Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 24 of 24

Thread: ชายงาม+นางงาม ของsiambrandname

TwinkleStar's Avatar
    TwinkleStar is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

RE: ชายงาม+นางงาม ของsiambrandname

Merry X'Mas & Happy New Year ทุกคนนะคะ

คุณแอนท์และคุณแป้งเจ้าเก่านี่สงสัยต้องได้ตำแหน่ง sponsor หลักอย่างเป็นทางการ ขอบคุณมาก ๆ นะคะ ที่ทำให้พวกเราไม่เหงา ได้ทั้งความรู้ (อาหารสมอง) และอาหารตา แหะ ๆ

ส่วนชายงาม + นางงามประจำเวปต้องเป็นห้าท่านนี้ค่ะ
    คุณโกโก้ ขอบคุณสำหรับน้ำใจและมิตรภาพ สำหรับชาวเวปค่ะ อยากเจอคุณโก้ตัวเป็น ๆ บ้างอ่ะ :wink:
    คุณเกียว + คุณเป้ ขอบคุณสำหรับรีวิวดี ๆ อย่างสม่ำเสมอ และช่วยกันดูแลเวปด้วยค่ะ
    คุณ May ขยันหารูป limited collection มาให้เราได้เชยชมกัน และตอบคำถามได้อย่างชัดเจนมีแหล่งอ้างอิงเสมอค่ะ
    คุณน้องเด่น (มาก) ไม่คิดเลยว่าน้องเดี๊ยนจะเป็นไปได้ขนาดนี้ (เอาไว้ท้ายสุด เดี๋ยวจะหาว่าลำเอียง คริคริ)

และขอบคุณสมาชิกเวปทุกท่านที่ช่วยกันเป็นหูเป็นตาช่วยให้เวปเราน่าอยู่ตลอดกาลจ้า มีความสุขกันถ้วนหน้านะคะ
    ....This avatar was designed by K'mAy for DenMark and TwinkleStar on SBN....

0/5

RE: ชายงาม+นางงาม ของsiambrandname

เห็นด้วยอย่างยิ่งค่ะ

แล้วก็ยังมีเพื่อนๆอีกหลายคนนะคะที่คอยช่วยเหลือเสมอมา

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    0/5

เรื่องความรู้ เห็นด้วยกะเพื่อนๆข้างต้นค่ะ
    แต่เรื่องน้ำใจ ขอยกนิ้วและตบมือให้เพื่อนๆทุกคนในเวบนี้ค่า :wink:
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

Palm's Avatar
    Palm is offline Trusted Member
    0/5

เห็นด้วยกะทุกๆ เลยจ้า...
    เพื่อนๆ ในเว็บนี้น่ารักทุกคน
    จากประสบการณ์ที่ซื้อ-ขายมา ยังไม่เคยเจอเหตุการณ์ที่ไม่ดีเลย
    (เคยซื้อจากคุณแป้ง/คุณหน่อย, ขายให้คุณปุ้ย/คุณแอน, คุยกะคุณโบ/คุณเป้....etc)

แต่เดี๋ยวคงต้องขอคำแนะนำจากคุณเด่นและคุณโกโก้บางแล้วล่ะ
    ตอนนี้เริ่มจะปันใจจากน้องหลุยมาเป็นบาลองบ้างแล้วอ่ะคะ :wink:

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3

Comments from Facebook