวอังคาร ผู้หญิงมาจากด้วศุกร์อันโด่งดัง คุณกับคุ่เดทของคุณจะจูนอย่างไรให้ใจตรงกัน ขอขายที่ 160 ค่า

073. Lots of Love หนังสือภาษอังกฤษจ้ะ คุณจะทำอย่างไรเมอื่คุณเลิกกับแฟนที่คบกันมา 13ปี!! หลังจากกลับมาอยุ่ที่บ้านในชนบทของแม่เพื่อรักษาอาการอกหักและขายบ้านทิ้ง คุณก็ได้พบว่า มันมีหนุ่มเซ็กซี่สุดๆสุดอันตรายซ่อนอยุ่ด้วยหรือนี่ ขอขายที่ 180 จ้า
074. Every Woman Knows a Secret หนังสือภาษาอังกฤษค่ะ ผู้หญิงทุกคนล้วนมีความลับ คุณคิดว่าเป็นอย่างนั้นใช่หรือไม่ ปกแข็งนะคะ ขอขายที่ 220 จ้า

062. ขอสวยด้วยคน ทำยังไงที่ยายเพิ้งอย่างเธอ จะกลับตัวกลับใจใหม่ สามีไม่เคยว่าอะไรเธอเลย แต่จะผิดไหมที่เธออยากจะทำไรเพื่อตัวเองบ้าง ขายที่ 120 จ้า

063. โอลิเวีย จูลส์ กับปฎิบัติการหลุดโลก สาวสวยของเราเป็นนักข่าวที่ไปสืบเสาะเรื่องความบันเทิง แต่กลับเจอเหตุการณ์ไม่น่าไว้ใจโดยบังเอฺญ เธอและจินตนาการหลุดโลกของเธอทำให้เราต้องขำก๊าก ชายหนุ่มฮิปฮอปสุดเท่นั้นเป็นคนไม่ดีจริงรึเปล่า ขายที่ 120 จ้า (คนเขียนคนเดียวกับ Bridget Jones' Diary จ้า)

053. เบโอวูลฟ์ Beowolf VCD เรื่องราวของอัศวินที่ขึ้นไปปราบสัตว์ร้าย แต่ปัญหาก็คือว่าแม่ของสัตว์ร้ายดันกลายเป็นสัตว์ร้ายสุดเซ็กซี่ที่มีแบบจำลองมาจากแองเจลีน่าโจลี่ซะนี่ สนุกสุดๆ น่าติดตามมากๆกับหนังกราฟิคอนิเมชั่นเรื่องนี้ ขายที่ 50 บาทจ้า

055. ปีนี้ไม่อยากโสด แปลจาก Turning Thirty ใครจะสามสิบแล้วรีบมาเอาไปอ่านด่วน อิอิ ขาย 80 จ้า ปกสองร้อยกว่าค่า
058. รักหมดใจ คนไหนดีนะ หนังสือแปลค่ะจากนักเขียนดังเรื่องขอได้ไหมผู้ชายของเธอ คุณจะทำอย่างไร เมอื่เพิ่งแต่งงานไปได้สามเดือน กับหนุ่มที่แสนดี แต่แอบน่าเบอื่ ทันใดนั้นแฟนเก่าสุดฮอตก็กลับเข้ามา! ขายที่ 120 จ้า ปกมี 200 แก่ๆแน่นอนจ้า

046. Not-So-Perfect-Man หนังสือภาษาอังกฤษนะคะ เรื่องราวของสามสาวพี่น้องที่ไม่แน่ใจว่าผู้ชายชนิดไหนที่เหมาะกับพวกเธอ คนที่เหมือนใช่จะใช่จริงรึเปล่า แล้วคนที่ดูไม่ใช่ อาจจะใช่ได้ไหม ขายที่ 150 ค่ะ
059. ยอมได้ไหม ถ้าใจรักกัน โดยนักเขียนคนเดียวกะข้างบนจ้ะ สนุกมากๆ เป็นเรื่องของสาวที่คิดว่าชีวิตตัวเองสมบูรณ์ดีอยุ่แล้ว แต่จริงๆแล้วมันขาดไรไปรึเปล่า ขายที่ 120 จ้า

050. เซ็น วิถีแห่งความสุขที่แท้ ขายที่ 70 บาทค่ะ
048. ผู้หญิงที่รักไม่เป็น หนังสือนี่ไม่ได้พูดถึงว่าคุณรักใครไม่เป้นนะคะ แต่เป็นคู่มือที่ทำให้คุณใช้ความรักของคุณอย่างถูกวิธีต่างหากค่ะ คุณคงไม่อยากช้ำใจบ่อยๆอีกต่อไปใช่ไหมค่ะ ต้องรอใครบอกว่าคุณมีค่าก่อนหรือไร เล่มนี้เหมาะมากๆค่า ขอขายที่ 150 บาทจ้า

052. จอมขมังเวทย์ ติดตามวิชาคาถาอาคม ระหว่างผู้ร้ายกับตำรวจ เขาจะติดตามเจ้าอาคมกลับมารับโทษได้หรือไม่ และตัวเขาเองจะกลายเป็นอะไร ขายที่ 20 จ้า ฉัตรชัย กับกอฟ อัคราค่า

039. Thirty Days of Night สามสิบราตรีผีแหกนรก VCD อยากรู้ไหมว่าจะเกิดอะไรขึ้นเมอื่ผีดูดเลือดบุกอลสาก้า ดินแดนที่มีกลางคืนถึง 30 วันต่อเนอื่งกัน โจชฮาเนตเป็นพระเอกนะคะ กรี้ดมากๆ ขายที่ 50 จ้า
040. Darjiling Limited ทริปประสานใจ VCD นำแสดงโดยสามหนุ่มฮอตของฮออลิวูด ทั้งสามพี่น้องร่วมเดินทางไปอินเดียเพื่อค้นหาความผูกพันที่เคยมีอยุ่ระหว่างกัน เนื้อหาน่าสนใจมากๆค่ะ ขายที่ 50 บาทจ้า

041. หนังสือ ผู้หญิงฉลาดรัก หนังสือที่ควรเป็นตำราชีวิตของผู้หญิงทุกคนที่เจอความขมขื่นในชีวิตค่ะ ทำอย่างไรคุณถึงจะมีค่าอย่างแท้จริง ทำอย่างไรคุณถึงจะหลุดออกจากวงจรผู้ชายนิสัยไม่ดีที่คุณเจอบ่อยๆ แก้ปัญหาของคุณเสียแต่วันนี้ค่ะ ขอขายที่ 120 จ้า
042. ผู้หญิงอัศจรรย์ หนังสือที่ช่วยให้คุณรู้จักคุณค่าของตัวเองโดยไม่ปล่อยให้ใครย่ำยีคุณทางจิตใจและร่างกายอีกต่อไปค่ะ ไม่มีใครควรต้องเสียเวลากับความสัมพันธ์สุดห่วยอีกต่อไปค่ะ ขายที่ 80 บาท

035. รองเท้านักเรียน Catcha เบอร์ 39 ของใหม่จ้า น้องสาวไปเรียนต่อนอกเลยไม่ได้ใช้ ขอขายที่ 220 จ้า
036. ผ้าพันด้ามไม้แบดค่ะของใหม่นะ สีม่วงกะสีน้ำเงิน ทำให้กระชับขึ้น ซับเหงือเวลาตีค่ะ ชิ้นละ 20 บาทจ้า

037. ลูกกอฟใช้แล้วสภาพดี หมดสามลุกขาย 30 บาทค่ะ

027. Ikea เซทที่ใส่เทียนหอม กับเซทที่เก็บเทียนหอม3ชั้น ขายพร้อมกันไปเลยนะเซทนี้ สาวๆที่ชอบความโรแมนติกภายในห้องต้องขอแนะนำตัวนี้เลยค่ะ เป็นเซทเทียนหอมพร้อมที่ใส่ ได้มาเป้นของขวัญค่ะ แกะมาดูตามที่เห้นในรูป ยังไม่เคยใช้เลยจ้า ขอขายรวมๆกันที่ 790 ค่ะ (รูปอาจจะดูไม่ค่อยสวยหน่อยนะคะ แต่อันจริงน่ารักมากค่ะ

028. Ikea โคมไฟสีขาวลายดอกไม้ปากกว้าง4 นิ้ว น่ารักมากมายสำหรับคนที่อยากได้โคมไฟสีขาวที่ทำให้ห้องดูนุ่มนวล จะไว้หัวนอนก็ดีค่ะ แต่ว่าตัวนี้ปลั๊กเป็นแบบอังกฤษนะคะ แต่คุณสามารถไปที่โฮมเวิคซื้อได้ถูกๆเลยค่ะเดี๋ยวนี้ ขอขายที่ 550 บาทจ้ะ

018. Scoop เกม เซอร์ไพรส์ หัวใจฆาตรกร เรื่องของสาวสวยนักสืบที่พาตัวเองเข้าไปอยู่ในวังวนของหนุ่มหล่อ ซึ่งเธอไม่แน่ใจว่าเขาเป็นฆาตกรหรือไม่ ฮิจว์ แจ็กแมนน่ารักมากๆค่ะ ขอขายเพียง 40 บาทจ้า
021. คู่เดือดเฉือนคม VCD เป็นเรื่องราวของสองหนุ่มเพื่อนรัก ตำรวจกับผู้ร้าย ผู้ร้ายกับตำรวจ ใครเป็นใครกันแน่ สืบสวนสอบสวนซ่อนเงื่อนแบบสนุกมากค่ะ พระเอกสุดเท่ทั้งสองคน ขายที่ 20 บาทจ้า

022. Girl Interrupted วัยคะนอง นำแสดงโดย แองเจลิน่า โจลี กับ วิโนน่าไรเดอรื ได้รับรางวัลมากมายเช่นกันค่ะ ทีมผู้ป่วยโรคจิตหญิง จะป่วนโรงพยาบาลได้อย่างไร ขายที่ 20 บาทจ้ะ

007. Ralph's Party คนนี้แหละใช่เลย เรื่องของสาวน้อยที่เชอื่ในคำทำนายของรักแรกพบ ที่เกือบจะเสียรักแท้ไป ถ้าไม่มีฮีโร่เข้ามาช่วยแก้ไขกันซะก่อน สนุกมากๆค่ะ ขอขายที่ 80 บาทจ้า
017. รักต่างวัยหัวใจข้ามรั้ว โดย May 112 ดังมากในเวบเด็กดีจ้ะ หวานแหววๆ กับหนุ่มข้างบ้านที่น่ารักเกินห้ามใจ ขายเพียง 50 จ้า

008. Kasco ถุงมือกอฟผู้ชายเบอร์ 23 ยี่ห้อจากญี่ปุ่น (ประมาณไซส์ M) เป็นหนังนะคะ ของใหม่ แต่ว่าตรงโลโก้มีลอกบ้าง สำหรับท่านที่หัดตีอยากได้ของดีราคาถูก ขอขายข้างละ 250 เทาานั้นจ้า (เป็นถุงมือด้านซ้ายนะคะ)
009. ไม้วางลูกกอลฟ์ ทั้งถุงนั่นเองไปเลยแค่ 100 เดียวจ้ะ

010. เครื่องต้มชากาแฟแบบทูอินวัน หรูมากค่ะ ได้มาจากเซ็นทรัลตอนซื้อของครบ 8000 บาท เพิ่งจะจัดรายการหมดไปไม่นานมานี้ เริ่ดมากค่ะ อุ่นชาและกาแฟได้ตลอดเวลา ขอขายที่ 1450 จ้า

011. จักร Elivira รุ่น คิ้วติว่า ขอขาย 33,000 บาท มือสองนะคะ อันนี้สนใจโทรมาสอบถามได้เลยจ้า

Thanks SBN so Much ka!!

ฝากห้องเครื่องสำอางค์ที่
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=586460

Hi-street ที่
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=586274

Local Fashion ที่
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=586210

Hi-end ที่
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=586250

นำหอม
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=586216