Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 4 FirstFirst ... 2 3 4
Results 31 to 40 of 40

Thread: TM: ++ ยุโรปตะวันออก ดินแดนในฝันที่จะระลึก และระทึกตลอดกาล ++

SweetCandyBee's Avatar
    SweetCandyBee is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Talking

แวะมาชมรูปสวยๆ บรรยากาศดีมากๆ แต่ที่ชอบสุดๆ นางแบบ So cute ค่ะ ^^ ขอบคุณสำหรับรีวิวสวยๆจ๊า

oate_gun is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณมากๆเลยค่ะ สำหรับคำชม เขินนะเนี่ย จิงๆเขียนประสบการณ์นี้ด้วย ความรู้สึกอยากระบายของคน

ที่ต้องไปติดอยู่ที่ต่างเเดนถึงแม้จะไม่นานและลำบาก แต่สิ่งที่สัมผัสได้คือ คนไทยเราช่วยกันค่ะ มีน้ำใจทั้งต่อคนไทยเอง และก็แบ่งปัน

ความช่วยเหลือให้คนอื่น โอ๊ดรู้สึกมันคล้ายๆเพื่อนๆที่ sbn นี่เเหละค่ะ เราว่าสังคมคนที่เข้ามาในนี้ที่พบๆเจอๆมา น่ารักๆ กว่า 90 เลย

ถึงแม้จะเคยเจอโกง หลอกบ้างแต่โดยรวม เพื่อนในนี่ช่วยแนะนำ ปรึกษากันดีค่ะ

โอม เพี้ยง ขอให้เจอแต่คนน่ารัก คนดีๆ อย่างนี้แบบเดียวด้วยเถิด.

Oate_Gun ++ ของดีไม่จำเป็นต้องแพง แต่ว่าของแพงมักจะดี ++ ( คุณว่าจิงอ่ะป่ะ )

0/5
    Thank you so much for nice & beautiful pics kha, khun Oat suay + na rak jung kha, I do agree with khun Methineepun kha, you are very good in telling story (history) make really good home work kha.

paofia's Avatar
    paofia is offline Trusted Member
    Blog Entries
    13
    0/5
    ภาพสวย นางแบบสวย อ่านสนุก

มีภาคต่อไปอีกมั้ยคะ จะไปเกาะกระทู้ติดตามชม ^^

oate_gun is offline Trusted Member
    0/5
    ภาคต่อไปคงเป็นปีหน้าค่ะ แต่ไม่แน่ปลายปีนี้มี plan เล็กๆจะไปฮ่องกง ค่ะ ทริปปีหน้าอาจจะไป โปรตุเกต ลิทูเนีย กรีซ โซนๆนั้นนะค่ะ
    ไว้จะมาเล่าอีกนะค่ะ ถ้าไม่เบื่อที่จะอ่านสะก่อน

ขอบคุณค่ะ
    Last edited by oate_gun; 06-17-2010 at 02:46 PM.
    Oate_Gun ++ ของดีไม่จำเป็นต้องแพง แต่ว่าของแพงมักจะดี ++ ( คุณว่าจิงอ่ะป่ะ )

0/5
    สวยมากค่ะ น่าไปมาก แถมบรรยากาศดีจิงๆเยย ชอบๆ ขอบคุณมากๆค่ะ
    ปล. นางแบบสวย วิวก็สวย กาเป๋าก็สวย อิอิ จุ๊ปๆๆๆๆ

apinya40's Avatar
    apinya40 is offline Trusted Member
    0/5
    มองวิวสวย ๆ พร้อมกับนางแบบงาม ๆ เพลินตาจริง ๆ เลยค่ะ ตั้งใจไว้ว่าจะไปเมื่อต้นปีที่ผ่านมาแต่มีน้องน้อยซะก่อนเลยต้องพับโปรแกรมยาวเลย ยิ่งเห็นยิ่งเสียดายค่ะ

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    Blog Entries
    5
    0/5
    ขอบคุณ จขกท. ครับ ที่เอาภาพสวยๆ มาให้ดูกัน
    เห็นแล้ว อยากไปเที่ยว ครับ

love_neo is offline Trusted Member
    0/5
    นางแบบก็สวย วิวก็สวยค่ะ กระเป๋าก็งามค่ะ อยากไปมั่งจัง ^ o ^

0/5

Re: TM: ++ ยุโรปตะวันออก ดินแดนในฝันที่จะระลึก และระทึกตลอดกาล ++

ยุโรปตะวันออก ดินแดนในฝันที่จะระลึก น่าไปเที่ยวมากๆ
    สมัคร slotxo

Page 4 of 4 FirstFirst ... 2 3 4

Comments from Facebook