Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 38 of 38 FirstFirst ... 28 36 37 38
Results 371 to 378 of 378

Thread: สยามบ้านนา SBNa

Blog Entries
    9
    Warning Points:
    0/5
    เนื่องจากรุ๊ป นี้ผ่านเงื่อนไขที่จะได้ พื้นที่และเครื่องมือเพิ่มในการบริหาร จัดการ กรุ๊ป
    เชิญ สมาชิกกรุ๊ป, ตัวแทนกรุ๊ป และ ผู้จัดตั้งกรุ๊ป เข้า มาอ่าน หลักการและเหตุผล

พร้อมเสนอแนะ ความคิดเห็นต่างๆ ได้ใน กระทู้

Social Group ใด ต้องการเครื่องมือเพิ่มเติมในการใช้งาน หรือ จัดการ Social Group ของตนเอง รบกวนมาลงชื่อด้วยครับ

0/5
    สวัสดีค่ะ

สมาชิกใหม่ ขอฝากตัวโด้ยเด้อ...

ม้าเหมี่ยว*

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5
    ยินดีต้อนรับคับผม ^^

AnnAnnAntz's Avatar
    AnnAnnAntz is offline Trusted Member
    0/5
    งับ งับ งับ ..
    แอบย่องมาเข้าห้องนี้ด้วย คริคริ
    ปล.รูปคุณดาวตอนใส่แว่นเหมือนแบม-จณิสตาเลยง่ะ

. . . . . . . .
    if u want smthing very badly, set it free.
    if it come back 2u, it's ur 4ever.
    if it doesn't, it was never ur 2 begin with.

9
    0/5

9
    0/5
    ขออนุญาต สมาชิกกรุ๊ปนะครับ เปิดพื้นที่ใหม่ Social Group แล้วครับ

9
    0/5
    ชวนสมาชิกใส่รูปไอคอนกรุ๊ปเพื่อให้เพื่อนเห็นกระทู้จากกรุ๊ปของเราได้ชัดขึ้น

จากการพัฒนาระบบและเครื่องมือเพิ่มเติมที่ได้ชี้แจงไว้ในกระทู้
    แจ้งเิปิดตัวระบบ SBNTown Sidebar และระบบ Search จาก Google

ซึ่งตอนนี้หากเพื่อนสมาชิกสังเกตจากเครื่องมือ SBNTown Sidebar จะเห็นว่ารูปไอคอนกรุ๊ปส่วนใหญ่ยังว่างอยู่ครับ

ทางเราขออยากชวนเพื่อนสมาชิกมาใส่รูปไอคอนเพื่อเป็นเอกลักษณ์ของกรุ๊ปในกรุ๊ปของตนเองกันครับ
    เพื่อให้การแสดงข้อมูลกระทู้จากกรุ๊ปของเพื่อนสมาชิก เห็นสัญลักษณ์ที่เป็นกรุ๊ปไอคอนของตนเองได้ชัดเจนขึ้นครับ

หากเพื่อนสมาชิกติดขัดประการใดในการใส่รูปเข้าไปในกรุ๊ปไอคอนแจ้งทางเราได้เลยครับ

ขอบคุณสมาชิกที่ได้ทำงานร่วมกันครับ

ขอบคุณครับ

9
    0/5
    กรุ๊ป สยามบ้านนา SBNa ได้ทดสอบการเชื่อมกระทู้เรียบร้อยแล้วครับ
    หากมีปัญหาเกี่ยวกับระบบ Social Group ใดๆ >>คลิ๊กที่นี่เพื่อแจ้งปัญหาครับ<<

ขอบคุณครับ

Page 38 of 38 FirstFirst ... 28 36 37 38

Comments from Facebook