Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 6 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast
Results 21 to 30 of 57

Thread: มาม๊ะจะพาไปกิน ไปเที่ยว ไปช๊อปที่ Italy จ้า (ภาค1)

kook's Avatar
    kook is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ว้าว คุณผึ้ง มาแอบรีวิวอยู่นี่เอง
    รีวิวน่ารักมากคะ อย่างนี้โทรไปเมาท์วันนึงคงคุยไม่จบ
    เห็นรีวิวตื่นเต้นเหมือนได้ไปเองเลยคะ หลายที่เหมือนทีกุ๊กเคยไปเลยคะ
    จะคอยติดตามอีกนะค๊ะ
    ปล.แอบอิจฉานะเนี่ยอยากไปอีกครั้งแต่คงไม่มีโอกาสแล้วคะ
    Thanks greenpark ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

jaew_waw's Avatar
    jaew_waw is offline Trusted Member
    0/5
    สวยมากๆคะ จะแอบไปเที่ยวตามบ้างนะคะ ^^

เทียนติดไฟเล่มเดียวสามารถช่วยให้เทียนอีกหลายพันเล่มพบความสว่างได้

โดยที่ไม่ทำให้เทียนเล่มนั้นมีอายุการใช้งานน้อยลงเลย
    Thanks greenpark ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

AnnAnnAntz's Avatar
    AnnAnnAntz is offline Trusted Member
    0/5
    ตามมาอ่านต่อ
    555+ มีเคสเกร็ดเล็กเกร็ดน้อยเกี่ยวกับ taxi คล้ายๆกันเลยค่ะ

แต่ตอนไปที่โน่นขึ้นtaxi แต่ให้ทิปไม่มาก มีด่าเป็นภาษาพื้นเมือง
    ไอ้เราก็งงว่าฉานนนทำอะไรผิดเนี่ย
    เพิ่งมารู้ตอนถึงโรงแรมว่า ต้องให้ทิปเยอะ เอิ๊กเอิ๊ก .. ต้องเยอะ T^T

เดี๋ยวตามไปอ่านภาคสองต่อค่ะ .. ไปละ แว๊บบบ

. . . . . . . .
    if u want smthing very badly, set it free.
    if it come back 2u, it's ur 4ever.
    if it doesn't, it was never ur 2 begin with.

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    อยากไปมั้งจ้ะ ถ่ายรูปได้สวยมากเลยค่ะ แอบเห็นรุปสวีท สวี้วี่หวี ด้วยนะ
    อิอิอิ รุ่นนี้ไม่หวีดแล้วค่ะ ไม่ทะเลาะกันตอนไปเที่ยวก็เก่งแล้วค่ะ ^^

Quote Originally Posted by kook View Post
    ว้าว คุณผึ้ง มาแอบรีวิวอยู่นี่เอง
    รีวิวน่ารักมากคะ อย่างนี้โทรไปเมาท์วันนึงคงคุยไม่จบ
    เห็นรีวิวตื่นเต้นเหมือนได้ไปเองเลยคะ หลายที่เหมือนทีกุ๊กเคยไปเลยคะ
    จะคอยติดตามอีกนะค๊ะ
    ปล.แอบอิจฉานะเนี่ยอยากไปอีกครั้งแต่คงไม่มีโอกาสแล้วคะ
    ไปเที่ยวตอนน้องนิวโตหน่อยก็ได้ค่ะ น่ารักดีไปกัน พ่อ แม่ ลูก

Quote Originally Posted by jaew_waw View Post
    สวยมากๆคะ จะแอบไปเที่ยวตามบ้างนะคะ ^^
    ไปเลยค่ะ สนับสนุน ประสบการณ์ชีวิตค่ะ ทริปนี้มันมาก 555 ต้องตามไปอ่านภาค 2 นะคะ

Quote Originally Posted by AnnAnnAntz View Post
    ตามมาอ่านต่อ
    555+ มีเคสเกร็ดเล็กเกร็ดน้อยเกี่ยวกับ taxi คล้ายๆกันเลยค่ะ

แต่ตอนไปที่โน่นขึ้นtaxi แต่ให้ทิปไม่มาก มีด่าเป็นภาษาพื้นเมือง
    ไอ้เราก็งงว่าฉานนนทำอะไรผิดเนี่ย
    เพิ่งมารู้ตอนถึงโรงแรมว่า ต้องให้ทิปเยอะ เอิ๊กเอิ๊ก .. ต้องเยอะ T^T

เดี๋ยวตามไปอ่านภาคสองต่อค่ะ .. ไปละ แว๊บบบ
    ภาค 2 นี่ ดราม่า ชัดๆเลยค่ะ 55555

0/5
    (อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

makeberry's Avatar
    makeberry is offline Trusted Member
    0/5
    กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด คุณผึ้ง อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ T______________________T

เฮ้ออออออ ผึ้งจะมีโอกาสได้ไปกะเค้ามั่งมั๊ยน๊า แฟนคุณผึ้งใจดีจังค่ะ
    ปล.เดี๋ยวตามดูภาค 2 นะคะ ^_____________^

I would rather hurt myself
    Than to ever make you cry
    There's nothing left to say but goodbye

AAA is offline Trusted Member
    0/5
    เห็นแล้ว..น่าไปจังเลยค่ะ... บรรยากาศดี ... ศิลปกรรมสวย.... ค่ะ

สังคมเริ่มแตกแยก ความคิดเริ่มแตกต่าง คนไทยเริ่มไม่รักในสิ่งเดียวกัน
    เกิดจากอะไร สาเหตุมาจากไหน จุดจบจะเป็นอย่างไร
    ในเมื่อสิ่งที่รักสิ่งที่บูชา ไม่ใช่สิ่งเดียวกันอีกต่อไป

0/5
    Pai ma narn mak laew kha ( pra marn 10 pee dai kha ) Italy romantic lae suay mak mak kha, khorb khun mak na kha ma share roop suay suay hai du kan.

ammiiz's Avatar
    ammiiz is offline Trusted Member
    0/5
    สวยจังเลยค่ะ อยากไปมากๆ เดี๋ยวตามไปดูรีวิวที่ 2 ต่อ

sichan's Avatar
    sichan is offline Trusted Member
    0/5
    ชอบจัง รีวิวรูปสวย แถมมีของกินเยอะแยะ ขอบคุณค่ะ

Page 3 of 6 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast

Comments from Facebook