Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 4 FirstFirst ... 2 3 4
Results 31 to 36 of 36

Thread: Sbn Buddha pra ห้องนี้ให้ความรู้เรื่องพระเครื่อง.

Warning Points:
    0/5
    ตอนนี้ สามารถใช้ระบบ Social Group เต็มรูปแบบได้แล้วครับ ที่

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=72

ครับ

ขอบคุณครับ
    ขอเชิญเพื่อนๆ ชาว SBN ร่วมแชร์ความรู้ เขียนคู่มือการใช้งาน SBN ในปัจจุบัน ได้ที่

http://siambrandname.com/forum/forum...

pepsi5510's Avatar
    pepsi5510 is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณครับ พี่เวปมาสเตอร์...
    กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน.
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆเข้ากลุ่ม Buddha Pra เพื่อเรียนรู้และถามปัญหาต่างๆเกี่ยวกับพระเครื่องที่คุณมี ด้วยความเต็มใจและจริงใจ การแบ่งปันความรู้ เป็นกุศลอันใหญ่หลวง.

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=72

0/5
    แวะมาเยี่ยมและก็สมัครเป็นสมาชิกครับ ไว้จะเข้ามาเก็บความรู้เพิ่มเติมเรื่อยๆเพราะมีพระเครื่องสะสมไว้บูชาเหมือนกัน ถึงจะไม่มากมายอะไรแต่ก็เป็นองค์ที่ผมศรัทธาและหลงใหลในศิลป์ทั้งนั้น แล้วจะเอารูปมาขอคำชึ้แนะครับ
    If you don't know where you are running on, you ask...
    If you don't know whom you are dealing with, you die...

Blog Entries
    9
    0/5
    ชวนสมาชิกใส่รูปไอคอนกรุ๊ปเพื่อให้เพื่อนเห็นกระทู้จากกรุ๊ปของเราได้ชัดขึ้น

จากการพัฒนาระบบและเครื่องมือเพิ่มเติมที่ได้ชี้แจงไว้ในกระทู้
    แจ้งเิปิดตัวระบบ SBNTown Sidebar และระบบ Search จาก Google

ซึ่งตอนนี้หากเพื่อนสมาชิกสังเกตจากเครื่องมือ SBNTown Sidebar จะเห็นว่ารูปไอคอนกรุ๊ปส่วนใหญ่ยังว่างอยู่ครับ

ทางเราขออยากชวนเพื่อนสมาชิกมาใส่รูปไอคอนเพื่อเป็นเอกลักษณ์ของกรุ๊ปในกรุ๊ปของตนเองกันครับ
    เพื่อให้การแสดงข้อมูลกระทู้จากกรุ๊ปของเพื่อนสมาชิก เห็นสัญลักษณ์ที่เป็นกรุ๊ปไอคอนของตนเองได้ชัดเจนขึ้นครับ

หากเพื่อนสมาชิกติดขัดประการใดในการใส่รูปเข้าไปในกรุ๊ปไอคอนแจ้งทางเราได้เลยครับ

ขอบคุณสมาชิกที่ได้ทำงานร่วมกันครับ

ขอบคุณครับ

Blog Entries
    9
    0/5
    กรุ๊ป Sbn Buddha pra ห้องนี้ให้ความรู้เรื่องพระเครื่อง. ได้ทดสอบการเชื่อมกระทู้เรียบร้อยแล้วครับ
    หากมีปัญหาเกี่ยวกับระบบ Social Group ใดๆ >>คลิ๊กที่นี่เพื่อแจ้งปัญหาครับ<<

ขอบคุณครับ

0/5

Page 4 of 4 FirstFirst ... 2 3 4

Comments from Facebook