สวัสดีค่ะ
ทู้นี้มีแต่ใหม่และเหมือนใหม่เท่านั้น ราคาเราไม่ได้ตั้งเว่อร์ใดๆทั้งสิ้น ของดต่อนะค่ะ หลายชื้นแม่ค้าจะลดให้เอง
สอบถามได้ แม่ค้า 32-27-36 ลูกค้าหุ่นใกล้ๆกันไม่ต้องกังวลค่ะ หลายชิ้นจะใหญ่กว่าอยู่แล้วโดยเฉพาะเสื้อ ไม่ชัวร์ถามได้ค่ะ

เราอยากขาย ราคาที่ตั้งไว้รวมส่งฟรีค่ะ
สำหรับการส่งฟรีในที่นี้ ถ้าซื้อเยอะเราส่งพัสดุฟรี โทรเช็คได้นะค่ะ
แต่ถ้าซื้อน้อยหรือชิ้นบางๆ เราส่งแบบจดหมายติดแสตมป์ทั่วไปนะค่ะ ถ้าจะลงทะเบียนเพิ่ม 30 บาทค่ะ EMS ราคาจะแล้วแต่ชิ้น
เพราะสินค้าทุกชิ้นตั้งราคาไว้ถูกสุดๆแล้วจริงๆ ขออนุญาติงดต่อนะค่ะ

ทุกชิ้นรับรองว่าคุณภาพเกินคุ้มนะค่ะ
ถ้าชิ้นไหนไม่มั่นใจ จะบอกตำหนิทุกอย่างให้เลยค่ะ
ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ CF แล้วกรุณา no CC pleasee ไม่หายยยนะค่ะ เห็นใจแม่ค้าด้วยจ้าาา

ขายมาหลายอย่างแล้ว ไม่ต้องกลัวหายหรือโกงนะค่ะ
มีอะไรเมลล์มาได้เลยจ้า yadawipa@gmail.com ค่ะ

กติกาเพิ่มอีกหนึ่งอย่าง คือเราให้สิทธิ์คนพร้อมโอนนะค่ะ จองได้ แต่ท้ายที่สุดจะให้ผู้ที่โอนก่อน แจ้งไว้ป้องกันข้อพิพาทภายหลังค่ะ

slip ของ Charlotte Russe แบรนด์อเมริกา จะใส่เป็นสายเดี่ยวหรือเป็นซับในก็ได้ค่ะ 220>>180>>150!!! ค่ะ ขายทุนย่อยยับเหมือนเดิม!

แว่น H&M USED ทรงสวยมากกใส่แล้วเก๋จริงๆค่ะ สภาพยังดีมากๆใส่ไปเที่ยวทริปเดียว มีรอยที่เลนส์เวลามองสะท้อนไฟตั้งแต่ซื้อมาเพราะไม่มีซองนะค่ะ เค้าแขวนวางขายชนๆกัน แต่ไม่มีผลต่อการใส่ค่ะ ปล่อยต่อเบาๆ 480>>400 บาท ทรงนี้ใส่สวยจริง ไม่ยก ใครสนใจเมลล์มาด่วนๆค่า ขอรูปตอนใส่ได้ มีซองและผ้าเช็ดแว่นให้ค่ะ เป็นของแบรนด์อื่นนะเพราะที่ร้านไม่มีให้มาตั้งแต่แรกค่ะ เลนส์กัน UV นะค่ะ เมลล์มาขอรูปเพิ่มได้ทุกมุม + ตำหนิ (ตรงที่วางจมูก ใส่แล้วมองไม่เห็นค่ะ) และเวลาใส่ค่ะ

แว่นอีกอันเป็น Topshop ซื้อมา 1100 จาก CTW ใส่ไปสองสามครั้งเท่านั้นจริงๆ เก๋มากเพราะเป็นทรงเหลี่ยมๆ ขาแว่นน่ารักมาก มีรอยที่เลนส์เวลามองสะท้อนไฟตั้งแต่ซื้อมาเพราะไม่มีซองนะค่ะ เค้าแขวนวางขายชนๆกัน แต่ไม่มีผลต่อการใส่ค่ะ ใครสนใจเมลล์มาด่วนๆค่า ขอรูปตอนใส่ได้ มีซองและผ้าเช็ดแว่นให้ค่ะ เป็นของแบรนด์อื่นนะเพราะที่ร้านไม่มีให้มาตั้งแต่แรกค่ะ ไม่อยากเหมือนใครในราคาประหยัดต้องทางนี้เลย เลนส์กัน UV นะค่ะ ส่งต่อ 750 >>700 ค่า เมลล์มาขอรูปเพิ่มได้ทุกมุม และรูปเวลาใส่ค่ะ

ชุดว่ายน้ำ Jantzen สภาพ 90% ค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว แต่ว่ามีสีตกจากชุดอื่นตามภาพ แบรนด์แท้ คุณภาพเยี่ยม ส่งต่อเบาๆ 200 บาทเท่านั้นจ้า ไซส์ S สะโพกได้ถึง 36-37 ค่ะ หน้าอกมีฟองน้ำถอดออกได้ ชุดนี้ไม่มีโป๊และน่ารักมากๆจ้า

ต่างหูงานเกาหลี เนี๊ยบมากกไม่มีตำหนิ ไร้ที่ติ คว้าด่วน เชียร์จริงๆตัวนี้ค่ะ ของจริงสวยมากกก 190 เท่านั้น

เดรสเกาหลี น่ารักมากๆ ดูดีใส่ไปทำงานได้ค่ะ 150 เท่านั้น ใส่ไปทำงานได้ ไม่โบราณนะค่ะ ตัวนี้ใส่แล้วมีแต่คนมองจ้า แต่สำหรับสาวมินิหน่อยน้าา ^^

ชุดนี้ใส่ไปหนเดียวจ้า สวยไม่มีตำหนิ ดูดีมากๆ อกเป็นระบายๆ ด้านหลังด้วย 150 เลยจ้า ใส่ไปทานข้าวร้านสวยๆได้เลย

รองเท้า Substance used like new! ใส่ไปสองครั้งจริงๆ มีร่องรอยการใช้งานบ้าง เพชรหลุดไปสองเม็ดตามภาพ มองไม่ออกเลยค่ะ ส่งต่อ 600>>จัดไป 400>>300!! คู่นี้ใช้ได้อีกนานนจ้า

และแน่นอนแบรนด์สุดฮิต Louis Vuitton ใบนี้เป็นอีกใบที่เชียร์มากกกกก เหมาะกับออกงานหรือวันสบายๆที่ของน้อยค่ะ สวยมากๆๆๆการันตีเป็นลาย idylle หรือลายหลุยส์เล็กนะค่ะ น่ารักมากก งานเนี๊ยบ สีลอกนิ๊ดเดียวตรงที่ล็อก แต่รับรองมองไม่เห็นค่ะ ตอนแรกไม่ค้ายังมองไม่เห็นเลย >< ให้ไปเลย 1200>>1000>>800>>จัดไป 700 อีกใบ!!

Gucci Mirror used ใบนี้เหมือนของจริงมากๆๆเป๊ะจริงๆ สภาพใช้งานแต่ทุกอย่างยังสวย ตำหนิที่สายเล็กน้อยค่ะ ขายเพียง 650>>550>>500 บาทเลยจ้าา

1) เสื้อผ้ายืดของ BSC ซื้อที่พารากอนใส่สองครั้ง ตอนนี้อ้วนใส่ไม่ได้ค่ะ size M แต่สาวๆไซส์ S ใส่ได้ cutting เล็กนิดนึง ยืดตามตัว สภาพดีมากและเก๋มาก ขาย 270 ค่ะ ตัวนี้คุ้มจริงๆ match ได้หลายอย่างค่ะ

2) เสื้อของแบรนด์ New Look ซื้อจากอังกฤษตอนปอนด์ละ 73 บาท ส่งต่อเบาๆ 160 ค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว

3) ตัวนี้เชียร์จริงๆ Jumpsuit สีส้มอิฐ สไตล์นี้ฮิตมาๆช่วงแขนเป็นซีทรูเปรี้ยวเก๋เซ็กซี่ค่ะ แต่ไม่โป๊นะ ซื้อมาใส่ไป 2 ชม กลับจากนอกแล้วอ้วนขึ้นใส่ไม่ได้ T^T ส่งต่อใหม่ๆเลย 330>>300 ค่ะ รับรองได้ไปไม่ผิดหวัง ผ้าใส่สบายมากกเป็นผ้ายืดตามตัวนะ สาวๆ S-M ใส่ได้จ้ะ

4) เดรสผ้ายืดตัวนี้ซื้อจากโรงหนังสยามตอนที่ยังไม่ไฟไหม้ ราคาเกือบพัน สรุปคือ ไม่ได้ใส่เลยค่ะ เก็บตลอด แต่ผ้าใส่สบายมากกเป็นแบบนิ่มๆ ยืด ทิ้งตัว พริ้วๆเลย ส่งต่อ 360 นะค่ะ ตัวนี้ไม่โป๊เลย ใส่ไปทะเลหรือหา Blazer ทับใส่ไปทำงานก็ได้น้าาา ใส่สบายมั๊กๆการันตี

6) เสื้อแจ๊คเกตสไตล์เกาหลี ของจริงน่ารักมาก ใส่ไปทำงานได้เลย ใหม่มากก งานเย็บดีผ้าดี ดูดีมากค่ะ ส่งต่อ 200

7) กระโปรงสไตล์ชาวเขา ใส่แล้วไม่ป้าค่ะ มีลายดอกเล็กๆน่ารักมาก 100 ไปเลย

8) กระโปรงเอวสูงแบรนด์ JNX ใส่ย้อนวัย เด็กๆ น่ารักๆนะ สีสันสดใสมาก มีตำหนิที่ผ้าเป็นขุยนิดหน่อยและรอยดำตามภาพนะค่ะ ไม่สังเกตไม่เห็น 80 บาทพอออ!

9) เดรสของ EXT คุณแม่ซื้อมาให้แต่ไม่เคยใส่ค่ะ ส่งต่อ 400 บาท ไม่สั้น ใส่ไปงานได้เลย ดูดีมากค่ะ ขาดทุนมโหฬาร!!

10) เสื้อตาข่ายฮิตๆ ผ้านิ่มๆใส่สบาย ของใหม่ซักแต่ไม่เคยใส่จ้า ส่งต่อขาดทุนยับ 150 ไปเลยย

11) mini skirt ของ Urban Behavior ซื้อจากแคนาดา 1,XXX บาท ส่งต่อเพียง 300 บาท ใหม่มากกกลายสวยค่ะ

13) ชุดว่ายน้ำสำหรับสาวมินิของ Tommy Hilfiger ของแท้ size XS อก 31" นะค่ะ แม่ค้าใส่ไปหนึ่งครั้งแปปเดียวจริงๆตอนนั้นหาชุดไม่ได้ ใส่ bra ไว้ข้างในด้วย ไม่ต้องห่วงค่ะ ปล่อยถูกๆ 320>>250 จ้าาา

14) เสื้อชีฟองของแบรนด์ Charlotte Russe ของเมกาน้าา ตัวนี้น่ารักจริงๆ หวานอมเปรี้ยวค่ะ ลายไม่หลุดลอกแน่นอนน้า เว้าแขน เอวจั้ม ตัวนี้ สาวๆ S-M-L ต้นๆใส่ได้จ้า ส่งต่อ 190 ค่ะ ข้างหลังด้ายรันเล็กน้อยน้า

16) กางเกงผ้าฝ้าย ตามภาพเลย ด้านหลังเป็นยางยืด 80 ค่า

เดรสผ้ายืดสีดำ ผ้าทิ้งตัวใส่แล้วผอมและสบายมากๆค่ะ ซื้อจากสยาม ใส่เกาะอกข้างในอยู่เลย ซื้อมาเก็บ เรียกว่าของใหม่ได้เลย ผูกเป็นโบข้างหลังน้า ส่งต่อ 180 จ้า

โซนกางเกงยีนส์จ้าา

กางเกงยีนส์จากเจเจ ซื้อมานานมากแทบไม่ได้ใส่ค่ะ ตอนนี้ใส่ไม่ได้แล้ว ส่งต่อเบาๆ 180 นะค่ะ เอว 28 สะโพก 35-36 ค่า

ตัวนี้พลาดไม่ได้ เสียดายแย่น้าาา กางเกงยีนส์ขาบานเอวสูง ตัวนี้สวยมากกๆๆ เก็บอย่างเดียวเลย ตอนนี้ยัดยังไงก็ใส่ไม่ได้ ส่งต่อเลย 200 บาท เอว 26 สะโพก 35 กำลังดีค่าา

NOBODY ของแท้งานเป๊ะค่า เอว 28 นะค่ะ เป็นผ้ายืด ด้านหน้าด้านหลังคนละลายกัน แต่คล้ายๆกันน้าใส่แล้วไม่น่าเกลียดแน่นอน ส่งต่อเบาๆ 350 ค่ะ งานแบรนด์จะแพงกว่าตัวด้านบนนะค่ะ ได้ไปไม่ผิดหวังชัวร์เพราะตัวนี้ใส่ไปแค่ครั้งเดยีว เหมือนใหม่มากกก ของจริงจะออกน้ำเงินกว่านี้หน่อยนะค่ะ

ตัวสุดท้ายกางเกงยีนส์แบรนด์เกาหลีค่ะ ผ้าดีมากๆๆ สีสวยเลย เอว 27 น้า แต่จริงๆทุกตัวก็ไซส์เท่าๆกันเลยค่ะ ซื้่อมาสองพันกว่าบาท ส่งต่อสภาพเหมือนใหม่เพียง 500 บาทเท่านั้น เชียร์อีกแล้วเพราะใส่น้อยมากๆทุกตัว มีช่วงนึงซื้อมาเยอะเกิน ไม่ได้ใส่เลยค่ะ ตรงชายเอาลงไม่ได้น้าา เย็บมาเก๋ๆแบบนี้อยู่แล้วค่ะ เป็นทรงกระบอกน้า

มาเสื้อผ้าเด็กกันซักนิดเน้อะ

เสื้อเชิ้ตเด็กแบรนด์ญี่ปุ่น 250 บาทค่ะ ใส่ไปแค่ชั่วโมงเดียว เล่นเปียโน

กางเกง Quicksilver ของแท้ ส่งต่อเพียง 200 บาทค่ะ

สแลกสีดำงานตัดของเด็กผู้ชาย ใส่ ชั่วโมงเดียวเล่นเปียโนค่ะ สอบถาม size ได้นะค่ะ 350>>280 บาทค่ะ

รองเท้าลายจระเข้ ของจริงน่ารักมากๆ ส่งต่อ 80>>70>>50 ค่ะ

รองเท้า flat สีดำ มีลายกำลังสวย 36 ค่ะ มีร่องรอยการใช้งานที่ส้นบ้าง แต่ยังใช้ได้อีกนาน 80 >>60>>50บาทพอออ

มาต่อที่เสื้อผ้าสาวๆจ้ะ

เสื้อโค้ท พรีมา 1XXX บาทส่งต่อเบาๆเลย 950>>890>>700!!! ค่าา รับรองไม่ผิดหวัง สวยมากจ้ะ มีรูปให้ดูเพียบบบ ใส่ไปเที่ยวเมืองนอกใกล้วันหยุดนี้เลยน้าา
size ตามเว็บเลยนะค่ะ
M=Bust:88CM Shoulder:37CM Sleeve:59CM Length:75CM

ของจริงเหมือนแบบเดี๊ยะ ยับไปนิดเพราะไม่ได้รีดเก็บใส่ถุงไว้นะค่ะ

ผ้าเป็นขนนิ่มๆ ไม่ต้องกลัวหลุดร่วง

ตัวนี้ ใส่ไปสามชม.ค่ะ จากร้านดังเช่นเคย rumoured favourite น่ารักมากกกกกกกกกๆๆๆ เป็นงาน plowbrands นะ ส่งต่อเพียง 300 บาทนะ ตัวนี้ส่งต่อเพราะซื้อมาแบบซ้ำๆเยอะมากเลยตัดใจค่ะ รับรองใส่แล้วมีแต่คนบอกน่ารักชัวร์!!

Rumoured Favourite อีกตัวค่ะ อัดพลีททั้งตัว ไม่คลายตรงปลาย ประดับลูกไม้ดูดีมากๆ 280 บาท ได้รับสองตัว 550 เลยค่าา

Rumoured Favourite ตัวสุดท้ายเป็น Jumpsuit ใส่ขึ้นมาน่ารักมากกจริงๆ ตัวนี้เอวได้เยอะเลยนะค่ะ สนใจลองบอกไซส์ด้วยแม่ค้ากะให้ค่ะ ด้านหลังเป็นกระดุมคริสตัลน่ารักจริงๆ โบว์ผูกแขนด้วยน้าา ส่งต่อราคาน่ารัก 280>>250 เช่นกัน รับทั้งเซท Rumoured เดี๋ยวลดให้พิเศษเลยค่า

เสื้อเว้าแขนสุดฮิต ราคาเบาๆ 150 จ้าา สีโอรสน้าา

กระเป๋าย่ามลายทหาร....ใช้ได้ทุกสถานการณ์ 100>>80>>60 บาทพอจ้าาา

ชุดนี้ Pre-Order มา ขอส่งต่อราคาเบาๆ 200>>180>>150 บาท ขาดทุนมากมายย T^T ใส่แล้วน่ารักมากๆ เป็นสองชิ้นแยกกัน จับไป mix and match ได้นะค่ะ ผ้ายืด Freesize ยาว 30 นิ้วจ้า

เสื้อ December No.5 ปีกค้างคาว เก๋ๆเลยค่ะ ส่งต่อ 120 พอ ใส่กับเอวสูงสวยมากก

ใครจะไปทำเลห้ามพลาดชุดนี้ค่ะ 120>>80 บาท หวานอมเปรี้ยวในตัวเดียวกัน

เซททำเล็บ มี 6 ชิ้น มีครบเลยค่ะ กล่องเหล็กดีมากๆ ขาย 250>>220>>150 จ้าา คุ้มจริงๆๆ

thanks SBN

ฝาก hi-street
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2123304

ฝาก คสอ
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=214546