Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: มาใหม่ค่ะ Jumpsuit Dress Topshop เสื้อเชิ้ต กางเกงเอวสูงผ้ากำมะหยี่ กางเกง Veresace H&M แบบมากมายหลายร้อยแบบค่ะ

Warning Points:
    0/5

Smile มาใหม่ค่ะ Jumpsuit Dress Topshop เสื้อเชิ้ต กางเกงเอวสูงผ้ากำมะหยี่ กางเกง Veresace H&M แบบมากมายหลายร้อยแบบค่ะ

ร้านบ้านสีส้ม Orange Home มีสโลแกนว่า สินค้าดี ตอบทันใจ ส่งถึงไว สวยแน่นอน จร้า ปล. ถ้าไปรษณีย์เปิด 24 ชม. เราก็ส่ง 24 ชม.เช่นเดียวกันจร้าา

ที่เห็นแค่น้ำจิ้มเท่านั้นจ้า ดูอีกมากมายมหาศาลที่นี่เลยจ้า www.facebook.com/OrangeHome49

อ่านกติกากันก่อนนะคะ

สนใจสั่งซื้อสินค้าหรือ สอบถามเพิ่มเติม โทร 083-270-8188 หรือ E-Mail : orangehome@hotmail.co.th แม่ค้าชื่อ ท้อปฟี่ ใจดีนะคะ
    การจัดส่งสินค้าทางไปรษณีย์ จะจัดส่งหลังโอนเงิน ค่าจัดส่งลงทะเบียน ฟรี และแบบ EMS ขอเพิ่ม 30 บาท
    การจัดส่งสินค้าทางไปรษณีย์ แม่ค้าจะแจ้ง Tracking No. ให้ลูกค้าทุกครั้ง
    ลูกค้า CF แล้วแม่ค้าจะเก็บของให้ 1 วันนะคะ เพราะแม่ค้ามีหน้าร้านด้วยจ้ะ
    กรณีสินค้ามีตำหนิ ที่พบว่ามาจากทางร้าน ยินดีรับเปลี่ยนคืนค่ะ

บัญชีโอนเงิน >> ธนาคาร ไทยพาณิชย์
    ชื่อบัญชี พรนภา ธิวงษา เลขที่บัญชี 185-212-1197

บัญชีโอนเงิน >>ธนาคาร กสิกรไทย
    ชื่อบัญชี พรนภา ธิวงษา เลขที่บัญชี 732-272-9479

บัญชีโอนเงิน >> ธนาคาร กรุงศรี
    ชื่อบัญชี พรชัย ตาตะบุตร เลขที่บัญชี 143-194-2602

•โอนเงินแร้วรบกวนโทรแจ้ง หรือแจ้งทาง E-mail ด้วยนะคะ
    ปล. สินค้าทุกแบบมีของพร้อมส่งนะคะ

แม่ค้า มี Fan Page ด้วยนะคะ เข้ามาดูสินค้าเพิ่มเติม หรือ ดูแบบและสี ได้ที่ www.facebook.com/OrangeHome49 รับรองไว้ใจได้ 100%

Dressสีพื้นกระดุมด้านหน้า ช่วงแขนแต่งโบว์ แบบน่ารักสุดๆไปเรยค้าาา ทรงสวยมากๆๆ หาเข็มขัดสวยๆ Match ซักเส้นก็น่ารักไปอีกแบบค่ะ​ เนื้อผ้าเนื้อดีมากๆ ไม่บางนะค้าาา กระโปรงมีซับใน เอาไว้ใส่เดินเล่น ช้อปปิ้ง ทำงานได้ทุกโอกาสค่ะ
    Prices : 380 Bhts

Colors : ชมพูอ่อน เขียวมิ้นท์ น้ำเงิน ส้ม ม่วง
    และดำ
    รอบอก : 32-34" ยาว 31" รอบแขน 18"

Jumpsuit สีพื้นตัวสั้น Topshop Style ค่ะ แต่งลายผ้า แบบเก๋ดีค่ะ มีซิปด้านหลัง ทรงสวยมากๆเนื้อผ้าเนื้อดีมากๆ เนื้อผ้านิ่มสุดๆ ไม่บางเรยจ้าา^^

Colors : ขาว ชมพูออกโอรส เหลือง และน้ำตาล
    รอบอก : 32-36" ยาว 34" รอบแขน 18" เอว 32" สะโพก 40"

Jumpsuit สีพื้นตัวสั้น Topshop Style ค่ะ แบบแต่งคอปกมีซิปด้านหลัง ทรงสวยมากๆค่ะ สีเป็นสีพาสเทลทั้งหมด เนื้อผ้าเนื้อดีมากๆ มีซับในทั้งตัว เนื้อผ้านิ่มสุด ไม่บางเรยจ้าา^^

Colors : ชมพูออกโอรส เขียว เหลือง และดำ
    รอบอก : 32-36" ยาว 30" รอบแขน 20" เอว 32" สะโพก 38-39"

เสื้อ Screen ลายม้า แบบสวยมากมายค่ะ เนื้อผ้าชีฟองดีมากๆ ใส่ใส่กับขาสั้นสวยๆก็สวยเร​ิศจ้าาา
    Prices : 299 Bhts

Colors : น้ำเงิน ครีม และดำ
    รอบอก : 32-38" หน้ายาว 30" รอบแขน 24"

ประกาศจ้าาา ปรับราคาลงจากครั้งก่อน เหลือ 299 บาทเท่านั้นค่ะ ลงเพิ่มวันนี้มีสีขาว น้ำเงิน และดำจ้าาาเสื้อตัวยาว Screen ลายแมวมงกุฎ แบบสวยมากมายค่ะ เนื้อผ้าดีมากๆ ผ้า Spandex ทิ้งตัว​ ใส่เป็นเดรสได้ค่ะ ใส่กับขาสั้นหรือ Skinny สวยสุดๆจ้าาา
    Prices : 299 Bhts

Colors : ขาว น้ำเงิน และดำ
    รอบอก : 32-44" หน้ายาว 30" รอบแขน 22-24"

กระโปรง Print ลาย มีซิปด้านหลังมีซับใน เนื้อผ้าไม่บาง เนื้อผ้าคล้ายๆผ้าฟอก นิ่มดีค่ะ เป็นผ้าแบบยืดนะคะ เข้ารูปตามรูปนางแบบ แต่ไม่รัดจนเกินไปค่ะ ใส่ออกมาแร้ววสวยมาก มีทั้งหมด 5 ลายจ้าาา

Colors : เรียงจากซ้ายไปขวาเรยค้าา (มีต่อหน้าถัดไปด้วยค่ะ)
    มี Size M ไซส์เดียว >>เอว 28-30" ยาว 25" สะโพก 37-40"

เอี้ยมกระโปรงยีนส์ แบบมีปก แบบน่ารักมากๆค่ะ เอวเป็นเอวจัมพ์ เนื้อผ้ายีนส์เนื้อดีมากๆ ไม่หนาเกินไป ใส่สบายจ้าา เอาไว้ใส่เดินเล่น Shopping ได้หมดค้าาา
    Prices : 325 Bhts

Colors : มีสียีนส์ตามรูป สีเดียวค่ะ แต่มีหลายลาย >> ลายดาว และ ( ลายสก๊อต มีสี น้ำเงิน เขียว และเเดง)
    รอบอก : 32-34" ยาว 31' รอบแขน 22" เอว 32-37"

กางเกง versace for H&M รุ่นคุณอั้ม ^^ กางเกงลายผลไม้
    สวยงามค้าาา มี 2 ไซส์ค่ะ S และ M มีสีขาว และม่วง ตอนนี้มีอย่างละตัวค่ะ หน้าร้านขายหมดเกลี้ยงจ้าาา
    Prices : 350 Bhts

Colors : ม่วง ((มีไซส์ M ค่ะ))
    Size M : เอว 30" สะโพก 42" ยาว 11" ครึ่ง

มาแร้ววนะค้าาา รอบนี้มีสีใหม่มา สวยม๊าาาก เสื้อยืดวิ้งๆ ซิปด้านหลัง แบบสวยมากๆค้าา^^ เนื้อผ้ายืดเนื้อดีมากๆ ใส่แล้วไม่คันนะคะผ้านิ่มดีค่ะ ใส่กับขาสั้น ขายาว กระโปรง Match ได้หมดจ้าา
    Prices : 259 Bhts

Colors : ชมพูอ่อน ครีม ทอง และเทา
    รอบอก : 32-44" ยาว 24" รอบแขน18-20"

เสื้อผ้าฟอก Screen ลาย Unicorn แบบสวยมากๆค้าาา เนื้อผ้าฟอกนิ่มมากๆ ใส่สบายสุดๆค้าา
    Prices : 269 Bhts

Colors : ชมพู ม่วง เหลือง กรม และดำ
    รอบอก : 32-45" ยาว 23" รอบแขน 18-20"

เสื้อสีพื้น สีตัดช่วงคอปกและเเขน แขนเป็นแขนทวิสต์นะคะ เนื้อผ้าเนื้อดีมากๆค่ะ ไม่บางไม่เห็นด้านใน แบบสวยค้าา

Colors : ชมพู น้ำเงิน เหลือง ม่วง ดำ
    รอบอก : 32-40" ยาว 23" รอบแขน 20"

เสื้อสีพื้นด้านหน้าปักลายน​กฮูก ด้านหลังเป็นเชือกผูกโบว์ แบบน่าสวยค้าา เนื้อผ้าหางกระรอกแบบยืดเนื​้อดี นิ่มๆค่ะ ^^ Match ได้ทั้งขาสั้น และขายาวค้าา

Colors : แดงอมส้ม เขียว เหลือง และส้ม
    รอบอก : 32-50" ยาว 24" รอบแขน 24-26"

เสื้อลายขนนก คอปกสีขาวผูกโบว์ แบบสวยค่ะ เนื้อผ้าหางกระรอกนิ่มสุดๆค​้าาเนื้อดีมาก Match ได้ทั้งกางเกงขาสั้น ขายาว กระโปรงได้หมดค้าาาา ^^

Colors : ส้ม เขียว เหลือง กรมและน้ำตาล
    รอบอก : 32-48" ยาว 27" รอบแขน 22"

เสื้อสีพื้นตีเกร็ดทางยาว แต่งกระดุมสีแดงด้านหน้า แบบสวยมากๆค้าาา เนื้อผ้าเนื้อดี ใส่สบายสุดๆค้าา แบบค่อนข้าง Free size เลยนะค้าาา
    Prices : 265 Bhts

Colors : ขาว ชมพู โอรส เขียวอมฟ้า
    รอบอก : 32-44 ยาว 23" รอบแขน 20"[

เสื้อลายจุดโชว์ไหล่ แบบน่ารักมากๆๆค้าา มาพร้อมกับเสื้อกล้ามด้านใน เนื้อผ้าเนื้อดี นิ่มๆค้าาา ^^ ใส่กับขาสั้น ขายาว กระโปรง Match ได้หมดจ้าา
    Prices : 265 Bhts

Colors : ชมพู น้ำเงิน เขียว แดง ส้ม และดำ
    รอบอก : 32-42" ยาว 21" รอบแขน18"

เสื้อเชิ้ตคอปกสีพื้น แต่งลูกไม้ด้านหน้า แบบเป็นแขนยาวนะคะ เนื้อผ้าเนื้อดีมากๆ นิ่มๆ เอาไว้ใส่ทำงาน รึว่าเดินเล่นได้หมดค้าาา

Colors : ขาว ชมพูเข้ม แดงอมส้ม โอรส เขียวอมฟ้า เหลือง ส้มอิฐ
    รอบอก : 32-36" ยาว 24" รอบแขน 18"

เสื้อเชิ้ตสีพื้น ปกคอเสื้อและกระดุมด้านหน้าตัดขอบขาว แบบเป็นแขนยาวนะคะ เนื้อผ้าเนื้อดีมากๆ นิ่มๆ เอาไว้ใส่ทำงาน รึว่าเดินเล่นได้หมดค้าาา

Colors : ขาว ชมพู กรม เหลือง เขียวอมฟ้า ส้มอิฐ
    รอบอก : 32-38" ยาว 24" รอบแขน 18-19"

ลงเพิ่มค้าาาเสื้อคอปก กระดุมด้านหน้า ผูกเนคไทโบว์สีดำ ((แกะออกได้ค่ะ))แบบสวยค่ะ ที่ร้านขายดีมากๆ

Colors : ขาว ชมพู น้ำเงิน ครีม และเหลืองค้าาา
    รอบอก : 32-34" ยาว 22" รอบแขน 18-20"

เสื้อคอปกสีดำปลายทอง กระดุมด้านหน้าแบบสวยค่ะ ที่ร้านขายดีมากๆ เนื้อผ้าเป็นผ้าชีฟองเนื้อดีค่ะ

Colors : ขาว น้ำเงิน ครีม และเหลืองค้าาา
    รอบอก : 32-36" ยาว 18" รอบแขน 20"

เสื้อกล้ามตัวยาวลายริ้ว Screen ลุงหนวดใส่แว่นตา แบบสวยเก๋ค่ะ หน้าสั้นหลังยาว เนื้อผ้าหางกระรอกแบบยืด นิ่มสุดๆไปเลยค้าาา เนื้อผ้าใส่สบายสุดๆ Match กับขาสั้น ขายาวว Lekking ได้หมดค้าาา หรือหาเข็มขัดสวยๆใส่ซักเส้นก็เก๋ไปอีกแบบค้าา
    Prices : 279 Bhts

Colors : ชมพู กรม เหลือง แดง และส้ม
    รอบอก : 32-44" ด้านหน้ายาว 26.5" หลังยาว 31" รอบแขน 28"

กางเกงยีนส์สีดำฟอกลายดอก ซิปด้านหน้า แบบสวยมากๆค้า เนื้อผ้ายีนส์เนื้อดี ^^มี 3 ไซส์ค่ะ S M L
    Prices : 399 Bhts

Colors : สีดำฟอกสีเดียวค่ะ มีครบ 3 ไซส์ค่ะ S M L
    Size S : เอว 26-27" สะโพก 36" ยาว 10"
    Size M : เอว 28-29" สะโพก 37-38" ยาว 10"ครึ่ง
    Size L : เอว 29-30" สะโพก 39-40" ยาว 10"ครึ่ง

กางเกงสีพื้น เนื้อผ้าผ้ากำมะหยี่ซิปด้าน?หน้า แบบสวยมากๆค้า เนื้อผ้ากำมะหยี่นิ่มๆ ไม่หนามากไม่บางมากค่ะ ใส่สบายค่ะ^^มี 3 ไซส์ค่ะ S M L
    Prices : 339 Bhts

Colors : ชมพูอมแดง น้ำตาล กรม ดำ มี S M L
    >> เขียว มี S M
    >> ม่วง มี M
    Size S : เอว 26-27" สะโพก 36-37" ยาว 12"
    Size M : เอว 28-29" สะโพก 38-39" ยาว 12"
    Size L : เอว 30-32" สะโพก 40-42" ยาว 12"

กางเกงสีพื้น เนื้อผ้ากำมะหยี่ แต่งเส้นด้านหน้า ซิปด้านหน้า แบบสวยมากๆค้า เนื้อผ้ากำมะหยี่นิ่มๆ ไม่หนามากไม่บางมากค่ะ ใส่สบายค่ะ^^มีครบ 3 ไซส์ค่ะ S M L

Colors : ชมพูอมแดง ม่วง และแดง
    Size S : เอว 26-27" สะโพก 36-37" ยาว 12"
    Size M : เอว 28-29" สะโพก 38-39" ยาว 12"
    Size L : เอว 30-32" สะโพก 40-42" ยาว 12"

กางเกงลายดอก เนื้อผ้าเนื้อดีมากๆๆค้าา มาพร้อมเข็มขัดซิปด้านหน้า แบบสวยมากๆค้า เนื้อผ้าไม่หนามากไม่บางมากค่ะ ใส่สบายค่ะ^^มี 2 ไซส์ค่ะ M L

Colors : ชมพูอ่อน ครีม ทอง และเทา
    รอบอก : 32-44" ยาว 24" รอบแขน18-20"

ลงเพิ่มค่ะ ครบสีครบไซส์ กางเกงลายหางนกยูง แบบสวยมากค่ะ มาพร้อมเข็มขัด เนื้อผ้าเป็นผ้าลูกไม้ค่ะมีซับใน ซิปด้านข้าง มี 3 ไซส์ค่ะ S M L
    Prices : 350 Bhts

Colors : เรียงตามรูปค่ะ ดำ มีครบ 3 ไซส์ค่ะ S M L
    ม่วง มีครบ 3 ไซส์ค่ะ S M L
    ชมพู มีครบ 3 ไซส์ค่ะ S M L
    ส้ม มีครบ 3 ไซส์ค่ะ S M L
    Size S : เอว 26-27" สะโพก 35" ยาว 11"ครึ่ง
    Size M : เอว 27-28" สะโพก 36-37" ยาว 12"
    Size L : เอว 29-30" สะโพก 38-39" ยาว 12"ครึ่ง

เสื้อสีพื้นตัวยาว มีผ้าพันคอให้ด้วยค่ะ แขนและชายเสื้อทรงหยัก Scallop แบบค่อนข้างยาวเอาไว้ใส่เป็น Dress หรือเอาไว้ใส่กับ lekking Skinnyได้ด้วยค้าา เนื้อผ้าเนื้อดีทิ้งตัว ไม่บางค้าาา
    Prices : 290 Bhts

Colors : ขาว ชมพูอ่น ชมพูเข้ม น้ำเงิน เหลือง ชานม และดำ
    รอบอก : 32-36" ยาว 30" รอบแขน 18-20"

เสื้อPrintลาย แต่งซิปด้านหลัง ลายสวยค่ะ ใส่ออกมาแล้วสวยเก๋มากๆ เนื้อผ้าหางกระรอกเนื้อดีมากๆค้าา ใส่สบายสุดๆ ไม่หนามากไม่บางเกินไป
    Prices : 320 Bhts

Colors : แดง เหลือง และน้ำเงิน
    รอบอก " 32-36" ยาว 28" รอบแขน 17"

เสื้อยืด Screen ลายโซ่ด้านหน้า เนื้อผ้ายืดเนื้อดีมากๆ ใส่สบายสุดๆค้าาา
    Prices :279 Bhts

Colors : น้ำเงิน เขียว แดง ส้ม ฟ้าอ่อน และฟ้าเข้ม
    รอบอก : 32-48" ยาว 27" ครึ่ง รอบแขน 20-22"

เสื้อเชิ้ตสีพื้นคอปก 2 ชั้นผูกโบว์ กระดุมด้านหน้า ตีเกร็ดยาวลงมา แบบเป็นแขนยาวนะค้าา ^^ เนื้อผ้าเนื้อดีมากๆ ไม่บาง แบบมองไม่เห็นด้านในค่ะ Match ได้ทั้งกางเกงและกระโปรงค้า​ ที่ร้านขาายดีมากๆค้า

Colors : ขาว ชมพู น้ำเงิน ส้มอ่อน น้ำตาล น้ำเงิน และเหลือง
    รอบอก : 32-40" ยาว 24" รอบแขน 18"

ลงเพิ่มค้าาาเสื้อสีพื้นคอก​ลม กระดุมด้านหลัง เนื้อผ้าชีฟองเนื้อดี ที่ร้านขายดีมากๆค้าา เอามากี่รอบก็หมด ทรงสวย ใส่สวยด้วค้าาา ^^

Colors : ขาว เหลือง เขียว ส้ม และม่วง
    รอบอก : 32-38" ยาว 24 รอบแขน " 18"

เสื้อสีพื้น ผูกโบว์ลายจุดตรงหน้าอก แขนระบายด้วยนะคะ แบบสวยค่ะ เนื้อผ้าชีฟองเนื้อดีมาก

Colors : ขาว เหลือง เขียว ส้มและม่วง
    รอบอก : 32-42" ยาว 24" รอบแขน 18"

มาเพิ่มแแร้ววค้าา Jumpsuit ยีนส์ขาสั้น แบบน่ารักมากๆค่ะ มี 2 แบบ มีปก และไม่มีปก เอวเป็นเอวจัมพ์ เนื้อผ้ายีนส์เนื้อดีมากๆ ไม่หนาเกินไป ใส่สบายจ้าา เอาไว้ใส่เดินเล่น Shopping ได้หมดค้าาา

Colors : มีสียีนส์ตามรูป สีเดียวค่ะ แต่มีหลายลาย
    Jumpsuit มีปก >>สีพื้น (ตามรูป) ลายดาว ลายสก๊อต ลายดาวและเดือน
    ดาวJumpsuit ไม่มีปก >> ลายจุด ลายดาว ลายสก๊อต
    รอบอก : 32-38" ยาว 30' รอบแขน 20" สะโพก 44"

เอี้ยมกระโปรงลายริ้ว สายปรับระดับได้ช่วงไหล่ และเอว แบบน่ารักดีค้าาา มีเสื้อยืดลายสวยๆ ก็ Match ได้แล้วค่ะ เนื้อผ้าเป็นผ้ายืด ผ้านิ้ใใส่สบายจ้าา

Colors : สีดำริ้วขาว สีเดียวจ้าาา
    รอบอก : Free size ยาว 40"สะโพก 38-44"

เอี้ยมกางเกงลายริ้ว สายปรับระดับได้ช่วงไหล่ และเอว แบบน่ารักดีค้าาา มีเสื้อยืดลายสวยๆ ก็ Match ได้แล้วค่ะ เนื้อผ้าเป็นผ้ายืด เนื้อผ้านิ้ใส่สบายจ้าา ล๊อตนี้มาทั้งกางเกงและกระโปรง สาวๆชอบแบบไหนเลือกกันได้เรยค้าา ^^
    Prices : 290 Bhts

Colors :ขาวริ้วดำ ชมพู น้ำเงิน และกรม
    รอบอก : Free size ยาว 31"สะโพก 38-42"

กลับมาแล้วค่ะ เสื้อคอปกถักลูกไม้ กระดุมด้านหน้า เนื้อผ้าเป็นผ้าแก้ว ทรงสวยใส่สวยมากๆๆค่ะ Match ได้ทั้งกางเกงและกระโปรงค้า​าา

Colors : ขาว ครีม ชมพู ส้ม เเดงอมส้ม
    รอบอก : 32-33" ยาว 23" รอบอก 17"

เสื้อลูกไม้ผ้าแก้ว คอบัวถักกระดุมด้านหน้า แบบใหม่สวยๆอีก 1 แบบค้าาที่แม่ค้าแนะนำ Match ได้ทั้งกางเกง และกระโปรงค่ะ ใส่แล้วไม่โป๊นะคะ มีซับทั้งหน้าและหลัง

Colors : ขาว ครีม ชมพูอ่อน ชมพูเข้ม ส้มและน้ำตาล (สีจริงค่ะ ตามรูปจ้าาา)
    รอบอก : 32-35" ยาว 23" รอบแขน 17"

Warning Points:
    0/5

Re: มาใหม่ค่ะ Jumpsuit Dress Topshop เสื้อเชิ้ต กางเกงเอวสูงผ้ากำมะหยี่ กางเกง Veresace H&M แบบมากมายหลายร้อยแบบค่ะ

ชุดสีเหลืองน่ารักมากๆเลยค่ะ อยากทราบว่ามีแบบสีแดงสดไหมคะ
    สมัครสมาชิก slotxo

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->