Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 6 of 6 FirstFirst ... 4 5 6
Results 51 to 54 of 54

Thread: +ถามเพื่อนๆพี่ๆน้องๆคะ ว่า '' รู้จักแฟนคนปัจจุบันกันได้ยังไง '' +

Warning Points:
    0/5

Talking

Quote Originally Posted by rycool View Post
    เค้าเป็นเพื่อนของเพื่อนเราอีกทีค่ะ
    รู้จักกันมาสี่ปี นิสัยดีคงเดิม
    ใจเย็น ขยัน ไม่กินเหล้า ไม่สูบบุหรี่
    ไม่เที่ยวกลางคืนค่ะ
    วันๆคิดกันแค่ไปทานข้าวที่ไหนดี
    ร้านไหนใครบอกอร่อย ไกลแค่ไหนก็พาเราไปค่ะ
    พาเราไปช็อปปิ้งทั่วราชอาณาจักร
    อุแม่เจ้า คุณรี่คะ นี่มันแฟนตัวอย่างเลยนะคะนี่ เป็นแบบอุดมคติมากๆ
    สมัยนี้ยังมีเหลือป่าวเนี่ย ท่าจะหายากน่าดู จะลงประกาศจับในห้อง Hi-end ได้ไหมคะเนี่ย อิๆ
    *.:。✿*゚‘゚・✿.。.:**.:。✿*゚‘゚・✿.。.:* *.:。✿*゚’゚・✿.。.:*

(✿◡‿◡) When U smile... (◡‿◡✿)
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    (✿◕‿◕)
    The whole world smiles with U... (◕‿◕✿)

*.:。✿*゚‘゚・✿.。.:**.:。✿*゚‘゚・✿.。.:* *.:。✿*゚’゚・✿.。.:*

0/5
    กาทู้นี้ ขอผ่านเรยงับ เพราะยังมะมีหวานใจกะเขาเยย ขนาดจาจีบยางมะมี งับๆๆๆๆๆ

0/5
    อ่านกระทู้นี้ แล้ว อยากมีหวานใจกับเค้าซักกะคน

แต่ละคู่น่ารักทั้งนั้นเลย

แบบนี้ต้องเรียกว่า พรหมลิขิต ละมั่ง

nooni's Avatar
    nooni is offline Trusted Member
    0/5
    ของนิ อ่ะค่ะ

ปัจจุบันอายุ 30 นะค่ะ แฟนอายุเท่ากัน

เจอกันทาง อินเตอร์เนท ค่ะ

แชท ออนไลน์ ผ่าน ICQ รุ่นแรกๆ เลยยยยย ปี 2540-2541 ประมาณนี้ค่ะ

ปล. number icq น่าจะประมาณ หมื่นกว่าๆ ตอนนี้ ไม่รู้ เท่าไหร่แล้ว อ่ะ

คุยกันทาง icq ประมาณ 3 เดือน ก็นัดเจอกัน ค่ะ เค้าก็ มาหา เราอ่ะ แต่บอกเราว่า มาหา เพื่อน แถวนี้ (พอดีมีเพื่อน อยู่ใกล้บ้านเรา)

ก็เรียบร้อยค่ะ แต่งงานปี 2545 (หุหุ) รอคุณเธอ บวช เราก็ เบียด เรียบร้อย และก็อยู่มาจนถึง ทุกวันนี้ค่ะ

เรื่องก็เป็นฉะนี้แล.....

+++++++
    <<<< "You get the best out of others when you give the best of yourself." >>>>

Page 6 of 6 FirstFirst ... 4 5 6

Comments from Facebook