Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: น่าคิด! ผู้หญิงรูปร่างแบบไหน โดนใจชาย

Warning Points:
    2/5

Red face น่าคิด! ผู้หญิงรูปร่างแบบไหน โดนใจชาย

น่าคิด! ผู้หญิงรูปร่างแบบไหน โดนใจชาย

แล้วคุณละอยากเป็นผู้หญิงหุ่นแบบไหน เรามีวิธีให้ อ่านให้จบ นะค่ะ
    ถามว่าผู้ชายชอบหุ่นแบบไหน? โดยปกติจะชอบหุ่นที่แสดงความเป็นเพศหญิงตรงไหนควรโค้งก็ขอให้โค้งตรงไหนควรเว้าก็ขอให้เว้า มีเอว สะโพก อก บั้นท้าย ลึกรายละเอียดไปกว่านั้น ขึ้นอยู่กับตัวบุคคล

…..ผู้หญิงที่มีรูปร่างเล็กๆ เพรียวบาง ยิ่งถ้าหากว่า มีหน้าตาน่ารักๆ ด้วยแล้วล่ะก็ เป็นใครๆ ก็อยากมองอยากเดินควงทั้งนั้นแหละค่ะ ผู้หญิงที่มีรูปร่างเล็ก เพรียวบาง ถือได้ว่าเป็นผู้หญิงที่โชคดีมากเลยนะคะ ไม่ว่าจะมองไปสัดส่วนไหนๆ ก็ดูดี กระทัดรัด ไม่มีส่วนเกินให้น่ารำคาญตา จะเคลื่อนไหวไปทางไหนก็คล่องตัว รวดเร็ว ไม่ช้าอืดอาด เหมือนสาวร่างใหญ่…

…..ส่วนผู้หญิงที่มีร่างใหญ่ หรือสาวรูปร่างอ้วนท้วม (สมบูรณ์เกิ๊น…!!) ผู้หญิงแบบนี้ อาจจะต้องทนเหงาเอาซะหน่อยนะคะ ก็แหม…ผู้ชายร้อยทั้งร้อย เค้าก็ต้องเลือกผู้หญิงที่มีรูปร่างดีไว้ก่อนสิคะ เรื่องนิสัยเอาไว้ทีหลัง (นี่คือความจริงนะคะเนี่ย) แต่ก็ใช่ว่า ผู้หญิงที่มีรูปร่างอ้วน จะไม่มีใครมองนะ หากว่าคุณเป็นผู้หญิงรูปร่างอ้วนท้วม แต่คุณรู้จักแต่งตัว รักสวย รักงาม พยายามลดหุ่นตัวเอง มองโลกในแง่ดี ไม่นานเกินรอ ต้องมีชายหนุ่มเดินผ่านและมองคุณเองค่ะ

…..ผู้หญิงร่างเล็ก แต่ดันลงพุง โอ๊ะโอ..! แย่นะคะถ้าเป็นแบบนี้ กินอาหารไม่ระวังอาจทำให้รูปร่างของคุณสาวๆ เสียได้นะคะ จริงอยู่ว่าผู้ชายชอบผู้หญิงหุ่นดีๆ แต่ถ้าเค้ามองลงมาเรื่อยๆ โอ๊ะ เจอเข้ากับน้องพุงน้อยของคุณล่ะ คงไม่ดีแน่…

…..จะเป็นผู้หญิงสวย น่ารัก หุ่นดี ก็ต้องรู้จักดูแลตัวเองกันซะหน่อย อย่าปล่อยให้ผ่านไปกับช่วงเวลานะคะ เดี๋ยวมันจะสายเกินแก้…น้ำหนักตัว ไม่เข้าใครออกใคร เพิ่มง่ายลดยาก ยิ่งอายุเพิ่มขึ้นด้วยแล้วล่ะก็ ยิ่งยากเข้าไปใหญ่เลยนะคะ หันมาดูแลรักษาสุขภาพ และรูปร่างของคุณ เพื่อตัวคุณเองกันเถอะค่ะ

สนใจลองเข้าไปดู ****** [COLOR="rgb(153, 50, 204)"] http://www.sansanee.lady4slim.com [/COLOR]

Warning Points:
    0/5

Re: น่าคิด! ผู้หญิงรูปร่างแบบไหน โดนใจชาย

จริงๆแล้วผู้หญิงแบบไหนก็โดนใจผู้ชายได้ครับ ขึ้นอยู่กับความชอบของคนนั้นๆ
    slotxo true wallet

Comments from Facebook

Tags for this Thread