Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3135 1 2 3 11 51 101 501 1001 ... LastLast
Results 1 to 10 of 31344

Thread: ประกาศข้อขัดข้องของชุมชน siambrandname.com

Blog Entries
    9
    Warning Points:
    0/5

Exclamation ประกาศข้อขัดข้องของชุมชน siambrandname.com

ตอนนี้ชุมชน siambrandname.com มีข้อขัดข้องทางเทคนิค ทางทีมงานกำลังเร่งหาสาเหตุและจะนำมาแจ้ง สมาชิกให้รับทราบต่อไป

ขอโทษในความผิดพลาดที่เกิดขึ้นและขออภัยในความไม่สดวก
    ขอบคุณครับ
    20/5/55 21.30 น.
    =======================================================
    เปิดโลก SBNTown
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

=======================================================
    Thanks Nu_Bee, JapZee, ladykaty, ople, pooja, bowja, AAA, winkangel, Faistar, myprimmy, oh0391, TK, tokyo_collaboration, mol199, new_lie, BaSkeTBaLL, cheerythepooh, KuRoMiDy, , alekay, Mawmeawja, karmkung, puiisz, makeberry, am_rabbitt, puiypuiy, neiien, vapee, oate_gun, Luxury_Star, pla411, kim-juu, bunyalak, maxiam, Dr.kris, nokhon, nattarika, bimvicious ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like LooKNuM, positivethink, JayZ, virakorn, monkla, bbric, buboo's, kokair, beaupatty, Circle, kellie, giftykitty ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

0/5
    ขอบคุณมากๆค่ะ ติดตามอยู่ทั้งวันแล้ว จะติดตามต่อและเป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนนะคะ

0/5
    ขอบคุณค่ะ ถึงว่าpage ที่ save ไว้หายไป gg หาไม่เจอ
    เป็นกำลังใจให้แก้ไขได้โดยไวนะคะ ^^

1
    0/5
    สามารถใช้งานชุมชน siambrandname.com ได้ตามปกติแล้วนะครับ

ทีมงานทางเทคนิค ขอโทษเพื่อนสมาชิกทุกท่าน ณ ที่นี้ครับ
    Thanks KaRN~KaRN ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

1
    0/5
    แจ้งเพิ่มเติมครับ ทีมงานจะทำการ ปิดระบบเว็บไซต์ siambrandname.com เพื่อตรวจสอบ ความผิดปกติ ของ อุปกรณ์ในเครื่อง

ตั้งแต่เวลา 1.30 น. ถึง 2.30 น. ของวันที่ 21 เดือน พฤษภาคม 2555 ครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ ขอบคุณครับ
    Thanks JapZee, Mawmeawja, bunyalak, ninemoke ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

1
    0/5
    UPDATE !!!!

ตอนนี้ เพื่อนสมาชิก สามาถเข้าใช้งานเว็บไซต์ Siambrandname.com ได้แล้วครับ

หากใครพิมพ์ www.siambrandname.com แล้วยังมาเข้าหน้านี้อยู่ ในทำการลบ cache browser ตามขั้นตอนในลิงค์ด้านล่าง

http://www.pathosting.co.th/knowledg...B8%A3%E0%B9%8C

ขอขอบคุณ http://www.pathosting.co.th สำหรับความรู้ในการลบ cache browser ครับ

สำหรับ วิธีลบ cache browser ของ iOS (iPhone/iPad) และ Android ตามลิงค์ด้านล่างครับ

http://share.psu.ac.th/blog/kx-note/23042

ขอขอบคุณ http://share.psu.ac.th สำหรับความรู้ในการลบ cache browser ครับ

แล้วรีสตาร์ทเครื่อง 1 ครั้ง ก็จะสามารเข้าเว็บไซต์ Siambrandname.com ได้ตามปกติแล้วครับ

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ ที่สนับสนุนทีมงานเสมอมา

และขอโทษในความไม่สะดวกที่ผ่านมานี้ครับ

สมาชิกติดต่อกันใช้ พีเอ็มหรือเว็บบอร์ดของ sbntown.com ก่อนได้
    ระบบสมาชิกของทั้งสองชุมชนเ​ชื่อมต่อกัน สามารถใช้ล๊อกอินและพาส​เวริดเดิมได้เลยครับ

และหากเพื่อนๆ ไม่มีอะไรชม(สินค้าแฟชั่นสวยๆ) เข้าชมห้องค้า แฟชั่นของ SBNTown
    2. เสื้อผ้า, เครื่องประดับ เครื่องแต่งกาย
    เสื้อผ้าเยอะมาก
    และหากพบเห็นสินค้าปลอมสามารถกด JTP ได้เหมือนชุมชน SBN เช่นกันครับ

ขอโทษในความผิดพลาดที่เกิดขึ้นและขออภัยในความไม่สดวก
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 05-21-2012 at 10:28 AM.

0/5
    ขอบคุณที่แจ้งค่ะ เมื่อวานเข้าไม่ได้เหมือนขาดอะไรไป เซ์งทั้งวัน เป็นกำลังใจให้ค่ะ
    Thanks beaupatty, hiso_naka, nong_aim, happyjeep, chariyashi ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like PO, hiso_naka, TK, cheerythepooh, NongK, puiisz, bimvicious, ladykaty, nattarika, chobitzz ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

0/5
    Cheer u up ka!!! FIGHTO..Thank you for your dedication^____^
    Like PO, karmkung, joopjoopjung, TK, bossajung, ladykaty ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

makeberry's Avatar
    makeberry is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณค่ะคุณเว็บมาสเตอร์ รอและเป็นกำลังใจให้นะคะ ^____^

I would rather hurt myself
    Than to ever make you cry
    There's nothing left to say but goodbye
    Thanks ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like mbzz, PO, new_lie, karmkung, Nu_Bee, TK, cheerythepooh, ople, ladykaty ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

0/5
    สู้ๆนะครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ ชื่นชม ทีมงานมากๆ ครับ. ช่วงนี้คนใช้webเยอะมากมีปัญหาได้เป็นเรื่องธรรมดา
    ขาดSBNเหมือนขาดอะไรไปในชีวิต เป็นกันท้างบ้านเลย 555 พวกบ้าbrandเปิดดูกันทู้กวัน ซื้อไม่ได้ก็ขอดูเป็นแรงบันดาลใจในการทำงานก็ยังดี555 เข้าขั้นเลยเรา
    Thanks narumon, titled, UeA-UeA, TK, nattarika ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like PO, new_lie, bowja, Jookkajoomshop, smahipan, HS-TAE, hiso_naka, Nu_Bee, Faistar, jz_jazz, beaupatty, MATTHEW, kokair, nuttarin, cheerythepooh, Ohh, jaiko, pakwan, alekay, puiisz, makeberry, bimvicious, puiypuiy, happyjeep, ladykaty, karmkung ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Page 1 of 3135 1 2 3 11 51 101 501 1001 ... LastLast