Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: คนรักน้ำหอม ใครชอบกลิ่นนี้บ้างอะ

Warning Points:
    0/5

Post คนรักน้ำหอม ใครชอบกลิ่นนี้บ้างอะ

เราเพิ่งถอยน้ำหอมป้าบริทนี้มาอะ

กรีดดดดดดดดดดดดดดด หอมแล้วไม่เหมือนใครด้วยกลิ่นนี้

เลยถ่ายรูปสวยๆมาให้

แต่ขอบอกกลิ่นนี้ต้องพิสูจน์เองค่ะ

พี่กะน้องเจอกัน เอารักน้องใหม่มากกว่าอะ อิอิ

ส่วนราคานะค่ะ ถึงจะสวยแต่ก็ประหยัดค่ะ ซื้อจากเวปคุณปลาย ปกติจะซื้อแต่พวกSK-II รอบนี้ได้น้ำหอมมา
    มั่วแต่โม้นี่ค่ะเวป www.suaymun.com เดี๋ยวไปเอาค่าโฆษณาเป็นส่วนลดรอบหน้าเลยนะเนี้ย

เรื่องกลิ่นนี่พูดไปก็มะเข้าใจ ต้องลองเองค่ะ ไปแล้วนะทุกคน (หอมมมมมมมมมมม มากกกกกกกกกก)

Warning Points:
    0/5

Re: คนรักน้ำหอม ใครชอบกลิ่นนี้บ้างอะ

ขวดน้ำหอมน่ารักเกิ๊น อยากได้มากๆ
    slotxo true wallet

Comments from Facebook

Tags for this Thread