Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 5 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 42

Thread: แจ้งปัญหา ใช้ Username/Password ของ Siambrandname.com Login ไม่ได้ (ไม่ต้อง Login ก็ Post ได้))

Blog Entries
    1
    Warning Points:
    0/5

แจ้งปัญหา ใช้ Username/Password ของ Siambrandname.com Login ไม่ได้ (ไม่ต้อง Login ก็ Post ได้))

ณ ขณะนี้ ทีมงาน ได้ทำการเปิดระบบ เชื่อม username จาก Siambrandname.com มาที่ SBNTown.com เรียบร้อยแล้วครับ

กล่าวคือ หากใครสมัครสมาชิกที่ Siambrandname.com ท่านจะสามารถใช้ Username และ Password เดียวกันนั้น เข้ามา Login ได้ที่ SBNTown ครับ

และในอนาคต เราจะเตรียมการเชื่อมข้อมูลสถิติ การดูแลรักษาชุมชน จาก Siambrandname.com เพื่อมาใช้เป็นแต้มคะแนน เพื่อเป็นโคต้าในการใช้เครื่องมือต่างๆ ใน SBNTown.com ด้วยครับ

หากสมาชิก Siambrandname.com ท่านใด ไม่สามารถใช้ Username/Password ของท่าน Login ที่ SBNTown.com ได้ โปรดแจ้งทีมงาน โดยการ Post กระทู้ด้านล่างครับ

ขอบคุณครับ

----------------------------------------------------------------------------

แจ้งปัญหา ใช้ Username/Password ของ Siambrandname.com Login ที่ SBNTown ไม่ได้

สามารถแจ้ง username ได้ โดยการตอบกระทู้ีนี้นะครับ (แจ้ง username ในการตอบกระทู้ด้วยนะครับ ทีมงานจะได้รู้ว่า เป็น username ไหนครับ)

ขอบคุณครับ

1
    0/5

ระบบ Login อัตโนมัติ อยู่ในระหว่างการทดลองใช้

ระบบ Login อัตโนมัติ คือ ระบบที่พัฒนาต่อจาก ระบบการเชื่อม Login ระหว่าง Siambrandname.com และ SBNTown.com

ระบบ Login อัตโนมัติ จาก Siambrandname.com คือ ระบบที่จะช่วย Login SBNTown.com อัตโนมัติ เมื่อ สมาชิกทำการ Login ด้วย Username/Password ของตนเอง ที่ Siambrandname.com ซึ่งจะช่วยให้เพื่อนๆ สมาชิก ไม่ต้องเสียเวลา Login เพิ่มเติม ระหว่างที่เล่นที่ชุมชน Siambrandname.com และ SBNTown.com

ตอนนี้ ระบบ Login อัตโนมัติ จาก siambrandname.com อยู่ในระหว่างการทดลองใช้ครับ อาจมีบางครั้ง ที่จะ Login อัตโนมัติ ไม่สำเร็จ (โดยเฉพาะ Browser Internet Explorer) ทีมงานต้องขออภัยล่วงหน้า ในความไม่สะดวกครับ

ระบบ Login อัตโนมัตินี้ จะทำงาน หลังจากมีการ กรอก username และ password และ กดปุ่ม Login ที่ Siambrandname.com เท่านั้น หากสมาชิกท่านใด ใช้วิธีติ๊กปุ่ม Remember Me ไว้ที่ Siambrandname.com เ้พื่อจะไม่ต้อง Login ระบบนี้ จะไม่สามารถทำการ Login อัตโนมัติ Username/Password ของท่าน ให้ที่ SBNTown.com ได้ครับ

ขอบคุณครับ

1
    0/5
    Quote Originally Posted by Unregistered View Post
    user : beautybyfujang เข้าไปlog in ใน siambrandname ได้นะคะ แต่ว่าพอเข้ามาใน sbn town ไม่สามารถ log in ได้ค่ะ ลองจนครบ 5 ครั้งแล้วก็ยังไม่ได้อะค่ะ รบกวนหน่อยนะคะ
    Quote Originally Posted by Unregistered View Post
    user: son2009 Login SBNTown ไม่ได้เช่นกันค่ะ รบกวนทีมงานด้วยค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ
    ทีมงานรับเรื่องแ้ล้วครับ กำลังตรวจสอบอยู่ครับ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ

1
    0/5
    user : beautybyfujang เข้าไปlog in ใน siambrandname ได้นะคะ แต่ว่าพอเข้ามาใน sbn town ไม่สามารถ log in ได้ค่ะ ลองจนครบ 5 ครั้งแล้วก็ยังไม่ได้อะค่ะ รบกวนหน่อยนะคะ

ทีมงานได้ทำการ reset password ให้ตรงกับ sbn แล้วนะครับ

สามารถทำการ login ใหม่ ได้เลยครับ

1
    0/5
    user: son2009 Login SBNTown ไม่ได้เช่นกันค่ะ รบกวนทีมงานด้วยค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ
    ทีมงานได้ทำการ reset password ให้ตรงกับ sbn แล้วนะครับ

สามารถทำการ login ใหม่ ได้เลยครับ

0/5
    user : Mul<a ล็อกไม่ได้ค่ะ เลยสมัครใหม่ไปแล้ว เพิ่งจะมาเห็นห้องนี้ ไม่ทราบว่าพอจะมีทางเอาพวกกระทู้เก่าๆของเราคืนมาได้มั๊ยคะ? บางทีพวกประวัติการซื้อขายมันก็สำคัญเหมือนกันอ่ะค่า >.<

รบกวนทางทีมงานด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

0/5
    post ตั้งกระทู้ไม่ได้ค่ะ

ขึ้นเเบบนี้ตลอดเลย ค่ะ

Errors
    The following errors occurred with your submission

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 10 characters.

gift4luck's Avatar
    gift4luck is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Junique View Post
    post ตั้งกระทู้ไม่ได้ค่ะ

ขึ้นเเบบนี้ตลอดเลย ค่ะ

Errors
    The following errors occurred with your submission

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 10 characters.
    เป็นเหมือนกันค่ะ
    เวลา Submit ข้อมูลจะหายหมดเลย
    ตอบกระทู้ได้ แต่ตั้งกระทู้ไม่ได้
    เหมือนจะเกิดปัญหา หลังจากที่ระบบ PM ใช้ได้

จะมีหน้าจอแบบนี้ค่ะ

0/5
    แจ้งปัญหานะคะ log inเข้าไปแล้ว พอเปิดเพจในห้องซื้อขายเครื่องก็จะแฮงค์ทันทีคะ ก็ต้องปิดแล้วเข้าเว็บใหม่
    จะดูเพจได้ก็ต้องไม่ log in อะคะพอคลิกวิธีแก้ก็จะขึ้นข้อความขาวดำประมาณ3บรรทัดเหมือนระบบerror รบกวนทางทีมงานช่วยด้วยนะคะ username girlie_b นะคะ
    ขอบคุณทีมงานsbnมากๆค่ะ

mol199's Avatar
    mol199 is offline Trusted Member
    0/5
    พอคลิกเข้ากระทู้ใน sbn town มันไม่ล็อกอินให้อัตโนมัติค่ะ

แล้วพอพิมพ์ล็อกอินใน sbn town เสร็จ ล็อกอินใน sbn.com ก็หลุด เป็นอย่างนี้ตลอดเลยค่ะ

คือ ตอนนี้แบบว่าต้องเลือกว่าจะเล่นเว็บไหนให้เสร็จก่อน แล้วค่อยไปเล่นอีกเว็บนึง

ไม่รู้ว่ามีใครเป็นเหมือนเราบ้างมั้ยคะ

Page 1 of 5 1 2 3 ... LastLast