สร้อยข้อมือเหลี่ยมปิรามิดสีทอง 6 แถว ใส่เต็มข้อมือสวยๆค่ะ ความยาวปรับสายได้เยอะ 180 บาท

สร้อยข้อมือมุก(สีดำ)ยางยืดห้อยตุ้งติ้งสีทองน่ารักๆ งานเกรดดีมากเลยค่ะ 280 บาท

สร้อยข้อมือมุกยางยืดห้อยตุ้งติ้งสีทองน่ารักๆ งานเกรดดีมากเลยค่ะ 280 บาท

สร้อยข้อมือมุกยางยืดห้อยตุ้งติ้งสีเงินน่ารักๆ งานเกรดดีมากเลยค่ะ 280 บาท

สร้อยข้อมือโซ่ แบล๊คโรเดียม ห้อยเหรียญตุ้งติ้งเก๋ๆ งานเกรดดีสุดๆ 250 บาท

สร้อยข้อมือลูกปัดมุกดำแซมด้วยสายเพชร แบบหวานๆน่ารักๆ 160 บาท

สร้อยข้อมือลูกปัดมุกทองแซมสายเพชร แบบหวานหรู 160 บาท

สร้อยข้อมือห้อยดาวตุ้งติ้ง 5 ดวงน่ารักๆ 130 บาท

สร้อยข้อมือห้อยดาวตุ้งติ้ง 5 ดวงน่ารักๆ 130 บาท

กำไลหนังตอกหมุดสีดำ สไตล์สาวเรียบๆแต่เท่ห์ค่ะ ใส่อันเดียวเอาอยู่ 250 บาท

สร้อยข้อมือกุญแจหัวใจ ตัวสายทำจากหนัง PVC ถักนะคะงานแน่นหนาแข็งแรงมาก เวลาใส่สามารถปรับได้จากห่วงที่คล้องกับตัวแม่กุญแจน่ะค่ะ อะไหล่สีทองเงาสวย งานเก๋มากๆ 220 บาท

สร้อยข้อมือกุญแจหัวใจ ตัวสายทำจากหนัง PVC สีขาวถักนะคะงานแน่นหนาแข็งแรงมาก เวลาใส่สามารถปรับได้จากห่วงที่คล้องกับตัวแม่กุญแจน่ะค่ะ อะไหล่สีทองเงาสวย งานเก๋มากๆ 220 บาท

สร้อยข้อมือกุญแจหัวใจ ตัวสายทำจากหนัง PVC สามสายเล็กสีแดง เวลาใส่สามารถปรับได้จากห่วงที่คล้องกับตัวแม่กุญแจน่ะค่ะ อะไหล่สีทองเงาสวย งานเก๋มากๆ 220 บาท

กำไลเพชร2แถว ฝังหนามเตยรอบวงไม่หลุดแน่นอนจ้า..สีแบล๊คโรเดียม 180 บาท

กำไลเพชร2แถว ฝังหนามเตยรอบวงไม่หลุดแน่นอนจ้า..สีทอง 180 บาท

สร้อยข้อมือเหลี่ยมสีแบล๊คโรเดียม4สายน่ารักๆ ไม่ใหญ่มากปรับสายได้เยอะค่ะ 130 บาท

สร้อยข้อมือตุ้งติ้งหัวใจสีทองแบบเก๋ๆ 130 บาท

สร้อยข้อมือเปียสีเงินแบบสวย ปรับสายได้เยอะค่ะ 190 บาท

สร้อยข้อมือยางยืดมุกดำ 4 แถวคั่นอะไหล่เพชร เรียบหรู 160 บาท

ต่างหูห่วงเพชรขนาดใหญ่ ฝังหนามเตยรอบ ขนาดเท่าที่นางแบบใส่เลยค่ะ 150 บาท

ต่างหูมุกเม็ดกลมเดี่ยวๆ เม็ดใหญ่เบิ้มประมาณ 20 มิลค่ะ วันไหนอยากเรียบแต่เก๋ใส่คู่นี้เอาอยู่เลยจ้า.. 120 บาท

ต่างหูทรงหัวใจมีดอกกุหลาบขาวแกะสลักสวยหวานจริงๆค่ะ 130 บาท

ต่างหูทรงหัวใจมีดอกกุหลาบดำแกะสลักสวยหวานจริงๆค่ะ 130 บาท

ต่างหูห้อยตุ้งติ้งรูปไข่ ประดับคริสตัลสีน้ำตาลทองหรูๆ 120 บาท

ต่างหูสีเงินทรงเก๋ประดับคริสตัล 150 บาท

ต่างหูทรงพระจันทร์เสี้ยวประดับเพชรและมุก แบบเริ่ดๆ อลังการมากๆ(โทนสีเงิน) 180 บาท

ต่างหูทรงกลมขนาดประมาณ 2.5 ซม สีแบล๊คโรเดียมล้อมเพชร แบบเก๋ๆ 180 บาท

ต่างหูมุกล้อมขอบสีทองฉลุสไตล์วินเทจ 120บาท

ต่างหูกุหลาบดำประดับเพรช หรูๆ 150 บาท

ต่างหูทรงพวง(องุ่น)เพชร ใส่ไปปาร์ตี้เริ่ดสุดๆ 180 บาท

ต่างหูพวงองุ่นแบล๊คโรเดียม เริ่ดๆ 180 บาท

ต่างหูสีแบล๊คโรเดียมทรงเก๋ประดับคริสตัล 150 บาท

สีนี้คล้ายสีเงินมาก แต่ของจริงเข้มกว่านี้จิ๊ดด นึงนะคะ

ต่างหูพิ้งโกลด์ประดับคริสตัลสีม่วงทรงตุ้งติ้ง 120 บาท

ต่างหูพิ้งโกลด์ทรงครึ่งห่วงผูกโบว์หวานๆประดับคริสตัลสีชมพู 120 บาท

ต่างหูคริสตัลเจียรเหลี่ยมสีสโมคกี้ (สีทองเขียวอมน้ำตาล) สวยหรูห้อยประดับตุ้งติ้งสไตล์อินเดีย 160บาท

ต่างหูกล่องของขวัญผูกโบว์ คริสตัลสีเทา 150 บาท

ต่างหูกล่องของขวัญผูกโบว์ คริสตัลสีขาว 150 บาท

ต่างหูกุหลาบเพชรงานสวยหรูจริงๆค่ะ 180 บาท

ต่างหูหัวใจฉลุลายห้อยตุ้งติ้งน่ารักๆ 180 บาท

ต่างหูมุกทรงดอกไม้หรูๆหวานๆ 180 บาท

ต่างหูตุ้งติ้งใบไม้แสนเก๋ขยับได้ทุกใบเลยนะคะ 150 บาท

ต่างหูลูกปัดมุกดำ-ทองหลายเส้นพันเกลียวสวยๆ ความยาวปรับสายได้ 16-20 นิ้ว 230 บาท

สร้อยคอเหลี่ยมปิรามิดยอดฮิตสีทองปรับสายได้ 18-24นิ้ว 250 บาท

สร้อยคอลายเปียสีทองแซมด้วยสายเพชรเส้นเล็กเพิ่มความหรู ความยาวได้ตั้งแต่ 16นิ้วปรับสายได้เยอะค่ะ
250 บาท

สร้อยคอลายเปียสีทองแซมด้วยสายเพชรเส้นเล็กเพิ่มความหรู ความยาวได้ตั้งแต่ 16นิ้วปรับสายได้เยอะค่ะ
250 บาท

สร้อยคอ Glam Rock แบบเพชรล้วนๆอลังการมากๆเลยค่ะ ยาว 18 นิ้วปรับสายไม่ได้ค่ะ 360 บาท

สร้อยคอ Glam rock หลายๆเส้นทั้งเพชร ทั่งโซ่เก๋ๆค่ะยาวปรับได้ 18-20 นิ้วค่ะ 280 บาท

สร้อยคอเหรียญสีแบล็คโรเดียมงานสวยเนี๊ยบมากๆเลยค่ะ ยาว 16-18 นิ้ว 380 บาท

สร้อยคอมุก3สีงานสวยหรูมากๆ เเซมด้วยเส้นเพชรเล็กๆ ใส่ไปงานได้เลยค่ะ 380 บาท

สร้อยคอลูกบอลดิสโกวิบวับๆ สีเงินยาว 18-20นิ้ว 250 บาท

สร้อยคอลูกบอลดิสโกวิบวับๆ สีทองยาว 18-20นิ้ว 250 บาท

สร้อยคอพวงองุ่นสีเงิน รุ่นนี้ขายดีมากๆเลยค่ะ 250 บาท

--------จบ LOT 9 จ้า----------

LOT8 ที่ยังมีของนะคะ

กำไลโบว์สีทอง "Made in Korea" น่ารัก อลังการสุดๆ ใส่ชิ้นเดียวเอาอยู่เลยจ้า..

เส้นผ่านศูนกลาง 2.5 นิ้ว ใส่ได้ตั้งแต่ข้อมือเล็กๆ-ข้อมืออวบๆได้เลยค่ะ 290บาท

กำไลโบว์มุก(สีดำ) "Made in Korea" แบบน่ารักๆ หวานๆ คุณหนูสุดๆเลยค่ะ

เส้นผ่านศูนย์กลาง 2.5 นิ้วจ้า.. 290 บาท

L7-er12 ต่างหูโบว์เข้าเซตกับสร้อยข้อมือ(สีเงิน)
150 บาท

L7-er13 ต่างหูโบว์เข้าเซต
150 บาท

สินค้าของทางร้านมีมากมายตามมาชมต่อได้ในเวบไซต์นะคะ
ขอบคุณสยามเเบรนด์เนมค่ะ